เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 19:38:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  ~DD Car And Wax~ ซักแห้ง/อบโอโซนภายในรถยนต์ฺ ไร้ซึ่งสารเคมี
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ~DD Car And Wax~ ซักแห้ง/อบโอโซนภายในรถยนต์ฺ ไร้ซึ่งสารเคมี  (อ่าน 4152 ครั้ง)
MANOON513
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2011, 18:18:31 »

ถ้าไม่เอาซักภายใน

เอาแค่ขัด เคลือบสี ล้างห้องเครื่อง เท่าไหร่ครับพี่

พอดีหลังคาวงจรไฟฟ้าเยอะเกินอะครับ เสียว ยิงฟันยิ้ม

:
สวัสดีครับ
ผมทำธุรกิจนี้มาเกือบสามสิบปี
ถ้าเกิดความเสียหายจากขั้นตอนการทำงาน
ทางร้านยินดีรับผิดชอบความเสียงหาย
ถ้าบริการไม่ถูกใจหรือสะอาดไม่เป็นที่พอใจของลูกค้า
เรายินดีทำให้ฟรี
ลองเข้ามาทดลองทำดูได้ครับไม่พอใจไม่คิดเงิน
ขอบคุณ คุณกบฏ และลูกค้าทุกท่านที่มอบความไว้วางใจให้ผมรับใชครับ
รองเข้ามาดูวิธีการซักแห้ง รับรองไม่เหมือนใครในเมืองไทย
ตอนนี้ผมกำลังจะเปิดสอนการทำธุรกิจซักแห้ง
ทั้งซักแห้งเสื้อผ้า,ซักแห้งตามบ้าน(โซฟาที่นอนผ้าม่านหลุย),ซักแห้งภายในรถยต์
ถ้าใครสนใจปรึกษาได้ฟรีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 พฤษภาคม 2011, 18:24:33 โดย มนูญ » IP : บันทึกการเข้า
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2011, 19:22:31 »

มาร่วมกันทำบุญ....ดีกว่าครับ...

อย่าพูดเรื่อง เงิน ทอง ธุรกิจเลยครับ...

จากสูงสุด สู่สามัญ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2011, 22:50:27 »

พรุ่งนี้เรามีงานซักแห้งคฤหาสน์หลังใหญ่ พร้อมเรือนรับรองอีก 2 หลัง
พรมปูทางเดิน  ที่นอน  หมอน  โซฟา  และผ้าม่าน  ที่เราต้องจัดการด้วยวิธีการและเครื่องมือที่ทันสมัย  ไร้ซึ่งสารเคมี
พรุ่งนี้จะเก็บภาพการทำงานมาฝากนะคะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขอบพระคุณทุกท่านที่ได้ร่วมทำบุญสร้างสนามเด็กเล่นกับทาง DD Car And Wax มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Autocar_เชียงราย
มัธยม
**

nineyin

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2011, 10:33:05 »

กลัวไอน้ำนั่นแหละครับ 55

ปล.เห็นว่าไปขอลายเซ็น อ.ปูไว้ด้วยนิครับ อิอิ

ไอน้ำแรงดันสูง...อัดลงเบาะ ครับ...ถ้าไม่ทำเพดานบอกได้ครับ...

แต่สไตล์ วีไอพี. ของท่านยิ้น เด็ดมากๆเลยครับ...

แม่นแล้วครับท่านยิ้น...พอดีผมชื่นชอบผลงานของ อ.ปู มากๆ

ถึงแม้จะอ่านไม่รู้เรื่องก็ตาม...คนอะไรเอา ไอโฟน มาจูนเครื่องเสียงรถได้

เก่งจริงๆ...แล้วใครบอกล่ะครับเนี่ย...เขินจัง เหมือนบ้าดาราเลย...

ปล.IM 10 เจอตัวเจ้าของหรือยังอ่ะครับ...อยากได้มากๆ เลย....

อ.ปู แกเป็นคนใจดีมากครับ อบรมกับแกสองรอบได้ความรู้มาใช้ในวิชาชีพเยอะเลย

บางร้านเปิดมาเป็น 20 กว่าปี เชื่อเลยครับว่ายังไม่รู้ลึกเท่าร้านที่เข้าอบรมไปสองรอบนี้

คราวนี้ละครับ วงการเครื่องเสียงรถยนต์เชียงราย โกอินเตอร์ระดับโลกแน่นอนครับ

ส่วนเจ้าของ IM 10 ยังไม่เห็นแม้แต่เงาเลยครับ

ถ้าไม่เอาซักภายใน

เอาแค่ขัด เคลือบสี ล้างห้องเครื่อง เท่าไหร่ครับพี่

พอดีหลังคาวงจรไฟฟ้าเยอะเกินอะครับ เสียว ยิงฟันยิ้ม

:
สวัสดีครับ
ผมทำธุรกิจนี้มาเกือบสามสิบปี
ถ้าเกิดความเสียหายจากขั้นตอนการทำงาน
ทางร้านยินดีรับผิดชอบความเสียงหาย
ถ้าบริการไม่ถูกใจหรือสะอาดไม่เป็นที่พอใจของลูกค้า
เรายินดีทำให้ฟรี
ลองเข้ามาทดลองทำดูได้ครับไม่พอใจไม่คิดเงิน
ขอบคุณ คุณกบฏ และลูกค้าทุกท่านที่มอบความไว้วางใจให้ผมรับใชครับ
รองเข้ามาดูวิธีการซักแห้ง รับรองไม่เหมือนใครในเมืองไทย
ตอนนี้ผมกำลังจะเปิดสอนการทำธุรกิจซักแห้ง
ทั้งซักแห้งเสื้อผ้า,ซักแห้งตามบ้าน(โซฟาที่นอนผ้าม่านหลุย),ซักแห้งภายในรถยต์
ถ้าใครสนใจปรึกษาได้ฟรีครับ

ขอบคุณครับผม พอดีเรื่องของเรื่องรถออกมาราวๆ 4 เดือนเองครับ

แถมยังไม่ได้ใช้อีก จอดโชว์ไว้ที่ร้านเฉยๆอะครับ

ส่วนชุดหลังคา+ภายในก็เพิ่งทำเสร็จหมาดๆเลยครับ

เลยเห็นว่ามันยังสะอาดอยู่เลยครับ

เลยอยากจะทำแค่ภายนอกครับผม

จะได้ร่วมทำบุญด้วยคนครับ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 พฤษภาคม 2011, 10:36:14 โดย Autocar_เชียงราย » IP : บันทึกการเข้า
aotang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2011, 10:35:08 »

อยู่ใกล้บ้านยังไงถ้ารถสกปรกอีกที จะไปใช้บริการนะครับ  ร้านฝ้ายทองเลยใช่ไหมครับ
เท้าสะเอวคลับ Ver.CaZzAmAnIaN
ระดับ :ป.โท

LuV me LuV My CatZ

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2011, 11:19:58 »

ของเค้าดีจิง ตอนนี้ เหมือนรถป้ายแดงเลยคับ อิิิอิ

Ford Fiesta Chiang Rai Club ทักทายกันได้คับ
https://www.facebook.com/groups/227123194107248/
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 14 พฤษภาคม 2011, 16:15:43 »

มาช่วยกันร่วมทำบุญ...กันครับ...รายได้ 50%

ไม่หักค่าใช้จ่าย มอบให้น้องๆ ผู้ด้อยโอกาสครับ

กระทู้นี้ถ้าหมดโครงการ ผมจะขอย้ายไปห้องซื้อขาย จิปาฐะ นะครับ...

จากสูงสุด สู่สามัญ
เท้าสะเอวคลับ Ver.CaZzAmAnIaN
ระดับ :ป.โท

LuV me LuV My CatZ

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 10:23:14 »

แวะมาดันคับ

Ford Fiesta Chiang Rai Club ทักทายกันได้คับ
https://www.facebook.com/groups/227123194107248/
MANOON513
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 22:24:26 »

อยู่ใกล้บ้านยังไงถ้ารถสกปรกอีกที จะไปใช้บริการนะครับ  ร้านฝ้ายทองเลยใช่ไหมครับ

ใช่ครับ  ร้านฝ้ายทองซักแห้ง ครับ
โทรติดต่อหรือนัดเวลาล่วงหน้าได้ที่ 086-5878006  ได้ครับ
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นพิเศษให้ด้วยนะครับ  ตามนี้ครับ http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=47399.0
MANOON513
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2011, 22:29:52 »

ของเค้าดีจิง ตอนนี้ เหมือนรถป้ายแดงเลยคับ อิิิอิ

เราดูแลรถคุณประดุจรถของเราครับ
ดีใจที่ได้รับความพึ่งพอใจจากลูกค้า 
ขอบคุณที่ให้กำลังใจครับ
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นดีดี  ที่เราจะยกทีมไปให้บริการซักแห้งกันถึงที่บ้านเลยครับ

ภายในสัปดาห์นี้ (23-27 พ.ค.) 

>>>>>>>>>>>  ซักแห้งรถยนต์ 1 คัน  แถมซักแห้งที่นอนให้ฟรี  1 หลัง
>>>>>>>>>>>  ซักแห้งบ้าน 1 หลัง  แถมซักแห้งรถยนต์ให้ฟรี  1 คัน

ฝากด้วยนะครับ

SuPeRmAn
มัธยม
**

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 17 มิถุนายน 2011, 09:17:03 »

ผมก็อยากไปใช้บริการครับ..แต่อยู่ไหนล่ะครับผม

ถ้าบินได้....
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2011, 11:07:48 »

ผมก็อยากไปใช้บริการครับ..แต่อยู่ไหนล่ะครับผม

ตกใจ ตกใจ

ต้องขออภัยมากมายค่ะ  กระทู้นี้ตกไปนานมาก  พึ่งกลับมาอ่าน  มีท่านสมาชิกเข้ามาสอบถาม

รบกวนดูตามลิ้งค์นี้ http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=47399.0
หรือโทรสอบถามได้ที่ 0 8 6 - 5 8 7 8 0 0 6  ได้ตลอดเวลาค่ะ

...ขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ...

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
muchmoremen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2011, 16:23:27 »

แวะมาดันคับผม
หน้า: 1 [2] พิมพ์