เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 18:33:19
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ~ Coffee By.. Say Hi มุมสงบมุมใหม่ของเชียงราย ~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... 28 พิมพ์
ผู้เขียน ~ Coffee By.. Say Hi มุมสงบมุมใหม่ของเชียงราย ~  (อ่าน 53923 ครั้ง)
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 10:30:08 »

อยากกิ๋นที่ป้ายาทำหื้อกิ๋นวันนั้นนะเจ้า อะหยังปั่นกอเจ้า ล้ำลำ เม้าเมา ขมๆ หวานๆ น่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สมูธตี้กินแล้วเมาเจ้า ป้าไลจัง ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ขยิบตา

ตกลงใครจะให้เกียรติเป็นป้าครับเนี่ย อิอิ
เป็นความรู้สึกที่ดีต่อกันมากกว่านะคะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

ผมว่าไม่ต้องมีใครให้เกียรติใครเพื่อที่จะเป็นคุณป้าหรอกครับ

เพราะว่าแต่ละคนเนี่ย มันเป็นคุณป้าไปโดย auto (อัตโนมัติ) ไปแระครับ  55555+  ยิงฟันยิ้ม
ถูกต้องแล้วคะคุณ หลาน 555 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
อิอิ แมงโม้สรรพนามแก่(มีแต่ลุงกับป้า) แต่คนและหัวใจยังไม่แก่เน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Alony
มัธยม
**

^_____^

« ตอบ #141 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 15:34:38 »

เค้กใบเตยกับชาเขียว+วิปครีม อร่อยมากๆค่ะ
บรรยากาศที่ร้านก็ดี๊ดี น่าจะชวนใครสักคนไปนั่งเล่นชิวๆจัง อิอิ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณนะค่ะ น้องAlony คนสวย ยิ้มกว้างๆ

สวยจริงป่าวเจ้าพี่ยา?  อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วันนี้ไปอุดหนุนกาแฟพร้อมเค้กฟรี อิอิ
อร่อยๆ ของฟรี  ขอบคุณอ้ายหนุ่มคนหล่อนักๆเน้อเจ้า
เอ็นดูน้องนุ่งบ่อยๆก็ดีเน้อเจ้า น้องขาดคนดูแลอยู่ช่วงนี้ 555

" ฉันจะมองแต่ข้อดีของผู้คน เพราะตัวฉันเองก็ไม่ใช่คนที่สมบูรณ์แบบ ฉันจึงไม่บังคับที่จะตรวจสอบข้อผิดพลาดของผู้อื่น " ( Mahatma Gandhi )
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #142 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 01:24:14 »

สองคนกับไลจังเกือบเก้อแล้วมั๊ยล่ะ

ลืมว่า  วันอาทิตย์ป้าญาปิดร้าน 1 วัน ไปทำบุญ
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 09:15:37 »

สองคนกับไลจังเกือบเก้อแล้วมั๊ยล่ะ

ลืมว่า  วันอาทิตย์ป้าญาปิดร้าน 1 วัน ไปทำบุญ

และตกลงเก้อเปล่าครับ หรือป้าญาเปิดอยู่ครับ วันอาทิตย์ว่าง ๆได้แว๊ปไปชิมอีกครั้ง
Yajai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 09:32:06 »

และตกลงเก้อเปล่าครับ หรือป้าญาเปิดอยู่ครับ วันอาทิตย์ว่าง ๆได้แว๊ปไปชิมอีกครั้ง
เปิดคะ พอดีอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปทำบุญที่พระยาเม็งราย เอากาแฟไปช่วยงานที่วัดค่ะ
ว่างๆก็แวะมานะค่ะ ขอบคุณมากมาย ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Yajai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 09:38:22 »

วันนี้เปิดแล้วค่ะ น้องกอย่า มาได้เลยจร้า ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
Robin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 10:29:18 »

น่ารับปรทานมากเลย(ทุกอย่างครับ)มีเวลาจะรีบแวะไปทักทายครับ ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
Alony
มัธยม
**

^_____^

« ตอบ #147 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 11:22:30 »

คิดถึงชาเขียว+วิปครีมเยอะๆจัง อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

" ฉันจะมองแต่ข้อดีของผู้คน เพราะตัวฉันเองก็ไม่ใช่คนที่สมบูรณ์แบบ ฉันจึงไม่บังคับที่จะตรวจสอบข้อผิดพลาดของผู้อื่น " ( Mahatma Gandhi )
Yajai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 12:02:41 »

คิดถึงชาเขียว+วิปครีมเยอะๆจัง อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
คิดถึง ก็แวะมาชิมซิค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #149 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 12:14:14 »

ป้าญา...    ป้าใหญ่กะไลจังกำลังไปหานะคะ 

กอย่าไปไม่ได้ละ  จามีคนมาหม่ำๆ มื้อเที่ยงด้วยที่บ้าน   

ห้ามเม้าเล่าขวัญกันเน้อ  ป้าๆ ทั้งหลาย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Zuzee
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #150 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 16:14:23 »

โอ้! เมื่อวานอุตสาห์ขับรถพาเด็กๆไป จะชิมของอร่อยซะหน่อย ปิด ซะ คุยกับเด็กๆไว้เยอะเลยว่าอร่อยมั๊กมาก แป่ว...........เด็กบ่นอุบเลย
Yajai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 17:09:26 »

โอ้! เมื่อวานอุตสาห์ขับรถพาเด็กๆไป จะชิมของอร่อยซะหน่อย ปิด ซะ คุยกับเด็กๆไว้เยอะเลยว่าอร่อยมั๊กมาก แป่ว...........เด็กบ่นอุบเลย
ขอโทษด้วยนะค่ะ พอดีวันอาทิตย์ไปทำบุญที่วัดแถวพระยาเม็งรายเอากาแฟไปช่วยงานที่วัดค่ะเลยต้องปิดหนึ่งวันต้องขอโทษอย่างแรงเลยนะค่ะ ฝากบอกเด็กๆด้วยนะคะมาใหม่เด๋วป้าญา
แถมนม ชมพู ให้ด้วยนะค่ะ

และก็ขอบคุณมากคะ ที่อุตสาห์พาเด็กๆมาแวะชิมค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
yaiya
มัธยม
**

ไม่ได้เป็นมืออาชีพ แค่ลองชิล ชิล

« ตอบ #152 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 19:57:05 »

ป้าญา...    ป้าใหญ่กะไลจังกำลังไปหานะคะ 

กอย่าไปไม่ได้ละ  จามีคนมาหม่ำๆ มื้อเที่ยงด้วยที่บ้าน   

ห้ามเม้าเล่าขวัญกันเน้อ  ป้าๆ ทั้งหลาย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

บ่ได้เล่าขวัญไผเด้อ  บ่มีเวลาว่างเพราะว่าเม้าส์แต่เรื่องหนุ่ม ๆ  อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ขยิบตา

ถ้ารู้สึกเหนื่อย ลองหลับตาแล้วหยุดคิด หลุดจากความเป็นจริงบ้าง ใจจะบางเบาขึ้นเยอะ....
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #153 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 04:00:40 »

มีข่าวดี(แอบ)มาบอกกกกกกกกกก.....   นิดนึง ยิงฟันยิ้ม

Coffee  By.. Say Hi   จะมีการปรับโฉมครั้งยิ่งใหญ่  และยังมาพร้อมโปรโมชั่นดีๆ  ที่คุ้มค่าสำหรับลูกค้าอย่างแน่นอน

อดใจรอก่อนนะคะ   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์   ขอ  อุ๊บ!! ไว้ก่อนน๊าาาาาา.....   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ เอิ๊กๆ  

muneo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #154 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 09:04:32 »

มีข่าวดี(แอบ)มาบอกกกกกกกกกก.....   นิดนึง ยิงฟันยิ้ม

Coffee  By.. Say Hi   จะมีการปรับโฉมครั้งยิ่งใหญ่  และยังมาพร้อมโปรโมชั่นดีๆ  ที่คุ้มค่าสำหรับลูกค้าอย่างแน่นอน

อดใจรอก่อนนะคะ   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์   ขอ  อุ๊บ!! ไว้ก่อนน๊าาาาาา.....   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ เอิ๊กๆ  

- อย่า อุ๊บ!! ไว้นานมากนะครับ คุณกอย่าคนงาม เดี๋ยวกิ๊กผมหายหมด  เอิ๊กๆๆ  ยิงฟันยิ้ม
nidchy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 16:02:10 »

พี่ยาคะ วันนี้นิดกับนุ้ยคงไม่ได้แวะไปนะคะ เอาไว้โอกาสหน้าจะไม่พลาดเลยค่ะ
วันนี้ต้องขออภัยจิงๆค่ะ
Yajai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 22:07:35 »

พี่ยาคะ วันนี้นิดกับนุ้ยคงไม่ได้แวะไปนะคะ เอาไว้โอกาสหน้าจะไม่พลาดเลยค่ะ
วันนี้ต้องขออภัยจิงๆค่ะ
ไม่เป็นไรค่ะ แค่คิดว่าอยากมา ก็ดีใจและขอบคุณมากมายค่ะ
muneo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2010, 04:49:01 »

พี่ญาครับ  ปกติมีเค้กช็อคโกแลตทุกวันหรือป่าว?  อยากกินอะครับ

ถ้ามีวันไหนบอกด้วย  ว่างๆ จะแวะไปซื้ออีกนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
Yajai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2010, 10:06:36 »

พี่ญาครับ  ปกติมีเค้กช็อคโกแลตทุกวันหรือป่าว?  อยากกินอะครับ

ถ้ามีวันไหนบอกด้วย  ว่างๆ จะแวะไปซื้ออีกนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
สวัสดีคะ  ถ้ามีเด๋วโทรบอกนะค่ะ ขอเบอร์ด้วยนะคะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
muneo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2010, 13:47:34 »

สวัสดีคะ  ถ้ามีเด๋วโทรบอกนะค่ะ ขอเบอร์ด้วยนะคะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

- 084-8944937 ครับพี่

พี่ครับ น้องฮักแม่จันจะฝากของที่ผมประมูลได้จากเว็บเชียงรายโฟกัสกับซองด้วย

ถ้ายังไงของมาแล้ว วานพี่รบกวนโทรแจ้ง หรือยิงเบอร์หาผมด้วยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ลืมไปครับ ขอเบอร์พี่ด้วยดีกว่า เผื่อวันไหนอยากกินอะไร จะได้โทรมาถามครับ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 ตุลาคม 2010, 14:27:11 โดย muneo » IP : บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... 28 พิมพ์