เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 20:04:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"happy2pays"สร้างรายได้สูงสุด44150บาท/เดือนกับ>สายงานลันล้า<۩۞۩
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์
ผู้เขียน ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"happy2pays"สร้างรายได้สูงสุด44150บาท/เดือนกับ>สายงานลันล้า<۩۞۩  (อ่าน 8545 ครั้ง)
atit001
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2012, 16:00:08 »

สวัสดีครับผมชื่อ โต๋ ครับ
ผมจะมาแนะนำให้ทุกๆคนที่เข้ามาอ่านรู้จักกับธุรกิจ happy2pays นะครับว่าดีอย่างไร

happy2pays เป็นธุรกิจ เกี่ยวกับให้บริการรับชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ
ทั้งค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ ค่าอินเตอร์เน็ต ค่าบัตรเครดิตเติมเงินโทรศัพมือถือ แถมมีส่วนลดให้ด้วยครับเหมือนเค้าเตอร์เซอร์วิสที่ 7-11 เลยก็ว่าได้
ภาพตัวอย่าการเติมเงิน

และบริการต่างๆของเราอีกมากมาย

เราคือ 1 ในสมาิชิก KoNgMunRAng TeaM --**-- สายงานลั้ลล้า
วันนี้เราขอแนะนำ การสร้างรายได้แบบใหม่ กับ งานออนไลน์ Happy2pays
" ซึ่งเรามั่นใจว่า ทุกคนสามารถจะมีรายได้เหมือนกับพวกเรา เพราะผมจะให้ในสิ่งที่ผมมี เพื่อให้ท่านได้ศึกษาและสร้างรายได้อย่างจริงจัง " เราทำได้คุณก็ทำได้ "
เพราะความสำเร็จ เริ่มต้นเมื่อคุณเชื่อว่า คุณทำได้ สิ่งที่เราทำในตอนนี้คือ ทำงานทุกวัน  และรายได้ก็เข้ามาทุกวัน  มา่ร่วมสำเร็จไปด้วยกันกับพวกเรา ด้วยระบบการทำงานเป็นทีม เหมือนครอบครัวเดียวกัน

ผมคิดว่าการทำธุรกิจเนี่ยต้องดูครับว่าตลาดเรากว้างมากแค่ไหนครับผมคิดว่าใครๆตอนนี้ก็มีมือถือ คิดดูนะครับมองไปทางไหนก็มีแต่คนใช้มือถือทั้งนั้น
คงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก เกียวกับธุรกิจนี้ เพราะมาแรงที่สุด ณ เวลานี้แล้ว แทบจะหาธุรกิจตัวใดมาเปรียบได้ยาก
เพราะธุรกิจนี้สามารถทำได้ทุกคน ทุกวัย ทุกครัวเรือน แถมยังคืนทุนเร็วที่สุดตั้งแต่คุณเริ่มสมัคร เรามาดูกัน ว่าทำไม
เวลานี้ต้อง Happy2Pays !!!

วีดีโออธิบายธุรกิจ happy2pays

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=a02uaptGKmA

สิ่งที่ควรรู้ในการเริ่มต้นธุรกิจ

1.  เป็นการลงทุนครั้งเดียว 450 บาท (ค่าสมัครสมาชิก) ครั้งแรกครั้งเดียว
2.  มีค่ารักษาบัญชีของคุณ 150 บาท (ต่อเดือน)
3.  แนะนำตรง รับ 200 บาท (ไม่จำกัดการแนะนำ)
4.  สายงานธุรกิจเป็นแบบเมตทริก 2x10 (ติดตัว2คน และลึกสุด10ชั้น)  
5.  ระบบสายงานเป็นแบบ autorun  ทุกคนไม่สามารถจัดสายงานได้เมื่อมีสมาชิกใหม่ จะถูกต่อใต้รหัสของท่านโดยทันทีเมื่อมีการแอกทีฟเกิดขึ้น
เพื่อป้องกันปัญหาสมาชิก หนุนคนใดคนหนึ่ง (แผน autorun จริงๆ เพราะฉะนั้นจะมีดาวไลน์กันทุกคนไปเรื่อยๆและรับรายได้มากขึ้นเรื่อยๆ)
6.  แนะนำได้มากกว่า 2คน แล้วล้นไปหาสมาชิกคนไหน รับรายได้ ตามลำดับชั้น เริ่มต้นที่ 10 บาท และชั้นสุดท้าย สูงสุดที่ 30บาท รับยกทั้งสาย แผนรายได้แบบทวีคูณ
7.  รายได้จากสมาชิกรักษายอดบัญชี แบ่งจ่าย สมาชิก 10 ชั้น เริ่มต้นชั้นที่ 1 ที่ 5 บาท ชั้นสุดท้าย สูงสุดที่ 25บาท
8.  รวมเต็มผังสายงาน ใต้องค์กรทั้งหมด ที่ 2,046 คน (ใช้คนน้อยมีโอกาสเต็มแน่นอน)
9.  รับรายได้สูงสุดเมื่อเต็มชั้น 44,150 บาท ต่อเดือน และตลอดไป
10. มีโบนัสไตรมาส สำหรับผู้ที่ผ่านเงือนไขของบริษัท ทุกๆ 3 เดือน
11. รายได้สามารถถอนได้ในทุกๆ วัน ระยะเวลาโอนเงินจากบัญชี happy2pays เข้าบัญชีของท่านใช้เวลาไม่เกิน 30 นาที หรือนานสุดไม่เกิน 24 ชั่วโมง
12.  ธุรกิจ จ่ายรายได้ถึง 5 ช่องทาง ไม่ใช่รับรายได้ช่องทางใดช่องทางหนึ่ง แต่คุณสามารถรับรายได้ครบทุกช่องทาง ในแผนธุกิจ
ไม่ใช่จะต้องรอให้เต็มทุกชั้น แต่เมื่อมีรายได้สามารถเบิกถอนรายได้ ได้ทันที
13. มีสื่อการสอนให้ศึกษาและเรียนรู้ผ่านหน้าเว็บไซต์ รวมถึงโปรแกรมและวีดีโอสอนละเอียดทุกขั้นตอน
14. ไม่ใช่ธุรกิจขายตรง แชร์ลูกโซ่ แต่เป็นธุรกิจที่มุ่งเน้นในการให้บริการเคาน์เตอร์เซอร์วิสและการสร้างเครือข่ายเพื่อให้เกิดรายได้ที่ยังยืนและถาวร
15. รายได้จากเป็นเคาเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าใช้จ่ายต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นการเติมเงินมือถือ และ การชำระค่าน้ำค่าไฟ ฯลฯ ยิ่งจ่ายเยอะยิ่งรับเยอะ
16. รูปแบบเว็บไซต์หลักบริษัท อยู่ระหว่างการพัฒนาในรูปแบบของ 6 ภาษาเพื่อให้เกิดเครือข่ายรายได้ไม่ใช่เฉพาะในประเทศเท่านั้น

Happy2pays  ธุรกิจที่หาเงินผ่านเน็ต 100% ไม่ต้องอบรม ไม่ต้องขาย
เพราะเราไม่ใช่ธุรกิจขายตรงและไม่ใช่แชร์ลูกโซ่

ข้อดีของการเข้าร่วมธุรกิจกับ  happy2pays
1.  ลงทุนต่ำคืนทุนเร็ว เพราะใครๆ ก็สามารถจ่ายค่าสมัครได้ เพียง 450 บาท และค่าบริการรายเดือนแค่ 150 บาท
2. ได้ค่าแนะนำตรง 200 บาท/คน แนะนำได้กี่คนก็รับไปเลย 200 บาท/คน ไม่จำกัดจำนวน
3. happy2pays เพิ่มความสะดวกสบาย เพราะทำรายการผ่านเน็ต ทำที่ไหน เวลาไหนก็ได้เพียงแค่มี internet เท่านั้น
4. happy2pays เป็นระบบที่ช่วยกันทำงานได้เงินกันทุกคน อัพไลน์หา สมาชิกก็ได้เงิน เราก็ได้เงิน เราหาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน ดาวน์ไลน์หาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน
5. ได้รับส่วนลดพิเศษ จากการเติมเงินมือถือ-เติมเกมส์ 2.3% - 23%
6. ได้รับความสะดวกสบายในการชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ เติมเงินมือถือ

Happy2Pays สามารถสร้างรายได้ให้คุณได้ถึง 5 ช่องทาง

1.รายได้จากการ เปิดเคาเตอร์เซอร์วิส รับชำระค่าน้ำค่าไฟค่าใช้จ่ายต่างๆ เติมเงินมือถือ ภายในบ้านตัวเองหรือเพื่อนบ้าน จนถึงกระทั้งเปิดร้านรับชำระค่าสาธนูปโภคต่างๆ ซึ่งรายได้เกิดจากส่วนลด ของผู้ให้บริการเช่นรับเติมเงินมือถือออนไลน์เป็นต้น

2.รายได้จากการที่เราแนะนำสมาชิกใหม่ เมื่อสมาชิกใหม่สมัครผ่านเว็บไซต์ของเราโดยเราเป็นผู้แนะนำ เราจะได้รับค่าแน่นำ 200 บาท/คน จากการลงทุนเป็นสมาชิก 450บาท ของสมาชิกของท่าน ทั้งหมดเต็มชั้นสูงสุดที่ 409,200 บาท

3.รายได้ค่าบริหารสายงาน รายได้ในส่วนนี้เกิดจากสมาชิกใหม่ที่เราไม่ได้แนะนำเอง ไม่ว่าจะเกิดจากสมาชิกที่แนะนำเรามา ล้นมาหาเรา หรือสมาชิกที่เราแนะนำ แนะนำต่อซึ่งท่านจะได้รับรายได้ค่าบริหารสายงาน จนครบจำนวน 10 level ของท่าน ซึ่งจำนวนสมาชิกยิ่งมากท่านยิ่งได้รับมากตาม level สูงสุดที่ 59,800 บาท

4.รายได้ค่าบริหารทีมงาน เมื่อสมาชิกในสายงานของคุณชำระค่าบริการรายเดือน150 บาท คุณจะได้รับค่าบริหารสายงานตาม Level สมาชิก
ในสายงานของคุณโอกาสรับรายได้มากถึง 44,150 บาท  ต่อเดือนและตลอดไป

5.รายได้จากโบนัสซึ่งขึ้นอยู่กับว่าแต่ละไตรมาส นั้นมีเงือนไขอะไร ผู้ที่ผ่านเงื่อนไขของโบนัสแต่ละไตรมาส จะได้รับรายได้ หรือรางวัล เป็นสิ่งตอบแทน แต่หากไตรมาสนั้นไม่มีผู้ผ่านเงือนไข บริษัท จะเพิ่มมูลค่าของโบนัสไตรมาสให้มากขึ้นไปเรื่อยๆ

หลักการทำงานง่ายๆ กับ Happy2Paysเพื่อรับรายได้จำนวนมากถึง 44,150 บาท/เดือน/รหัส ตลอดไป มีดังนี้

: เริ่มต้นง่ายๆ ด้วยการลงทุนเพียง 450 บาท แค่ครั้งเดียวเท่านั้นกับ Happy2Pays เพื่อเป็นสมาชิกเต็มตัว
:  หลังจากนั้นเพียงท่านแนะนำเพื่อนๆ คนรู้จัก หรือคนที่สนใจหารายได้ เข้ามาสมัครสมาชิกกับ Happy2Pays อีกเพียง 2 คนเท่านั้น " ย้ำ 2 คน เท่านั้น "
:  ต่อไปจะเป็นหน้าที่ของสมาชิกใหม่ที่ต้องแนะนำสมาชิกเข้ามาสมัครกับ Happy2Pays เช่นเดียวกับคุณ
: สำหรับสมาชิกทุกคนที่สมัครและ Active ตัวเองเรียบร้อยแล้ว สามารถใช้บริการของ Happy2Pays ไม่ว่าจะเป็นการเติมเงินโทรศัพท์ออนไลน์ เกมส์ออนไลน์      การชำระค่าสาธารณูโภคต่างๆ และอื่นๆ อีกมากมาย รวมไปถึงการสร้างเครือข่ายกับ Happy2Pays
: ในปัจจุบันธุรกิจเกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือนั้นจำเป็นกับชีวิตประจำวันของทุกคน " แล้วคุณจะเสียเวลา และค่าธรรมเนียมต่างๆ อยู่ทำไม "

Happy2Pays ให้สิ่งเหล่านี้กับคุณได้ เพียงคุณมีระบบอินเตอร์เน็ตเท่านั้น

ทำงานกับ Happy2Pays ไม่ต้องประชุม ไม่ต้องอบรม ไม่ต้องทำงานตั้งแต่เช้ายันเย็น ไม่มีเจ้านาย
  Happy2Pays ให้งานที่คุณจะสามารถทำได้อย่างอิสระ
  Happy2Pays ให้โอกาสกับคุณในการเปลี่ยนแปลงฐานะของคุณให้ดียิ่งขึ้น จากงานที่คุณสามารถทำได้อย่างง่ายดายที่บ้าน
  เริ่มต้นกับ Happy2Pays วันนี้เพื่ออิสรภาพทางการเงิน และการงาน ที่พูดได้ว่า " ถึงแม้คุณจะหยุดแล้ว แต่รายได้ ไม่มีหยุด "

สนใจสมัครสมาชิกมาร่วมสร้างรายได้ 44,150 บาท/เดือนกับเรา
คลิก
https://happy2pays.com/atit07

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม
คลิก
http://www.happy2pays-kmr.com/index.php?user=atit07

หาเงินผ่านเน็ต กับ Happy2pays ทำให้คุณแฮปปี้ กับการหาเงินผ่านเน็ตแน่นอน
กับสายงาน “ลั้ลล้า” สายงานที่กำลังโตและแรงที่สุดในขณะนี้
ธุรกิจที่ทำงานหาเงินผ่านเน็ตที่ดีที่สุด ลงทุนต่ำและแผนการตลาด
คุ้มค่าที่สุด

ผมจะให้ดูหลักฐานครับว่าสายงานเรามีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นทุกวัน และรายได้ก็เกิดขึ้นทุกวัน
จากรูป 3 วันเท่านั่นสมาชิกเพิ่ม 24 ท่านครับ

และรายชื่อผูที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพ
ทีมเรามีคนสนใจสมัครเข้ามอย่างต่อเนื่อง

ข้อดีของเราคือการทำงานเป็นทีม

คุณอาจประสบปัญหาการทำงานมาจากที่ไหน แต่ที่นี่ทำงานด้วยกันเป็นทีมครับ ถึงแม้ว่าบางคนจะไม่เคยรู้จักกันเลยด้วยซ้ำ
แต่ทุกคนก็มีจุดมุ่งหมายเดียวกัน เพราะฉะนั้นวางใจได้เลย ท่านไม่ต้องทำงานคนเดียว อย่างโดดเดียวแน่นอนครับ!!!

เราทำงานจริงจัง มีทีมงานที่ดี คอยช่วยเหลือ อย่ารอช้า ไม่มีผิดหวัง!!!

นี่คือ ธุรกิจที่ผมศึกษามาแล้วว่า เป็นโอกาสที่่น่าสนใจมาก สำหรับ ผู้ที่ต้องการรายได้ระยะยาว จากการทำงานเพียงช่วงแรก เนื่องจากแผนรายได้ของ Happy2Pays
เน้นการสร้างเครือข่ายแนวลึก ยิ่งลึกยิ่งสร้างรายได้ต่อเนื่องรายเดือนให้เรามากขึ้น
นั่นคือ.. ที่ปรึกษาของคุณย่อมต้องการช่วยเหลือให้คุณทำงานเป็น สร้างทีมงานเป็น และสมัครคนมาวางใต้รหัสคุณเรื่อยๆ แน่นอน
ดังนั้น.. ถ้าค่าสมัครใช้ระบบเคาเตอร์เซอร์วิสออนไลน์ของ Happy2Pays จำนวน 450 บาท และค่าต่ออายุรายเดือน 150 บาท / เดือน
ไม่มากไปสำหรับคุณ โอกาสรับรายได้สูงสุดถึง 44,150 บาท ต่อเดือน อยู่ไม่ไกลเลย ^^

และผมจะให้ดูหลักฐานรายได้ของเราครับ ที่แสดงว่า มีรายได้แน่นอน

หลักฐานรายได้ของสมาชิกสายงานลั้ลล้า เพราะระบบช่วยเหลือทีม จึงทำให้ทุกคนมีรายได้แบบนี้

แล้วก่อนผมสมัครผมก็คิดว่า 450 บาทมันเยอะไปมั้ยที่จะแลกกับเงินที่เยอะกว่าเดิม
ผมคิดแบบนี้ครับผมเลยมาทำงานนี้ครับ
450 บาทมันไม่มากไปสำหรับผมเลยครับเงิน 450 เนี่ย บางวันผมใช้เยอะกว่านั้นด้วยซ้ำครับ
กินเที่ยววันๆก็หมดแล้วครับ กิน kfc pizza มื้อเดียวก็หมดแล้วครับ
แล้วเรื่องรายเดือนแค่เดือนละ 150 บาทครับ ตกวันละแค่ 5 บาทเท่านั้นครับ
150 บาทต่อเดือนผมคิดว่า ค่าไฟ ค่าเนท ผม ก็ เดือนละเป็น 1000 กว่าบาทอยู่แล้ว
ผมเลยคิดว่ามันไม่มากไปเลยครับ
และไหนๆก็เสียค่าเนทอยู่แล้วเดือนละ 600 บาท
ผมเลยคิดว่าทำเนทของเราให้เป็นประโยชน์ดีกว่าครับ

เราทำได้คุณก็ทำได้ "
เพราะความสำเร็จ เริ่มต้นเมื่อคุณเชื่อว่า คุณทำได้ สิ่งที่เราทำในตอนนี้คือ ทำงานทุกวัน  และรายได้ก็เข้ามาทุกวัน  มา่ร่วมสำเร็จไปด้วยกันกับพวกเรา ด้วยระบบการทำงานเป็นทีม เหมือนครอบครัวเดียวกัน

เรามีเวบแนะนำให้กับคุณ
เรามีวิธีการทำงานให้กับคุณ
เรามีรายชื่อเว็บ ให้คุณได้โปรโมท เป็นร้อยๆ เว็บ
เรามีคำตอบให้คุณในทุกคำถามที่คุณสงสัย
เราทำงานกันเป็นทีม ไม่ทิ้งใครแน่นอน
" นอกจากคุณจะทิ้งเราเอง "
สมัครทดลองระบบฟรี 7 วัน
พิเศษ!!! สำหรับทุกๆท่านที่สมัคร Happ2pay กับผมวันนี้
ทุกท่านจะได้รับเว็บโปรโมท

ฟรี!!! เฉพาะสายงานของผมเท่านั้น  

สมัคร
ชื่อ : อาทิตย์
โทร : 0888862811
E-mail : atit07atit@gmail.com
facebook
สายงาน : ลั้ลล้า

ถ้าใครไม่เข้าใจหรือสงสัยตรงไหนติดต่อผมก่อนได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 ตุลาคม 2012, 20:29:13 โดย atit001 » IP : บันทึกการเข้า
atit001
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2012, 19:32:18 »

สมัครสมาชิกคลิก>>>http://www.24payturn.com/howto.php?invite=atit001
atit001
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2012, 13:36:43 »

ถ้าสนใจก็ร่วมทีมกันได้นะครับผม

ทีมนี้เราช่วยกันอย่างเต็มที่จริงๆครับ

ทีมนี้ทำงานอย่างจริงจังและไม่ทอดทิ้งกันครับ

ยังไงก็มีลูกทีมให้ทุกท่านอยู่แล้วครับไม่ต้องเป็นห่วงครับ
atit001
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2012, 22:41:38 »

คนที่เคยล้มเหลวกับธุรกิจนี้จากทีมอื่นลองเปิดใจสมัครทีมนี้ดูสิครับ

ทีมนี้ช่วยคุณอย่างเต็มที่ และ มีทีมนี้ทีมเดียวที่กล้ารับประกันว่ามีสมาชิกต่อให้ทุกท่านแน่นอนครับ

คนที่มาทีมผมเค้าก็บอกว่าเคยสมัครกับทีมอื่นไปแล้วอัพไลน์ไม่ช่วยเค้าเลยมาสมัครกับผมต่อครับ

ผมและหัวหน้าีทีมช่วยทุกคนแน่นอนครับไม่ทอดทิ้งกันแน่นอนครับ

และขอบคุณทุกคนที่สมัครเข้ามาที่ใว้วางใจผมยังไงผมก็ต้องช่วยทุกๆคนให้สำเร็จไปด้วยกันกับผมให้ได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2012, 10:59:22 »

ทีมเราเติบโตไปย่างรวดเร็วครับสมัครกันเข้ามานะครับมาก่อนได้ลูกทีมก่อนครับ

ถ้าสนใจอยากสมัครก็สมัครกันเข้ามานะครับคลิก>>>> http://www.24payturn.com/howto.php?invite=atit001
สมัครก่อนแอคทีฟก่อนได้ลูกทีมก่อนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 พฤษภาคม 2012, 21:05:28 โดย atit001 » IP : บันทึกการเข้า
atit001
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2012, 18:53:43 »

ยิ้มเท่ห์
atit001
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 02 พฤษภาคม 2012, 15:17:20 »

ทีมเราช่วยเหลือทุกๆท่านที่อยู่ทีมเรานะครับ

เรารับประกันถ้าคุณหาสมาชิกไม่ได้เลยทีมเรายินดีช่วยคุณ

ตลอดเวลาครับทีมเราทำงานกันเป็นทีมครับไม่ทอดทิ้งกันแน่นอนครับผม

ถ้าสนใจมาร่วมทีมกับเราก็สมัครกันเข้ามานะครับ

ทีมเราดูแลกันทั่วถึงทุกคนครับ
atit001
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 02 พฤษภาคม 2012, 20:09:13 »

รอแอคทีฟ1ท่านคับ
atit001
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2012, 11:27:35 »

ตอนนี้รอแอคทีฟ2ท่านแล้วครับสมัครกันเข้ามานะครับมาก่อนได้ก่อนครับ
atit001
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2012, 19:15:43 »

สนใจสมัครสมาชิกคลิก http://www.24payturn.com/howto.php?invite=atit001
atit001
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2012, 20:59:10 »

ตอนนี้รอแอคทีฟยุ2ท่านครับ

atit001
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2012, 12:15:50 »

วันนี้รอแอคทีฟเพิ่มอีก 1 ท่านแล้วครับ
atit001
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2012, 19:30:38 »

ผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอดทีฟครับ

* 004.png (31.59 KB, 1011x343 - ดู 335 ครั้ง.)
atit001
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2012, 15:42:06 »

ทีมเรายังเติบโตขึ้นเรือยๆคับ
atit001
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 12:45:23 »

ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มเท่ห์
atit001
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2012, 18:14:35 »

ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
atit001
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 08 พฤษภาคม 2012, 12:41:20 »

ทีมเราเติบโตขึ้นเรื่อยๆครับ มาร่วมทีมกับเรารับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
atit001
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 08 พฤษภาคม 2012, 21:09:10 »

ไม่ต้องขายของ ไม่ต้องประชุม เพียงลงทุนแค่ 350 บาท คุณทำได้แน่นอน
atit001
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 10:37:14 »

ถ้าสนใจมาสร้างราย 98,300 บาทร่วมกับทีมเราสมัครที่>>>>> http://www.24payturn.com/howto.php?invite=atit001
atit001
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 19:22:48 »

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์