เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 12:45:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  ผมแห้งเสียแตกปลายช็อตฟูไร้น้ำหนัก กู้ด้วยทรีทเม้นท์เคราติน Silk Nature
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน ผมแห้งเสียแตกปลายช็อตฟูไร้น้ำหนัก กู้ด้วยทรีทเม้นท์เคราติน Silk Nature  (อ่าน 1667 ครั้ง)
Pcare Skincare by May
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2017, 11:39:11 »

ครีมนวดที่คุณใช้อยู่เป็นยังไงบ้างคะ ? ถ้ามันยังไม่ตอบโจทย์กับปัญหาเส้นผมของคุณ คุณยังจะใช้ต่ออีกหรอ ? เสียเงินฟรีแถมผมก็ยังไม่ดีขึ้นอีกอ ร้องไห้

ยิงฟันยิ้ม ขอแนะนำทรีทเม้นท์บำรุงเส้นผมผสมเคราตินเข้มข้น  ยิงฟันยิ้ม

เคราตินมันดียังไงเหรอ ?

สระแล้วเป่าแห้ง
 สะบัดผมตรงได้เลย
 บอกลาผมเสีย

เติมเคราตินให้ผมก็เหมือนเติมคอลลาเจนให้กับผิว Silk Nature สุดยอดทรีทเม้นท์บำรุงเส้นผม #ผสมเคราตินเข้มข้น ปรับสภาพเส้นผมที่แห้งเสีย หยิกชี้ฟูไร้น้ำหนัก ทำเคมีมาเยอะ ให้มีสุขภาพที่ดีและแข็งแรงขึ้น ผมเสียต้องการการบำรุงเร่งด่วน อย่ารอช้า‼️ Silk Nature คืนร่างผมสวยให้คุณด้วยเคราติน ผมจะทิ้งตัวมีน้ำหนัก นุ่มลื่น ไม่พันกัน เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ แนะนำให้ใช้แทนครีมนวดผมเป็นประจำ ‼️
#ใช้แล้วรับรองไม่ผิดหวัง #ขายแล้วรับรองว่า ปัง ปัง ปัง ‼️

ผมสวยทั้งคนซื้อและคนขาย

ขยิบตา ผมแห้ง ปลายช็อต  ฮืม
 ขยิบตา ผมชี้ฟู ผมทำสีที่แห้งกรอบ  ฮืม
 ขยิบตา หวีย๊ากยาก  ฮืม
 ขยิบตา จับไปนึกว่าไม้กวาด  ฮืม
 ขยิบตา รังแค ผมร่วง  ฮืม

เจ๋ง Silk Nature ช่วยคุณได้ค่ะ

จุมพิต Silk Nature ซองละ 35฿ 3ซอง 100฿ ถูกและดีเวอร์ !!
id line : iamaymay
facebook : Everything Shop By Jrnsry

ทรีทเม้นท์บำรุงเส้นผมเข้มข้น Silk Nature เหมะสำหรับผมแห้งเสีย ทำสี ดัด ยืด ที่ต้องการบำรุงอย่างเร่งด่วน
 ตกใจ ทำให้ผมนุ่มลื่น
 ตกใจ ผมเรียงตัวสลวย
 ตกใจ ลดการแห้งแตกปลาย
 ตกใจ ผมไม่พันกัน
 ตกใจ ผมไม่แห้งตึงชี้ฟู
 ตกใจ ช่วยป้องกันการทำลายเส้นผมจากแสงแดดและการไดร์
 ตกใจ หัวไม่มัน
 ตกใจ หัวไม่ลีบแบน
 ตกใจ ลดการหลุดร่วง

รีวิวหลังจากใช้เอง ยิงฟันยิ้ม
 ยิ้มเท่ห์ ใช้ดีจริงๆ คอนเฟิร์มด้วยตัวเองเลย ชอบตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ชอบที่มีเคราติน ชอบที่ทำให้ผมตรงโดยไม่ต้องหนีบ ชอบที่ทำให้ผมมีน้ำหนัก ไม่ชี้ฟู ผมล่วงน้อยลง และที่สำคัญไม่ต้องเข้าร้านเพื่อยืดผมอีกต่อไปปปป ชอบมากกกกก ชอบมากๆๆๆ สระเป่าพัดลมผมก็ยังตรง !! ถูกใจมาก สาวๆที่กำลังมองหาผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผม ขอแนะนำเลยค่ะ ใช้แทนครีมนวดผม ประหยัดราคาก็ไม่แพง มีคนทักอีก ผมตรงผมเด้งดีงาม ปลื้มปริ่มไปอีกกกกก

จุมพิต Silk Nature ซองละ 35฿ 3ซอง 100฿ ถูกและดีเวอร์ !!
id line : iamaymay
facebook : Everything Shop By Jrnsry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กันยายน 2017, 12:12:32 โดย Pcare Skincare by May » IP : บันทึกการเข้า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2017, 14:14:13 »

สิบปากว่าไม่เท่าลองเอง ยิ้มเท่ห์

ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2017, 15:54:55 »

Silk Nature เป็นผลิตภัณฑ์ที่มีเคราตินเป็นส่วนประกอบ....สำคัญอย่างไรไปดูกัน..

ยิ้ม เคราติน คือ ส่วนหนึ่งของโครงสร้างเส้นผมค่ะ เป็นส่วนนอกเรียงตัวกันเป็นเกล็ดคล้ายเกล็ดปลา

ยิ้ม ผมที่เสีย หรือ ผ่านสารเคมีมา ทำให้การเรียงตัวของเคราตินเสียหาย เกล็ดผมเปิดหรือเปื่อย
เป็นสาเหตุให้ผมแห้งเสีย เปราะ  ขาด ไม่ทิ้งตัว เพราะเกร็ดผมเสียหายไม่สามารถเก็บกักความชุ่มชื้นตามธรรมชาติได้

ยิ้ม การใช้ผลิตภัณฑ์ที่มีเคราติน ช่วยซ่อมแซมเสริมสร้างโครงสร้างจะช่วยแก้ปัญหานี้ได้ค่ะ แต่ถ้าใช้อย่างต่อเนื่องจะเห็นผลในระยะยาวมากกว่า ฉะนั้นทำครั้งเดียวได้ผลในระยะสั้นๆแค่นั้น กรรมวิธี หรือ ขั้นตอนในการนำเคราตินสู่เส้นผม เช่นการใช้ความร้อน หรือ อบไอน้ำเพื่อเปิดเกร็ดผม ช่วยให้เคราตินเข้าสู่เส้นผมได้มากกว่า แต่ให้ไปอบทุกวันดีไม๊ ไม่ได้ค่ะ หนังศรีษะแย่แน่ๆโดนความร้อนต่อเนื่อง

ยิงฟันยิ้ม อยากผมสวยทักมาเลยค่ะ เราพร้อมให้คำแนะนำ
แต่.......ผลิตภัณฑ์silknatureช่วยได้ เพียงแค่ใช้แทนครีมนวดเป็นประจำทุกครั้งหลังสระ ทิ้งไว้เพียง 2-3 นาที แล้วล้างออก ผมเสียก้อกลับมาสวยได้ ดั่งใจ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 สิงหาคม 2017, 16:18:04 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2017, 09:20:11 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2017, 12:28:56 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2017, 21:34:20 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 28 สิงหาคม 2017, 12:16:26 »

ยิ้มเท่ห์ คือดีแบบไม่ต้องมโน  ขยิบตา ไม่ลองก็ไม่รู้ อยากรู้ก็ต้องลอง เพียงคุณเปิดใจ ผมสุขภาพดีได้ในราคาหลักสิบ รู้สึกทันทีหลังใช้ว่าดีจริง  จุมพิต

ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2017, 10:39:02 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2017, 11:46:17 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2017, 19:33:11 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2017, 13:09:47 »

ไม่ได้ใช้ตัวแสดงแทน ใช้เอง รีวิวเอง คือดีใช้แล้วดีอยากบอกต่อ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2017, 11:48:53 »

ก่อนยืดและหลังยืด ตัวช่วยคือ SilkNature ยืดพร้อมทำสี SilkNature ช่วยให้ผมมีน้ำหนัก เงา นุ่มลื่นขึ้นค่ะ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2017, 09:28:00 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2017, 11:03:22 »

ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2017, 17:06:01 »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2017, 15:03:54 »

ถ้าคุณทำได้ ! เราให้คุณ !
#ขายง่ายเพราะสินค้าดี #ขายดีจนไม่พอขาย
มาเป็นครอบครัว Silk Nature กับเราสิคะ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2017, 08:19:29 »

monsung
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2017, 21:38:19 »

สนใจค่ะแม่ค้าอยู่เชียงรายเปล่าค่ะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2017, 08:58:46 »

200฿

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์