เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 22:39:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  +++กระทู้รวมเซ็นทรัลพลาซาเชียงราย +++
หน้า: 1 ... 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 [119] 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 ... 131 พิมพ์
ผู้เขียน +++กระทู้รวมเซ็นทรัลพลาซาเชียงราย +++  (อ่าน 494124 ครั้ง)
ohyes
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2360 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2011, 22:32:48 »

ยะไดบ่ามีไผนั่งต่างนอกเลย? อากาศออกจะดี แดดออกโตยอะ ข่อยมากมายๆๆๆ ตกใจ

อิจฉาจัง อยากไปนั่งตากแดดบ้าง 555
boondham
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #2361 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2011, 22:35:20 »

รู้สึกว่าผมถ่ายมาก่อนห้างเปิดประมาณ 8 โมง ครับ ห้างเปิด 11 โมงผมก็เลย แวดถ่ายรูปแถวนั้นครับ.. ยิงฟันยิ้ม

กลุ่มคุยแลกเปลี่ยน เรื่องการพัฒนา สิ่งปลูกสร้าง เรื่องราวต่างๆของเชียงราย https://www.facebook.com/groups/273622956012759/
ohyes
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2362 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2011, 22:40:46 »

รู้สึกว่าผมถ่ายมาก่อนห้างเปิดประมาณ 8 โมง ครับ ห้างเปิด 11 โมงผมก็เลย แวดถ่ายรูปแถวนั้นครับ.. ยิงฟันยิ้ม
แดดกะลังดีเลยงะ..... อิจฉาคนต่างปู้นขนาดเลยเนาะ อากาศดีตึงวัน  ร้องไห้
ohyes
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2363 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2011, 22:42:06 »

อ่อ แต่หันมีปู่จายเสื้อดํานั่งอยู่ฮั้นคน1  สีจะง่อมโตย 55555
boondham

« ตอบ #2364 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2011, 11:22:49 »

กลุ่มคุยแลกเปลี่ยน เรื่องการพัฒนา สิ่งปลูกสร้าง เรื่องราวต่างๆของเชียงราย https://www.facebook.com/groups/273622956012759/
nueng2712
มัธยม
**

ชีวิตนี้เพื่อครอบครัวและตัวกู

« ตอบ #2365 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2011, 12:07:59 »

เดี๋ยวผม จะ ไปพิษณุโลก และสุราษฎร์ ต่อครับ.

ส่วนสาขาเชียงราย ถ้าได้แบบมาจาก A49 และออกแบบภายใน ฉมา

จะมารีวิวให้ชม ช่วงนี้คงเก็บรายละเอียดงานเรื่อยๆครับ.. ยิงฟันยิ้ม กว่าจะเสร็จก็ปลายเดือนนี้และค่อยปรับ.

ไม่แวะพระราม 9 สักหน่อยหรอครับ
talkcr
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2366 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2011, 12:21:21 »

ผมว่าดอกไม้ที่ติดตัวตึกด้านหน้ามันยังดูห่างๆ นะครับ ยังมองเห็นเหล็กเส้นอยู่เลย ดูไ่ม่ค่อยงามตาเท่าไหร่ ไม่ทราบว่าเขายังจะติดเพิ่มอีกหรือปล่าวครับ
boondham

« ตอบ #2367 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2011, 12:53:13 »

เดี๋ยวผม จะ ไปพิษณุโลก และสุราษฎร์ ต่อครับ.

ส่วนสาขาเชียงราย ถ้าได้แบบมาจาก A49 และออกแบบภายใน ฉมา

จะมารีวิวให้ชม ช่วงนี้คงเก็บรายละเอียดงานเรื่อยๆครับ.. ยิงฟันยิ้ม กว่าจะเสร็จก็ปลายเดือนนี้และค่อยปรับ.

ไม่แวะพระราม 9 สักหน่อยหรอครับ

ใกล้บ้านผมเกินไปครับ

@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #2368 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2011, 13:04:56 »

ใหญ่โตเหมาะสมกับคนเชียงรายจริงๆครับ.....ภูมิใจมากเลยเนี่ยะ.....เฮ้อ
เซ็นทรัลป่าก่อ ขยิบตา
ทำไมป่าก่อแล้วไง

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
boondham

« ตอบ #2369 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 12:42:42 »

ใหญ่โตเหมาะสมกับคนเชียงรายจริงๆครับ.....ภูมิใจมากเลยเนี่ยะ.....เฮ้อ
เซ็นทรัลป่าก่อ ขยิบตา
ทำไมป่าก่อแล้วไง

สงสัยอยากให้มีสอง ยิ้มกว้างๆ

ร้าน Kids & Mum
...
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2370 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 16:45:41 »

ชอบ cen มี mac เท่าันั้น ครับ ปกติ นั่งรถไป-กลับ 400 โล ตอนนี้เหลือไม่ถึง 40 โล โคตร ดีใจ ครับ...
CentralPlaza Chiangrai (Promotions Gang)
ศูนย์การค้าที่ครบครันและทันสมัยที่สุดในเชียงราย
ชั้นประถม
*

สวัสดีเจ้า Welcome to CentralPlaza Chiangrai

« ตอบ #2371 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 17:22:30 »

ผมพยายามชี้แจงที่หัวกระทู้ ครับ..

เพื่อสลัดภาพผมถูกจ้างให้ PR หรือเป็นคนในเซ็นทรัล

ผมทำเพราะใจรัก ครับ..

ไม่ใช่เซ็นทรัลเรื่องเดียว...เรื่องพัฒนาๆอื่นผมก็รวบรวมไว้ ลองอ่านอีกกระทูนะครับ..

ผมอยากเห็นสิ่งที่ดีที่สุด เรื่องราวดีๆ ที่จะเกิดประโยชน์กับคนเชียงรายครับ..

ผมตามโครงการนี้มานาน โดยเริ่มตั้งแต่มีข่าว และมีผู้สนใจ มีไม่กี่ท่านที่สนใจติดตามจริงๆ จังๆ มีน้องเด็กบอยซ่า คุณใน น้องบอล น้องเต้  ช่วยๆกันติดตาม..

จนหลังๆผมพอมีความรู้เกี่ยวกับเซ็นทรัล

และมีหลายๆท่านส่งเมล์ มาหาผม ตอนแรกผมก็ งง ส่งมาได้อย่างไร..จนมีท่านในเว็ปนี้บอกว่าเมล์ผมโชว์ในชื่อ

มีหลายๆท่านสอบถามเกี่ยวกับเซ็นทรัล ขอข้อชี้แนะมากมาย..ผมก็ได้แลกเปลี่ยน อันไหนตอบได้ผมก็ตอบ อันไหนตอบไม่ได้ก็ให้เบอร์เซ็นทรัลไป..และบางครั้งผมอยากรู้เองก็แกล้งโทรไปถามต่างๆ นาๆ  ผมอยู่ กทม. ผมก็ลงมาสืบ และ แอบถ่ายภาพงานก่อสร้าง..น่าจะเกือบทุกเดือนได้ 

โดยผมก็มีงานประจำ และงานก็หนักยุ่งไม่ใช่น้อย

วันนี้ผมแอบไปเดินในเซ็นทรัล ทั้งที่ไม่รู้จักใคร วันนี้ผมเดินเข้าไปสามครั้งครับ..พอจำได้บ้างละว่าร้านแต่ละร้านไหนอยุ่ตรงไหน.. ยิงฟันยิ้ม

ถ้าใครเจอผม ผมก็เหมือนเด็กคนหนึ่งครับ..

ที่ต้องการคำชี้แนะ..และชมหาคำตอบในสิ่งที่ไม่รู้...อยากรู้ หรือสงสัย

ขอบคุณผู้บริหารนะครับ..ที่เห้นความสำคัญ..ผมนังพิมพ์ผมก็อมยิ้ม

วันนี้ผมก็แอบชื่นชม ผู้บริหารเซ็นทรัลอยู่เหมือนกันครับ..เพราะวันนี้ผมเห็นคุณเดินอยู่ รอบศูนย์เลยครับ.น่าจะเป็นน้องเลขา..สองคนเดินตาม..

และผมก็อยากบอกว่า เซ็นทรัล พลาซ่า สาขานี้สวยดีครับ..

ปล.ที่จริงผมคิดว่าวันเปิดผมจะเตรียมเรนเดอร์ ให้ผู้บริหารเซ็นทรัลวันเปิดห้าง เซ็นต์ให้ แต่คิดว่ามันเวอร์ไปครับ.. ยิงฟันยิ้ม ก็เลยไม่เตรียมมาครับ..

โอเค ครับ..ที่ผมพิมพ์มา อาจทำให้หลายๆท่านเอียน ไม่อินกับผม..ก็ขอโทษด้วยครับ..

ให้กำลังใจเสมอนะ

ศูนย์การค้าที่ครบครันและทันสมัยที่สุดในเชียงราย
The Lanna Cultural Lifestyle Shopping Center
ม่วนอ๋ก ม่วนใจ๋ น้อมฮับทุกข้อคิดเห็น... : )

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม https://lin.ee/zgRRX6K
CentralPlaza Chiangrai (Promotions Gang)
ชั้นประถม
*

สวัสดีเจ้า Welcome to CentralPlaza Chiangrai

« ตอบ #2372 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 17:42:58 »

ถึงแฟนๆ เชียงรายโฟกัส

กราบขอบพระคุณแฟนๆ ชาวเชียงราย และขอฝากศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย ไว้ในอ้อมใจ

เสร็จจากงาน Grand Opening ที่ต้องต้อนรับคนเรือนแสนไปแล้ว ตอนนี้ทางเรากำลังเร่งจัดกิจกรรม โปรโมชั่น และสิ่งดีๆ มามอบให้แฟนๆ และชาวเชียงรายอย่างสม่ำเสมอ ต้องกราบขออภัยจริงๆ หากสิ่งใดที่ขาดตกบกพร่อง

- เรื่องความเล็ก ใหญ่ ขอชี้แจงว่า ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย ได้ออกแบบขนาดและคำนวนความต้องการมาอย่างเหมาะสมแล้ว หากในอนาคตมีกำลังซื้อและความต้องการล้นหลามมากกว่านี้ เรายังสามารถขยายได้เพิ่มเติม ต้องขอเรียงว่าเป็นสาขาที่กระทัดรัดและครบครันที่สุด

- งานปูนและความไม่เรียบร้อยของศูนย์ฯ ในบางจุด กำลังอยู่ระหว่างการปรับแก้ไขให้เป็นศูนย์ฯ ที่สวยงามที่สุดในประเทศไทยให้ได้ (ไม่ได้เวอร์)

- เรื่องเวลาการเปิดและปิด มีทั้งเสียงแนะนำว่าให้เปิดเร็วกว่านี้ ปิดดึกกว่านี้ มีความต้องการที่หลากหลา่ย ต้องขอเรียนว่า ขอลองในช่วงต้นสักระยะก่อน เพราะหากเปิดเร็วเกินไป ก็จะสิ้นเปลื้องทรัพยากรธรรมชาติโดยเปล่าประโยชน์ เพราะศูนย์ฯ ของเราถือเป็นศูนย์ฯ ที่เป็นมิตรกับสภาพแวดล้อม ในอนาคตอาจมีการปรับเปลี่ยนตามสมควร

หากท่านใดต้องการติดต่อแผนกส่งเสริมการขาย สามารถติดต่อได้ที่ prom.cr@cpn.co.th หรือโทร. 052-020-999 หรือติดต่อได้ที่สำนักงานชั้น 4 ขึ้นลิฟท์จาก Tops Market

The Lanna Cultural Lifestyle Shopping Center
ม่วนอ๋ก ม่วนใจ๋ น้อมฮับทุกข้อคิดเห็น... : )

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม https://lin.ee/zgRRX6K
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2373 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 17:46:19 »

เรียนเชิญซื้อกาดของฝาก ในโซนกาดหลวงคะ ครบ 500 แลกรับสลุงเงิน

* CPN Songkran.jpg (96.24 KB, 370x514 - ดู 1019 ครั้ง.)

ชั้นประถม
*

« ตอบ #2374 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 17:51:29 »

ขอเรียนเชิญร่วมสรงน้ำพระคู่บ้านคู่เมืองของชาวเชียงราย ที่ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย
- ชั้น G โซนกาดหลวง พระเจ้าล้านทอง อัญเชิญจากวัดพระแก้ว
- ชั้น 1 โซนทะเลหมอก พระพุทธสิหิงค์ อัญเชิญจากวัดพระสิงห์

สวัสดีปี๋ใหม่เมืองเจ้าาาาา

* สรงน้ำพระ.jpg (246.92 KB, 1148x1754 - ดู 2499 ครั้ง.)

NoOK-ManiA
ชั้นประถม
*

"WE LOVE OUR KING"

« ตอบ #2375 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 18:59:01 »

ย้าย บูทไปอยู่ตรงไหนครับ ไม่มีป้ายบอก ว่าจะไปแลกคูปอง

* Double-Bonus-at-CentralPlaza-Chiang-Rai.jpg (167.67 KB, 900x653 - ดู 1033 ครั้ง.)
Mickky (รักในหลวง)
มัธยม
**

« ตอบ #2376 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 19:07:11 »

กราบขอบพระคุณแฟนๆ ชาวเชียงราย และขอฝากศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย ไว้ในอ้อมใจ

เสร็จจากงาน Grand Opening ที่ต้องต้อนรับคนเรือนแสนไปแล้ว ตอนนี้ทางเรากำลังเร่งจัดกิจกรรม โปรโมชั่น และสิ่งดีๆ มามอบให้แฟนๆ และชาวเชียงรายอย่างสม่ำเสมอ ต้องกราบขออภัยจริงๆ หากสิ่งใดที่ขาดตกบกพร่อง

- เรื่องความเล็ก ใหญ่ ขอชี้แจงว่า ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย ได้ออกแบบขนาดและคำนวนความต้องการมาอย่างเหมาะสมแล้ว หากในอนาคตมีกำลังซื้อและความต้องการล้น
หลามมากกว่านี้ เรายังสามารถขยายได้เพิ่มเติม ต้องขอเรียงว่าเป็นสาขาที่กระทัดรัดและครบครันที่สุด

- งานปูนและความไม่เรียบร้อยของศูนย์ฯ ในบางจุด กำลังอยู่ระหว่างการปรับแก้ไขให้เป็นศูนย์ฯ ที่สวยงามที่สุดในประเทศไทยให้ได้ (ไม่ได้เวอร์)

- เรื่องเวลาการเปิดและปิด มีทั้งเสียงแนะนำว่าให้เปิดเร็วกว่านี้ ปิดดึกกว่านี้ มีความต้องการที่หลากหลา่ย ต้องขอเรียนว่า ขอลองในช่วงต้นสักระยะก่อน เพราะหากเปิดเร็วเกินไป ก็จะสิ้นเปลื้องทรัพยากรธรรมชาติโดยเปล่าประโยชน์ เพราะศูนย์ฯ ของเราถือเป็นศูนย์ฯ ที่เป็นมิตรกับสภาพแวดล้อม ในอนาคตอาจมีการปรับเปลี่ยนตามสมควร

หากท่านใดต้องการติดต่อแผนกส่งเสริมการขาย สามารถติดต่อได้ที่ prom.cr@cpn.co.th หรือโทร. 052-020-999 หรือติดต่อได้ที่สำนักงานชั้น 4 ขึ้นลิฟท์จาก Tops Market
052-020-999  ถ้าเชียงราย 053 หรือเปล่าคะ ขอภัยถ้าสงสัยมากไป
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2377 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 19:44:30 »

ย้าย บูทไปอยู่ตรงไหนครับ ไม่มีป้ายบอก ว่าจะไปแลกคูปอง

อยู่โซนกังหันลมไม้ไผ่ (Bamboo Flower) หน้าโรบินสันคะ ขออภัยนะคะที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบ ย้ายกระทันหัน

ชั้นประถม
*

« ตอบ #2378 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 19:53:42 »

- เรื่องความเล็ก ใหญ่ ขอชี้แจงว่า ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย ได้ออกแบบขนาดและคำนวนความต้องการมาอย่างเหมาะสมแล้ว หากในอนาคตมีกำลังซื้อและความต้องการล้น
หลามมากกว่านี้ เรายังสามารถขยายได้เพิ่มเติม ต้องขอเรียงว่าเป็นสาขาที่กระทัดรัดและครบครันที่สุด

052-020-999  ถ้าเชียงราย 053 หรือเปล่าคะ ขอภัยถ้าสงสัยมากไป

052 จริงๆ คะของ 3BB จะเริ่มเป็นเลข 052 แล้วจ้าา

ชั้นประถม
*

« ตอบ #2379 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2011, 22:14:48 »

- เรื่องความเล็ก ใหญ่ ขอชี้แจงว่า ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เชียงราย ได้ออกแบบขนาดและคำนวนความต้องการมาอย่างเหมาะสมแล้ว หากในอนาคตมีกำลังซื้อและความต้องการล้นหลามมากกว่านี้ เรายังสามารถขยายได้เพิ่มเติม ต้องขอเรียงว่าเป็นสาขาที่กระทัดรัดและครบครันที่สุด

เอ่อ...

เรื่องอื่นไม่ทำไม แต่เรื่องสุดท้ายที่เราเน้นตัวหนาไว้...
ึไม่ได้อะไรนะ แต่รู้สึกเหมือนกำลังอ้างข้างๆคูๆมาก - -

โอเค เปลืองไฟก็เปลืองไฟ พูดแบบนี้ก็ได้ ไม่ว่าหรอก แถมจะดูดีกว่าด้วยซ้ำ

ถ้ามันเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมอยู่แล้ว แสดงว่าการสิ้นเปลืองพลังงานน่าจะน้อยกว่าที่อื่นค่ะ - -

พูดประมาณนี้คงเข้าใจนะ

(ถ้าไม่เข้าใจ...เอ่อ...พูดตรงๆก็คือ  มันเป็นการพยายามทำตัวดูดีได้Non-sense มากค่ะ! =_=!!!)

ส่วนที่ว่า เปิดเร็วทำให้เปลืองโดยเปล่าประโยชน์...

เออ...ก็ไม่ได้อยากว่าเรื่องเปิดเร็วหรือเปิดช้าหรอก  แต่เอาเป็นว่า ในฐานะพนักงานพาร์ทไทม์คนนึงที่อยู่ปิดร้านยัน 4-5 ทุ่ม ก็ขอพูดหน่อยแล้วกัน

ภาพที่เราเห็นทุกวัน คือลูกค้าหลายร้อยชีวิตนะคะ ที่มาถึงตอน 3 ทุ่ม 3ทุ่มครึ่ง 4ทุ่ม

พอเค้ามาถึง ก็มาดันๆประตู ปรากฏว่าประตูล็อคแล้ว

ลองคิดสภาพนะ ว่าคนมาจากต่างอำเภอ

พอคิดจะแวะเที่ยวก่อนทำธุระ ห้างก็ยังไม่เปิด

พอกะว่าแวะหลังธุระเสร็จ ห้างก็ดันปิดแล้วซะอีก

เจอแบบนี้เข้าไป  ไม่แปลกใจค่ะ ที่บิ๊กซียังมีรถรอเข้าห้างเนืองแน่น  หรือที่หลายๆคนยังพูดว่า "เออ ไปบิ๊กซีกันดีกว่า" อยู่ - -

อ้อ...วันนี้ สดๆร้อนๆค่ะ เลิกงานสามทุ่ม จัดการธุระอะไรจนเรียบร้อย  ราวๆ 3ทุ่ม 40

เดินลงบันไดหน้าห้างไปลานจอดรถ  เห็นวัยรุ่นกลุ่มนึงนั่งจับกลุ่มกันแถวนั้น

มใีคนนึง ยกมือถือคุยกับเพื่อนเค้า  ได้ยินชัดแจ๋วมาก

"เชี่ยมาก  ตั้งแต่ห้างเปิดมา กุมาหลายรอบแล้วเนี่ย  แต่ไม่เคยมาถึงก่อนห้างเปิดเลยนะสัส"

^

ประโยคแบบนี้ มันแสดงว่าอะไรคะ?

เค้าอยากมาเที่ยวนะ  แต่ห้างไม่อำนวย

และที่เรามั่นใจมากๆคือ คงไม่ใช่มีแค่คนๆนี้คนเดียวแน่นอน  น่าจะมีอีกเยอะทีเดียวแหละ

อาห์...ขอโทษที่พล่ามยาวแล้วกัีนค่ะ นานๆตอบที ขี้เกียจพูดมาก -*-

(เรื่องของเรื่องคือ  เห็นข้ออ้างในข้อสุดท้ายแล้วหงุดหงิดอย่างไร้เหตุผลค่ะ)

ทางผู้บริหารทราบข้อแนะนำและติชมเรื่องเวลาเปิดปิดแล้ว ตอนนี้อยู่ระหว่างการพิจารณาคะ
ขอเรียนชี้แจงตามตรงว่าไม่ได้อ้างข้างๆ คูๆ หรือทำตัวให้ดูดีแต่ประการใด ศูนย์ฯ ของเราได้รับการออกแบบที่คำนึงถึงการรักษาสภาพแวดล้อม และยังมาระบบอัจฉริยะต่างๆ เพื่อลดการใช้พลังงานที่สิ้นเปลือง ส่วนประเด็นการเปิดปิด แม้เพียง 1-2 ชั่วโมงก็มีผลต่อโลกเราทั้งนั้นคะ ถึงได้มีแคมเปญรณรงค์ปิดไฟ 1 ชั่วโมงกันทั่วโลก

ยังไงต้องกราบขออภัยด้วยนะคะ หากทำให้เข้าใจผิด และทางเรายินดีน้อมรับข้อคิดเห็นทุกข้อ สามารถโทรมาได้ที่ 052-020-999 หรือจะเดินขึ้นมาพบปะพูดคุยกันที่สำนักงานชั้น 4 เลยก็ได้คะ เราตั้งใจจริงและอยากทำให้ศูนย์ฯของเราได้ประโยชน์จริงๆ กับคนเชียงราย แน่นอน ตอนนี้ยังไม่ถูกใจทุกฝ่าย ทางเรากำลังพิจารณาอยู่ แต่การจะปรับเปลี่ยนเวลาเปิด-ปิด ถือเป็นเรื่องที่ใหญ่มาก ลองคำนึงถึงคนกว่าอีก 2,000 - 3,000 คนที่ต้องปรับเปลี่ยนกะการทำงาน หรือเวลาการบริหารร้านค้าของแต่ละร้าน คงจะทำให้เข้าใจเรามากขึ้นนะคะ

หน้า: 1 ... 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 [119] 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 ... 131 พิมพ์