jammer147
บุคคลทั่วไป
|
 |
« เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 09:25:31 » |
|
เห็นๆ ปี นี่แมงมันแพง มากๆ คนเชียงราย คงเคยกิน บ้างคนกินแล้วแพ้ มันมีปีละครั้ง  แต่ก็อร่อยดีนะ แต่ละที่ขายเท่าไรกันหรอ
|
|
|
|
|
|
jammer147
บุคคลทั่วไป
|
 |
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 09:28:09 » |
|
โลละ 600 ครับ ปีนี้เขียมขนาด  ฝนมันตกหนัก แล้วเขาก็ชอบขุดไข่มันมากิน 
|
|
|
|
jammer147
บุคคลทั่วไป
|
 |
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 09:28:46 » |
|
โลละ 600 นี้ตี่ใหน ห๊า
|
|
|
|
watinta
บุคคลทั่วไป
|
 |
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 09:29:57 » |
|
ของลำ หาเขียม ราคาก็ต้องแปงเป๋นธรรมดาครับ 
|
|
|
|
HelLO PaRTY
เตรียมอนุบาล

ออฟไลน์
กระทู้: 88

|
 |
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 09:30:20 » |
|
โลละ 600 นี้ตี่ใหน ห๊า
กาดทรายมูลคับ แต่บ่หู้ว่ามีอยู่ก่อ เพราะปีนี้ มันเขียม เขาว่ากินแล้วจะเสริมสมรรถภาพ แต้บ่แต้บ่หู้เน้อ 555
|
|
|
|
framezasabi
บุคคลทั่วไป
|
 |
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 09:48:41 » |
|
มันเกี่ยวกับเขาขุดกิ๋นไข่ก่อเจ้า
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Nai.
บุคคลทั่วไป
|
 |
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 12:51:25 » |
|
แม่ขายถ้วยละ 20 บาท (ถ้วยน้ำพริกเน้อ)
|
|
|
|
boondham
ระดับ :ป.โท
   
ออฟไลน์
กระทู้: 3,111
|
 |
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 12:55:04 » |
|
|
|
|
|
risa
บุคคลทั่วไป
|
 |
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 12:59:13 » |
|
เก็บเองได้หลาย
|
|
|
|
|
|
|