เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 22:28:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  Happytopay ธุรกิจใหม่ล่าสุด ชวนคุณมาร่วมเป็นต้นสายก่อนคนทั้งประเทศ เปิดแล้ววันน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน Happytopay ธุรกิจใหม่ล่าสุด ชวนคุณมาร่วมเป็นต้นสายก่อนคนทั้งประเทศ เปิดแล้ววันน  (อ่าน 6845 ครั้ง)
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2011, 23:30:02 »

24payturn จ่ายจริง ลงทุนแค่350 รับ98,300 กับโครงการดาวไลน์ 12 คน สมาชิกทะลุ400คน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 26 มิถุนายน 2011, 14:54:08 »

*** "เงินไม่ใช่สิ่งสำคัญที่สุดในชีวิต  แต่เงินเป็นสิ่งที่จำเป็นในการดำรงชีวิตในยุคปัจจุบัน" ***
   คุณคิดว่าจริงมั้ยค่ะ ?  ถ้าคำตอบของคุณ คือ "จริง" เรามาหา "เงิน"
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 26 มิถุนายน 2011, 19:47:40 »

http://www.24payturn.in.th/read.php?tid=21&page=e&#a
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2011, 11:51:39 »

เว็บบอร์ด KongMunRang-Team ซึ่งข้อมูลจะเป็นเนื้อหาจะสอนให้คุณทำธุรกิจ 24paytrun ทั้งหมด ให้คนกดสมัครสมาชิก แล้วให้คุณ กดที่หน้าแรก จะมีคำว่า คณที่ยังไม่ลงชื่อขออนุญาติขอได้ที่นี่ ซึ่ง คนที่เปิดบัญชีเข้าร่วมทีมกับเราเท่านั้นที่จะสามารถมองเห็นได้โดยการลงชื่อแล้วรอผม rayrockzaa ทำการตรวจสอบ คุณถึงจะเห็นในทุกหมวด สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้เปิดบัญชี คุณสามารถเลือก ผู้แนะนำที่จะสมัครได้ และรวมรายได้ของผมตอนนี้ อยู่ที่ 90,221 บาท โดยใช้เวลา 2 เดือน กับ 15 วันเท่านั้น หากคุณสนใจ ก็สามารถสมัครแล้วเข้าร่วมทีมกับเราได้เลยครับ!!!
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2011, 19:25:24 »

ผู้ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์ คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะลงทุนเพียง 350 บาท เท่านั้นใครๆก็ทำได้ คุณก็ทำได้เฃ่นกัน ^^

ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง 350 บาท
เราใช้จ่ายอย่างอื่นที่ไม่เป็นประโยชน์มากกว่านี้อีกครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 28 มิถุนายน 2011, 12:41:30 »

คุณเคยประสบปัญหา เงินมือถือหมดตอนดึก
 โทรหากิ๊กแล้วไม่มีโทรหาแฟนแล้วขี้เกียจออกไปซื้อบัตรเติมเงินที่ 7-11 หรือไม่ !!!

ปัญหาเหล่านี้จะหมดไป เพียงแค่คุณ มาเปิดบัญชีกับ24payturn คุณจะสบายหายห่วงเรื่องพวกนี้!!

เพียงแค่คุณเปิดคอม แล้วเข้าไปเติมเงินมือถือผ่าน 24payturn! แถมยังได้ส่วนลดอีกด้วย!!
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 28 มิถุนายน 2011, 18:41:58 »

เงื่อนไขในการเปิดบัญชีเพื่อเข้าร่วมโครงการใหม่ของเรา

1.ผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ทั้งหมด แต่หากคุณยังไม่ครบ 12คนในเดือนแรก คุณต้องรักษายอดในระบบไว้เพียง 100บ.ต่อเดือนทิ้งไว้เท่านั้น ซึ่ง

ผมตอบไม่ได้ว่าจะมีดาวไลน์ตอนไหนเพราะใครสมัครก่อนก็มีดาวไลน์ก่อนนะครับ ซึงมันจะครบ 12 คนเป็นคนๆ ไปครับ เริ่มจาก ชั้น 1 มี 3 คนก่อนครับ ต้อง

เข้าใจระบบก่อนน่ะ ไม่ใช่สมัครวันนี้ ได้พรุ่งนี้เน้อ  มันเป็นลำดับชั้นนะครับ
2.สมาชิกที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วแต่ละลำดับชั้น ให้ช่วยกันขยายสายงานซึ่งจะทำให้เป็นไปตามระบบ และมีสมาชิกรวดเร็วยิ่งขึ้น ยิ่งถ้าคิด

เหมือนกันหมดช่วยกันหมดทุกคน แป๊บเดียวครับได้รวยกันถ้วนหน้าอย่างแน่นอนครับ
3.เมื่อ มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นผมจะไม่เลือกต่อสายงานแต่จะให้ระบบมันจัดสายงานเองซึ่ง ระบบจะจัดสายงานอัตโนมัติ เมื่อถึงเที่ยงคืนของทุกวัน

ซึ่งท่านสามารถมาร่วมลุ้นรายได้และดาวไลน์ของทีม
เราได้ในทุกๆ วันก่อนเที่ยงคืน *0* ในเว็บบอร์ดทีมของเรา
4.คุณสามารถเริ่มแนะนำสมาชิก โดยไม่ต้องรอให้ผมและทีมงานต่อสมาชิกให้คุณครบ 12 คนก่อนก็ได้ คุณสามารถแนะนำได้เลยโดยใช้ความรู้
ทุกอย่าง ตัวช่วยในการทำตลาดออนไลน์ ที่บอร์ดของผมได้เลย จะเอา 150บ.ต่อรหัส หรือ จะเอา 20บ.ต่อรหัสเลือกเอาเลยครับ
5.เมื่อคุณสมัครเข้ามาแล้ว และเปิดบัญชี 350บ.แล้ว ให้คุณเข้าไปศึกษาการทำตลาดออนไลน์ของเราที่  http://24paytrun-kongmunrang.com/ ซึ่งนี้เป็นบอร์ดทีมของเราหากยังไม่ได้เปิดบัญชีมา คุณจะเห็นได้แค่หน้าแรกเท่านั้นนะครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2011, 12:22:53 »

สำหรับคนที่ยังไม่รู้จัก24payturn จ่ายเงินได้ยังงัย ให้ดูที่ลิ้งนี้ก่อนนะครับ http://24pt.grithai.com/main.php?id=promma01
อันนี้ msn promma01_1@hotmail.com อันนี้เบอร์ 085-8208510(แจ็คครับ)
ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมา หรือ  msn มาคุยสอบถามได้ครับผม

สวัสดีครับ ทุกคน !!
ผมแจ็ค promma01  ทีมงานต้นสาย
KongMunRang-Team
มีธุรกิจใหม่ มาแนะนำคุณ!!
เปิดโครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คน!!
อย่ารีรอ อย่าตัดสินใจช้า กับเงิน 350 บ. มันเปลี่ยนอนาคตคุณได้!!!
      “ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”      
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
  ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร 
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณ คุณจะปฏิเสธไหม
  วิธีการสร้างรายได้กับ 24payturn แบ่งได้ 2 ทาง
1. จากการเปิดเป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆ เก็บส่วนต่างของการชำระค่าบริการ(ก็รวยได้)
2. จากการแนะนำสมาชิกให้มาเปิดบัญชี ซึ่งสามารถสร้างรายได้ถึง 98,300 บาทต่อเดือน(ยิ่งรวยไปใหญ่)

(เพื่อเป็นการขอบคุณ สมาชิก ที่เข้าร่วมกับทีมที่เติบโตเร็วที่สุดในขณะนี้ เรียนเชิญสมาชิกเก่าหรือใหม่ ที่อยากได้รับรายได้ที่เพิ่มขึ้น)

เงื่อนไขในการเปิดบัญชีเพื่อเข้าร่วมโครงการใหม่ของเรา

1.ผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ทั้งหมด แต่หากคุณยังไม่ครบ 12คนในเดือนแรก คุณต้องรักษายอดในระบบไว้เพียง 100บ.ต่อเดือนทิ้งไว้เท่านั้น ซึ่ง

ผมตอบไม่ได้ว่าจะมีดาวไลน์ตอนไหนเพราะใครสมัครก่อนก็มีดาวไลน์ก่อนนะครับ ซึงมันจะครบ 12 คนเป็นคนๆ ไปครับ เริ่มจาก ชั้น 1 มี 3 คนก่อนครับ ต้อง

เข้าใจระบบก่อนน่ะ ไม่ใช่สมัครวันนี้ ได้พรุ่งนี้เน้อ  มันเป็นลำดับชั้นนะครับ

2.สมาชิกที่มีดาวไลน์ครบ 12 คนแล้วแต่ละลำดับชั้น ให้ช่วยกันขยายสายงานซึ่งจะทำให้เป็นไปตามระบบ และมีสมาชิกรวดเร็วยิ่งขึ้น ยิ่งถ้าคิด

เหมือนกันหมดช่วยกันหมดทุกคน แป๊บเดียวครับได้รวยกันถ้วนหน้าอย่างแน่นอนครับ

3.เมื่อ มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นผมจะไม่เลือกต่อสายงานแต่จะให้ระบบมันจัดสายงานเองซึ่ง ระบบจะจัดสายงานอัตโนมัติ เมื่อถึงเที่ยงคืนของทุกวัน

ซึ่งท่านสามารถมาร่วมลุ้นรายได้และดาวไลน์ของทีม
เราได้ในทุกๆ วันก่อนเที่ยงคืน *0* ในเว็บบอร์ดทีมของเรา

4.คุณสามารถเริ่มแนะนำสมาชิก โดยไม่ต้องรอให้ผมและทีมงานต่อสมาชิกให้คุณครบ 12 คนก่อนก็ได้ คุณสามารถแนะนำได้เลยโดยใช้ความรู้
ทุกอย่าง ตัวช่วยในการทำตลาดออนไลน์ ที่บอร์ดของผมได้เลย จะเอา 150บ.ต่อรหัส หรือ จะเอา 20บ.ต่อรหัสเลือกเอาเลยครับ

5.เมื่อคุณสมัครเข้ามาแล้ว และเปิดบัญชี 350บ.แล้ว ให้คุณเข้าไปศึกษาการทำตลาดออนไลน์ของเราที่  http://24paytrun-kongmunrang.com/ ซึ่งนี้เป็นบอร์ดทีมของเราหากยังไม่ได้เปิดบัญชีมา คุณจะเห็นได้แค่หน้าแรกเท่านั้นนะครับ
หมายเหตุ..

ผม เปิดโครงการใหม่เพื่อลบการเอาเปรียบเสียบเปรียบของสมาชิกใหม่และเก่า ที่บางคนไม่เข้าใจระบบและไม่สามารถหารายได้ด้วยตัวเองได้ซึ่งทำ

ให้สมาชิก ใหม่บางคนไม่มีรายได้ที่สามารถชำระรายเดือนได้ ซึ่ง

โครงการใหม่นี้จะลบการเอาเปรียบของคนที่สมัครมาก่อนแต่ไม่ทำอะไร หรือไม่ช่วยขยายสายงาน ซึ่งผมจะทำให้มันเป็นไปตามระบบ โดยที่คุณสามารถมีรายได้

ที่ได้รับอย่างต่อเนื่อง ซึ่งโครงการนี้ผมจะใช้เวลาทำ 9 เดือนซึ่งผมได้รวบรวมสมาชิกหัว

กะทิ ทั้งการขยายสายงาน การออกแบบสื่อ การทำตลาดทั้งแบบออนไลน์และออฟไลน์ไว้ให้แล้ว ซึ่งจะทำให้ทีมของเติบโตได้อย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น และรุนแรงกว่า

เดิม*0* ผมจะพยายามอัปเดทผ่านหน้าเว็บไซต์ทุกวันนะครับ
================================================================================

ทำไมถึงต้องสมัครกับสายงานนี้ เพราะเรามีที่นี่ ที่เดียวที่กล้าให้คุณได้มากกว่าใคร !!

1. การสอนผ่านสื่อต่างๆ โดยที่คุณสามารถศึกษาผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น ไมต้องเข้าประชุมเหมื่อนธุรกิจอื่น
2. การจัด Meeting สำหรับสมาชิกในสายงาน และ กิจกรรมต่างๆ ประจำทุกเดือน (โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มต้นขึ้นแล้ว)
3. การแนะนำ และ สอนเทคนิคในการทำงานต่างๆ รายบุคคล หากต้องการ . . .
4. ความสัมพันธ์ ระหว่าง Upline และ Downline ทุกคนจะได้รู้จัก Upline และ Downline ของตัวเองและประสานงานกันตลอดเวลา . . .
5.สอนวิธีต่อสายงานที่ไม่เหมือนใคร ทำให้สมาชิกเก่าและใหม่มีรายได้ในทุกแต่ละวัน
6.มีอุปกรณ์ต่างๆ โปรแกรมที่จำเป็นในการสร้างรายได้ หรือเพื่อหาผู้มุ่งหวังโดยเราแค่ใช้ internet เท่านั้น
7.การทำตลาดแบบออนไลน์และออฟไลน์ที่คุณไม่เคยรู้มาก่อนอย่างแน่นอน
=============================================================================

พิเศษ!! สำหรับสมาชิกที่สมัครกับผมมีเว็บโปรโมทแบบผมให้*0*พร้อมมีทีมงานให้คำชี้แน่ะและช่วยเหลือในการสร้างรายได้เป็น

ของตัวเองเพิ่มรายได้ของคุณ

คุณหาอัปลายผิด เท่ากับคุณติดกระดุมเม็ดแรกผิด สมัครไปก็เสียดายเงินเปล่าๆ หากมีผู้นำที่ดี คอยช่วย คอยสอนคุณ คุณประสบ

ความสำเร็จแน่นอน

สมัครสมาชิกกดที่รูปครับ

ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน จาก 24payturn

เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรมลงทุนต่ำ

ไม่เสี่ยง โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยงทุกคนจำเป็นต้องเติมเงิน

มือถือ

คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว

350 บาท ใครๆก็สามารถทำด้วยได้ และไม่ต้องมาคอยจ่ายเงินต่ออายุทุก

เดือน ไม่มีการตัดอายสมาชิก
เสียเงินสมัครเพียง 350 บาท

ครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิตไม่มีการตัดอายุสมาชิก ไม่ต้องคอยจ่ายค่า

ต่ออายุทุกเดือน
  เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 100

บาท/เดือน
แค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้

ไม่ได้หาสมาชิก ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย
เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 3 คน คนที่เกินจะถูกโอนลง

มาเรื่อยๆ
ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ เพราะ จะ

เกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของดาวไลน์
(เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภค

อย่างแท้จริง)

ผู้ ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์ คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะเสียเงินเพียงครั้งเดียว

350

บาทไม่ต้องกังวลว่าจะเสียอะไรเพิ่มอีก ที่สำคัญสามารถเช็คเบอร์โทรศัพท์ทุกหมายเลขก่อนโทรได้ว่าเป็นระบบไหน คุณสามารถโทรหาผู้สนใจได้ตามโปรราคา

ถูกของคุณได้ตรงเป้า
ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง 350

บาท
ลองคลิกดูสิครับ เงินเดือน 9 หมื่นกว่า

บาทรอคุณอยู่

หลักฐานสมาชิกสายงานผมครับ

อัฟเดตรายได้วันที่ 2 ก.ค

หากสนใจเข้าร่วมต้นทีมคลิกที่รูปได้เลยครับ
หากเข้าไม่ได้ให้เปลี่ยนเป็นใช้ browser ตัวอื่นนะครับ (เพราะอัดเดสข้อมูลหมดแล้ว ใช้ fifox เปิดก็ได้ครับผม)

หลักฐานรายได้ แสดงให้ดูว่าทำได้ถึง 9 หมื่นจริงๆ
ผมจะรวม 9840คนนะครับ เพราะฉะนั้นทุกคนที่สมัครแล้วเปิดบัญชีเข้ามามีรายได้ตลอดไปแน่นอนครับสมมุติ 2 รหัสก็จะเป็น 98000x2

ต่อเดือนตลอดไปครับ แต่ต้องชำระรายเดือนด้วย

เน้อ..สมัครมาวันไหนก็จ่ายวันนั้นครับ ดูที่หน้าบัญชีจะมี วันที่หมดอายุอยู่ครับผม

สมัครสมาชิกกดที่รูปครับ
เพิ่มเติมนิดเดียวครับ

ส่วนใหญ่แล้ว ผมก็เห็นมีคน 2 กลุ่ม ที่มีรายได้

1. สมัครแล้วทำเลย เห็นหน้าเห็นตากันบ่อยๆ พวกนี้ส่วนใหญ่รายได้ คืนทุน - หลักพัน ตั้งแต่เดือนแรก และมีบ้าง หลักหมื่นหรือเกือบๆ เช่น คุณแจ๊ก คุณวี และหลายท่าน ถามว่า คุณเรย์ต่อสายงานให้คนเหล่าทันนี้มั้ย บอกเลยว่าไม่ทัน ><"
2. สมัครแล้วรอ รายได้ มีหลัก 10-100 ครับ

ส่วนคนกลุ่มที่ไม่มีรายได้ คือกลุ่ม ที่ 3 ครับ ดันไปอยู่ใต้คนกลุ่มที่ 2
ถ้าไม่ เปลี่ยนตัวเองเป็นกลุ่ม ที่ 1 คือ พยายามฮึดสู้ ต้องรอ กลุ่มที่ 2 กลายเป็นกลุ่มที่ 1 (ครบ 12 คนและเริ่มทำงาน) เค้าถึงจะกลายเป็นคนกลุ่ม ที่ 2 ต่อไปครับ

แต่ถ้ากลุ่ม 2 เยอะเกินไป คนกลุ่มแรกจะเหนื่อยมาก แต่ถ้าคนกลุ่มแรกเหนื่อยมาก คนกลุ่มแรก จะรวยมากขึ้นมากกว่า กลุ่ม 2  7.5 เท่า ครับ
แต่ถ้า คนกลุ่มที่ 1 ไปอยู่ใต้คนกลุ่ม ที่ 1 อีกที จะทำให้ทีมรวย มากๆ เลยครับ

*** ถ้าเป็นโครงการอื่นที่ไม่ใช่ดาวไลน์ 12 คน เค้าจะทำ 3 คนแล้วหยุด จบ แต่เราจะทำไปมากกว่านั้น คุณจึงมีโอกาส ได้รับความช่วยเหลือจากอัฟไลน์มากกว่า หรือทีมอื่น ที่หัวหน้าทีม รวยคนเดียว ทำงานเป็นคนเดียว คุณก็จะเหนื่อยกว่านี้มาก แต่เรามีทุกอย่างให้หมดเลย ทั้ง วีดีโอ เว็บบอร์ด ทีมที่พร้อมช่วย ดีออกนะครับ แต่ทีมเรา เดือนกว่า คนมีรายได้คืนทุน เยอะมากนะครับ ไอชื่อแดงๆ ที่เห็นเนี่ย รายได้ เยอะนะครับ แล้วก็ไม่ใช่แค่คนที่อยู่ ชั้น 1 ชั้น 2 ด้วย 4 ก็มี 5 ก็มี ***

ดังนั้น มาร่วมกัน เป็นคนกลุ่ม ที่ 1 กันครับ สู้ๆ ครับ เพื่อ ฝันของเรา ><"
เครดิส ข้อความและภาพหลักฐาน ต้องขอขอบคุณ พี่  rayrockzaa หัวหน้าทีมผมเองครับ

promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2011, 17:39:00 »

ตอบได้ดี มาก... อืม ใช้ได้.. หากมองที่เป้าหมายตัวเองกันหมด..เราก็บอกแล้วว่า ก็จะเป็นการช่วยเหลือลูกทีมทุกคน แต่ต้องเข้าใจนะ เราขอใช้คำแบบบ้าน ๆ นอก ๆ เหมือนเราแล้วกัน  "การทำงานหลายพ่อ พันธ์แม่ " ตอนนี้ก็เห็นๆ อยู่มีอยู่ 6 ประเภท 1.สมัครมาใช้บริการ
2.สมัครมาโปรโมทโดยตรง เพราะโครงการของเราของทีมเรา อะดีอยู่แล้ว
3.สมัครแล้วรอดาวไลน์ ครบ 12 คนแล้วโปรโมท
4.สมัครพอเริ่มมีรายได้และดาวไลน์แล้วโปรโมท
5.มีรายได้และดาวไลน์ ไม่โปรโมท แต่ดูแลสอนสั่งให้สมาชิก สร้างรายได้ให้ตัวเอง
6.ไม่เอา..อะไรเลย มีดาวไลน์ ก็ไม่ทำ ปล่อยทิ้ง ไม่สนใจ ดาวไลน์เกิน 12 คนก็ไม่สนใจ เกินไปจนคบ 30 คนก็ไม่สนใจ
ลูกทีมอยากทำทำไป ไม่ติดต่อไม่สอน มีหน้าที่แค่กดเงินมาใช้ จิงๆ คนประเภทที่ 6 เนี้ยะ น่ารังเกียจที่สุดแล่ะ...จิงๆ คนแบบนี้ เราอยากให้ รหัสหมดอายุนะ จะได้เอาคนที่บริหารลูกทีม เอาคนที่สนใจ มองที่ รหัสเป็นมนุษย์เหมือนเราเหมือนลูกทีมบางคน เราอยากให้คนพวกนี้ขึ้นมาอยู่ข้างบน เพราะถ้าข้างบนไม่เอาเปรียบ ข้างบนช่วยสอน อยากได้อะไรก็หาให้ให้คำปรึกษา แต่เขากลับจ่ายรายเดือน รหัสมันก็เลยไม่หมดอายุ เราก็เลยซื้อไม่ได้ เอาเป็นว่า มองที่เป้าหมายตัวเองเถอะนะทุกคน จิงตอนนี้สมาชิกไปถึง 700+ ไปแล้ว 1 เดือนครึ่งเนียะ แล้วบางคนบอกไม่ฟังเรื่องให้ระบบจัดสายงาน หรือการจัดสายงานโดยฐานตัวเอง แล้วก็เกินหลุดเลยไปชั้น 9-10 ก็มีเราไม่เห็นหรอกนะ เราเห็นได้แค่ชั้น 8 แค่นั้นแต่เราเห็นที่เขาอัปเดทสายงาน จิงๆๆ สายงานทีมเราน่าจะเกือบ 800 แล้ว แต่เพราะไม่ศึกษาให้ดี ไม่เข้าใจระบบของธุรกิจนี้ สุดท้ายก็มาบ่นกับเราว่าอัปลายไม่ช่วย ต้องบอกก่อนว่าเขาจะไปช่วยคุณได้ไงเมื่อคุณต่อดาวไลน์กันเอง ยิ่งคุณต่อเอง คุณก็ยิ่งห่างเขา ห่างลำดับชั้นของเขา ระบบจัดสายงานให้เที่ยงคืนอยู่แล้วแต่บางคนมีดาวไลน์แค่ 30 คนกลับต่อกันไปถึงชั้น 8 แล้วใครจะช่วยชั้น 8 คุณหล่ะ ถ้าคุณเข้าใจ พีระมิต คุณจะรู้ว่า ที่เราเขียนการโปรโมท เงื่อนไขต่างๆ เราได้แก้ปัญหาให้หมดแล้ว เราอยากให้พวกท่านทั้งหลายเข้าใจระบบกันมากขึ้นนะ ถ้าเข้าใจระบบ 9800 คน 98000 ต่อเดือน มันเกิดได้แน่นอน แต่ถ้าไม่เข้าใจระบบของธุรกิจนี้ แค่ 400 คน คุณก็ตายยกสายแล้ว เราพลาดมาแล้ว อย่าพลาดเหมือนเรา..เราเอาประสบการณ์มาสอนพวกคุณ ไม่ใช่ เอาจินตนาการมาสอนพวกคุณ...เราเข้าใจคุณ คุณก็ควรเข้าใจเรา และเข้าใจธุรกิจด้วย..
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 04 กรกฎาคม 2011, 19:55:06 »

กฎการทำงานในสายงาน
1. สมาชิกทุกคนต้องมีความสัมพันธ์ รู้จักกัน และ ติดต่อกันได้อย่างทั่วถึง
2. สมาชิกทุกคนต้อง active ตัวเองตลอดเวลา ภายใน 1 วัน (ถ้าเป็นไปได้) เข้ามาเช็คข้อมูลภายในเว็บบอร์ดนี้ วันละครั้ง
3. สมาชิกทุกคนที่สามารถแนะนำบุคคลอื่นเข้ามาเป็นสมาชิกในสายงาน จะต้องให้บุคคลนั้นเข้ามาแนะนำตัวให้สมาชิกท่านอื่นได้รู้จัก
4. สมาชิกทุกคนต้องมีการประสานงานกับอัพไลน์ตนเอง และ ผม ตลอดเวลาเท่าที่ตนเองจะสะดวก
5. สมาชิกทุกคนจะต้องปฏิบัติตามกฎที่ตั้งไว้ให้ได้นะครับ หากใครไม่สามารถปฏิบัติข้อไหนได้ให้แจ้งก่อน มิเช่นนั้นผมจะถือว่าคุณไม่ให้ความร่วมมือ และ ผมก็จะไม่ให้ความร่วมมือกับคุณเช่นกัน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 05 กรกฎาคม 2011, 12:17:13 »

ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 98,300 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย
ถ้าคุณได้ 98,300 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร
เงิน 350 บาท กับรายเดือน 100บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า
แล้วถ้ามีผมและทีมผมคอยช่วยสร้างรายได้ให้คุณ คุณจะปฏิเสธไหม

สนใจศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมคลิก
http://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=25911.0
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 05 กรกฎาคม 2011, 20:25:55 »

อย่าท้อนะครับ ผมเองไม่เคยรออัพไลน์แม้แต่รหัสเดียวครับ เพราะว่าผมไม่รอครับ ผมทำจนทีมตอนนี้มีสมาชิกว่าสองร้อยคนแล้ว อย่าไปรอครับ ถ้าเรารอรายได้มันน้อยครับ แต่ได้เหมือนกัน แต่ถ้าคุณทำเองแล้วมีทีมงานช่วยเสริม จะทำให้คุณโตเร้วมากๆครับ อัพไลน์คือคุณเรย์ ผมไม่เคยทวงถาม ไม่เคยร้องขอ เพราะนี่คือธุรกิจของเราครับ ถ้าผมรอน้องเรย์ป่านี้ผมคงมีทีมงานไม่ถึงสองร้อยท่านครับ เพราะผมรุ้ว่ายิ่งเราทำมากเรายิ่งได้มาก เมื่อเราทำผลของการกระทำมันจะเกิดเองครับ ทีมงานเห็นว่าคุณทำงาน เค้าก็จะเอาเราเป้นแบบอย่างครับ จะไม่มีใครมารอใครครับต่างช่วยกันทำให้ทีมเติบโตครับ
ผมอยากจะบอกว่าทีมนี้ดีมากครับเพราะเรามีระบบสอนทีมงาน มีระบบรองรับไว้แล้วซึ่งมันยั่งยืนครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ สุ้ๆนะครับ เมื่อเรามีก้าวแรกก้าวที่สองสามสี่มันจะตามมาไม่หยุดครับ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2011, 10:36:10 »

ก็คือว่าเป็นแนวคิดที่ดี เพราะ เราค่าใช้จ่ายตรงนั้นเป็นค่าติดต่อเรา ทำให้คุยก่อน แล้วค่อยสมัครทีหลัง เราอยากได้แบบนี้แหล่ะ คุยก่อน เข้าใจกฏเข้าใจ กติกาของทีมก่อน แล้วค่อย แอกทีฟมา เราเบื่อพวกแอกทีฟมาแต่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย แล้วมาโวยวายเนียะ ไม่ชอบเลย แต่ท่านจะทำอะไร ท่านก็ต้องคำนึงผลกระทบของคนในทีม ของคนที่อยู่ข้างใต้ในอนาคต ให้ดีหล่ะ หากเป็นผลกระทบ กับทีมเราด้วย ท่านต้องหยุดนะ..
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2011, 22:38:39 »

สรุปแล้วครับ นี่คือแพ็คเก็จที่ผมเสนอไปให้ทางผู้จัดระบบครับ: (ตอนนี้รอคำตอบอยู่)
- มีระบบการสอนการทำงานแบบ Online แก่สมาชิก (ระบบสอนอัตโนมัติ)
- โปรแกรมที่ใช้สำหรับการทำงาน Online
- ระบบเว็บพ่วงขยายสางงานสำหรับสมาชิก
- ระบบตอบเมล์อัตโนมัตแก่ผู้สมัครสมาชิกใหม่ สมาชิก และเว็บมาสเตอร์
- ระบบกระทู้แจ้งข่าวสารสำหรับสมาชิก
- ระบบแจ้งการสั่งสินค้า แจ้งการโอนเงิน
- เว็บไซต์แนะนำธุรกิจ ใส่ ภาพ VDO บริษัท สินค้า แผนการตลาด
- ระบบติดต่อเรา ผ่านหน้าเว็บไซต์
- ระบบวัดผลเก็บข้อมูลของผู้เข้าชมเว็บไซต์

- สุดท้าย เว็บไซต์เป็นไปในรูปแบบกึ่ีงเครือข่ายกับสังคมออนไลน์สามารถพูดคุยกันระหว่างสมาชิกผ่านเว็บไ้ด้นะครับ คล้ายๆ เฟสบุ๊ค ไม่ซับซ้อนมาก เแบบคนทั่วๆไปเข้าไปแล้วไม่งงกับระบบ เน้นสวยงามและดึงดูด
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 08 กรกฎาคม 2011, 12:07:38 »

"เงินไม่ใช่สิ่งสำคัญที่สุดในชีวิต  แต่เงินเป็นสิ่งที่จำเป็นในการดำรงชีวิตในยุคปัจจุบัน" ***
   คุณคิดว่าจริงมั้ยค่ะ ?  ถ้าคำตอบของคุณ คือ "จริง" เรามาหา "เงิน" เพิ่มเข้ากระเป๋ากันเถอะค่ะ
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2011, 12:18:49 »

หลังจากที่ อัปลายผมสร้างทีมที่เติบตูอย่างรวดเร็ว มีสมาชิกถึง เกือบ 400 คน ในเวลา ไม่ถึง 2 เดือน ขอเปิด!!!
โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มแล้วนะครับ(คือผมและทีมจะต่อดาวไลน์ให้ 12 คนนะครับ รีบมาจองต้นสายครับไม่อยากให้คุณพลาดครับ)
อย่ารีรอ อย่าตัดสินใจช้า กับเงิน 350 บ. มันเปลี่ยนอนาคตคุณได้!!!

http://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=25911.0       
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2011, 16:25:05 »

http://www.24payturn.com/?invite=promma01
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2011, 11:39:54 »

รีบสมัครด่วน
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2011, 17:38:29 »

มีดาวไลน์ติดตัวอยู่ 2 คน อีก1คนล่างดาวไลน์เขาหาเอง ครับ สนใจ pm มานะครับ ขอ คน ที่ดูแล สมาชิกตัวเองได้ ไม่ใช่ว่าซื้อไป แล้วไมสนใจลูกทีมตัวเองเลยนะ คุณจะโปรโมทรหัสใหม่นี้ หรือ คุณจะให้ลูกทีมคนโปรโมท โดยการสอนหรืออะไรแล้วแต่ ก็แล้วแต่คุณครับ 100เดียวครับไม่เอากำไร
promma01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 12:41:57 »

หลังจากที่ อัปลายผมสร้างทีมที่เติบตูอย่างรวดเร็ว มีสมาชิกถึง เกือบ 400 คน ในเวลา ไม่ถึง 2 เดือน ขอเปิด!!!
โครงการใหม่ดาวไลน์ 12 คนเริ่มแล้วนะครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 พิมพ์