เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 30 เมษายน 2024, 03:31:27
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่รถยนต์,อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ (ผู้ดูแล: chiohoh, NOtis, Krit_66, Active Oper, chatchaij)
| | | |-+  มีแก๊งหลอกลวงมาแล้วล่ะคับ เบอร์นี้เลย 0626160907
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน มีแก๊งหลอกลวงมาแล้วล่ะคับ เบอร์นี้เลย 0626160907  (อ่าน 1320 ครั้ง)
fajagigclub
คุณภาพดี ราคาถูก
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2016, 17:12:24 »

มันทำเปนทีมคับ  เสียหัวจนได้
มันใช้ ไลน์  กับ เบอร์ 0626160907 นี้
เราโดนไปสามร้อย ถึงมันไม่มากแต่ตัง
ถือว่า อุทิศส่วนกุศล ให้มันไปใช้ในอีก ภพแล้วคับ  ขอบคุนที่เสียเวลาอ่าน คับ 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 กันยายน 2016, 14:39:32 โดย yoot » IP : บันทึกการเข้า
yootchai
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2016, 18:49:56 »

ช่วยลงรายละเอียดวิธีการที่ว่าโกงของเขาหน่อยครับ
ไกลปืนเที่ยง
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2016, 19:09:37 »

ช่วยลงรายละเอียดวิธีการที่ว่าโกงของเขาหน่อยครับ

ผิดเป็นครู
HS5UMX
Unzz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 02:09:43 »

มีมาซักพักแล้วคับแก๊งค์นี้ เหมือนจะมีหลายไอดีด้วย
มันจะมาหลอกคนที่หาซื้อของ แล้วจะแชทมาบอกว่าตัวมันมีของที่เราต้องการ มันจะโกงของราคาไม่แพงมาก ทีละไม่กี่ร้อย
ที่ผมโดนมันบอกว่ามีของจะยกให้ฟรีเพราะมันจะไปทำงานต่างประเทศ ผมก็โอเคของฟรีโอนแค่ค่าส่งให้มันไป 500 เพราะของชิ้นใหญ่ ไอ่เราก็เสียวๆ อยู่นะ แต่เงินแค่นี้ถือว่าวัดใจ สุดท้ายตามคาดครับ
  ปล.มันเนียนมากนะครับ ชวนเราคุยตลอด  รายงานตลอดว่าจะเอาของไปส่งแล้ว ส่วนเลขบัญชีที่โอนไปผมก็เก็บไว้หมด
แต่ก็ไม่เคยคิดไปแจ้งความเพราะเงินมันไม่กี่ร้อย ตอนนี้ก็ได้แต่ช่วยเตือนคนในกระทู้ให้ระวังไว้นะครับ หรือถ้าใครต้องการแจ้งก็จะดีมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2016, 02:12:17 โดย Unzz » IP : บันทึกการเข้า
fajagigclub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 07:44:30 »

เหมือนท่านที่โพส ด้านล่างเลยคับ

ถือ เปน บนเรียน ครับ  หุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2016, 07:47:02 โดย fajagigclub » IP : บันทึกการเข้า
sawang23
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 07:56:26 »

ผมนึกว่าผมโดนคนเดียวสงสัยทำกันมานานเชียงรายโฟกัสน่าจะโดนหลอกเยอะอยู่นะคับใครที่โดนผมว่าช่วยเล่ากันคับจะได้ระวังตัวผมโดนไป300วันทึ่24ตอนแรกผมลงหาขอบกระทะ15ไว้ใส่ยางอะไหร่พวกมันก็เข้าไลย์มาหาผมว่ามีอยู่ไม่ได้ใช้จะเอาให้แต่ติดที่ของอยู่กรุงเทพมันบอกส่งขนส่งก็ได้ผมก็เลยส่งค่าขนส่งให้300บาทค่าวินที่เขาจะเอาล้อไปส่งที่ขนส่งผมนี่ขอบคุณชะยกใหญ่ใจดีไม่พอยังเป็นธุระให้อึกพอโอนไปไม่ถึง10นาทีบล้อคไลย์เฉยเลยติดต่อก็ไมีได้ผมก็คิดอยู่เพราะความโง่ของเราเองช่างมันแต่ใจคิดอีกอย่างอย่าให้พวกมันหากินแบบนี้อีกเลยหลักฐานมีนะคับเดี๋ยวผมลงไว้เผื่อพี่น้องจะได้ตรวจก่อนโอนตังค์

* 14731230665492053122332.jpg (405.02 KB, 768x1024 - ดู 703 ครั้ง.)

* 1473123195410-1101649620.jpg (341.13 KB, 768x1024 - ดู 688 ครั้ง.)

* 1473123256487-2129608878.jpg (396.37 KB, 768x1024 - ดู 693 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2016, 14:28:51 โดย sawang23 » IP : บันทึกการเข้า
sawang23
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 08:03:18 »

ระวังไว้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2016, 14:26:48 โดย sawang23 » IP : บันทึกการเข้า
yootchai

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 09:32:25 »

แต่ละท่านที่โดนโกง ตอนแรกติดต่อกันทางเว็ปเราหรือเปล่า ถ้าใช่ ขอไอดีคนโกงด้วยครับ
sawang23
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 09:40:37 »

มันอ่านในกระทู้แล้วมันบล้อคเข้ามาติดต่อในไลย์คับแต่ไม่รู้ไอดีไลย์และผมอยากตามตัวเหมือนกันและภาพหน้าหลักของไลย์มันเปลี่ยนตลอดนะคับท่านไหนพอมีความรู้ช่วยตามคนเลวแบบนี้ด้วยนะคับยังมีอึกเยอะนะผมว่าทึ่โดนเหมือนผมรบกวนช่วยอีกทางนะคับก่อนที่มันจะทำกับคนอื่นอีก
Unzz
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2016, 18:27:45 »

แต่ละท่านที่โดนโกง ตอนแรกติดต่อกันทางเว็ปเราหรือเปล่า ถ้าใช่ ขอไอดีคนโกงด้วยครับ
คิดว่าเป็นไอดีนี้คับ onemai ผมเข้าไปเช็คประวัติ มันจะไล่บอกคนนั้นคนนี้ว่ามีของที่หาอยู่
ส่วนไอดีไลน์ที่ติดต่อผม เหมือนกับรูปท่านข้างบนเลยคับ Lekky  Za นี่แหล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2016, 18:31:43 โดย Unzz » IP : บันทึกการเข้า
fajagigclub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2016, 08:05:36 »

ของผมที่โดน ไอดีไลน์ Lekky Za เนี่ยคับ  ชื่อจริง ชื่อ อุไร

ทำทีเข้ามาทัก ว่าอยากได้ของ...... พี่มีนะ แต่พี่อยู่ต่างประเทศ  แต่ของอยู่ พระราม 2  เดียวให้หลานไปส่งของให้  พี่ขอค่าส่งนะ  ตอนแรกเราขอโอน 200 บาท  มันบอกว่าพี่ขอ 300 บาทละกัน ผมบอกได้คับ สักพักมันส่งเลข Ems  มาให้ ผมเช็คละบอกไม่มีข้อมมูล

* 20160904_090824.png (126.72 KB, 1393x1700 - ดู 574 ครั้ง.)
คุณชาย อ. เอม
ทำวันนี้ ให้ดีที่สุด
มัธยม
**

คนรักมิตรซู MUL เชียงราย

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2016, 08:47:12 »

ผมก๊โดนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กันยายน 2016, 14:24:10 โดย คุณชาย อ. เอม » IP : บันทึกการเข้า

--// รับติดตั้งไฟหน้าLED สปอร์ตไลฟ์ระบบไฟหน้ามอไซค์และรถยนต์ ขัดไฟหน้าเพียง 300 นอกสถานที่400
line:aemcar
0947460986 ช่างเอม
fajagigclub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2016, 15:56:20 »

รวมตัวแจ้งความดีไหมคับ  ถึงเงินไม่มาก แต่ถ้าวันหนึ่ง 10 ราย ก็เป็นเงินเยอะนะคับ  อีกอย่าง คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องเสียเงินให้คนชั่ว
คุณชาย อ. เอม
ทำวันนี้ ให้ดีที่สุด
มัธยม
**

คนรักมิตรซู MUL เชียงราย

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 07 กันยายน 2016, 16:00:40 »

รวมตัวแจ้งความดีไหมคับ  ถึงเงินไม่มาก แต่ถ้าวันหนึ่ง 10 ราย ก็เป็นเงินเยอะนะคับ  อีกอย่าง คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องเสียเงินให้คนชั่ว
ผมโดนไป 100 บาท
ก๊ดีครับ คนร้อย 10 คน พัน

--// รับติดตั้งไฟหน้าLED สปอร์ตไลฟ์ระบบไฟหน้ามอไซค์และรถยนต์ ขัดไฟหน้าเพียง 300 นอกสถานที่400
line:aemcar
0947460986 ช่างเอม
noppakun3
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2016, 12:54:13 »

สวัสดีครับทุกท่านนนน !! ที่หลายๆท่านต้องเจอเรื่องเลวร้ายของคนแบบนี้ครับ
ผมมีคำแนะนำสักนิดนะครับ ท่านใดที่ถูกโกงกรณีแบบนี้ให้ใจเย็นๆนะครับ
เข้าใจว่าทุกคนที่เจอแบบนี้ต้องอารมณ์เสียเป็นเรื่องปกติ แต่อยากให้ทุกท่าน
ใจเย็นๆก่อนแล้วช่วยอ่านเรื่องที่ตัวพี่ชายผมต้องเจอมาในกรณีเช่นนี้
ท่านใดที่โดนโกงแล้วโผสลงในเว็ปหรือโผสประจานคนแบบนี้ !!
ท่านห้ามแสดงชื่อ-นามสกุล ที่โอนคุณโอนเงินไปแล้วถูกโกงเด็ดขาด
มิฉะนั้นท่านอาจจะโดนแบบพี่ชายผมครับ พี่ชายผมถูกโกงแบบนี้เหมือนกัน
คือให้ของฟรีแต่เราอยู่ไกลแล้วอยากได้ก็เลยเสียค่าขนส่งให้ แต่ทุกท่านทราบไหม
ว่าแจ้งความไม่ได้อะไรครับเนื่องจากเงินที่ทุกท่านได้โอนไปนั้นเป็นค่าส่งของ
ไม่ใช่ค่าสินค้าชิ้นนั้นๆ พี่ชายผมถูกโกงเงินค่าส่ง 400 บาทแล้วก็ไปประกาศในเว็ป
ขายของต่างๆ เวลาผ่านไปเกือบเดือนกลายเป็นเรื่องใหญ่ครับ เพราะชื่อบัญชีที่โอนเงิน
ไม่ใช่บัญชีของคนที่โกงเรา แต่เป็นชื่อบัญชีร้านอาหารชื่อดังย่านดอนเมือง ทุกท่านเชื่อไหมครับ
ว่าคนที่ให้เราโอนเงินให้นั้น เขาไม่ได้รับเงินหรอกนะครับแต่เขาให้คุณโอนให้ใครก็ไม่ทราบ
ถ้าคนร้ายให้โอนเข้าบัญชีตัวเองหรือคนรู้จักก็ยังดีอาจจะตามตัวได้ แต่ถ้าเจอแบบพี่ชายผม
เจอฟ้องร้องกลับทันทีเนื่องจากบุคคลนั้นที่เป็นเจ้าของบัญชีไม่ได้รู้เรื่องการโอนเงินเข้ามาเลย
และคนนั้นก็รวยมากคงไม่โกงเงิน 400 แน่ๆครับแล้ววันนึงบุคคลที่เป็นเจ้าของบัญชีเข้าเว็ปไปเจอ
ไปเจอชื่อตัวเองโกงเงินคนอื่น มันทำให้ธุระกิจร้านอาหารของเขาเสียงชื่อเสียงอย่างมาก
ตำรวจตรวจสอบแล้วว่าเจ้าขิงบัญชีบริสุทธิ์ เขาจึงฟ้องค่าเสียชื่อเสียงกลับจำนวน. 20 ล้าน
เรื่องจริงครับ ลงประกาศได้ แต่อย่าบอกว่าเจ้าของบัญนี้โกง
ให้เราโผสว่า มีคนร้ายใช้เบอร์นี้ ในการโกงเงิน ซึ่งคนร้ายให้เหยื่อโอนเงินไปที่บัญชี 1234567890 ธนาคาร...
ในนามชื่อสกุล............เท่านั้นพอครับ เพราะถ้าไม่งั้นอาจจะผิด พรบ.ของคอมพิวเตอร์ได้เลยครับ

เป็นห่วงทุกท่านนะครับ เลนมาบอกวิธิที่ไม่ให้เราเจ็บตัวแบบพี่ชายผม
ขอบคุณครับทุกท่าน

ทางที่ดีผมแนะนำว่าอย่าไปเห็นแก่ของถูกดีกว่าครับ
ถือว่าครั้งนี้เราผิดเองที่โอนไปเป็นบทเรียนครับ
ไกลปืนเที่ยง
มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2016, 21:07:58 »

สวัสดีครับทุกท่านนนน !! ที่หลายๆท่านต้องเจอเรื่องเลวร้ายของคนแบบนี้ครับ
ผมมีคำแนะนำสักนิดนะครับ ท่านใดที่ถูกโกงกรณีแบบนี้ให้ใจเย็นๆนะครับ
เข้าใจว่าทุกคนที่เจอแบบนี้ต้องอารมณ์เสียเป็นเรื่องปกติ แต่อยากให้ทุกท่าน
ใจเย็นๆก่อนแล้วช่วยอ่านเรื่องที่ตัวพี่ชายผมต้องเจอมาในกรณีเช่นนี้
ท่านใดที่โดนโกงแล้วโผสลงในเว็ปหรือโผสประจานคนแบบนี้ !!
ท่านห้ามแสดงชื่อ-นามสกุล ที่โอนคุณโอนเงินไปแล้วถูกโกงเด็ดขาด
มิฉะนั้นท่านอาจจะโดนแบบพี่ชายผมครับ พี่ชายผมถูกโกงแบบนี้เหมือนกัน
คือให้ของฟรีแต่เราอยู่ไกลแล้วอยากได้ก็เลยเสียค่าขนส่งให้ แต่ทุกท่านทราบไหม
ว่าแจ้งความไม่ได้อะไรครับเนื่องจากเงินที่ทุกท่านได้โอนไปนั้นเป็นค่าส่งของ
ไม่ใช่ค่าสินค้าชิ้นนั้นๆ พี่ชายผมถูกโกงเงินค่าส่ง 400 บาทแล้วก็ไปประกาศในเว็ป
ขายของต่างๆ เวลาผ่านไปเกือบเดือนกลายเป็นเรื่องใหญ่ครับ เพราะชื่อบัญชีที่โอนเงิน
ไม่ใช่บัญชีของคนที่โกงเรา แต่เป็นชื่อบัญชีร้านอาหารชื่อดังย่านดอนเมือง ทุกท่านเชื่อไหมครับ
ว่าคนที่ให้เราโอนเงินให้นั้น เขาไม่ได้รับเงินหรอกนะครับแต่เขาให้คุณโอนให้ใครก็ไม่ทราบ
ถ้าคนร้ายให้โอนเข้าบัญชีตัวเองหรือคนรู้จักก็ยังดีอาจจะตามตัวได้ แต่ถ้าเจอแบบพี่ชายผม
เจอฟ้องร้องกลับทันทีเนื่องจากบุคคลนั้นที่เป็นเจ้าของบัญชีไม่ได้รู้เรื่องการโอนเงินเข้ามาเลย
และคนนั้นก็รวยมากคงไม่โกงเงิน 400 แน่ๆครับแล้ววันนึงบุคคลที่เป็นเจ้าของบัญชีเข้าเว็ปไปเจอ
ไปเจอชื่อตัวเองโกงเงินคนอื่น มันทำให้ธุระกิจร้านอาหารของเขาเสียงชื่อเสียงอย่างมาก
ตำรวจตรวจสอบแล้วว่าเจ้าขิงบัญชีบริสุทธิ์ เขาจึงฟ้องค่าเสียชื่อเสียงกลับจำนวน. 20 ล้าน
เรื่องจริงครับ ลงประกาศได้ แต่อย่าบอกว่าเจ้าของบัญนี้โกง
ให้เราโผสว่า มีคนร้ายใช้เบอร์นี้ ในการโกงเงิน ซึ่งคนร้ายให้เหยื่อโอนเงินไปที่บัญชี 1234567890 ธนาคาร...
ในนามชื่อสกุล............เท่านั้นพอครับ เพราะถ้าไม่งั้นอาจจะผิด พรบ.ของคอมพิวเตอร์ได้เลยครับ

เป็นห่วงทุกท่านนะครับ เลนมาบอกวิธิที่ไม่ให้เราเจ็บตัวแบบพี่ชายผม

ทางที่ดีผมแนะนำว่าอย่าไปเห็นแก่ของถูกดีกว่าครับ
ถือว่าครั้งนี้เราผิดเองที่โอนไปเป็นบทเรียนครับ
ตามครับมีประโยชน์

ผิดเป็นครู
HS5UMX
sawang23
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2016, 21:37:38 »

รวมตัวแจ้งความดีไหมคับ  ถึงเงินไม่มาก แต่ถ้าวันหนึ่ง 10 ราย ก็เป็นเงินเยอะนะคับ  อีกอย่าง คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องเสียเงินให้คนชั่ว
ผมโดนไป 100 บาท
ก๊ดีครับ คนร้อย 10 คน พัน
ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะนะคับแต่ถึงแม้เงินมันจะน้อยนิดแต่ที่ลงลายละเอียดไปนั้นผมถือว่าถูกต้องแล้วดีกว่าคนอื่นที่กำลังจะโดนพวกนี้หลอกจะได้ระวังตัวสังคมไทยมันมีมิจฉาชีพทุกอย่างกลโกงที่มันจะมาหลอกลวงคนที่ว่าฉลาดกว่าแน่จริงคุณมาช่วยกันจับพวกนี้ดีกว่ามั้ยไม่ต้องมาคอมเม้นผมหรอกแต่ก็ขอบคุณนะคับที่ชี้แนะถ้าถามย้อนมาใครบ้างคับไม่ชอบของถูกมั้ยงั้นจะสมัครลงหาสินค้าที่เชียงรายโฟกัสทำไมมาาาช่วยกันตามหาไอ้พวกขี้โกงนี้ดีกว่าใครที่โดนเหมือนกับผมน่าจะมีมิใช่น้อยแต่เขาไม่ใส่ใจแค่นั้นเองเดี่ยวรวมได้สัก10ท่านนะคับไปแจ้งความไว้น่าจะดีนะคับหรือใครมีคำชี้แนะก็รบกวนแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณนะคับ โทษทีผมเม้นผิดคนว่าจะเม้นคนข้างบนนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กันยายน 2016, 21:53:07 โดย sawang23 » IP : บันทึกการเข้า
Pattyg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2016, 13:31:08 »

ตามครับมีประโยชน์
เป็นกรณีศึกษาดีครับ บางทีเราอาไม่รู้กฎหมายแล้วไปแจ้งความมันก็โดนหมิ่นประมาทบ้างหรือหนักหน่อยก็อย่างพี่ท่านนี้ ฉะนั้นก่อนทำอะไรลองปรึกษาผู้รู้กฎหมาย(จริงๆ)น่าจะดี
chatchaij
ผู้ดูแลบอร์ด
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2016, 18:30:31 »

วันก่อนแฟนลงประกาศให้หาซื้อกันแมลงหน้ารถในเวปเรานี้แหละ แต่เราได้ของแล้ว หลังจากนั้นมีไอดีนี้แหละทักมาบวกเป็นเพื่อน แต่เราไม่ได้บวกกลับ สักพักมีคนโทรมา เป็นผู้หญิง คุยดี(ดิฉันทุกคำ) เขาบอกคุณหากันแมลงหน้ารถใช่ใหมค่ะ ดิฉันมีอันนึงไม่ได้ใช้ จะให้ฟรี แต่ของอยู่กรุงเทพ เราบอกอยุ่ชร.มันไกลคงไปเอาไม่ได้ ตอนนี้ก้ได้ของแล้วซื้อของใหม่ใส่ เขายังบอกอันนี้ดิฉันจะให้ฟรีค่ะ เราบอกไม่เปนไร มันไกลส่งมาก็ไม่คุ้มมันจะแตก ก็ขอบคุณเขาไป พูดโน้มน้าวอยากจะให้เราเอา ยังถามเราว่ามีญาติอยู่กทม.ใหมให้เข้ามาเอาก็ได้ ฯลฯ

...........ไอดีไลน์ อันเดียวกับจขกท.เลย

* 220017.jpg (69.29 KB, 720x1280 - ดู 319 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 กันยายน 2016, 21:20:12 โดย chatchaij » IP : บันทึกการเข้า
tanyanop
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2016, 23:45:19 »

โดนไป2,500 ไม่รู้แก๊งเดียวกันป่าว ไอ้พวกหากินแบบนี้ซักวันมันคงไม่ตายดีแน่ๆ..พวกเดนนรกทั้งหลาย
หน้า: [1] 2 พิมพ์