เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 18:39:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  Happytopay ธุรกิจใหม่ล่าสุด ชวนคุณมาร่วมเป็นต้นสายก่อนคนทั้งประเทศ เปิดแล้ววันน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน Happytopay ธุรกิจใหม่ล่าสุด ชวนคุณมาร่วมเป็นต้นสายก่อนคนทั้งประเทศ เปิดแล้ววันน  (อ่าน 6869 ครั้ง)
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 12 มิถุนายน 2011, 13:29:15 »

กำลังเปลี่ยนแนวการทำตลาด อดใจ รอ อดใจรอ กำลัง เขียนโปรแกรมคำนวนอยู่ รออีกนิด
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2011, 12:41:49 »

ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”       
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
  ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร 
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณ คุณจะปฏิเสธไหม
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2011, 20:05:10 »

คิดทำการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย 350 บาท กับรายเดือนแค่ 100 บาท จิ๊บๆ ทำไมต้องคิดมากกัน"
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 14 มิถุนายน 2011, 18:59:36 »

http://www.24payturn.runmary.com/index.php?id=promma01 เว็บโปรโมทใหม่ครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 15 มิถุนายน 2011, 09:18:49 »

ฉลองแล้ว พร้อมปล่อยวีดีโอลับในการทำตลาดๆๆ เพื่อขอบคุณสมาชิกทุกคน!!!!!!!!!
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2011, 11:52:10 »

เป็นธุรกิจที่น่าสนใจ แบบที่ไม่ต้องมีการสัมมนา การประชุม หรือต้องอบรมอะไรเลย เพราะถ้ามีมันคงไม่ต่างอะไรกับธุรกิจอื่น ๆ ที่ผมรู้จักมา แถมบางธุรกิจ ต้องอบรม แต่เสียเงินเข้าครั้งแรกแค่ หยิบมือเดียวเอง แต่ผมมั่นใจว่าธุรกิจนี้จากที่อ่านมาแล้วส่วนใหญ่ น่าจะทำได้ เลยอยากจะลองดู เพราะโดยส่วนตัว ไม่มีประสบการณ์เลยสักนิด
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2011, 22:31:45 »

คือผมจะบอกว่า คนไหนที่ท้อก็คือคนที่ ไม่คิดจะพยายาม งานนี้มันดีกว่ารายได้ประจำอีกครับ ใช่แค่อินเตอร์เน็ท ก่อนหน้านี้ เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ผมเจอ คู่แข่งเป็นพวก คืนเงิน เป็นพวกแจกของรางวัล ผมยัง สู้ไม่ถอยเลยครับ สุดท้ายผมก็พิสูจย์ให้เห็น่ว่า เราพยายาม เราก็ทำได้ครับอันนี้แล้วแต่จะคิดครับผม
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 17 มิถุนายน 2011, 11:53:52 »

คือผมจะบอกว่า คนไหนที่ท้อก็คือคนที่ ไม่คิดจะพยายาม งานนี้มันดีกว่ารายได้ประจำอีกครับ ใช่แค่อินเตอร์เน็ท ก่อนหน้านี้ เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ผมเจอ คู่แข่งเป็นพวก คืนเงิน เป็นพวกแจกของรางวัล ผมยัง สู้ไม่ถอยเลยครับ สุดท้ายผมก็พิสูจย์ให้เห็น่ว่า เราพยายาม เราก็ทำได้ครับอันนี้แล้วแต่จะคิดครับผม
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2011, 12:01:38 »

24payturn จ่ายจริง ลงทุนแค่350 รับแล้ว90,000 กับโครงการดาวไลน์ 12 คน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2011, 14:47:11 »

เราจะมี อีกทีมเป็นพันธมิต ในการทำตลาดออนไลน์ สื่อ ทุกอย่าง เราและพันธมิต จะเป็นคนจัดการ ทุกคนจะมีเว็บโปรโมท ในสายงานของเรา ซึงจะไม่เกี่ยวกับ ทีม ของ To Trust Me อีก ต่อไป ระบบ ความปลอดภัยสุดยอดมาก google ไม่ต้องพูดถึง ทีมติดอันดับแน่นอน เตรียมตัวรับรายได้ให้ดี สมาชิกที่รอดาวไลน์ หรือ รายได้ จะรวดเร็วกว่านี้ การรวมคน จะรุนแรงกว่านี้ อันนี้ผมรับประกัน!!!!!!!!!!!!! นี่แหละ ที่ผมรอมานานแล้ว คือทีมพันธมิต ไม่ใช่ทีม ที่เป็นศัตรูในการทำตลาดกับ เรา ยังไม่บอกรายละเอียดในตอนนี้ แต่ คงไม่ช้านี้แน่นอน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2011, 17:10:51 »

วิธีโพสต์ 80 เว็บบอร์ด ใน 1 ชั่วโมง

1. เตรียมข้อความที่จะใช้ โพสก่อน ข้อความไฟล์ NotePad หรือจะ Ms.Word ควร Save ไว้ในเครื่อง แล้วเปิดขึ้นมาเมื่อต้องการโพสต์

2. Add เว็บบอร์ดที่ใช้โพสทุกครั้งที่ Add Favorite ตรงด้านบนของ Internet Explorer แล้วให้ Add ใน Floder ใหม่ ซึ่งผมแนะนำให้ตั้งชื่อว่า Webboard หรือง่ายกว่านั้นเปิดหน้า รวมเว็บบอร์ดโพสฟรีที่ได้จัดเตรียมไว้ให้ ขึ้นมาเวลาต้องการโพสต์ แล้วคลิกที่ลิงก์ได้เลย!

3. เวลาเปิดเว็ปให้เปิดที่เดียวหลายๆเว็บ (แนะนำให้เปิดทีละ 10 เว็บ) โดยอาจคลิ๊กขวาแล้วเลือก Open in new window หรือกดปุ่ม Shift ค้างไว้ แล้วเลือกเว็บที่จะเปิด มันจะเด้งขึ้นเป็นหน้าใหม่ทันที

4. การโพส ให้โพสข้อความเดียวกันในทุกเว็บ โดยใช้วิธี copy แล้ว วาง หรือจะใช้วิธีลาก cursor ให้คลุมเนื้อหาทีเดียวแล้วกด Ctrl+C เพื่อ Copy แล้วนำ Cursor ไปชี้บริเวณที่จะโพส แล้วกด Ctrl+V เพื่อวางข้อความ พอวางเสร็จก็ให้ไปที่อีกเว็บที่เปิดไว้ทันที แล้วกด Ctrl+V เพื่อวางข้อความอีก อย่างนี้ซ้ำไปเรื่อยๆจนครบ 10 เว็บแล้วค่อยตามกด Submit ทีละเว็บ พอมันขึ้นว่า “ได้ตั้งกระทู้เรียบร้อยแล้ว” ก็แสดงว่าเสร็จแล้ว สามารถปิดและเปิดเว็บอื่นมาโพสต่อได้ ถ้าทำอย่างนี้จะโพสได้ทีละ 10 เว็บตัวอย่าง ถ้าเรามีหัวข้อว่า “ธุรกิจออนไลน์” และข้อความว่า “xxxxxxxxxxxxx” ให้เราลาก Cursor ครอบคำว่า “ธุรกิจออนไลน์” แล้วกด Ctrl+C หลังจากนั้นให้ไป คลิ๊กในหน้าเว็ปบอร์ดตรงที่ให้พิมพ์หัวข้อ แล้วกด Ctrl+V มันจะโพสคำว่า “ธุรกิจออนไลน์” ในช่องหัวข้อ***Tip ให้เรากด Ctrl+V เพื่อโพสหัวข้อให้ครบทั้ง 10 เว็บก่อน แล้วค่อยลาก Cursor ครอบข้อความ “xxxxxxxxxxxxx” แล้วกด Ctrl+C และ กด Ctrl+V เพื่อโพส ให้โพสเป็นอย่างๆ โพสหัวข้อให้เสร็จก่อน แล้วค่อย โพส เนื้อหา ทำอย่างนี้ซ้ำ สมำเสมอ ท่านจะโพสได้ 80 เว็ปใน 1 ชั่วโมง!
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2011, 09:25:23 »

ตามที่เราทราบกันว่า มี วิธีการมากมายที่ถูกนำมาใช้ ในการขยายการตลาดให้กับ 24payturn (มีหลายทีม หลายวิธีการ)
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ทีม Kongmunrang-Team ของเรา เป็นทีมหนึ่งที่มี การขยายงานโดยให้สมาชิกทุกคนมีส่วนร่วม (คือพยายามช่วยหาดาวไลน์ให้ 12 คนเพื่อสมาชิก จะได้ช่วย ดาวไลน์ตัวเอง ขยายตลาดได้อย่างง่ายดายขึ้น) เรา มีผู้ก่อตั้งทีม ที่มีวิสัยทัศน์ มี ผู้นำเก่งๆ ที่ถูกคัดเลือกแล้วทั้ง 9 คนคอยช่วยคุณ และยังสร้างทีมงานที่แข็งแกร่งต่อเนื่อง

และ เรา ไม่ทำการตลาด โดยการ คืนเงินค่า สมัคร ออกเงิน ค่าสมัครให้ หรือ จ่ายแทน 3 เดือนอะไรแบบนั้น>>> ทำไมเราถึงไม่ทำแบบนั้น??? เพราะว่า วิธีการเหล่านี้ มันจะเป็นการทำร้ายคนทุกคนที่ทำงาน เพราะทุกคนสมัครเข้ามาทำ เพราะอยากมีรายได้ ไม่ใช่มีรายจ่า... ถ้านำคน มาได้ 3 คน ควรจะมีรายได้ 450 บาท ไม่ใช่มีรายจ่าย(บางคนคิดว่า ไม่เห็นได้จ่าย 450 นี้ก็ได้มาจากคนที่สมัคร นั่นผิดตามหลักการทางเศรษฐศาสตร์ และจริยธรรมร้ายแรงเลยนะครับ ผู้ที่ทำงานก็ควรได้รับ ผลของการทำงาน ไหนจะค่าไฟ ค่าเน็ต เวลาเอย สุขภาพเอย ที่เค้าต้องเสียไป คิดดูเอาครับ ว่าคนที่แนะนำ ไม่ได้อะไร แต่คนข้างบน 7 ชั้น ได้ 20 บาทฟรีๆ ยิ่งพวก คืนให้ 190 บาท อะไรแบบนี้เข้าเนื้อทั้งนั้นเลย ไม่มี แม่ค้าที่ไหน ที่ขายของแถมแบงค์ 20 หรอกครับ ถ้าเราคืน 150 ดาวไลน์ของเราก็ต้องคืน 150 เค้าก็จะไม่มีกำลังใจทำงาน)

ส่วนคืนค่าสมัคร 350 คนรวยอยู่แล้วเท่านั้น ที่จะทำได้ ดาวไลน์จนๆ ทำไม่ได้ ล้มแน่นอน

[b]เราแตกต่างยังไง?[/b] ทีมของเรา มีวิธีการที่ทุกคนทำได้ และเกิดรายได้จริง มีการสอน การดูแลเอาใจใส่ซึ่งกันและกัน ทุกคนทำแบบเดียวกันช่วยเหลือกัน ไม่เชื่อลองไปดู ตามเว็บต่างๆ คุณก็จะพบ ทีมของเรา โพสอยู่ทั้งนั้น (เพราะอะไร เพราะทุกคน ทำกันอย่างจริงจัง ตั้งใจ) คุณอยากจะร่วมทีมแบบไหน ทีมที่คนรวยเท่านั้น จะทำได้เหรอครับ??? เราชวนคุณมาให้ได้เงิน ไม่ใช่เสียเงิน ไม่ใช่ เอาเงินมาบริจาคซื้อของล่อใจใคร

เดี๋ยวนี้มีมาใหม่ จะปันผลให้คนที่ รายเดือนไม่ถึง 100 ผมก็ไม่ลึกซึ้งในเรื่องนี้ แต่ของบอกว่า สภาพภายหลัง จะเป็นอย่างไร เพราะทุกคน รอปันผล 100 บาท มาจ่ายให้ตัวเองโดยหวังแต่เพียงว่า วันนึง จะมีดาวไลน์จากอัพที่ทำ ตกมาหาฉัน??? และฉันจะ ได้รับปันผล โปะ ค่ารายเดือนลดลง

MLM เป็นงานขยายฐานออกไป ที่24payturn ทุก 100 บาท ที่จ่าย จะไปอยู่ที่ คน 8 คนข้างบน และ 20 บาทไปที่บริษัท
ทุก ครั้งที่เราจ่ายรายเดือน เงินจะหายไปจากระบบ 20 บาท หรือ 20% ในขณะที่ฐาน ของผู้รอปันผลจะกว้างขึ้นเรื่อยๆ และคนเหล่านั้น รอรับประทานอย่างเดียว
องค์กร ที่ขาดทุน 20% ทุกเดือน จะอยู่ได้ยังไง และต้องปันผลออกไป ได้ไง ผมไม่รู้ ผมเป็นคนนึงที่เล่นหุ้น และถ้าบริษัทไหนที่ขาดทุน แค่ 1% เค้าก็ไม่จ่ายปันผลแล้วครับ

แต่ถ้าเป็นอย่างงั้น เพื่อรักษาภาพพจน์ บางบริษัท ขายที่ดิน หรือแอบไปกู้เงิน มาจ่ายปันผล องค์กรนั้นอาจต้องหารายได้เพิ่มเข้ามาเพื่อปันผลให้ได้ (มันคล้ายๆ Club อะไรซักอย่างมั้ย??? องค์กรที่ทุกคนนั่งรออะไรบางอย่าง?)

ฐานกว้างๆ แบบนี้ คุณสามารถจ่าย 100 บาทให้ทุกคนได้รึเปล่า??? ผมอาจจะฉลาดน้อยเกินไป แต่ผมเรียนเศรษฐศาสตร์มา ผมก็ยังคิดไม่ออก ใครคิดออกบอกที

ส่วนตัวผมแล้วผมไม่ทราบว่า คุณคิดอย่างไร แต่ ส่วนตัวผม ผมอยากร่วมทีมที่ทำงานจริงจัง ทุกๆ คนมากกว่า ทุกคนพยายามสุดความสามารถ มีเวลาให้คุณหยุดพัก เปลี่ยนผลัดเมื่อ ทีมของคุณแข็งแกร่งเพียงพอแล้ว

ถ้าถามเรา เราอยากจะบอกว่า เราไม่ได้ต้องการเงินปันผล เราต้องการรายได้ที่มาจากทีมสร้างด้วยกัน ถ้าคุณสมัครเพียงเพื่อหวังว่าจะไม่ต้องกังวลกับเงินรายเดือน 100 บาท ความคิดของคุณมันจะยังห่างจาก 98300 บาทมากนะครับ ถ้าแค่ 100 บาทคุณยังไม่กล้าพอที่จะสู้เพื่อให้ได้มันมา ก็อย่าหวังว่าคุณจะสู้เพื่อ 98300 บาทได้เลยครับ ทีมของเรา เด็ก 17-18 ยังมีรายได้ 3000+ เลย ลองไปถามว่าเค้ากังวลกับ 100 บาทมั้ยนะครับ ^^ ตอนนี้หลายคนมีเงินค่าเทอมแล้ว(ดีที่ไม่ต้องคืนไป ไม่งั้นเค้าจะมีแต่ตัวเลข แต่ไม่มีค่าเทอม เด็กๆ ที่แหละสอนผม ทำงานอะ ผมเคยทำซะที่ไหน ตอนนี้ผมก็ 1770 ก็ไม่มากอะ แต่ก็มีเติบมือถือและ จ่ายค่ารายเดือนไป อีก ปีครึ่ง เห็นมั้ยครับ ธุรกิจนี้มันดี มันแฟร์อยู่แล้ว)

คุณคิดเห็นอย่างไรครับ?

อยากร่วมงานกับเรา? คลิกที่ลิงค์ทางนี้ครับ จะเลือกร่วมงานกับใครก็ได้ครับ ทุกคนทำงานเป็น และทำเป็นทีม เชิญ เลือกกันตามอัธยาศัย http://24paytrun-kongmunrang.com/index.php?board=22.0
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2011, 12:37:03 »

http://24paytrun-kongmunrang.com/rayrockzaa/
ถ้าเปิดด้วย ie มันจะเปิดช้านะครับ เพราะฉะนั้นแนะนำให้เปิดด้วย fifox หรือตัวอื่นๆ นะครับ

ดัดแปลงแก้ไขเอา แต่ ไม่ต้อง ไม่แก้ไขแค่ลิงค์สมัครของตัวเอง แต่เนียนเป็นผมน่ะ อย่าทำให้คนสมัครสับสนนะครับ เดียวเขาโทรมาด่าผมอีก น่ะ
วิธีใช้ก็ง่ายๆ สมัครเว็บบล๊อก ที่เหลือก็ copy ทั้งหมดแล้วเอาไปวาง แต่ถ้าวันไหน เรย์อัปเดทข้อมูล รูปบางรูปมันจะหายไปน่ะ เราก็ก๊อปใหม่แค่นั้นจบครับ
จะเอา รูปหลักฐานอะไรไปใส่ในเว็บโพสก็ตามสะบายเมื่อก่อนผม ล๊อกการ copy ไว้ ตอนนี้ผมปล่อยแล้ว ก๊อปปี้ตามสบาย เลย

จำไว้นะครับ ข้อดีของคุณที่ไม่มี สมาชิก แล่ะ ข้อดีของคนที่สมาชิกน้อยๆ คุณได้เปรียบสมาชิกที่มีสมาชิกเยอ่ะๆ น่ะครับ เพราะ หากคุณรับปากเขาว่าจะต่อสายงานให้ ครบ 12 คน ก่อนแล้ว คนนั้นค่อยทำ มันจะเป็นอะไรที่รวดเร็วมาก พยายาม ทุ่มเท ให้สมาชิกเรามีดาวไลน์ครบ 12 คนก่อนสิ้นเดือนให้ได้ แล้วเข้าจะช่วยเราได้ ความคิดเดียวกัน แนวทางเดียวกัน ประสบความสำเร็จนะคับ ลองนึกดีๆ ว่าผมพูดจิงเปล่า แต่คุณจะเขียนข้อความยังไง ให้เขาสมัครกับคุณแค่นั้นเอง คิดๆ ๆ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2011, 11:35:12 »

ผมว่า 24payturn เป็นธุรกิจที่ทำง่าย ลงทุนน้อยและเห็นผลเร็วครับ
และเราก็สามารถ ได้รับเงินทันที เมื่อเราได้รับค่าคอมมิสชั่นสามารถ กดโอนเข้าบัญชี ธนาคาร เรามาดูกันว่า
เงิน  350  บาท สร้างเงินให้เราได้ยังไง

การรับรายได้ของเรามีอยู่ 4 อย่างคือ

1.  รับเติมเงินออนไลน์  เราก็ + ค่าบริการไป 2 บาท - 5 บาท
2.  ค่าแนะนำสมาชิก  150 บาท ต่อการแนะนำ 1 รหัส สมาชิก
3.  ค่าแนะนำสมาชิกจากการแนะนำของท่านอื่น  ที่นำมาต่อใต้สายงานเราทั้งหมด 8 ชั้น  ได้ 20 บาท ต่อการแนะนำ
4.  ได้รับส่วนแบ่งค่าบริการรายเดือน จากสมากชิกในสายงานทั้งหมด  คนละ 10 บาท  เรามีทีมงานได้ 9,830 คน  98,300 บาทต่อเดือนเลยทีเดียว
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2011, 22:41:58 »

ตามหลักคำสอนของพระพุทธเจ้า....ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนครับ....
ถ้าเป็นผม..ใครไม่ทำ..ผมทำเอง...ผมไม่คิดอะไรมากครับ...
วิธีที่จะให้ได้ 98,300 บาทต่อเดือน  คือ มีสมาชิกเต็มโครงสร้าง 9,840 รหัส
  เพราะฉะนั้น..ผมจะลุยต่อไปเรื่อยๆ...หาไปเรื่อยๆ...ไม่คิดอะไร...และวิธีแนะนำก็ไม่ได้เหนื่อยอะไร
ผมเชื่อว่า..พอเขาเห็นว่าเราลุยทำ...เห็นความมุ่งมั่นของเรา...ซักวันเขาจะกลับมาช่วยเราครับ
  และผมก็เชื่ออีกว่า...คนที่เราแนะนำเข้ามา...คงไม่อยู่นิ่งๆทุกคนหรอกครับ...
แต่มีข้อแม้นะครับว่า...ห้ามไปแนะนำโดยบอกว่าจะหา 3 คนแทนเขาเด็ดขาดครับ

สู้ๆ...ครับ....เป็นกำลังใจให้...ความสำเร็จเป็นของผู้ไม่ยอมแพ้   

เราเปลี่ยนเขาไม่ได้ครับ  แต่เปลี่ยนตัวเราได้....ต่อให้พระพุทธเจ้ามาเทศน์ให้ฟังเขาก็ไม่เปลี่ยน
แต่...พอถึงเวลาที่เขาจะเปลี่ยน...เพียงแค่เสี้ยววินาทีก็เปลี่ยนครับ...นี่แหละมนุษย์
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2011, 11:34:48 »

สอบถามได้เลยนะครับถ้าสงสัยอะไร
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2011, 22:18:59 »

ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติม รีบตัดสินใจนะครับ  http://www.24payturn.runmary.com/index.php?id=promma01
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2011, 08:56:52 »

เลือกทีมผิดคิดจนทีมตาย ถ้าไม่อยากอยู่ในทีมตาย ต้องอยู่ Kongmunrang-team
 -คุณเป็นอีกคนหนึ่งหรือเปล่าคะ ที่เคยมีฝันอยากสร้างอนาคตให้กับคนที่คุณรัก

และคุณก็รู้ว่างานประจำให้ในสิ่งที่คุณต้องการไม่ได้.......

-และคุณก็เคยใช่มั๊ยคะ ที่ดิ้นรนหางานพิเศษทำ เพื่อสร้างฝันของคุณให้เป็นจริง กับงานเครือข่าย หรือ MLM

ที่มีคนบอกว่ารวยจริง รายได้ดี ทำงานเป็นทีม หยุดทำแต่รายได้ไม่หยุด.....

-และคุณก็เคยอีกเหมือนกันใช่มั๊ยคะ ที่สุดท้าย...เมื่อคุณสมัครเข้ามาแล้ว คุณก็ถูกทิ้ง ให้อยู่โดดเดี่ยว

ทำงานคนเดียว(ทั้งที่ทำไม่ค่อยจะเป็น..)
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2011, 22:06:09 »

!!! มาใหม่ !!! รุนแรงกว่าเดิม 24payturn เพียงแค่คุณมีเพื่อนแค่ 3 คน ก็สำเร็จได้

รวมรายได้ของผมตอนนี้ อยู่ที่ "1 แสนกว่า บาท" โดยใช้เวลา 2 เดือน กับ 23 วันเท่านั้น หากคุณสนใจ
ก็สามารถสมัครแล้วเข้าร่วมทีมกับเราได้เลยครับ!!!
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2011, 12:02:47 »

สนใจสมัครได้นะครับหรือสอบถามเพิ่มเติมได้นะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 พิมพ์