เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 07:59:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ~* ช่วยกันหน่อยดีมั๊ย...สนามเด็กเล่น ร.ร.บ้านปอเรียง*~ กำหนดการ 15 พ.ค. นี้ค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 พิมพ์
ผู้เขียน ~* ช่วยกันหน่อยดีมั๊ย...สนามเด็กเล่น ร.ร.บ้านปอเรียง*~ กำหนดการ 15 พ.ค. นี้ค่ะ  (อ่าน 32531 ครั้ง)
GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2011, 18:18:46 »

จะรบกวนสอบถามครับ
ว่าถ้าทางร้านอาหารมุมไม้จะขอสมทบเป็น อาหารกลางวันให้กับสมาชิกที่ไปได้มะครับ

ถ้าได้จะขอทราบจำนวนสมาชิกที่ไปด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2011, 19:20:24 »

ว่าถ้าทางร้านอาหารมุมไม้จะขอสมทบเป็น อาหารกลางวันให้กับสมาชิกที่ไปได้มะครับ

ถ้าได้จะขอทราบจำนวนสมาชิกที่ไปด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ยินดีมากมายเลยค่ะ พ่อชาคริต  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
แต่คงต้องรอให้ใกล้ๆ วันก่อนนะคะ  ถึงจะแจ้งสรุปยอดจำนวนคนได้
ว่าแต่...  พ่อชาคริตจะไปเสิร์ฟให้ด้วยรึป่าวเอ่ย  ขยิบตา ขยิบตา

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ขอบคุณล่วงหน้าจ๊า  นายเบสท์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2011, 19:34:40 »

ขอบคุณครับ

ยินดีมากมายเลยค่ะ พ่อชาคริต  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
แต่คงต้องรอให้ใกล้ๆ วันก่อนนะคะ  ถึงจะแจ้งสรุปยอดจำนวนคนได้
ว่าแต่...  พ่อชาคริตจะไปเสิร์ฟให้ด้วยรึป่าวเอ่ย  ขยิบตา ขยิบตา

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ขอบคุณล่วงหน้าจ๊า  นายเบสท์

ด้วยความยินดีครับ เด่วจะพา pretty สาวสวย ไป เสิร์ฟ ด้วย
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2011, 21:25:11 »

กราบขอบพระคุณป้าวาย  (แอดมิน WH_Y)  ร่วมสมทบทุน  500 บาท

ขอขอบคุณไปยังน้องอีฟ  สมาชิกveva123  ได้นำนาฬิกาสวยๆ มาประมูล ได้เงินร่วมสมทบทุน 1,000 บาท
(ขอบคุณท่านสมาชิก K.Candyman ที่ประมูลได้ด้วยค่ะ)

และฝากขอบคุณไปถึง หัวหน้าและเพื่อนๆ ของน้องอีฟ จากออฟฟิศ ซีกซ์ อีเอ็มเอส ประเทศไทย จำกัด  ได้รวบรวมน้ำใจกันมาช่วยสมทบทุนอีก  3,145 บาท   

...ขอบพระคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ค่ะ...

ปล. หนุ่มๆ สาวๆ ชาว ซีกซ์ออฟฟิศ  มีโอกาสยกทีมขึ้นมาลุยหนาวที่เหนือ  อย่าลืมเชียงรายนะคะ  พวกเราชาวเชียงรายโฟกัส  ยินดีต้อนรับค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
veva123
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2011, 21:43:15 »

กราบขอบพระคุณป้าวาย  (แอดมิน WH_Y)  ร่วมสมทบทุน  500 บาท

ขอขอบคุณไปยังน้องอีฟ  สมาชิกveva123  ได้นำนาฬิกาสวยๆ มาประมูล ได้เงินร่วมสมทบทุน 1,000 บาท
(ขอบคุณท่านสมาชิก K.Candyman ที่ประมูลได้ด้วยค่ะ)

และฝากขอบคุณไปถึง หัวหน้าและเพื่อนๆ ของน้องอีฟ จากออฟฟิศ ซีกซ์ อีเอ็มเอส ประเทศไทย จำกัด  ได้รวบรวมน้ำใจกันมาช่วยสมทบทุนอีก  3,145 บาท  

...ขอบพระคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ค่ะ...

ปล. หนุ่มๆ สาวๆ ชาว ซีกซ์ออฟฟิศ  มีโอกาสยกทีมขึ้นมาลุยหนาวที่เหนือ  อย่าลืมเชียงรายนะคะ  พวกเราชาวเชียงรายโฟกัส  ยินดีต้อนรับค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ยินดีร่วมสนับสนุนกิจกรรมดีๆค่ะและจะรอชมภาพรอยยิ้มของเด็กๆในวันเปิดเรียนนะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2011, 00:37:32 »

แว่วๆ  ข่าวดี  ว่าจะได้ของเล่นสนามฟรี 2 ชิ้น  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

รอให้รับคำยืนยันแน่นอน  แล้วจะมาอัพเดทให้นะคะ
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

๑Sam jubu๑
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2011, 20:02:30 »

ไปช่วยเป็นแรงงานได้ป่าวครับ

พอดีอยู่ใกล้บ้านผม ด้วยครับ

สนใจกล้องฟิล์ม กล้องดิจิตอล เลนส์canon sony เลนส์มือหมุน ทยอยลงของในเพจครับ ขออยู่เชียงราย

https://www.facebook.com/SM-Camera-200088610346370/

สนใจโทร 0987470006
Line samjubuu
ปุถุชน(ทุกหยาดเหงื่อเพื่อลูกเมีย)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2011, 20:16:20 »

ด้วยความยินดีครับผม.......มากันเยอะๆครับทำบุญร่วมกันครับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2011, 22:25:56 »

สรียินดีเจ้า....

วันนี้  รับเงินจากการประมูลอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  นำโดยสมาชิก นอร์ทเทิร์นซิตี้  ทั้ง 2 รายการ  รวมเป็นเงิน 218 บาท  โดยสมาชิก  มนูญ   

ขอบพระคุณทั้งสองท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 14:01:57 »

ยินดีเป็นที่สุดเลยค่ะ  ขอน้ำใจเป็นน้ำเย็นๆ ซักกระติกนึงก็คงชื่นใจมากมายแล้วค่ะ

...แล้วพบกันวันที่ 15 นะคะ...   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

pn-spoiler
ระดับ ป.ตรี

https://www.facebook.com/apichart.jaikampeang

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 21:41:33 »

รับทราบครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 22:05:42 »

สรุปยอดบริจาคตอนนี้ค่ะ

1. สมาชิก THANAPAT                        1,500
2. สมาชิก ละอ่อนโบราณ                        500
3. สมาชิก yem                                    600
4. สมาชิก มนูญ                                   218    (ร่วมประมูลของจาก สมาชิก นอร์ทเทิร์นซิตี้)
5. สมาชิก DEN SWK                            500
6. ป้าวาย WH_Y                                  500
7. สมาชิก คุณลุง                               1,500
8. สมาชิก veva123 และเพื่อนๆ           3,145
9. สมาชิก Candyman                        1,000   (ร่วมประมูลของจาก สมาชิก veva123)
10. สมาชิก ปุถุชน(คุณพ่อลูกสาม)           500
11. DD Car And Wax + แอดมิน กบฏ     750

รวม             10,713
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 06:34:00 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

AEK13@กว่างกรุง
ระดับ ป.ตรี

กว่างกรุง

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 08:57:10 »

กิจกรรมดีๆอย่างนี้ หวังว่าวันหน้าคงได้มีโอกาสได้มีส่วนรวมนะครับ

วีรบุรุษไซร้ ไร้น้ำตา ร่ำสุราหยาดโลหิตคลุกเคล้า หมื่นพันอดีตกาลแสนเศร้า ยิ้มเยาะเย้ามลายสิ้น กระบี่เดียว
DEN SWK
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าคำสอน

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 10:14:32 »

สรียินดีเจ้า....

วันนี้  รับเงินจากการประมูลอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  นำโดยสมาชิก นอร์ทเทิร์นซิตี้  ทั้ง 2 รายการ  รวมเป็นเงิน 218 บาท  โดยสมาชิก  มนูญ   

ขอบพระคุณทั้งสองท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ผมโอนเงินเข้าบัญชีแล้วนะครับ คุยกับคุณ K€nGja1 แล้ว ได้คำตอบว่าให้นำเงินไปให้ผู้มีส่วนร่วมกับโครงการ
เนื่องจากตัวเขาติดธุระ ไม่สามารถไปร่วมได้ จึงได้โอนเงินเข้าบัญชีที่ให้มา ว่าง ๆ จะเข้าไปเอาของครับ

พีเค คอม เซอร์วิส รับติดตั้งกล้องวงจรปิด รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยนอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  085-0303-533 เด่น
08.30-16.30 น. ที่ทำงานโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
16.30-20.00 น. หมู่บ้านชาตรีโฮม ดอยสะเก็นเชียงราย
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 10:17:17 »

1. สมาชิก THANAPAT                        1,500
2. สมาชิก ละอ่อนโบราณ                        500
3. สมาชิก yem                                    600
4. สมาชิก มนูญ                                   218    (ร่วมประมูลของจาก สมาชิก นอร์ทเทิร์นซิตี้)
5. สมาชิก DEN SWK                            500
6. ป้าวาย WH_Y                                  500
7. สมาชิก คุณลุง                               1,500
8. สมาชิก veva123 และเพื่อนๆ           3,145
9. สมาชิก Candyman                        1,000   (ร่วมประมูลของจาก สมาชิก veva123)
10. สมาชิก ปุถุชน(คุณพ่อลูกสาม)           500
11. DD Car And Wax + แอดมิน กบฏ     750

โอนเข้าบัญชีเวบไปหลายวันแล้วเน่อ ส่ง sms ไปที่เบอร์ท่านป้างแล้ว เช็คดู

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 10:41:08 »

โอนเข้าบัญชีเวบไปหลายวันแล้วเน่อ ส่ง sms ไปที่เบอร์ท่านป้างแล้ว เช็คดู

ได้รับแล้วครับของ flashi จำนวน 300 บาท

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 10:53:06 »

ร่วมนำยอดเงินคงเหลือจากกิจกรรมวันเด็กสมทบให้อีก 2,270 บาท

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
yaiya
มัธยม
**

ไม่ได้เป็นมืออาชีพ แค่ลองชิล ชิล

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 11:41:27 »

;)อยากไปร่วมด้วย แต่...ติดภาระกิจ (อีกแล้ว)  ช่วงนี้ห่างหายกะกิจกรรมดีดีของเวปบ่อย ๆ อย่าว่ากันน๊า  มีเวลาร่วมกิจกรรมด้วยแน่นอน แต่ฝากปัจจัยร่วมสมทบด้วยละกันนะจ๊ะ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ถ้ารู้สึกเหนื่อย ลองหลับตาแล้วหยุดคิด หลุดจากความเป็นจริงบ้าง ใจจะบางเบาขึ้นเยอะ....
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 12:59:18 »

ไม่ทราบว่า admin กอยุ่ง อยู่แถวไหนครับ

พอดีจะนำอุปกรณ์กีฬาไปสมทบครับ

ปุถุชน(ทุกหยาดเหงื่อเพื่อลูกเมีย)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 15:01:57 »

วันนี้ คุณyem ได้ให้ความกรุณาเข้าไปเอาของเล่นด้วยตัวเอง เพื่อนำมาซ่อมและปรับปรุง ใจดีจริงๆ ขอบคุณมากค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 พิมพ์