เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 23:29:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  เจอสิ่งเร้นลับ ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังเรื่องจริง100%*เปรต*เชียงรายเรานี้เอง*มีรูป
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน เจอสิ่งเร้นลับ ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังเรื่องจริง100%*เปรต*เชียงรายเรานี้เอง*มีรูป  (อ่าน 6408 ครั้ง)
สบายแมน
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 21:24:03 »

ดีนะไม่ตั้งกระทู้วันศุกร์ที่ผ่านมา ยิงฟันยิ้ม
Nano_gamer
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 11:05:03 »

ลืมบอกนะครับ  ยายบอกว่าเป็น เปรต นะครับ ผมเลยงง
ว่าเปรต นี้มีหลายรูปร่างหรือ ไม่เห็นเหมือนในหนังเลย  หุหุ  ฮืม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 11:08:22 โดย Nano_Gamer » IP : บันทึกการเข้า

095-6971238
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 16:04:08 »

มีหลายแบบครับ ชอบหากินสเลตข้างทาง

Ironmaiden เปินจะไปกลัวหยัง ก็ดูรูปดิ ปีศาจแห่งความตายนะนั่น

ส่วนผมจะพยายามไม่หนีครับ เพราะกลัวจะเสียของ อิอิ ใหนๆก็ได้ได้เจอกันแล้ว นานๆเจอที หายากนะ อิอิ พอดีต้องแบ่งบุญให้ เขานาสงสารออก จะหนีให้ห่างก็กระไรอยู่ เราเป็นคนยังเพิ่มบุญได้ แต่เขารอโอกาศเป็นคนถึงจะสะสมบุญได้ นาสงสารเนอะ อิอิ อย่าวิ่งดิ อย่าวิ่ง  ยิงฟันยิ้ม

ส่วนใครที่ชวนกันไปขอเลขอะ ผมไม่แนะนำครับ ได้มาก็เลขมั่วๆ เดี๋ยวก็เข้าตำรา ถุกผีหลอกแต่ๆนะ จะบอกให้  แลบลิ้น

ผีหลอกไม่น่ากลัวเท่าคนหลอกคน เน้อ เผลอๆ ผมจะหลอกผีจะดีมะ แบลๆๆๆ

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
Ironmaiden

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 19:49:11 »

มีหลายแบบครับ ชอบหากินสเลตข้างทาง

Ironmaiden เปินจะไปกลัวหยัง ก็ดูรูปดิ ปีศาจแห่งความตายนะนั่น

ส่วนผมจะพยายามไม่หนีครับ เพราะกลัวจะเสียของ อิอิ ใหนๆก็ได้ได้เจอกันแล้ว นานๆเจอที หายากนะ อิอิ พอดีต้องแบ่งบุญให้ เขานาสงสารออก จะหนีให้ห่างก็กระไรอยู่ เราเป็นคนยังเพิ่มบุญได้ แต่เขารอโอกาศเป็นคนถึงจะสะสมบุญได้ นาสงสารเนอะ อิอิ อย่าวิ่งดิ อย่าวิ่ง  ยิงฟันยิ้ม

ส่วนใครที่ชวนกันไปขอเลขอะ ผมไม่แนะนำครับ ได้มาก็เลขมั่วๆ เดี๋ยวก็เข้าตำรา ถุกผีหลอกแต่ๆนะ จะบอกให้  แลบลิ้น

ผีหลอกไม่น่ากลัวเท่าคนหลอกคน เน้อ เผลอๆ ผมจะหลอกผีจะดีมะ แบลๆๆๆ

ฮ่าฮ่า...ผีหลอก(ลวง)ของแต๊...อี๊น่อ
Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 21:28:23 »

ถ้าเป็นผม ทำไรไม่ถูกแน่ๆ  ยิ้ม

หลานอุ้ยเกี๋ยง
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2012, 22:09:26 »

เป็นผมคงขับรถซื่อแซ่ว..... ยิงฟันยิ้ม

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
poupoushop.com
~..Rose Apple..~
มัธยม
*

แม่ค้า-คนเชียงใหม่.

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 07:25:22 »

อ่านแล้วขนลุกค่ะ  ถ้าเจอกับตัวคงทำอะไรไม่ถูก

ชุดผ้าปูที่นอนราคาถูก http://poupoushop.com
ร้านLine https://shop.line.me/@poupoushop
sabai
มัธยม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 15:25:55 »

กำนี้ไปกินเหล้าบ้านดู่ขากลับเข้าเมืองท่าจะลัดไปตังสนามบินเอา

ดื่มให้สุขขี ชีวีนี้สั้นนัก ฮิ้ววว.
Nano_gamer
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 19:01:25 »

มีคนถามว่าตรงไหน เดียวถ้าฝนไม่ตกจะถ่ายรูป จุดที่เจอให้ดู

เอาเปล่า หรือ ไม่เอา  ยิงฟันยิ้ม

095-6971238
>_อนัตตา_<

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 19:13:29 »

ไม่อาววววววววค่ะ  ทางผ่าน  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ไม่น่าหลงเข้ามาเลยเรา  อายจัง
Ironmaiden

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 20:46:41 »

มีคนถามว่าตรงไหน เดียวถ้าฝนไม่ตกจะถ่ายรูป จุดที่เจอให้ดู

เอาเปล่า หรือ ไม่เอา  ยิงฟันยิ้ม
เอา...อยากรู้อยากดู...อิอิอิ

ไม่อาววววววววค่ะ  ทางผ่าน  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ไม่น่าหลงเข้ามาเลยเรา  อายจัง
จะชวนไปขอเลขเด็ด...ไปก่อ
Addmobile
สวัสดีครับ

จริงจังจริงแต่จริงใจ

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 20:51:09 »

จุ๊ๆๆ(เลขออกไปแล้วครับ)อ้อสงสัยพาไปขอรองวดหน้ากะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Ironmaiden

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 21:15:28 »

จุ๊ๆๆ(เลขออกไปแล้วครับ)อ้อสงสัยพาไปขอรองวดหน้ากะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อ้าว...ไหนๆสู้ขนหัวลุกไปขอหวย...ขอมันยันงวดปีหน้าเลยครับพี่น้อง...ขอทำไมแค่งวดเดียว...จริงไหมท่าน...หากให้ผิดจะทำบุญส่งแฮมเบอร์เกอร์สอดใส้ยาถ่ายไปให้เอาให้เข็ด
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 21:19:17 »

ของแท้

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
Addmobile
สวัสดีครับ

จริงจังจริงแต่จริงใจ

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 21:23:25 »

อ้าว...ไหนๆสู้ขนหัวลุกไปขอหวย...ขอมันยันงวดปีหน้าเลยครับพี่น้อง...ขอทำไมแค่งวดเดียว...จริงไหมท่าน...หากให้ผิดจะทำบุญส่งแฮมเบอร์เกอร์สอดใส้ยาถ่ายไปให้เอาให้เข็ด
ป้าดสำหรับผมบอกตรงๆ(ไม่กล้าลบหลู่นะครับ)เคยเจอมาแล้ว
ท่านไมเด้นบ่อกลัวซักน้อยก้าาา ตกใจ ตกใจ
สเปก_ตรัม!
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 21:28:36 »

ผมบ่าเคยเจอ แล้วก็บ่าอยากเจอตวยครับ!!~ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
SoNia
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2012, 22:43:56 »

ทางผ่านตี่ได้ผ่านกู่วัน....
ถ้าผ่านแหมกำถ้าจะได้เอามือปิดตาแล้วก่อยขับรถผ่านละ ร้องไห้ ร้องไห้
รถจนบ่ากั๋วกั๋วปะผี ร้องไห้ ร้องไห้

http://www.facebook.com/MINDGIFTshop   -----  ร้านมายกิฟท์ ตลาดบ้านดู่  จ.เชียงราย  (จำหน่ายตุ๊กตา ของขวัญ ของที่ระลึกตามเทศกาล )
Nano_gamer
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2012, 20:22:35 »

รูปมาละ

095-6971238
am.pock
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2012, 20:35:16 »

คนเเถวนั้นรู้ จะนอนหลับกันไหมเนี่ยๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

I AM I  เป็นเรื่องธรรมดา ชอบตกปลา
Ironmaiden

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2012, 22:14:42 »

ป้าดสำหรับผมบอกตรงๆ(ไม่กล้าลบหลู่นะครับ)เคยเจอมาแล้ว
ท่านไมเด้นบ่อกลัวซักน้อยก้าาา ตกใจ ตกใจ
กลัว...มีบ้างครับ แต่ความอยากได้เลขเด็ดคงมีมากกว่า...อิอิอิ

รูปมาละ
หนาย...ไม่เห็นเลย
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์