เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 15:19:17
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  24payturn ลงทุน350บาท พร้อมหลักฐาน การรับเงิน เบิกเข้าบัญชีธนาคารเรียบร้อยแล้ว
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน 24payturn ลงทุน350บาท พร้อมหลักฐาน การรับเงิน เบิกเข้าบัญชีธนาคารเรียบร้อยแล้ว  (อ่าน 7806 ครั้ง)
tuix
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 08:37:21 »

สวัสดีครับผมชื่อ ยรรยง มงคลจันทร์ เรียกผมว่า "ตุ๋ย" ก็ได้ครับ
หลังจากที่ ผมทำธุรกิจ 24payturn มาได้สี่เดือนกว่า
ผมสามารถทำรายได้ ได้มากกว่า 6000 บาท
ผมได้เบิกเงินรายได้ เข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพ แล้วสองครั้ง ครั้งละ 3000 บาทครับ

ตัวอย่างรายได้ของผมครับ

จากภาพนี้แสดงให้เห็นว่าผมแนะนำตรงได้ 37 คนแล้ว
และยังมีเงินรายได้เหลือในระบบอีก แปดร้อยกว่าบาท

ตอนนี้ทีมงานของผม มีระบบสอนการทำงานผ่านเว็บบอร์ด
และ ยังมีกลุ่มในเฟซบุ๊ค เพื่อเอาไว้แลกเปลี่ยนวิธีทำงาน
และปรึกษาการทำงานกับอัพไลน์
ทำให้ดาวน์ไลน์หลายคน เริ่มหาดาวน์ไลน์ได้
บางวันผมหาดาวน์ไลน์ไม่ได้ ผมก็มีรายได้ครับ
แสดงให้เห็นว่าระบบของเราใช้การใช้จริงครับ

ด้วยแผนการรายได้แบบยั่งยืน ที่ทีมของเราคิดขึ้นมา
แม้ว่าคุณ จะหาดาวน์ไลน์ได้แค่เดือนละหนึ่งคน
ก็ถึงเป้าหมายเดือนละเก้าหมื่นบาทได้
สมัครวันนี้ มีหน้าโฆษณาฟรี จาก ทีมงานดีจังฮู้ แจกให้อีก 1 แบบ

ถ้ามีข้อสงสัย ติดต่อผมได้ที่ : mongcaljun@yahoo.com โทร : 0817967008

ข้อมูลเพิ่มเติมคลิกที่นี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 กันยายน 2011, 20:38:11 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 พฤษภาคม 2011, 10:05:12 »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ธุรกิจ 24 Pay Turn

ผม ยรรยง มงคลจันทร์ ครับ เป็นนักธุรกิจออนไลน์ 24 pay turn ก่อนอื่นต้องยินดีต้อนรับทุกคนที่สนใจในธุรกิจของเรา ในฐานะที่ผมเป็นหนึ่งในที่ปรึกษาทางด้านธุรกิจนี้ ผมมีความยินดีที่จะช่วยให้ทีมงานทุกๆ คนประสบความสำเร็จและมี ชีวิตที่มีอิสรภาพทางด้านเวลา ทางด้านการเงิน เพียงทุกคนเริ่มต้นที่จะเปลี่ยนแปลงชีวิตและเข้ามาทำธุรกิจนี้ เรียนรู้สิ่งใหม่ๆ ที่เข้ามา รวมถึงเปิดรับโอกาสและแบ่งปันสิ่งดีๆ เหล่านี้ให้กับทุกคน คุณก็จะประสบความสำเร็จครับ

***ย้ำ นะครับเราเปิดเผยทุกอย่างให้คุณรู้ ก่อนที่คุณจะตัดสินใจสมัคร เราไม่หลอกให้สมัครแล้วบอกเงื่อนไขทีหลัง เราทำอย่างนี้ได้เพราะเรามั่นใจในธุรกิจที่เราทำครับ

ก่อน ที่เราจะแนะนำสิ่งดีๆ ธุรกิจดีๆให้กับคนที่สนใจ ตัวเราต้องเข้าใจในสิ่งที่ทำก่อน และจึงนำความรู้และความเข้าใจของเราถ่ายทอดให้กับคนที่สนใจและคัดเลือกคน สนใจที่อยากได้ในสิ่งที่เรามี ค่อยๆ ศึกษาค่อยๆ อ่านและทำความเข้าใจจนครบทุกหัวข้อ จะทำให้เรามั่นใจและเชี่ยวชาญมากขึ้น เพื่อไม่เป็นการเสียเวลามาเริ่มศึกษากันเลยครับ Let’s Go !!!!!

ก่อนอื่นมาทำความรู้จักเกี่ยวกับบริษัทกันแบบคร่าวๆ ก่อนนะครับ

24Payturn เป็นธุรกิจเครือข่ายของไทย ที่ให้บริการเกี่ยวกับ ระบบการชำระเงินและบริการออนไลน์ เช่น ชำระค่าสาธารณูปโภค, ชำระบัตรเครดิตร, ชำระค่ามือถือรายเดือน, เติมเงินมือถือ, บริการบัตรเติมเงิน และอื่นๆอีกมากมาย ภายใต้การบริหารงานของ บริัษัท เดอะ เพาเวอร์สเตชั่น จำกัด ดูรายละเอียดบริษัทด้านล่างนี้

ชื่อบริษัท : บริษัท เดอะ เพาเวอร์ สเตชั่น จำกัด

สถานที่ตั้ง : 484/5 ถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400 หมายเลขโทรศัพท์ :โทร 0-26565728 Fax 0-29174486 E-mail pwstation@yahoo.com
เริ่มดำเนินธุรกิจ : ปี พ.ศ. 2537
ทุนจดทะเบียน : 5 ล้านบาท
ดำเนินธุรกิจ :

* รับ ออกแบบและวิเคราะห์ระบบ (System Analysis and Design) ให้ระบบงานทางธุรกิจที่กระจายกันอยู่ในฝ่ายต่างๆขององค์กรรวมเข้าด้วยกัน เป็นระบบสารสนเทศเพียงระบบเดียว หรือใช้เชื่อมโยงสำนักงานสาขาต่างๆ ขององค์กรเข้าด้วยกัน และเป็นข้อมูลสนับสนุนให้แก่ผู้บริหาร โดยใช้การออกแบบด้วยยูเอ็มแอล (UML, Unify Model Language) เช่นระบบคลังข้อมูล (Data WareHouse), Data Mining, OLAP(Online Analysis Processing), DSS(Decision Support System) เป็นต้น

* รับ พัฒนาโปรแกรมประยุกต์ ที่เป็นระบบเครือข่าย Client/Server หรือแบบใช้งานเครื่องเดียว(Desktop) ด้วยระบบฐานข้อมูล RDBMS เช่น Oracle, PostGreSQL, Access, MySQL

* Website ทุกชนิด  เช่น สำหรับบริษัท, ห้าง, ร้าน, บริษัท สำหรับทำการค้าขายแบบ E-Commerce, Web Service

* รับออกแบบและให้คำปรึกษาระบบ Network เช่นการทำระบบ Voice Over IP

* รับเขียนโปรแกรมควบคุมเครื่องจักรหรือโปรแกรมที่ใช้ในโรงงานด้วย PLC หรือ CNC

* รับพัฒนาระบบ(Implement) ด้วย linux เช่น Mail Server, Web Server เป็นต้น

* จำหน่ายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ให้คำปรึกษาด้านการวางระบบ รับซ่อมแซ่มอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ให้เช่าคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ที่เกี่ยวข้อง

* รับพัฒนาระบบ ERP (Enterprise Resource Planning) ด้วย คอมเพียร์ (Compirer)

เกี่ยวกับธุรกิจ
ธุรกิจ 24payturn เป็นธุรกิจที่ Online 100% ตั้งแต่การสมัคร ทำงาน รับเงิน เราทำผ่านอินเตอร์เน็ตทั้งหมด ธุรกิจ 24Payturn นี้เป็นธุรกิจเครือข่ายที่ทำแบบ Online 100% ไม่ใช่ลูกโซ่นะครับเพราะลูกโซ่ผิดกฏหมาย แต่ของเราถูกกฏหมาย 100% ได้รับการรับรองจากกรมทะเบียนการค้า และกรมพัฒนาธุรกิจการค้า (อ้างอิง : http://www.24payturn.com/about.php?invite=yanyong) ธุรกิจนี้ ลงทุนต่ำ ไม่ต้องขายสินค้า ไม่มีรักษายอด ไม่มีขั้นต่ำ หาได้เท่าไรเอาไปเท่านั้น ไม่มีการนัดอบรมนอกสถานที่ ทุกอย่างสามารถเรียนรู้ผ่านหน้าเว็บได้ทั้งหมด รายได้ไม่มีลดแม้คุณจะหยุดพัก มีแต่คงที่กับเพิ่มขึ้น สิ่งที่เราจะต้องลงทุนคือเราจะต้องชำระเงินให้บริษัท (ค่าสมัคร 350 บาท รายเดือน 100 บาท) เป็นค่าเช่าระบบทุกเดือน เมื่อสมัครเสร็จสมบูรณ์ บริษัทจะมีเว็บไซต์ให้คุณ เป็นลิงก์มาตราฐาน สำเร็จรูปพร้อมใช้ได้เลยครับ (ไม่ ต้องมีความรู้เรื่องเว็บไซต์) ก็สามารถทำงานนี้ได้ จากนั้นคุณก็เอาลิงก์ที่ได้ไปทำธุรกิจ โดยทำยังไงก็ได้ให้คนเข้ามาดูเว็บไซต์ แล้วสมัครใช้ระบบและร่วมธุรกิจ 24Payturn ผ่านเว็บของคุณ คุณก็จะได้เงินครับ เหมือนที่คุณกำลังดูและสนใจอยู่ในขณะนี้ เราจะมีขั้นตอนคอยบอกทุกอย่าง ทั้งเตรียมตัวยังไง หาคนที่สนใจยังไง คุยกับทีมงานยังไง รวมถึงช่วยคุณแก้ปัญหาที่เกิดขึ้น ส่วนวิธีการทำงานสามารถคุณสามารถสอบถามผมได้ทุกเรื่องผ่านช่องทางการติดต่อ ท้ายบทความครับ

บริษัทจะได้กำไรเหรอ แล้วเอาเงินจากไหนมาจ่ายเรา?

เหมือนเป็นการยิงปืนนัดเดียวได้นก 2 ตัวครับ คือ บริษัทนี้เป็นเจ้าของระบบ 24Paturn และ มีโครงการอันใหญ่โตในอนาคต แต่การที่จะทำได้นั้นต้องทำให้คนทั้งประเทศรู้จักระบบนี้เสียก่อน บริษัทจึงต้องการโฆษณาระบบ 24Payturn โดยเอาธุรกิจเครือข่ายเข้ามาช่วย ในการทำตลาด
นกตัวที่ 1 บริษัทไม่ต้องเสียเงินมากๆ ในการโฆษณา เขาจ้างเราๆ ทั้งหลายนี่หล่ะครับโปรโมทแทน
นกตัวที่ 2 ได้เงินเข้าบริษัทครับ
มาดูกันเลยครับ ว่าบริษัทจะได้อะไรบ้าง และสามารถจ่ายให้กับสมาชิกได้จริงหรือไม่

* ธุรกิจเครือข่ายทำให้บริษัทเป็นที่รู้จักได้รวดเร็วมาก แพร่หลายในวงกว้าง

*** หมายเหตุ (ข้อควรทราบ เพื่อความเข้าใจในการอ่านข้อมูล)

upline level 1 คือ คนที่คุณสมัคร ผ่านเว็บไซต์ของเค้า โดยเค้าคนนั้น

จะเป็นผู้แนะนำตรงของคุณ หรือเรียกว่า อัพไลน์ชั้นที่ 1

upline level 2 คือ คนที่ upline level 1 เป็นผู้แนะนำตรง

upline level 3 คือ คนที่ upline level 2 เป็นผู้แนะนำตรง

upline level 4 คือ คนที่ upline level 3 เป็นผู้แนะนำตรง

upline level 5 คือ คนที่ upline level 4 เป็นผู้แนะนำตรง

upline level 6 คือ คนที่ upline level 5 เป็นผู้แนะนำตรง

upline level 7 คือ คนที่ upline level 6 เป็นผู้แนะนำตรง

upline level 8 คือ คนที่ upline level 7 เป็นผู้แนะนำตรง

* เงินที่คุณจ่ายเป็นค่าสมัคร 350 บาท และ 100 บาท เป็นค่าเช่าระบบ 24Payturn

ในเดือนแรกที่คุณสมัคร คุณจ่าย 350 บาท

บริษัทก็จะเอา 150 บาท ไปจ่าย     upline level 1 ของคุณ (อาจเป็นผม)

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 2 ของคุณ

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 3 ของคุณ

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 4 ของคุณ

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 5 ของคุณ

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 6 ของคุณ

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 7 ของคุณ

เอาอีก 20 บาท ไปจ่าย     upline level 8 ของคุณ

รวมเป็น 290 บาท นี่คือนโยบายของบริษัทที่จะจ่ายให้ 8 ชั้นครับ

ซึ่งเป็นผลตอบแทนที่มากกว่าที่ไหนๆ ครับ บริษัทเครือข่ายทั่วไปนั้น มักจะจ่ายเงินให้กับสมาชิกเพียงแค่ 3-10% ของรายได้ที่บริษัทได้รับ แต่ 24Payturn จ่ายให้เรามากถึง 82.86 % เลยทีเดียว เหลืออีก 60 บาท บริษัทก็รับเต็มๆ (17.14 % เข้าบริษัท)  

พอจะมองภาพออกบ้างแล้วใช่ไหมครับ

เดือนต่อมา คุณชำระค่าเช่าระบบ รายเดือน 100 บาท

บริษัทก็จะเอา 10 บาท ไปจ่าย     upline level 1 ของคุณ (อาจเป็นผม)

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 2 ของคุณ

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 3 ของคุณ

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 4 ของคุณ

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 5 ของคุณ

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 6 ของคุณ

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 7 ของคุณ

เอาอีก 10 บาท ไปจ่าย     upline level 8 ของคุณ

รวมเป็น 80 บาท นี่คือนโยบายของบริษัทที่จะจ่ายให้ 8 ชั้น ในทุกๆเดือนที่มีการชำระค่าเช่าระบบ ครับ

ซึ่งในเดือนต่อๆมานี้ 24Payturn จ่ายให้เรามากถึง 80 % เลยทีเดียว เหลืออีก 20 บาท บริษัทก็รับเต็มๆ (20 % เข้าบริษัท)  

มองภาพออกชัดเจนยิ่งขึ้นใช่ไหมครับ

**** ถ้าเรารู้อย่างนี้ เราก็รู้เลยว่าบริษัทเขาให้เงินเราแน่ๆ ไงหล่ะครับ ทำไมจะไม่จ่ายหล่ะครับก็บริษัทยิ่งจ่าย (หมายความว่ามีสมาชิกมาก) ก็ยิ่งรวย (ยิ่งได้ 17.14% และ 20% รายเดือน ของสมาชิกทั้งหมด) แต่นั่นก็หมายถึงโอกาสในการสร้างรายได้ของเรา ก็ยิ่งมากขึ้น และมีความมั่นใจในการทำธุรกิจเพิ่มขึ้นด้วยตัวอย่างค่าตอบแทนนะครับ

บริษัทจะให้คุณ 150 บาท ต่อสมาชิก 1 คนที่คุณแนะนำตรง และอยู่ใต้สายงาน 8 ชั้นของคุณ (ได้ครั้งเดียว ต่อ 1 คนที่สมัคร)

บริษัทจะให้คุณ   20 บาท ต่อสมาชิก 1 คน ที่ดาวไลน์ในสายงาน 8 ชั้น แนะนำตรง (ได้ครั้งเดียว ต่อ 1 คนที่สมัคร)

บริษัทจะให้คุณ   10 บาท ต่อสมาชิก 1 คน ที่ทำการชำระค่าเช่าระบบ รายเดือน (ได้ทุกเดือนตลอดไป จนกว่าสมาชิกท่านนั้นจะยกเลิก)

ตัวอย่างเช่น

ถ้าเดือนแรกคุณหาได้  15 คน บริษัทก็จ่าย 2,250 บาท ให้คุณ (15 คน คูณ 150 บาท เท่ากับ 2,250 บาท)

เดือนที่ 2 คุณหาได้อีก 15 คน บริษัทก็จ่ายให้คุณ 2,250 + 150 = 2,400 บาท (2,250 บาทเกิดจากการแนะนำตรงในเดือนที่ 2 นี้ และ150 บาทเกิดจาก สมาชิก 15 คนที่คุณแนะนำในเดือนที่ 1 ชำระค่าระบบ)

เดือนที่ 3 คุณหาได้อีก 15 คน คราวนี้ บริษัทก็จ่ายให้คุณ 2,250 + 150 + 150 = 2,550 บาทจำนวนดาวไลน์นับสะสมไปเรื่อยๆ นะครับ ลองคิดดูเล่นๆ นะครับว่า ในเดือนที่ 3 คุณมีดาวไลน์ทั้งหมด 45 คน แล้วดาวไลน์คุณทุกคนมีดาวไลน์อีก 3 คนคุณจะได้เงินเท่าไร แล้วถ้า 8 ชั้น หล่ะ? ทีนี้คุณคงเข้าใจแล้วว่า รายได้ไม่มีลด มีแต่เพิ่ม แม้แต่คุณหยุดพักผ่อน รายได้ก็เพิ่มได้ เพราะดาวไลน์ของคุณไม่ได้หยุดไงครับ

เหนื่อยตอนเริ่ม นั่งรับรายได้สบายๆ ตอนหลัง

ถ้าคุณสนใจที่จะทำ ผมขอรับประกันว่าไม่มีขาดทุน ทีมของเรา (KingSearch) มี แผนงานที่ดี และมีระบบคอยช่วยเหลือทีมงานที่ดี แค่คุณเดินตามแผนงานที่เราวางไว้ก็ จะประสบผลสำเร็จได้ไม่ยาก ภายใน 12 เดือนถ้าคุณไม่เลิกทำเสียก่อน เราการันตีรายได้ 98,300 บาท/เดือน อย่างแน่นอน

สุดท้ายนี้ขอให้ทีมงานทุกท่านประสบความสำเร็จร่ำรวยดาวไลน์เป็นร้อยเป็นพัน มีรายได้หลักหมื่น หลักแสนต่อเดือน ในเร็ววันนี้นะครับ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ : ยรรยง มงคลจันทร์
MSN : mongcaljun@yahoo.com
โทร 0817967008
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กรกฎาคม 2011, 11:32:29 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 พฤษภาคม 2011, 08:25:35 »

สวัสดีครับผมชื่อ ยรรยง มงคลจันทร์ เรียกผมว่า "ตุ๋ย" ก็ได้ครับ

ผมเป็นคนหนึ่งที่ร่วมธุรกิจ 24PAYTURN กับทีมดีจังฮู้

ผมตัดสินใจสมัครเพราะ 24payturn ค่าสมัครแค่ 350 บาท
เป็นธุรกิจที่ถูกกฏหมายมีใบรับรอง การให้บริการเค้าเตอร์เซอวิซทางอินเตอร์เน็ต
เป็นธุรกิจที่ทำง่าย เพราะเป็นธุรกิจของคนไทย ใคร ๆ ก็ทำได้น่าจะหาดาวน์ไลน์ได้ไม่ยาก

หลังจากที่ ผมทำธุรกิจ 24payturn มาได้สี่เดือนกว่า
ผมสามารถทำรายได้ ได้มากกว่า 6000 บาท
ผมได้เบิกเงินรายได้ เข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพ แล้วสองครั้ง ครั้งละ 3000 บาทครับ

นอกจากนั้นยังได้ใช้เติมเงินมือถือ ได้ส่วนลดอีกด้วย
ผมเติมเงินมือถือระบบ วันทูคอล จ่ายจริง 289 บาท เงินก็เข้ามือถือไป 300 บาทครับ

ตอนนี้ทีมงานของผม มีระบบสอนการทำงานผ่านเว็บบอร์ด
และ ยังมีกลุ่มในเฟซบุ๊ค เพื่อเอาไว้แลกเปลี่ยนวิธีทำงาน
และปรึกษาการทำงานกับอัพไลน์
ทำให้ดาวน์ไลน์หลายคน เริ่มหาดาวน์ไลน์ได้
ผมก็มีรายได้ไปด้วยครับ

1. ดีจังฮู้ ตั้งปณิธานว่า "จะช่วยเหลือทีมคนสุดท้ายให้ประสบความสำเร็จ"
อย่างสุดความสามารถตามแนวทางของดีจังฮู้

2. ดีจังฮู้ ได้พัฒนาระบบ D-BUDDY เพื่อช่วยเหลือทีมในด้านต่าง ๆ อาทิ

2.1 ขั้นตอนการทำงาน

2.2 เครื่องมือในการทำงาน

-  เว็บไซต์แนะนำธุรกิจ

-  VDO แนะนำธุรกิจ ทั้ง VDO ต้นฉบับ
           และ VDO สำหรับมือถือรุ่นต่าง ๆ

-  วิธีการ Post บอร์ด

-  แผ่นโฆษณาต่าง ๆ

-  อื่น ๆ

2.3  ระบบช่วยแนะนำทีมอัตโนมัติ

ดี จังฮู้ได้พัฒนาระบบช่วยแนะนำทีมอัตโนมัติ เนื่องจาก ดีจังฮู้ ติดอันดับต้น ๆ ของ Google
ทำให้มีผู้เข้าชมต่อวันเป็นจำนวนมาก จึงทำระบบสุ่มชื่อทีมให้ได้เป็นผู้แนะนำโดยตรง
ซึ่งทำให้สมาชิกอาจได้ทีมโดยที่ไม่รู้ตัว

3. ดีจังฮู้ มีประสบการณ์จากการทดลองปฏิบัติจริง
และได้ติดต่อสอบถามข้อมูลกับทาง 24PAYTURN โดยตรง
ซึ่งมั่นใจได้ว่าข้อมูลต่าง ๆ เป็นข้อมูลที่เชื่อถือได้

4.ดี จังฮู้ จะเป็นคนแรกที่จะดำเนินคดีตามกฎหมายกับ 24PAYTURN ให้ถึงที่สุด
หาก 24PAYTURN ดำเนินการใดใด อันเป็นผลทำให้สมาชิกไม่ได้รับความเป็นธรรม

ติดต่อผมได้ที่ : mongcaljun@yahoo.com โทร : 0817967008

ข้อมูลเพิ่มเติมคลิกที่นี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กันยายน 2011, 16:37:57 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2011, 09:01:04 »

ดีจังฮู้ มีระบบ D-Buddy ไว้ช่วยในด้านต่าง ๆ ครับ

1. VDO แนะนำสมาชิกที่สามารถดาวน์โหลดไปเล่นในมือถือได้

2. เว็บไซต์แนะนำธุรกิจ ในรูปแบบของดีจังฮู้

3. ระบบช่วยแนะนำสมาชิกจากหน้าเว็บดีจังฮู้ โดยจะสุ่มชื่อสมาชิกที่สมัครผ่าน D-Buddy แล้วเท่านั้นครับ

แต่ระบบที่ผมทำขึ้นเป็นเพียงเครื่องมือช่วยเหลือเท่านั้น ซึ่่งผมคิดว่าผมทำหน้าที่ Upline ที่ดีครับ

ส่วนหน้าที่ Downline ที่ดีจะต้องทำตามแผนการตลาดเหมือนกันทุกคนครับ

ความสำเร็จจะเกิดขึ้นได้เมื่อลงมือทำครับ ดังนั้นทุกคนต้องทำงานเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2011, 11:48:27 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2011, 07:57:21 »

ระบบดีบัดดี้จะสุ่มหาดาวน์ไลน์ให้เราโดยการที่หน้าหน้าหลักของเว็บ
www.djunghoo.com จะติดอันดับการค้นหาของกูเกิ้ล ในหน้าแรกเลยนะครับ
ถ้ามีคนค้นเจอแล้วสนใจเข้าไปในหน้าเว็บ
ระบบจะสุ่มหน้าโฆษณาของสมาชิกขึ้นมาแสดงผล
ถ้าเค้าสมัคร สมาชิกท่านที่โดนสุ่มก็จะได้ดาวน์ไลน์ทันที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2011, 11:50:27 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2011, 08:21:37 »

ระบบตอบคำถามผู้สนใจผ่านหน้าโฆษณาดีจังฮู้
ถ้าผู้สนใจเข้าหน้าโฆษณาของเรา
ถ้าเค้ามีข้อสงสัย แต่ไม่กล้าโทรถามเรา
เค้าก็สามารถทิ้งคำถามไว้ในหน้าโฆษณา จะมีแบบฟอร์มให้กรอกคำถาม
แล้วดีจังฮู้จะมาตอบคำถามนี้ให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2011, 11:51:44 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2011, 08:20:44 »

ระบบการศึกษาการทำงานของทีมเรา
จะมีเว็บบอร์ด และ เฟซบุ๊ค
ให้คุณมาศึกษาวิธีการทำงาน วิธีหาดาวน์ไลน์
เรารวบรวมข้อมูลให้คุณแล้ว รอให้คุณมาเริ่มศึกษา
แล้วก็สามารถเริ่มงานได้ทันทีเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2011, 11:52:45 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 14 พฤษภาคม 2011, 10:20:38 »

นอกจากนี้เรายังมีเฟซบุ๊คของทีม
ที่จะให้คุณเข้ามา แลกเปลี่ยนข้อมูล วิธีทำงาน
และเข้ามาปรึกษาอัพไลน์ เกี่ยวกับการทำงาน ปัญหาและอุปสรรคที่พบในการทำงาน
เพื่อหาวิธีแก้ไขร่วมกัน อัพไลน์ก็จะให้คำแนะนำ เพื่อให้คุณทำงานได้อย่างมั่นใจ
และแน่นอน ที่ปรึกษาหลัก ก็คือผมเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2011, 11:54:15 โดย tuix » IP : บันทึกการเข้า
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2011, 07:58:40 »

สามารถสอบถามรายละเอียดได้เลยครับ
โดยการ add MSN มาที่ mongcaljun@yahoo.com
หรือ เมลมาที่ mongcaljun@yahoo.com
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2011, 08:23:45 »

สามารถสอบถามรายละเอียดได้เลยครับ
โดยการ add MSN มาที่ mongcaljun@yahoo.com
หรือ เมลมาที่ mongcaljun@yahoo.com
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2011, 08:28:59 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 10:01:41 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2011, 12:15:40 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2011, 10:22:55 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2011, 10:15:10 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 08:17:32 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2011, 08:40:22 »

อยากเริ่มธุรกิจหรือศึกษาข้อมูลเพิ่มเข้ามาที่นี้เลย
http://www.24-pay-turn.co.cc

สอบถามรายละเอียดได้เลยครับ
โดยการ add MSN มาคุยกันได้ที่ mongcaljun@yahoo.com
ติดต่อ ยรรยง
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2011, 08:22:41 »

อยากเริ่มธุรกิจหรือศึกษาข้อมูลเพิ่มเข้ามาที่นี้เลย

โดยการ add MSN มาคุยกันได้ที่
mongcaljun@yahoo.com
tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2011, 11:07:46 »

tuix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2011, 08:24:41 »

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 พิมพ์