เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 18:39:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"happy2pays"สร้างรายได้สูงสุด44150บาท/เดือนกับ>สายงานลันล้า<۩۞۩
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] พิมพ์
ผู้เขียน ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"happy2pays"สร้างรายได้สูงสุด44150บาท/เดือนกับ>สายงานลันล้า<۩۞۩  (อ่าน 8543 ครั้ง)
atit001
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #200 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2012, 09:31:28 »

คนที่กำลังงานหรือรายได้เสริม
24payturn ช่วยคุนได้ครับสร้างรายได้ถึง 98300 บาท/เดือน
ด้วยเงินลงทุนเพียง 350 บาทเท่านั่นครับ

อัพเดทหลักฐานครับได้เงินจริงและผมมีรายได้ทุกวัน

ทีมเรายังเติบโตได้เลื่อยๆไม่มีหยุด
สมัครมาร่วมทีมกับเราสิครับเรามีลูกทีมต่อให้ย่างแน่นอนครับ
atit001
*

« ตอบ #201 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2012, 17:24:31 »

อัพเดทรายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ

ทีมเรามีสมาชิกเพิ่มทุกวันครับ  สนใจก็สมัครเข้ามได้เลยนะครับ
เรามีสมาชิกต่อให้ท่านแน่นอนครับ
atit001
*

« ตอบ #202 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 12:54:55 »

อัพเดทรายได้วันที่ 19/9/55 ครับ
รับ 430 บาท วันนี้สมาชิกเพิ่มใหม่อีก 6 คนครับ

รายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ

ทีมเรายังเติบโตได้เลื่อยๆไม่มีหยุด
สนใจก้อสมัครเข้ามาร่วมทีมกับเราได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #203 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 13:49:47 »

สนใจสอบถามก่อนได้นะครับ
atit001
*

« ตอบ #204 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 19:38:45 »

ยิ้ม
atit001
*

« ตอบ #205 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 20:15:33 »

สนใจก้อสมัครเข้ามาร่วมทีมกับเราได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #206 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2012, 11:41:15 »

อัพเดทรายได้ครับ

สนใจก็สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #207 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2012, 21:44:29 »

happy2pays สามารถสร้างรายที่ยั่งยืนและมั่นคงให้คุณได้
ด้วยเงินลงทุนเพียง450บาทครั้งแรกและครั้งเดียว

สนใจก็สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #208 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2012, 22:51:09 »

ยิ้ม
atit001
*

« ตอบ #209 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2012, 12:44:37 »

ข้อดีของการเข้าร่วมธุรกิจกับ  happy2pays
1.  ลงทุนต่ำคืนทุนเร็ว เพราะใครๆ ก็สามารถจ่ายค่าสมัครได้ เพียง 450 บาท และค่าบริการรายเดือนแค่ 150 บาท
2. ได้ค่าแนะนำตรง 200 บาท/คน แนะนำได้กี่คนก็รับไปเลย 200 บาท/คน ไม่จำกัดจำนวน
3. happy2pays เพิ่มความสะดวกสบาย เพราะทำรายการผ่านเน็ต ทำที่ไหน เวลาไหนก็ได้เพียงแค่มี internet เท่านั้น
4. happy2pays เป็นระบบที่ช่วยกันทำงานได้เงินกันทุกคน อัพไลน์หา สมาชิกก็ได้เงิน เราก็ได้เงิน เราหาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน ดาวน์ไลน์หาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน
5. ได้รับส่วนลดพิเศษ จากการเติมเงินมือถือ-เติมเกมส์ 2.3% - 23%
6. ได้รับความสะดวกสบายในการชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ เติมเงินมือถือ
atit001
*

« ตอบ #210 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2012, 15:07:14 »

อัพเดทครับ

และทีมเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวันไม่มีหยุด

ทำง่าย รับเงินจริงครับ สนใจอยากมีรายได้เหมือนผมก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
หรือจะสอบถามผมก่อนได้ครับ โทร.0888862811(โต๋)
atit001
*

« ตอบ #211 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2012, 18:10:27 »

ธุรกิจที่เป็นไปได้ที่สุดในขณะนี้ อยากอยู่กับความจริงหรืออยากอยู่กับความเพ้อฝัน หรือเป็นไปได้ยากมากเกินไป ไม่ต้องหลักล้าน ไม่ต้องหลักแสน

ผมมีคำถามมาถามคุณ 3 ข้อ ง่ายๆ
ข้อหนึ่ง>> ถ้าคุณได้เงิน 44,150 บาท ต่อเดือน คุณพอใจหรือเปล่า??
ข้อสอง>> ค่าสมัคร 450 บาท กับรายเดือน (เริ่มเดือนที่ 2) 150 บาท มันทำให้คุณลำบากหรือเปล่า??
ข้อสาม>> เริ่มต้นแนะนำเพียง 2 คน บนโลก คุณคิดว่ายากไปมั้ย??

** เพราะหน้าที่คุณมีแค่นี้..ในการพิชิตรายได้ 44,150 บาท ต่อเดือนและตลอดไป
จากธุรกิจ happy2pays

With the winner you will win
"คุยกับผู้ชนะคุณก็จะชนะ "

ร่วมทีมกับเรา ทีมงานระดับมืออาชีพ
KoNgMunRAng TeaM
--**--สายงานลั้ลล้า--**--
สายงานที่มีแต่ผู้นำซ้อนผู้นำ
สายงานที่แกร่งและแรงที่สุดในตอนนี้
atit001
*

« ตอบ #212 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2012, 21:58:56 »

ทำง่าย รับเงินจริงครับ สนใจอยากมีรายได้เหมือนผมก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
หรือจะสอบถามผมก่อนได้ครับ โทร.0888862811(โต๋)
atit001
*

« ตอบ #213 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2012, 13:01:42 »

สถิติ10 วัน อันตราย สมาชิกที่ active เข้ามาใหม่ วันที่ 21-30 สิงหาคม 55

กับ KoNgMunRAng TeaM สายงานลั้ลล้า Active ทั้งหมด 56 userตกเฉลี่ยต่อวัน 5.6 คน

เพราะเราเล็งเห็นว่าการรวมพลังกันทำงาน ได้ดีเท่าไหร่ ผลลัพธ์ ก็ยิ่งมากขึ้นเท่านั้น
เพื่อนๆ ไม่จำเป็นจะต้อง เหนื่อยคนเดียว นี่ไม่ใช่ ธุรกิจ "One man show" อย่างแน่นอน
ธุรกิจนี้ไม่จำเป็นต้องเก่ง แต่ "ต้องเล่นให้เป็นทีม" เพื่อนๆ ก้อจะประสบความสำเร็จได้แน่นอนค่ะ

สนใจร่วมสร้างรายได้กับเราสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #214 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2012, 19:49:51 »

จุดแข็งของ H2P (happy2pays)

1. Happy2pays นั้นมีจุดแข็งอย่างไง  ทำไมถึงแตกต่างจากธุรกิจเครือข่ายออนไลน์ ธุรกิจอื่นๆ วันนี้เรามาไขข้องกันค่ะ  H2P มีเป้าหมายที่เน้นการสร้างสายงานให้กับสมาชิก เพื่อให้สมาชิกมีรายได้ และประสบความสำเร็จ จุดแข็งของ H2P จึงเน้นเรื่องของทีมงาน การสร้างสายงาน และการช่วยเหลือซึ่งกันและกันมากกว่า เพราะด้วยระบบแผนการตลาดที่ถูกออกแบบมาเพื่อให้สมาชิกช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ไม่ว่าคุณจะอยู่สายไหน อยู่กับใคร หากเมื่อคุณมีปัญหา คุณก็จะสามารถได้รับความคิดเห็นมากมายจากหลายๆคน หลายๆสมาชิก หรือแม้กระทั่งระบบการทำงานและการสอนงานของเรา เราพร้อมเปิดเผยทุกเคล็ดลับ ขั้นตอน ของการสร้างรายได้ การทำงานเป็น การทำงานเป็นทีม  การพัฒนาศัยกภาพของตนเอง ทีมงานของเราไม่เคยทอดทิ้งคุณ เราเคียงข้างคุณอยู่เสมอ   เรามีการอบรมเพื่อพัฒนาตนเองตามลำดับ เช่น การคิดและการทำงานเครือข่าย การคิดอย่างผู้นำ เพื่อไปสู่การพัฒนาตนเองมากกว่า เพราะเราไม่ได้เน้นสอนงานให้คุณทำงานเป็นเท่านั้น และเราไม่เพียงแค่มอบเครื่องมือทำงานให้คุณเท่านั้น เพราะสิ่งเหล่านี้ไม่นำไปสู่ความสำเร็จ หากคุณไม่เริ่มต้นที่จะพัฒนาตนเอง
หากแม้ธุรกิจเครือข่ายจะมีแผนการตลาดที่สร้างรายได้อย่างสวยงามให้คุณเพียงใด  แต่หากคุณไม่มีศักยภาพในตนเอง ความสำเร็จมันก็ยังอยู่อีกไกล เราเห็นความสำคัญในจุดนี้
2. แผนธุรกิจ ซึ่งออกแบบมาเพื่อสำหรับสมาชิกโดยเฉพาะ ไม่ให้เราเสียผลประโยชน์ส่วนนี้ ก็คือ หากเราทำธุรกิจไปซะพัก แล้วพบว่าดาว์ไลน์ของคุณไม่รักษายอด คุณจะไม่เสียทีมงานไปทั้งสายของดาว์ไลน์ที่ไม่รักษายอดคนนั้น ระบบจะลบไอดีดาว์นไลน์ที่ไม่รักษายอดออกไปเพียงคนเดียว ส่วนลูกทีมที่ต่อดาว์นไลน์ที่ไม่รักษายอดคนนั้น จะถูกยกขึ้นมาทั้งสายแทนที่ เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกเข้าใกล้ต้นสายมากขึ้น และไม่เป็นการเสียผลประโยชน์ไปสำหรับคุณ
atit001
*

« ตอบ #215 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2012, 20:29:27 »

อัพเดท 13/10/55 ครับ

สนใจร่วมสร้างรายได้กับเราสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #216 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2012, 12:55:51 »

สนใจร่วมสร้างรายได้กับเราสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ[/u][/color]
atit001
*

« ตอบ #217 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2012, 17:52:26 »

อัพเดทหลักฐานรายได้ครับ

ธุรกิจที่เป็นไปได้ที่สุดในขณะนี้ อยากอยู่กับความจริงหรืออยากอยู่กับความเพ้อฝัน หรือเป็นไปได้ยากมากเกินไป ไม่ต้องหลักล้าน ไม่ต้องหลักแสน

ผมมีคำถามมาถามคุณ 3 ข้อ ง่ายๆ
ข้อหนึ่ง>> ถ้าคุณได้เงิน 44,150 บาท ต่อเดือน คุณพอใจหรือเปล่า??
ข้อสอง>> ค่าสมัคร 450 บาท กับรายเดือน (เริ่มเดือนที่ 2) 150 บาท มันทำให้คุณลำบากหรือเปล่า??
ข้อสาม>> เริ่มต้นแนะนำเพียง 2 คน บนโลก คุณคิดว่ายากไปมั้ย
??

** เพราะหน้าที่คุณมีแค่นี้..ในการพิชิตรายได้ 44,150 บาท ต่อเดือนและตลอดไป
จากธุรกิจ happy2pays
**

atit001
*

« ตอบ #218 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 19:30:21 »

งานออนไลน์แท้ๆ 100%
ทำงานที่บ้าน รับเงินกันจริงๆ แบบรวดเร็ว เพียงแค่เริ่มธุรกิจ

Happy2pays.....ไม่ต้องไปประชุมอบรมที่ไหน ให้เสียเงินเสียเวลา
อ่านคำแนะนำรายละเอียดงานจากหน้าเว็บไซต์ได้ท้นที
(รายละเอียดแผนการตลาดเข้าใจง่ายจากการศึกษาได้เอง)
Happy2pays.....ไม่ต้องเสียเงินมากมายหลายพัน ไม่จบไม่สิ้น หลายไอดี
ของเราลงทุนไอดีเดียวแค่ 450 บาทจบ เริ่มธุรกิจได้เลย
Happy2pays.....มีเว็บไซต์ให้ 2 เว็บไซต์ เพื่อทำธุรกิจ และมีระบบ
สอนการทำงานในตัว เพียงแค่นั่งหน้าคอมที่บ้าน
Happy2pays.....มีรายได้จากการแนะนำเมื่อมีคนสนใจสมัครผ่านเว็บคุณ
แนะนำ 1 คนรับ 200 บาท แนะนำได้ไม่จำกัด
ระบบ Autorun ติดตัว 2 คน ที่เหลือล้นลงไปให้ทีมงาน
ข้างบนล้นลงมาก้อได้ตังค์ สายงานใต้ล่างแนะนำได้ก้อได้ตังค์
(สรุปได้ทั้งขึ้นทั้งล่อง .. อิอิ)
Happy2pays.....มีรายได้จากการเปิดเคาเตอร์เซอวิส อยู่ที่บ้าน
      เซเว่นมีอะรัย เราก้อมีระบบรับชำระเหมือนเป๊ะ!!
Happy2pays.....มีกลุ่มสอนงาน หากสมาชิกที่แอคทีพแล้ว
ไม่รู้จะเริ่มต้นยังงัยเรามีกลุ่มสอนงาน
ที่มีทีมงานคอยตอบคำถามและข้อสงสัยในธุรกิจ
และมีทีมงานคอยแนะนำวิธีการทำงานต่างๆ
ซึ่งที่นั่นมีเครื่องมือในการทำงาน เพื่ออำนวยความสะดวก
ให้สมาชิกทำงานได้ง่ายขึ้น .. มีทีมงานคอยดูแล แนะนำ
ให้คำปรึกษาไม่ได้มีเฉพาะอัพไลน์เท่านั้น

...แน่นอนว่า จากการที่ลงทุนน้อยและไม่เสี่ยง รับรายได้จริงและง่าย
จึงทำให้มีผู้สนใจในธุรกิจนี้มากมายทำให้คุณมีรายได้เข้ามาอย่างง่ายดาย
รวดเร็วและต่อเนื่อง โดยที่คุณไม่ต้องโทรตื้อใคร ผู้สนใจจะติดต่อคุณเข้ามาเอง
atit001
*

« ตอบ #219 เมื่อ: วันที่ 07 ธันวาคม 2012, 21:13:23 »

อัพเดทรายได้วันที่ 6/12/55 ครับ
รับ 200 บาทครับ

ทีมเรายังเติบโตได้เลื่อยๆไม่มีหยุดสนใจก้อสมัครเข้ามาร่วมทีมกับเราได้เลยนะครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] พิมพ์