เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 23:30:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  ฝากติดตามเพจด้วยนะคะ เครื่องสำอางค์ อาหารเสริม
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ฝากติดตามเพจด้วยนะคะ เครื่องสำอางค์ อาหารเสริม  (อ่าน 176 ครั้ง)
ampmiie
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 12 มิถุนายน 2016, 14:31:19 »

ฝากสินค้าน้องใหม่ด้วยนะคะ
https://www.facebook.com/Beauty-shop-by-ampmiie-1718261118428042/?ref=aymt_homepage_panel
   item ใหม่ ที่สาวๆ ต้องมี ร้อน ฝน หนาว ยุงกัดแขนขาลาย ปวดใจ ต่อไปนี้หายกังวลได้ ด้วย Rika/ริกะบอดี้โลชั่นที่ผสานคุณค่าของสารสกัด คลอลาเจนและกลูต้าไธโอน ช่วยปรับสภาพผิวให้ดูขาวกระจ่างใส พร้อมตรงเข้าบำรุงผิวให้เรียบเนียนยิ่งขึ้น ด้วยเนื้อโลชั่นที่บางเบา ซึมเรวไม่เหนียวเหนอะหน่ะ พร้อมกลิ่นหอมเย้ายวนนานตลอดวัน
 - บำรุงผิวขาวขึ้นภายใน 2 อาทิตย์
 - ผสมพอกผิวอ่อน ๆ ใสขึ้น ทันทีหลังใช้ ไม่โบ๊ะ ไม่ติดขน
 - ลดการอักเสบของผิวหนัง แผลยุงกัด หรือแผลอื่น ๆ
วิธีใช้ : ทาบำรุงผิวกาย เป็นประจำทุกเช้าเย็น
เลขที่ใบรับแจ้ง 10-1-5905555
ขนาด 100 กรัม
ราคา 220 บาท ‼️
ของแท้ของจริง สั่งซื้อกับตัวแทนนะคะ
สอบถามสั่งซื้อ inbox หรือ@line
http://line.me/ti/p/IllYuUYSOi

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 มิถุนายน 2016, 09:13:41 โดย ampmiie » IP : บันทึกการเข้า
ampmiie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2016, 09:00:59 »

รีวิวจากผู้ใช้จริงค่ะ

ampmiie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 มิถุนายน 2016, 09:12:24 »

สนใจสอบถามได้นะคะ
ampmiie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2016, 09:43:57 »

ฝากเข้าติดตามเพจสินค้าด้วยนะคะ สินค้ามีทั้งงานแท้และงานมิลเลอร์ค่ะ ราคาไม่แพงน๊า
ใครอยากกางร่มให้กับผิวหน้า เรามีครีมกันแดดผสมรองพื้นนำเสนอค่ะ 
ใครอยากขาว เรามีทั้งยาขาว ครีมบำรุงผิวขาว
ใครอยากอึ๊ม เรามีทั้งยานมโต ครีมนวดอัพไซส์
ยาของเรามี อย. ของแท้ ปลอดภัยนะคะ
ใครอยากเพิ่มความกระชับให้กับน้องสาว หรือแก้ปัญหาตกขาว น้องสาวมีกลิ่น เราก็มีตัวช่วยแนะนำค่ะ สินค้าดีจริง เราจึงกล้าขาย แค่คุณลองเปิดใจ
ใครอยากสวย เราก็มีจัดให้ค่ะ เครื่องสำอางค์ มีทั้งแท้ และมิลเลอร์ ให้เลือกได้ตามความชอบ ตามกำลังทรัพย์ ลิป MAC ของแท้เราก็มีนะคะ สินค้าเคาร์เตอร์แบรนด์ สนใจชิ้นไหนสอบถามเราได้ค่ะ แม่ค้าใจดีไม่วีนไม่เหวี่ยงนะคะ ขายจริงส่งจริง ไม่โกงค่ะ เช็คประวัติได้
Facebook แม่ค้า Ampmiie peachayapa
Page สินค้า https://www.facebook.com/Beauty-shop-by-ampmiie-1718261118428042/?ref=aymt_homepage_panel
สินค้าบางตัวไม่มีในเพจสามารถสอบถาม ทักแชท ได้ค่ะ หรือตามหาสินค้าชิ้นไหนสอบถามก่อนได้ค่ะ ไม่ซื้อไม่ว่าจ้า
ยังมีสินค้าอีกหลายตัวที่ไม่ได้ลงในเพจ เนื่องจากเพิ่งสร้างเพจขึ้นมาใหม่ ตามหาตัวไหนทักแชทมาสอบถามได้ค่ะ
ampmiie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2016, 09:47:49 »

สินค้าพร้อมส่งค่ะ ครีมบำรุงผิวขาว Rika ตัวนี้แม่ค้าใช้เองด้วยนะคะ ราคาแค่ 220.- ขนาด 100 กรัม เชียงแสนนัดรับได้ค่ะ ที่อื่น ปณ. ลทบ 30 ems 40

หน้า: [1] พิมพ์