เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 17:18:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  มาร่วมสร้างเครือข่ายผู้บริโภค กับธุรกิจแนวใหม่ ด้วยแผนรายได้ที่ออกแบบมาเพื่อช่วยให้คนส
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์
ผู้เขียน มาร่วมสร้างเครือข่ายผู้บริโภค กับธุรกิจแนวใหม่ ด้วยแผนรายได้ที่ออกแบบมาเพื่อช่วยให้คนส  (อ่าน 7928 ครั้ง)
jakthara
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2011, 15:02:57 »

.... ยินดีต้อนรับสู่ " สุดยอดธุรกิจ " ที่ไม่เหมือนใคร ....
ด้วยระบบการตลาดที่จ่ายผลตอบแทนให้ทุกท่าน อย่างเป็นธรรมที่สุด

<<...อัพเดท " โปรโมชั่น " ช่วงเปิดตัวธุรกิจ...>>
** สมาชิกใหม่สั่งซื้อรหัสในราคา 1000  บาท/รหัสเท่านั้น ( ปกติ 1250 บาท ) รับสินค้า 5 กล่องครับ **

<< สวัสดีครับ ผม โน๊ท โกอินเตอร์ >>
     ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ที่คลิ๊กเข้ามาดูในกระทู้ของผม แสดงว่าท่านได้ให้ความสนใจในกระทู้นี้
เพื่อไม่เป็นการเสียเวลา และเพื่อผลประโยชน์ของท่าน ขอให้ท่านลองศึกษาธุรกิจตัวนี้อย่างจริงจังดูก่อนนะครับ เมื่อศึกษาจบแล้ว ผมขอให้ท่านลองพิจารณาดูว่า ท่านเหมาะกับธุรกิจของเราหรือไม่ แล้วค่อยตัดสินใจสมัครครับ

ผมขออธิบาย ความเป็นมาของธุรกิจนี้ก่อนสักนิดนะครับ เนื่องจากธุรกิจนี้ เกิดขึ้นมา จากการรวมกลุ่มกันของสมาชิกกว่า 60 ชีวิต ด้วยทัศนะคติและประสบการณ์ของพวกเรา ซึ่งพวกเราก็แค่เป็นคนธรรมดาๆ ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ไม่ได้รวยมาจากไหน แต่พวกเราชอบทำธุรกิจเครือข่ายเหมือนกัน เพราะสิ่งนี้จึงทำให้นี้เกิดธุรกิจที่ดีแบบนี้ขึ้นมาได้ครับ และจากความคิดของทีมผู้บริหาร ที่ได้คิดแผนรายได้เพื่อช่วยเหลือสมาชิกทุกคนได้อย่างเป็นธรรมที่สุด เราจึงมีนโยบายว่า เราจะไม่เอาเปรียบสมาชิกทุกๆ คน และสมาชิกทุกๆคน ต้องมีรายได้ก่อนครับ

** ธุรกิจนี้ ไม่มีต้นสาย ไม่มีปลายสายครับ ไม่ว่าท่านจะมาก่อนหรือมาหลัง ก็มีโอกาสรับรายได้เท่ากันหมด สมัครก่อนก็รับรายได้ก่อน สมัครหลังก็รับทีหลัง เท่านั้นเองครับ ที่พูดแบบนี้ก็เพราะว่า สุดท้ายแล้ว ต้นสายกับปลายสาย ก็จะหมุนกลับมาบรรจบกันอยู่ดี เปรียบเสมือนวงล้อ ด้วยแผนของธุรกิจ ที่ออกแบบมาเพื่อความเท่าเทียมกันของสมาชิก

>> เรามาดูกันว่า ธุรกิจนี้ มีอะไรบ้าง
     เริ่มจาก " จุดประสงค์หรือเป้าหมาย " ของธุรกิจเรากันก่อนเลยครับ การที่เราตั้งใจจะทำอะไรสักอย่างให้ประสบความสำเร็จ เราก็ต้องมีเป้าหมายในสิ่งที่เราจะทำ ธุรกิจเราก็เหมือนกันครับ ต้องมีเป้าหมาย จึงจะประสบความสำเร็จ และยั่งยืนได้ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ต้องอาศัยความพยายามที่จะไปให้ถึงเป้าหมายนั้นด้วย ถูกไหมครับ... ^^

> หลักการบริหารของธุรกิจเราครับ
เราจะเน้นให้สมาชิกทุกๆท่านมีรายได้ก่อน ด้วยระบบการจ่ายผลตอบแทนที่ไม่เหมือนที่ไหนๆ แน่นอน ...

> จุดเด่น ของธุรกิจเรา ที่จะทำให้สมาชิกมีรายได้
เราจะใช้ระบบแผนการตลาด ที่เรียกว่า SAR ( Stable Automatic running หรือ การทำงานอัตโนมัติที่มีความมั่นคง ) ทำให้ทุกคนที่เข้าร่วมธุรกิจ เกิดรายได้ จากการรักษายอดจากคนข้างบน  ซึ่งปกติแล้วเครือข่ายอื่นๆ คนที่รักษายอด ก็จะได้ผลประโยชน์กับตัวเอง และัคนที่อยู่ข้างบนเท่านั้น ทำให้คนที่อยู่ใต้สายงานไม่ได้อะไรเลย จึงเกิดความเสียเปรียบกับคนที่มาทีหลัง แต่ระบบของเรา คนที่รักษายอดจะได้รหัสเพิ่ม และไปช่วยดันรหัสของคนที่อยู่ข้างล่างให้ขึ้นมารับรายได้ ตามกระดานหมุนเวียน เปรียบเสมือน วงล้อ ที่จะหมุนไปเรื่อยๆ ผลัดกันกระทบพื้นจนครบทุกด้าน ทำให้คนที่มาทีหลังถูกดันขึ้นไปรับรายได้ และคนที่รักษายอดก็มีรหัสเพิ่มขึ้นและรับรายได้เมื่อถูกดันขึ้น top กระดานเช่นกัน แผนนี้จึงทำให้ไม่เกิดกระดานตาย และเป็นครั้งแรกในประเทศไทย ที่มีบริษัทใช้ระบบแผนรายได้แบบนี้  เรียกได้ว่า เป็นแผนการจ่ายแบบ win win ทั้งทีมเลยครับ เราจึงเป็นระบบเดียวที่ทำให้ผู้คนประสบผลสำเร็จได้มากที่สุด

... มาดูจุดเด่นทั้งหมดของธุรกิจ Gointer network กันต่อเลยครับ

1.เป็นธุรกิจที่มีบริษัทจดทะเบียนถูกต้องตามกฏหมาย
2.มีแผนการตลาดที่ไม่เหมือนใคร ใช้ระบบ SAR ( Stable Automatic running ทำให้ทุกคนที่เข้าร่วมเกิดรายได้  จากการรักษายอดจากคนข้างบน ทำให้ไม่เกิดกระดานตาย )
3.ทุกคนมีโอกาสได้รับรายได้สูงสุดของกระดาน แล้ววนกลับมารับอีกไม่รู้จบ เป็นเหมือนวงกลม มาก่อนมาหลังมีโอกาสเท่ากันหมด
4.การรักษายอดเปรียบเสมือนกันสมัครรหัสใหม่ จึงทำให้รหัสใหม่ที่เกิดขึ้นจากการรักษายอด ลงไปต่อให้กับคนที่อยู่ข้างล่างด้วยระบบออโต้รัน วนแบบนี้ไปเรื่อยๆ ยิ่งมีรหัสมาก ก็ยิ่้งมีรายได้มาก เพราะทุกรหัสสามารถขึ้นไปรับรายได้จาก Top กระดานได้ทุกรหัส
5.แผนการตลาดง่ายแต่ทรงพลัง จ่ายหนักและจ่ายจริง
6.ลงทุนเพียง 1,200 บาท เป็นค่าสินค้า " ฟรีค่สมัครสมาชิกตลอดชีพ "
7.เมื่อมีรายได้ สามารถถอนเงินได้ทุกสัปดาห์ไม่ต้องรอสิ้นเดือน ไม่ต้องรอปิดรอบ
8.ทำงานอยู่ที่บ้านโดยใช้คอมพิวเตอร์และอินเทอร์เน็ต หรืออยู่ที่ไหนก็ทำได้
9.ไม่ต้องเดินทางไปประชุม เสียเวลา เสียค่าน้ำมันรถ
10.ไม่กระทบการเรียน หรืองานประจำ เพราะใช้เวลาว่างเท่านั้น
11.ไม่จำกัด อายุ เพศ วุฒิการศึกษา ใครก็ทำได้
12.เป็นเจ้านายตัวเอง สร้างรายได้ไม่จำกัด ไม่ต้องรอเงินเดือนขึ้น
13.ระบบที่เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการเงินด่วนจำนวนมาก
14.ระบบที่จ่ายผลประโยชน์อย่างสมเหตุสมผล
15.ระบบเดียวที่จะสร้างเงินล้านให้กับคุณ…”เร็วที่สุด”…

** นี่คือระบบ ที่ทุกคนช่วยกันสร้างรายได้ให้ท่านอย่างแท้จริง !! ไม่มีแบ่งแยกทีม ทุกคนคือทีมเดียวกันหมด ไม่ว่าคุณจะสมัครกับใครก็ตาม เพราะสุดท้ายวงล้อนี้ ก็จะหมุนกับมาช่วยเหลือกันไปเรื่อยๆ ครับ

> ต่อไปคือแผนการตลาดที่สุดยอดและทรงพลังของเรา
( เนื่องจากเป็นแผนรายได้แบบใหม่ ผมขอให้ทุกท่าน ตั้งใจอ่านและทำความเข้าใจกับแผนรายได้่ให้ดีๆนะครับ เพราะแผนรายได้แบบนี้ หลายๆ ท่านอาจจะยังไม่เคยเห็นมาก่อน ค่อยๆ อ่านและทำควมเข้าใจดูนะครับ )

** อธิบายเพิ่มเติมตามข้อแรกด้านบนนะครับ ท่านที่สมัครสมาชิกและซื้อสินค้าเข้าร่วมธุรกิจของเรา (Member) เมื่อท่านแนะนำสมาชิกใหม่ได้ และสมาชิกที่ท่านแนะนำสมัครเข้าร่วมธุรกิจด้วย ท่านจะได้รับค่าแนะนำเพิ่ม คนละ 300 บาททันทีครับ แต่ท่านที่สมัครสมาชิกมาแล้วยังไม่ได้ซื้อสินค้า ถ้าท่านแนะนำสมาชิกได้ และสมาชิกที่แนะนำสมัครสมาชิก Member ท่านจะได้รับค่าแนะนำทันที 150 บาท โดยที่ท่านไม่ต้องลงทุนเลยครับ

** ธุรกิจของเราไม่มีการซื้อขึ้นตำแหน่งนะครับ ทุกท่านต้องเริ่มต้นจากตำแหน่ง Member (กระดานที่ 1) เหมือนกันหมด เพราะระบบแผนการตลาดของเราจะช่วยดันให้ทุกท่านขึ้นไปรับตำแหน่งเองครับ ต่อให้ท่านมีเงินมากแค่ไหนก็ซื้อข้ามตำแหน่งไม่ได้ นี่คือความเท่าเทียมและเป็นธรรมในธุรกิจของเราครับ

มาดูสินค้าเปิดตัวของเราครับ
สินค้าเปิดตัวจะมีแค่ 2 อย่างนี้ก่อนนะครับ แต่ในอนาคตเราจะทำสินค้า ที่ใช้ในชิวิตประจำวันของเราออกมาขายด้วยครับ

สินค้าตัวแรกเป็นน้ำข้าวกล้องเพาะงอก

เรื่องสรรพคุณไม่ต้องพูดถึงครับ เพราะรายละเอียด มันยาวมากๆ ^^ ผมลองทานดูแล้ว อร่อยดีครับ เวลาชงจะมีกลิ่นหอมมาก
ถ้าท่านใดอยากทราบสรรพคุณเกี่ยวกับน้ำข้าวกล้องเพาะงอก สามารถเข้าไปอ่านได้ที่เวปของเรานะครับ

http://www.gointernetwork.com/default.aspx?subheadmenu=true&subheadid=H000000002&id=M000000002

สินค้าชิ้นที่ 2 เป็น กาแฟ โสม ครับ

สรรพคุณต่างๆ ก็เข้าไปอ่านได้ที่เวปเช่นกันครับ
http://www.gointernetwork.com/default.aspx?submenu=true&type=link&id=B000000001&MainSubMenu_id=H000000013

จบแล้วครับ สำหรับข้อมูลทางธุรกิจของ Gointer Network เป็นยังไงบ้างครับ คงจะอ่านกัน ปวดตา ปวดหัว  มึนตึบ กันน่าดู ... อิอิ ผมอาจจะพิมพ์เยอะไปหน่อย แต่ก็อยากอธิบายให้มันละเอียดและเข้าใจมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ

** ท่านสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติม หรือ หากสนใจให้กรอกข้อมูลของท่านไว้ได้ที่ **
http://www.gointernetwork.com/?i=boardrichs
http://www.gointernetwork.com/?i=boardrichs

:MH11:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 กรกฎาคม 2013, 21:11:42 โดย jakthara » IP : บันทึกการเข้า
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2011, 09:29:06 »

การันตีที่ผลงานสายงานเก่าครับ

หรือเข้าไปดูเว็บโปรโมทที่ไม่เหมือนใครเฉพาะในสายงานผมได้ที่นี่
 http://24pt.grithai.com/main.php?id=jakthara1

jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2011, 15:44:47 »

http://24pt.grithai.com/main.php?id=jakthara1
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2011, 09:35:07 »

ดาวไลน์ รอแอคทีฟ  2 คน  สมัครก่อนต่อให้ก่อนครับ
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2011, 16:14:04 »

ระบบต่อสายงานให้อัตโนมัติ ตอนเที่ยงคืนทุกวันครับ
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 09:26:05 »

วันนี้รับอีกแล้วครับ 3 วันเท่านั้น

jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2011, 09:27:30 »

สมัครด่วนครับ ต้นสายยังแรงอยู่เรื่อยๆ ครับ

คลิ๊กเลย
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2011, 15:35:44 »

สายผมมีสมาชิกเพิ่มทุกวันครับ
คลิ๊กเลย
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2011, 13:01:35 »

เหลืออีก 3 ที่เท่านั้นครับ สำหรับต้นสายชั้น  2 ของผมครับ
คลิ๊กเลย
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2011, 16:57:27 »

มีสมาชิกรอแอคทีฟอยู่ครับ รีบด่วนเลย แอคทีฟก่อนขึ้นก่อนเลยครับ
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2011, 09:29:52 »

อัพเดทรายได้ถึงวันนี้ครับ

jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2011, 16:37:11 »

กำลังแรงเลยครับ ชั้นที่ 2 ของผม เต็มคืนนี้แล้วครับ
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2011, 11:01:49 »

ยังแรงไม่หยุดครับ สายงานผม
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2011, 20:41:59 »

ต้นสายของผม ขึ้นชั้น 3 แล้วครับ
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2011, 10:19:28 »

jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2011, 16:54:15 »

รับมาแล้วกว่า 1000 บาทครับ
sunclara
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2011, 17:52:53 »

น่าสนใจดีนะครับ
sunclara
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2011, 17:54:08 »

ฮืม

* ซันคลาร่าเอก.gif (209.99 KB, 1366x768 - ดู 672 ครั้ง.)

* .gif (209.99 KB, 1366x768 - ดู 669 ครั้ง.)
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2011, 09:21:40 »

ตอนนี้ถึงเป้า 12 คนแล้วครับ สมัครเลยครับ สมาชิกผมเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
jakthara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2011, 16:44:35 »

ต้นสายชั้น 3 ของผม เริ่มแล้วครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 พิมพ์