เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 14:39:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ร้านฟรีสไตล์ ขอเชิญทุกท่านสมาชิกครับ พร้อมสร้างสรรค์สังคมเชียงรายด้วยกัน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 21 พิมพ์
ผู้เขียน ร้านฟรีสไตล์ ขอเชิญทุกท่านสมาชิกครับ พร้อมสร้างสรรค์สังคมเชียงรายด้วยกัน  (อ่าน 30293 ครั้ง)
GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:16:26 »

เหล้าปั่น รสชาดเหมือน สเลอปี้ไหมอ่ะ ไม่เคยกิน อิๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปะๆๆๆๆ
พรุ่งนี้สอบไหมอ่ะ เด็กน้อย เดี๋ยวหาว่าเจเจ๊ พาเสียคน แหะๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สอบเสร็จละครับ เย็นนี้กะว่า จะชวนอ้ายกรไปหาแอ่วสาวๆ ดีกว่า
เขาบ่ว่างหรอก เห็นไปแม่สรวยปู๊น เจ่เจ๊ว่าง ปะปะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ไปโตยได้ก่อครับ

อิอิ
โหยย มีเวลาโทรมาด้วยเหรอ... ว่างละกาเจ้าอ้าย..

งง
แหะๆ
☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน
ระดับ :ป.โท

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:18:55 »

เหล้าปั่น รสชาดเหมือน สเลอปี้ไหมอ่ะ ไม่เคยกิน อิๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปะๆๆๆๆ
พรุ่งนี้สอบไหมอ่ะ เด็กน้อย เดี๋ยวหาว่าเจเจ๊ พาเสียคน แหะๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สอบเสร็จละครับ เย็นนี้กะว่า จะชวนอ้ายกรไปหาแอ่วสาวๆ ดีกว่า
เขาบ่ว่างหรอก เห็นไปแม่สรวยปู๊น เจ่เจ๊ว่าง ปะปะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
อะแฮ่มๆรู้นะอิอิ อิดเหนื่อย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
derlangiss
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:34:20 »

ท่าทางคนจะนัก ^^

ท่าจะม่วนแต้ ๆ ๆ
+Mivec Turbo+
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:36:47 »

วันนี้เลี้ยงส่งเด็กฝึกงาน ถ้าหากเสร็จภาระกิจแล้วจะไปหาครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:47:26 »

แต่ละกระทู้ที่เข้ามาวันนี้ คลาดเคลื่อนกันแน่เลย เมื่อวานได้จัดไปแล้วครับ พบปะกันเล็ก ๆน้อย ๆ ไม่ได้เป็นทางการ ก็มี @พ่อมดไซเบอร์ ตา-รา-บาว+ผู้ติดตาม แก้วซอมพอ จิ๊บ ร้ายเด้อ POK HAVANA เก่งจ๋า+ผู้ติดตาม และ JIKGOH แค่นี้แหละครับ ส่วนสมาชิกท่านใดมีตั๋วรอบต่อไป บอกมาได้เลยครับ เย็นนี้ว่าไงดี อิอิ (แต่ยังแฮงค์+ไข้ อยู่เลย)
K€nGja1
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:50:07 »

แต่ละกระทู้ที่เข้ามาวันนี้ คลาดเคลื่อนกันแน่เลย เมื่อวานได้จัดไปแล้วครับ พบปะกันเล็ก ๆน้อย ๆ ไม่ได้เป็นทางการ ก็มี @พ่อมดไซเบอร์ ตา-รา-บาว+ผู้ติดตาม แก้วซอมพอ จิ๊บ ร้ายเด้อ POK HAVANA เก่งจ๋า+ผู้ติดตาม และ JIKGOH แค่นี้แหละครับ ส่วนสมาชิกท่านใดมีตั๋วรอบต่อไป บอกมาได้เลยครับ เย็นนี้ว่าไงดี อิอิ (แต่ยังแฮงค์+ไข้ อยู่เลย)

555+ นัดบะจับยามไปหน่อย อิอิ    ถ้านัดจับยามล่ะก็ ขวดเดียวบะปอหนาอ้าย 555+   

รับซ่อม ซื้อขาย คอมพิวเตอร์ โทรศัพท์ อุปกรณ์ IT
IDEAcomputer 082-0186679

GigaBEST
มัธยม
**

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 14:27:51 »

ไม่แน่อาจตามเข้าไปดูสัก สี่ทุ่มทันก่อหา
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 14:29:03 »

วันนี้ 2ทุ่มจะมี คนไปหาหลายคนเน่อจ้าววว เตรียมาตั๋วหื้อดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปตวยกะ  จวนบะจวน ก็จะไป  

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 15:01:30 »

ตึง บะจวน เพราะฮู้ว่า มันตึงไป หุๆๆๆๆ

+ซัก แสนได้ก่อนิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 15:03:09 »

ตึง บะจวน เพราะฮู้ว่า มันตึงไป หุๆๆๆๆ

+ซัก แสนได้ก่อนิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บะเด่วนี่ ว่าจะไปดักรอหน้า เซเว่นละนิ  กลัวบะตัน

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
เสือไฟ
ระดับ ป.ตรี

บำบัดทุกข์ บำรุงสุข

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 15:52:51 »

ตังค์ไม่เยอะไปด้วยได้ก่อนิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 15:55:20 »

ยินดีต้อนรับทุกท่านเลยครับ มาตอนไหนยังไงร้านบริการด้วยใจเต็มที่ครับ ทั้งเหล้าปั่นในสไตล์เสอปี้ หรือ โปรเหล้าสุดเด็ด พร้อมกับแกล้วกันอย่างเมามันส์ อิอิ มาเลยครับ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:00:52 »

ไม่แน่อาจตามเข้าไปดูสัก สี่ทุ่มทันก่อหา

เช่นกัลล์ล์ล์ล์  สีุ่ทุ่มโตยไปเจ้า 

ห้ามไผรั่วก่อนย่าไปถึงเน้อ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
painfull
มัธยม
**

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:03:32 »

ร้านเปิด5 โมงจ้าว--แต่จัดโต๊ะแล้วกะ6โมงแลงพอดี--มาเยอะๆๆเน่อจ้าววว-เหล้าปั่นอร่อยเหมือนสเลอบี้จ้าว--แวะมาจิมก่อนเนอะเดวจะหาว่าโม้-- ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:07:23 »

เช่นกัลล์ล์ล์ล์  สีุ่ทุ่มโตยไปเจ้า 

ห้ามไผรั่วก่อนย่าไปถึงเน้อ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ว้า 4 ทุ่มเลยเหรอ วันนี้ว่างแค่ 2 ทุ่ม คงมีโอกาสหน้าได้เจอกันนะครับ ทุก ๆ คนด้วย
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:09:44 »

ว้า 4 ทุ่มเลยเหรอ วันนี้ว่างแค่ 2 ทุ่ม คงมีโอกาสหน้าได้เจอกันนะครับ ทุก ๆ คนด้วย

แมงโม้แมงเม้านัดกันที่เวลา 2-3 ทุ่มค่ะ  แต่กอย่าติดภารกิจ   ขอไป 4 ทุ่มค๊าาา  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ALON
ชั้นประถม
*

ร้านครูไทย ไอที

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:16:11 »

ผมไปนั่งกินแป็บซี่ได้อะป่าวคับ ไม่มีรถยนต์มีแต่มอเตอร์ไซด์เก่าๆไม่รู้จะไปถึงอะเปล่า 555+  ยิงฟันยิ้ม
                                             ALON...คนไกลบ้าน

นายฉัตรชัย ประกิระนะ ครูไทยไอที  246 ม.10 ต.ยางสีสุราช อ.ยางสีสุราช จ.มหาสารคาม 44210
<< Tel 1-2 call 083-3447384 True  082-0440765>>      เมล์ chatchai.pr@hotmail.com
เสือไฟ
ระดับ ป.ตรี

บำบัดทุกข์ บำรุงสุข

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:28:58 »

สรุปแล้วนัดกันกี่โมงครับ
Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:44:43 »

สรุปแล้วนัดกันกี่โมงครับ
คุณเสือไฟ วันนี้ไปด้วยกันไหมคะ ประมาณ 2ทุ่มกว่าๆ จะมีเหล่าแมงโม้ไปเจอกัน
เดี๋ยวไลจังตามไปประมาณ2ทุ่มครึ่งนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 16:46:28 »

ผมไปนั่งกินแป็บซี่ได้อะป่าวคับ ไม่มีรถยนต์มีแต่มอเตอร์ไซด์เก่าๆไม่รู้จะไปถึงอะเปล่า 555+  ยิงฟันยิ้ม
                                             ALON...คนไกลบ้าน

มาเลยครับท่าน ALON เดี๋ยวจัดให้โบกใหญ่เลย รับรองขี่มอไซค์กลับ ม่วนขนาด 555+
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 21 พิมพ์