เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 01:21:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  ขายนกซีบร้าฟินซ์ นอร์มอล แก้มดำ ออเร้นจ์ หัวหมวก ขาว เลี้ยงเองขายเองครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 พิมพ์
ผู้เขียน ขายนกซีบร้าฟินซ์ นอร์มอล แก้มดำ ออเร้นจ์ หัวหมวก ขาว เลี้ยงเองขายเองครับ  (อ่าน 57331 ครั้ง)
ร้านนกซีบร้าฟินซ์
ชั้นประถม
*

« ตอบ #260 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2013, 20:37:54 »

ครับปมได้ครับ เดียวปมโทรหาอีกที่นะครับ ช่วงนี้ทำโครงการ กะวิจัย ครับ ไม่ค่อยได้กลับบ้านเลยครับ
ฝากบอกคุณl3enz WS
     ผมจะดูแลรักษาไว้เป็นอย่างดี เพราะนกซีบร้าฟินซ์ Bc CFW หัวหมวก จัดเป็นนกที่สวยงาม และค่อนข้างหายาก ขนาดผมเลี้ยงไว้ 4 คู่ กว่าจะได้ลูกนกรุ่นแรก ก็ใช้เวลาเกือบครึ่งปี และลูกนกตัวนี้ ลุ้นระทึกใจจริงๆ ว่าออกมาแล้วจะเป็นหัวหมวกไหม สุดท้ายก็เป็นหัวหมวก ผมพยายามโฟสภาพให้ดู ปรากฎว่าโฟสภาพไม่ได้ ก็ขอความอนุเคราะห์จากผู้ดูแลเว็ป โปรดกรุณาอนุญาตให้ลงภาพลูกนกน่ารักอีกสัก 1 ภาพ นะครับ ท่านผู้ชมจะได้มีความสุขกับการได้ดูนกน่ารักๆ ด้วยกัน ขอบพระคุณในความอนุเคราะห์เว็ปเชียงรายโฟกัสเป็นอยางสูงครับ

ร้านนกซีบร้าฟินซ์ อ.แม่สาย
ติดต่อ :คุณสุนทร  Tel. 081-2856564
Email : sunthornac@hotmail.com
ชั้นประถม
*

« ตอบ #261 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2013, 08:25:19 »

มีผู้สนใจได้ติดต่อโทรศัพท์ มาสอบถามหลายราย ว่าอยากชื่นชมความน่ารักๆ ผมจึงขอความอนุเคราะห์ ลงภาพลูกนกน่ารัก BC CFW หัวหมวก ที่เพิ่งจะลงรังมาให้ผู้ที่ชืนชอบนกซีบร้าฟินซ์ ได้ดูชมเพื่อความสุขเล็กๆน้อยๆ ขอบพระคุณเว็ปไซด์เชียงรายโฟกัส ที่ให้ตวามอนุเคราะห์เป็นอย่างสูงครับ

ติดต่อ :คุณสุนทร  Tel. 081-2856564
Email : sunthornac@hotmail.com
ชั้นประถม
*

« ตอบ #262 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2013, 08:27:42 »

ขอความอนุเคราะห์ ลงภาพลูกนกน่ารัก BC CFW หัวหมวก ลูกนกตอนที่ยังเด็กๆ ปากจะมีสีดำ ยังไม่รู้เพศ(ตัวผู้หรือตัวเมีย) โตขึ้นสีปากก็จะเปลี่ยนเป็นสีส้ม ก็จะทราบเพศครับ มอบภาพนี้ให้ผู้ชมได้ดูชมเพื่อความสุขเล็กๆน้อยๆ ขอบพระคุณเว็ปไซด์เชียงรายโฟกัส ที่ให้ตวามอนุเคราะห์เป็นอย่างสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 มิถุนายน 2019, 21:28:33 โดย ร้านนกซีบร้าฟินซ์ » IP : บันทึกการเข้า

ชั้นประถม
*

« ตอบ #263 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2013, 17:07:41 »

ฝากข้อความถึง คุณDoraemate , คุณthanawutjob , คุณl3enz WS และผู้ที่ชื่นชอบนกสีดำ
    ขออภัยช่วงนี้ไม่ได้โพสข้อความถึงทุกท่าน เพราะมัวแต่ไปทำโรงเรือนใหม่และเตรียมกรงและรัง ให้กับนกสีดำ BcBf , BcBb อายุ 3 เดือนกว่าแล้ว ผลัดขน 2 รอบ ดูแล้วสวยงามมากๆ เลยลงรูปมาให้ดูครับ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #264 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2013, 17:11:47 »

ขอความอนุเคราะห์ ลงภาพนกสีดำ ให้กับผู้ที่ชื่นชอบ ได้ดูชมเพื่อความสุขเล็กๆน้อยๆ ขอบพระคุณเว็ปไซด์เชียงรายโฟกัส ที่ให้ตวามอนุเคราะห์เป็นอย่างสูงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2013, 17:15:32 โดย ร้านนกซีบร้าฟินซ์ » IP : บันทึกการเข้า

ชั้นประถม
*

« ตอบ #265 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2013, 17:17:42 »

มีผู้สนใจได้ติดต่อโทรศัพท์ มาสอบถามหลายราย ว่าอยากชื่นชมความสวยงามของนกสีดำผมจึงขอความอนุเคราะห์ ลงภาพนกสีดำ ให้กับผู้ที่ชื่นชอบ ได้ดูชมเพื่อความสุขเล็กๆน้อยๆ ขอบพระคุณเว็ปไซด์เชียงรายโฟกัส ที่ให้ตวามอนุเคราะห์เป็นอย่างสูงครับ
   ตัวที่สองนับจากซ้ายมือ คือ BcBf ที่ซื้อลูกนกมาจากกรุงเทพฯ ผลัดขนรอบสอง สีสวยงามมาก
   ตัวที่สามและสี่นับจากซ้ายมีอ ผมเอาตัวเมียที่มียีนส์ของ 2B เข้าคูกับ Bc ได้ลูกออกมาเกือบเป็น 2B กะว่าจะเอาเข้าคู่กับตัว 2B ที่ซื้อมา
   ตัวขวามือสุด เป็นลูกนกที่เกิดจาก BbBf+Bc กะว่าจะพัฒนาไปเป็น 3B ในอนาคต
     ตอนนี้ 2B ไม่ใช่เรื่องยากสำหรับผมแล้วครับ เพราะทำได้สำเร็จแล้ว ต่อไปก็จะพัฒนาสายพันธุ์สวยงามใหม่ๆขึ้นมา ใครที่ชื่ชอบของดำ ติดต่อมาได้ จะบอกสูตรลับที่ไม่ลับในการทำนกสีดำสวยงามให้ครับ ยินดีต้อนรับผู้ที่ชื่นชอบนกซีบร้าฟินซ์ทุกคนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 มีนาคม 2019, 21:24:32 โดย ร้านนกซีบร้าฟินซ์ » IP : บันทึกการเข้า

thanawutjob
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #266 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2013, 19:06:14 »

มีผู้สนใจได้ติดต่อโทรศัพท์ มาสอบถามหลายราย ว่าอยากชื่นชมความสวยงามของนกสีดำผมจึงขอความอนุเคราะห์ ลงภาพนกสีดำ ให้กับผู้ที่ชื่นชอบ ได้ดูชมเพื่อความสุขเล็กๆน้อยๆ ขอบพระคุณเว็ปไซด์เชียงรายโฟกัส ที่ให้ตวามอนุเคราะห์เป็นอย่างสูงครับ
   ตัวที่สองนับจากซ้ายมือ คือ BcBf ที่ซื้อลูกนกมาจากกรุงเทพฯ ผลัดขนรอบสอง สีสวยงามมาก
   ตัวที่สามและสี่นับจากซ้ายมีอ ผมเอาตัวเมียที่มียีนส์ของ 2B เข้าคูกับ Bc ได้ลูกออกมาเกือบเป็น 2B กะว่าจะเอาเข้าคู่กับตัว 2B ที่ซื้อมา
   ตัวขวามือสุด เป็นลูกนกที่เกิดจาก BbBf+Bc กะว่าจะพัฒนาไปเป็น 3B ในอนาคต
     ตอนนี้ 2B ไม่ใช่เรื่องยากสำหรับผมแล้วครับ เพราะทำได้สำเร็จแล้ว ต่อไปก็จะพัฒนาสายพันธุ์สวยงามใหม่ๆขึ้นมา ใครที่ชื่ชอบของดำ ติดต่อมาได้ จะบอกสูตรลับที่ไม่ลับในการทำนกสีดำสวยงามให้ครับ ยินดีต้อนรับผู้ที่ชื่นชอบนกซีบร้าฟินซ์ทุกคนครับ

เห็นของดำละตาร้อนเลยครับ 5555   อยากได้อยากมีกับเค้าจังเลยครับ 555
ชั้นประถม
*

« ตอบ #267 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2013, 19:53:23 »

เห็นของดำละตาร้อนเลยครับ 5555   อยากได้อยากมีกับเค้าจังเลยครับ 555
[/quote]
ฝากข้อความถึง คุณthanawutjob
     อีกไม่นานเกินรอ ผมจะนำเด็กๆตระกูลดำ ไปมอบให้อุปการะเลี้ยงดูครับ ตอนนี้ลูกนกรุ่นน้องของ ตัวที่สามและสี่นับจากซ้ายมีอ ผมเอาตัวเมียที่มียีนส์ของ 2B เข้าคูกับ Bc ได้ลูกออกมาเกือบเป็น 2B กะว่าจะเอาเข้าคู่กับตัว 2B ที่ซื้อมา ได้ออกมาดูโลกแล้ว 1 สัปดาห์ มีตั้ง 3 ตัว ถ้ามีตัวไหนที่ออกมามีของดำติดตัวมา จะรีบโทรแจ้งให้รับไปอุปการะเลี้ยงดูทันที และตอนนี้ลุ้นอีก 2 รัง ที่นำตัวเมียที่มียีนส์ของ 2B ไปเข้าคู่กับ BbBf และ Bc คาดว่าปลายเดือนนี้จะมีลูกนกตระกูลดำ ออกมาดูโลกอีกหลายตัว เดี๋ยวจะโพสภาพมาให้ชื่นชมครับ

Ting 086
ระดับ ป.ตรี

เลี้ยงเพราะความชอบ......

« ตอบ #268 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2013, 22:00:23 »

ขอราคาสีขาวล้วน เมีย  2  ผู้  1  ด้วยครับ
พร้อมทำนะครับ

ติดต่อ สอบถาม 082-8970286
ID LINE : ting086
thanawutjob
*

« ตอบ #269 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน 2013, 22:20:43 »

ฝากข้อความถึง คุณthanawutjob
     อีกไม่นานเกินรอ ผมจะนำเด็กๆตระกูลดำ ไปมอบให้อุปการะเลี้ยงดูครับ ตอนนี้ลูกนกรุ่นน้องของ ตัวที่สามและสี่นับจากซ้ายมีอ ผมเอาตัวเมียที่มียีนส์ของ 2B เข้าคูกับ Bc ได้ลูกออกมาเกือบเป็น 2B กะว่าจะเอาเข้าคู่กับตัว 2B ที่ซื้อมา ได้ออกมาดูโลกแล้ว 1 สัปดาห์ มีตั้ง 3 ตัว ถ้ามีตัวไหนที่ออกมามีของดำติดตัวมา จะรีบโทรแจ้งให้รับไปอุปการะเลี้ยงดูทันที และตอนนี้ลุ้นอีก 2 รัง ที่นำตัวเมียที่มียีนส์ของ 2B ไปเข้าคู่กับ BbBf และ Bc คาดว่าปลายเดือนนี้จะมีลูกนกตระกูลดำ ออกมาดูโลกอีกหลายตัว เดี๋ยวจะโพสภาพมาให้ชื่นชมครับ

[/quote]
Bf ท้องดำด้วยนะครับ ที่มีอยู่ก็ท้องไม่ดำ 555  ขอให้ได้ลูกนกเยอะๆๆนะครับ  จะได้มาให้ผมอุปการะเลี้ยงดูของดำ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #270 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2013, 16:35:28 »

ขอราคาสีขาวล้วน เมีย  2  ผู้  1  ด้วยครับ
พร้อมทำนะครับ
ฝากรูปนก ให้คุณsaiting ดูและเลือกก่อนตัดสินใจรับไปอุปการะเลี้ยงดูครับ
    ช่วงฤดูฝน อากาศชื้น นกไข่แต่ไม่ฟักออกมาเป็นลูกนกหลายรัง ตอนนี้เริ่มเข้าฤดูหนาว ผมได้เปลี่ยนหญ้ารองพื้นรังนกทุกรัง ตอนนี้เริ่มวางไข่หลายรัง และบางรังเริ่มมีลูกนกลืมตามาดูโลกแล้ว เดือนหน้าจะมีสมาชิกใหม่ออกมาหลายตัว
    ตอนนี้นกโตพร้อมทำมีอยูประมาณ 20 กว่าตัว ผมเลยโฟสรูปให้ดู
      ภาพแรก เป็นนกโตพร้อมทำอายุเกิน 4 เดือนขึ้นไป ตัวผู้ทั้งหมด มีNormal,Fawn,Isabel,Lightback,Pied,Orange
      ภาพที่สอง เป็นนกสีขาวโตพร้อมทำ อายุเกิน 4 เดือนขึ้นไป ตัวผู้ ตอนนี้มี 4 ตัว มี 3 ตัว ที่เกิดจากพ่อนก Pied + แม่นกสีขาว  หลังนกจะออกสีเทาเงินนิดหน่อย อีก 1 ตัว ขาวล้วน
      ภาพที่ 3 นกตัวเมียโตพร้อมทำ อายุเกิน 4 เดือนขึ้นไป มี Normal,Fawn,Isabel,Orange และสีขาว
    ราคาเริ่มต้น
         Normal, Fawn ตัวละ 150 บาท
         Pied,Isabel,และขาว ตัวละ 180 บาท
         Lightback,Orange  ตัวละ  200 บาท
    ราคานี้มารับเองที่ร้านนะครับ ถ้าสงมอบถึงมือขอคิดค่าเดินทาง 30 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 มิถุนายน 2019, 21:29:09 โดย ร้านนกซีบร้าฟินซ์ » IP : บันทึกการเข้า

dklampang
*

« ตอบ #271 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2013, 14:24:52 »

อยากได้สีขาวสักคู่ครับ หลานอยากเลี้ยงครับ มีไม่ครับ ผ่านมาทางนี้แจ้งก่อนนะครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #272 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2013, 17:36:41 »

อยากได้สีขาวสักคู่ครับ หลานอยากเลี้ยงครับ มีไม่ครับ ผ่านมาทางนี้แจ้งก่อนนะครับ
ขอตอบคำถาม คุณdklampang
    ยินดีจัดให้ตามคำขอ วันที 19/11/2556 ผมจะเดินทางผ่านลำปาง ไปกรุงเทพฯ จะแวะส่งมอบนกสีขาวน่ารัก 1 คู่ ตามที่ปรากฎในภาพที่โฟสครับ ถ้าต้องการสีอื่นๆเพิ่ม แจ้งผมมาได้ครับ จะได้ไปพร้อมๆกันครับ
    สำหรับผู้ที่สนใจเลี้ยงนกซีบร้าฟินซ์ สามารถแจ้งมาได้ครับ ผมจะขับรถจอดแวะส่งมอบนกน่ารักๆ ด้วยตนเองตามเส้นทางครับ

dklampang
*

« ตอบ #273 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2013, 15:00:57 »

สั่งอาหารนกเพิ่มสัก 2 โล นะครับ อาหารที่มีมันเป็นอาหารรวมครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #274 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2013, 07:19:19 »

สั่งอาหารนกเพิ่มสัก 2 โล นะครับ อาหารที่มีมันเป็นอาหารรวมครับ
ขอตอบคำถาม คุณdklampang
   ได้ครับ ผมจะนำอาหารนกไปให้พรอมกับนกสีขาว 1 คู่ ผมเดินทางใกล้ถึงลำปาง ผมจะโทรหานะครับ

thanawutjob
*

« ตอบ #275 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2013, 21:44:41 »

ตอนนี้ พี่สุนทรพอมี BF ซักคู่มั้ยครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #276 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2013, 14:35:22 »

ตอนนี้ พี่สุนทรพอมี BF ซักคู่มั้ยครับ
ขอตอบคำถาม คุณthanawutjob
    ขอมาก็ยินดีจัดให้ สำหรับคอรักนกซีบร้าฟินซ์ ส่งภาพมาให้ดู
ภาพ 1  ตัวแรกซ้ายมือสุด คือ Orange Phaeo  
          ตัวที่สอง,สี่  Orange Breasted Black Breasted  ตัวที่ 4 อกไม่ค่อยดำ และแก้มไม่ออกส้ม
          ตัวทีสาม Black face Black Breasted  ร่องน้ำตาและอก ดำสนิท เข้มถึงใจ เก็บเอา
          ไว้ไม่ขาย มีคนถามซื้อหลายราย เพราะว่า BF ที่ขายกันทั่วไป หน้าอกจะมีลายม้าลาย
          และไม่ดำสนิท กะว่าจะเอาเข้ากับลูกของ 2B  ซึ่งตอนนี้กำลังฟักไข่อยู่ เมื่อน้อง Job
          อยากได้ ก็ยินดีจัดให้ตามคำขอ ผมไม่คอยขัดใจใคร ถ้าชื่นชอบนกซีบร้าก็ยินดีจัดให้
ภาพ 2 Orange Breasted Black Breasted  กับ Orange Phaeo  เดิมเคยมีนกตัวที่หน้าอก
          สีส้มๆ สวยๆ ปรากฏว่ามีผู้รับไปอุปการะเลี้ยงดูหมดแล้ว เหลืออยู่แค่นี้ ตอนนี้มีลูกนก
          กำลังจะลงรังมา
ภาพ 3 Orange Breasted Black Breasted  กับ BF  ใหัดูกันชัดๆ
ภาพ 4 ของฝากให้ผู้ชื่นชอบนกซีบร้าฟินซ์ พ่อนกไม่หัวหมวก แม่นกหัวหมวก  ได้ลูกนกถึง
          4 ตัว มีลูกนก 2 ตัว เป็นหัวหมวก
ภาพ 5 ครอบครัวนี้ งงมาก  พ่อแม่นกเป็นสีขาว CFW แต่ลูกนกออกมา เป็น BC 2 ตัว
         ขาว 1 ตัว  งง งง งง  มีคนสงสัยว่าปากนกมีอะไรติดอยู่ มันคือข้าวโพดครับ ผมให้
         ข้าวโพดสดทุกวัน พ่อแม่นกจะป้อนลูกนก ลูกนกสี่ตัวแข็งแรงดีทุกตัว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 มิถุนายน 2019, 21:30:08 โดย ร้านนกซีบร้าฟินซ์ » IP : บันทึกการเข้า

ชั้นประถม
*

« ตอบ #277 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2013, 15:43:37 »

ฝากข้อความถึง คุณDoraemate
      ตามที่ได้คุยกันว่า อยากรับ BF ไปอุปการะเลี้ยงดู  พอดีผมเหลือนกโตพร้อมทำตัวผู้ 1 ตัว  น้อง Job  ติดต่อผมไว้นานแล้ว เลยมอบนก BF ตัวนี้ ให้ไปอุปการะเลี้ยงดูครับ ไม่ต้องน้อยใจครับ ผมมีตัวเด็ดๆ เก็บไว้ให้แล้ว ตอนนี้อายุได้ 2 เดือน ยังไม่โตพร้อมทำ รออีกเดือนกว่าๆครับ  เอารูปมาให้ดูเรียกน้ำย่อยก่อน  เพิ่งผลัดขนไป 1 ครั้ง  รอผลัดขนอีก 2 รอบ รับรองงามแต้ๆ ครับ
    ภาพที่ส่งมา ตัวที่ 2 ครับ เป็นลูกนกทีเกิดจาก  พ่อนก BF แม่นก BcBb ตัวที่สามเป็นลูกนก Orange Phaeo  ตัวที 4 ลูกนก Normal  ตัวที่ห้า เป็นลูกนกสีขาว ติดหัวหมวกมาด้วย โตมาคงเท่ห์มากๆ

Doraemate
*

« ตอบ #278 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2013, 20:19:49 »

ตามที่ได้คุยกันว่า อยากรับ BF ไปอุปการะเลี้ยงดู  พอดีผมเหลือนกโตพร้อมทำตัวผู้ 1 ตัว  น้อง Job  ติดต่อผมไว้นานแล้ว เลยมอบนก BF ตัวนี้ ให้ไปอุปการะเลี้ยงดูครับ ไม่ต้องน้อยใจครับ ผมมีตัวเด็ดๆ เก็บไว้ให้แล้ว ตอนนี้อายุได้ 2 เดือน ยังไม่โตพร้อมทำ รออีกเดือนกว่าๆครับ  เอารูปมาให้ดูเรียกน้ำย่อยก่อน  เพิ่งผลัดขนไป 1 ครั้ง  รอผลัดขนอีก 2 รอบ รับรองงามแต้ๆ ครับ

ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้BCที่ได้มาออกลูกกระจาย (ครอกนี้ 4 ตัวครับ) และผมกำลังทำกรงบินเพิ่มด้วย ให้คุณ Job ก่อนเลยครับ ^ ^   
thanawutjob
*

« ตอบ #279 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2013, 21:52:42 »

ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้BCที่ได้มาออกลูกกระจาย (ครอกนี้ 4 ตัวครับ) และผมกำลังทำกรงบินเพิ่มด้วย ให้คุณ Job ก่อนเลยครับ ^ ^   

ขอบคุณครับบ 
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 พิมพ์