เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 20:14:30
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ~* ช่วยกันหน่อยดีมั๊ย...สนามเด็กเล่น ร.ร.บ้านปอเรียง*~ กำหนดการ 15 พ.ค. นี้ค่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 พิมพ์
ผู้เขียน ~* ช่วยกันหน่อยดีมั๊ย...สนามเด็กเล่น ร.ร.บ้านปอเรียง*~ กำหนดการ 15 พ.ค. นี้ค่ะ  (อ่าน 32535 ครั้ง)
คนไกลบ้านเกิด
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 25 เมษายน 2011, 21:27:22 »

เดียวจะติดต่อไปเจ้าคุณกอย่า ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 01:04:59 »

ขอบคุณสมาชิก เมรัย มัจจุราช มากค่ะ
 บ่อน้ำกว้างประมาณ 1.5 เมตรนะคะ  ค่อนข้างกว้างมาก

และวันนี้กอย่าจะเร่งสรุุปยอดค่าใช้จ่ายคร่าวๆ มาเสนอค่ะ

อันที่ใหญ่ที่สุดของผม 1.4 เมตร พอได้มั้ยครับ ถ้าได้ก็จะเอาไปให้ ยิ้มเท่ห์

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 07:04:22 »

ขอบคุณสมาชิก เมรัย มัจจุราช มากค่ะ
 บ่อน้ำกว้างประมาณ 1.5 เมตรนะคะ  ค่อนข้างกว้างมาก

และวันนี้กอย่าจะเร่งสรุุปยอดค่าใช้จ่ายคร่าวๆ มาเสนอค่ะ

อันที่ใหญ่ที่สุดของผม 1.4 เมตร พอได้มั้ยครับ ถ้าได้ก็จะเอาไปให้ ยิ้มเท่ห์

เดี๋ยวต้องหาวิธีวัดขนาดที่แน่นอนมาก่อนค่ะ  ยังไงก็ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ  ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 07:51:20 »

ไปวันไหนบอกเน้อ

ฝากนี้ตวย

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?board=34.0

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 10:01:58 »

ฝากนี้ตวย

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?board=34.0

ได้เลยจ๊า  กำหนดวันได้จะรีบแจ้งทันทีค่ะ

คงต้องขอแรงน้องๆ น้าๆ จากทีม Off Road Freedom Club  มาช่วยด้วยอีกแรงนะ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ร้านสปื๋วฟิชชิ่งช็อป
ระดับ ป.ตรี

" มิตรภาพ กำลังใจ อย่าทำลายมัน "

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 10:38:22 »

~~~ ขอสนับสนุนกิจกรรมดี ๆ อีกหนึ่งเสียงเจ๊า ....  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ร้านสปิ๋วฟิชชิ่งช็อป  160/4 ม.6 หนองปึ๋ง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000 นรวีร์ นิสัยคาน สุภาวรรณ 539 003 692 1 กรุงไทยห้าแยกพ่อขุนเม็งราย * https://www.facebook.com/sapewfishing 084 - 0424260
ปุถุชน(ทุกหยาดเหงื่อเพื่อลูกเมีย)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 11:36:38 »

เดี๋ยวต้องหาวิธีวัดขนาดที่แน่นอนมาก่อนค่ะ  ยังไงก็ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ  ยิ้มเท่ห์
ขนาดเนผ่าศูนย์กลาง 2.50 ม. ครับ
Freedom
มัธยม
**

ห้องสมุดบิดคิด

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 12:42:12 »

เดี๋ยวจัดงบ+ยกพลไปสมทบ เหมียนเดิมนะครับเจ้กอยุ่ง เอ๊ย!! กอย่า ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปร่วมกับ ksr freedom ดีกว่า ไปด้วยคนนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กลุ่มคนรักอิสระ และการท่องเที่ยวด้วยสองล้อคู่ใจ Freedom Club ยินดีต้อนรับครับผม  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์

แต่ใครจะขี่มอเตอร์ไซด์ไป อย่าลืมเปิดไฟใส่หมวกด้วยนะครับ ยิ้ม ยิ้ม

เครดิตรูป by: พี่เบียร์ กลุ่ม KSR เชียงใหม่ครับ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 เมษายน 2011, 12:47:51 โดย Freedom » IP : บันทึกการเข้า

©®*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 12:51:34 »

ขนาดเนผ่าศูนย์กลาง 2.50 ม. ครับ
โห...น้ำบ่อหลวง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งั้นคงไม่ได้ครับ ไว้โอกาศหน้าเนาะ  หรือว่าจะเอาไปทำอย่างอื่นก็บอกเน้อ มีอยู่ 3-4 วง

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 08:52:28 »

ขอบคุณในน้ำจิตน้ำใจท่าน เมรัย มัจจุราช ค่ะ (ชื่อไม่ค่อยน่าคบ แต่ใจดีมากมายเลยนิ  ยิงฟันยิ้ม)
เดี๋ยวลองดูก่อนนะคะ  ว่าสามารถเอามาพลิกแพลงทำอะไรได้อีกบ้าง

และขอกราบขอบพระคุณไปยังท่านละอ่อนโบราณ  ร่วมสมทบทุนกิจกรรมดีดีครั้งนี้  500 บาท
 ...ขอบพระคุณมากค่ะ...  ยิ้มกว้างๆ

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 08:57:04 »

กอย่าเอากระเป๋าโน๊ตบุคสภาพเทวดามาประมูล  อยากได้ตังค์มาสนับสนุนกิจกรรมนี้ค่ะ

พี่ๆ น้องๆ ใจดี ช่วยๆ กันหน่อยนะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=85531.msg960324#msg960324

* Acer.jpg (228.69 KB, 600x500 - ดู 305 ครั้ง.)

>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 10:57:23 »

ฝากนี้ตวย

ได้เลยจ๊า  กำหนดวันได้จะรีบแจ้งทันทีค่ะ

คงต้องขอแรงน้องๆ น้าๆ จากทีม Off Road Freedom Club  มาช่วยด้วยอีกแรงนะ

ต้องปากั๋นไปร่วมงานไปวันที่ 13 แล้วจะไปเน้อฮี่ๆๆๆ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=85063.0

ดันไป

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
nuifish
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

หนุ่ยครับ

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 12:59:07 »

ผมยินดีเอาแรงช่วยครับหากจะไปทำกิจกรรมวันไหนบอกด้วยนะครับ
ยินดีที่จะช่วยเชียงรายโฟกัสเต็มที่ครับ...

เพราะสังคมนี้มีพระคุณกับผมเหลือเกิน  ยิ้ม  ยิ้ม

เจ้าตัวเล็ก สบายดีมั้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

081-1072008 (สนส28/31,ChiangRai Lure Fishing Team)
©®*

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 14:33:28 »

ขอบคุณในน้ำจิตน้ำใจท่าน เมรัย มัจจุราช ค่ะ (ชื่อไม่ค่อยน่าคบ แต่ใจดีมากมายเลยนิ  ยิงฟันยิ้ม)
เดี๋ยวลองดูก่อนนะคะ  ว่าสามารถเอามาพลิกแพลงทำอะไรได้อีกบ้าง

และขอกราบขอบพระคุณไปยังท่านละอ่อนโบราณ  ร่วมสมทบทุนกิจกรรมดีดีครั้งนี้  500 บาท
 ...ขอบพระคุณมากค่ะ...  ยิ้มกว้างๆ

หาชื่อใหม่ด่วนนนนนนนนนนนนน

คำหล้า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 16:46:42 »

มาช่วยดันคะอิอิอิ
ปุถุชน(ทุกหยาดเหงื่อเพื่อลูกเมีย)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 17:34:02 »

ขอบคุณทุกกระทู้ค่ะ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 เมษายน 2011, 08:55:09 โดย ปุถุชน(คุณพ่อลูกสาม) » IP : บันทึกการเข้า
นอร์ทเทิร์นซิตี้
มัธยม
**

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 28 เมษายน 2011, 14:37:23 »

กอย่าเอากระเป๋าโน๊ตบุคสภาพเทวดามาประมูล  อยากได้ตังค์มาสนับสนุนกิจกรรมนี้ค่ะ

พี่ๆ น้องๆ ใจดี ช่วยๆ กันหน่อยนะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=85531.msg960324#msg960324

ฝากเอาของประมูลได้ก่อเจ้าเพื่อไปสมทบทุน แต่ไม่มีเวลามาดู พี่อยู่แถวไหนจะได้เอาไปฝาก

สนใจติดต่อ  093-3092521
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 28 เมษายน 2011, 20:05:40 »

ฝากเอาของประมูลได้ก่อเจ้าเพื่อไปสมทบทุน แต่ไม่มีเวลามาดู พี่อยู่แถวไหนจะได้เอาไปฝาก

ได้ค่ะ  ยินดีมากค่ะ  ฝากเบอร์ไว้  หรือโทรหากอย่าได้ที่เบอร์ 0 8 6 - 5 8 7 6 7 6 6  ค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขอบพระคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ  ยิ้มกว้างๆ

ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2011, 08:17:56 »

ขอ ขอบคุณแทนเด็กๆ โรงเรียนบ้านปอเรียง ครับที่สมาชิกทุกๆท่านได้แสดงเจตจำนงที่จะเข้าไปสร้างสิ่งดีๆให้เกิดขึ้นที่ โรงเรียงของเด็กๆ.....ขอขอบคุณอีกครั้งครับ  ยิ้มกว้างๆ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2011, 17:00:01 »

ท่านใดที่โอนเงินร่วมบริจาค เพื่อให้เงินถึงปลายทางครบทุกสตางค์
ขอให้ส่ง pm แจ้งวันเวลา ที่โอนเงิน รวมจำนวนเงินให้ทราบด้วยนะครับ
ใครส่ง pm ไม่เป็นโทรบอกก็ได้ครับ เบอร์โทรอยู่หน้าแรกของกระทู้

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 พิมพ์