เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 16:04:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  กีฬา (ผู้ดูแล: bm farm, ⒷⒼ*, Krit_66, ©®*)
| | |-+  SK Tool แหล่งช้อปปิ้ง ออนไลน์ มีสินค้ามากมายให้เลือก ค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน SK Tool แหล่งช้อปปิ้ง ออนไลน์ มีสินค้ามากมายให้เลือก ค่ะ  (อ่าน 649 ครั้ง)
wathanya
ผู้หญิงไร้เงา
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2015, 20:22:07 »

กระเป๋าติดหลังอานจักรยาน (ไม่ต้องใช้ตะแกรงหลัง)

EMS +60 บาท (สั่งหลายชิ้นหลายอย่างค่าส่งก็ 60)

คุณสมบัติสินค้า

ราคา 950 บาท

น้ำหนัก:  380 g=ตัวกระเป๋า

ขาจับหนัก 400 g ทำจากโครงเหล็กเกรด A

ขนาด: 30cm * 16cm * 19cm

ระบุสีที่ต้องการ: มีสีดำ และสีแดงให้เลือกครับ

กระเป๋าติดหลังอานจักรยาน เกรด A (SAGA RIDER)

บางล็อตอาจจะไม่ได้ screen ว่า saga rider นะครับ ขึ้นอยู่กับผู้ผลิต แต่เหมือนกันทุกอย่างครับ

เตรียมพร้อมสำหรับปั่นไกลๆ ด้วย SAGA RIDER ครับ

ไม่ต้องต่อกะแกรงหลังให้เกะกะ

รุ่นนี้มีเปิดออกมาจะแยกเป็น 2 ส่วนนะครับ

ด้านบนจะมีช่องซิบแบ่งครึ่งกระเป๋า ถ้าไม่แบ่งก็แค่รูดซิบออก

ด้านล่างบุกันกระแทกอย่างดีพร้อมสายรัดของข้างในครับ

และยังมีช่องซิบเล็กต่างหากครับไว้ใส่น็อต หรือ money ครับ

ข้างในไม่ต้องพูดถึงครับ ใส่ของได้เยอะมาก

ทำจากวัสดุอย่างหนาเกรด A

มีถุงกันน้ำแบบให้ด้วยครับ

กระเป๋ารุ่นนี้มาพร้อมขาจับกับอานจักรยานอยู่ในชุดเลยนะครับ

ไม่ต้องเสียเงินซื้อเพิ่ม

Specifications

1. The EVA hard foam case.
2. 360 ° reflective of design, night riding are more safety.

3. Pump attachments on the base.

4. Large-space design make it easier for using.

5.Size: 30cm * 16cm * 19cm

6. With additional metal framework.

7.แถมถุงผ้าหุ้มกันน้ำ
สนใจสินค้า
http://sktool.lnwshop.com/
www.facebook.com/SK-Tool
Line ID // @rfb7946s

wathanya
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2015, 20:40:19 »

กระเป๋าจักรยานวางบนอาน Touring B-soul 
คุณสมบัติสินค้า
น้ำหนัก:  900 g
ขนาด: ยาว 30 cm กว้าง 14 cm สูง 17 cm (สูงขยายด้วยซิบได้ถึง 25 cm)
ระบุสีที่ต้องการ: มีสีดำสีเดียวครับ

กระเป๋าจักรยาน ตะแกรง หลัง touring เกรด A Brand ดัง B-soul
เตรียมพ ร้อมสำ หรับปั่น ไกลๆ ด้วย B-Soul ครับ

กระเป๋าจักรยาน รุ่นนี้มีช่องใส่ของด้า นข้างซ้ายขวาที่เ ปิดซิบออกมา แล้วข้างในของ กระเป๋าจักรยาน ยังใส่ของในซิบ ปล่อย ห้อ ยขยายลงม าด้าน ข้างได้อี กครับ ข้าง นึงของกระเป๋าทัวร์ริ่ง เป็น ผ้าร่ม
อีกข้างของ กระเป๋าทัวร์ริ่ง เป็นตาข่าย สำหรับใ ส่ของเปียกชื้น (หมายถึงซิบด้านในอีกทีนะครับ)
ด้านหลังของกระเป๋าทัวร์ริ่ง ก็มีซิบเล็กๆสำหรับใส่ของชิ้นเล็กได้อีก
ข้างในของ กระเป๋าทัวร์ริ่ง ไม่ต้องพูดถึงครับ ใส่ของไ ด้เยอะและข ยายได้อีกครับ

กระเป๋าจักรยาน ทำจากวัสดุอย่างหนาเกรด A 
มาพร้อมสายสะพาย และถุงกัน น้ำแบบ ซ่อนในซิบด้านล้างให้ด้วยครับ
ถุงกันน้ำ นี่ยึด ติดกับซิ บด้านล่างครับ แค่ดึงออ กมาคุ มอีกที
ย้ำอีก ทีว่างา นเกรด A ครับ

สนใจสินค้า

wathanya
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2015, 20:51:06 »

EMS +60 บาท (สั่งหลายชิ้นหลายอย่างค่าส่งก็ 60)

หน้ากากป้องกันฝุ่น-แดด UV จักรยาน

ราคา 140 บาท
คุณสมบัติ หน้ากากกันฝุ่น
น้ำหนัก:  35 g
ขนาด: หน้ากากกันฝุ่น free size ไม่ต้องห่วงว่าใหญ่หรือเ ล็กครับ เพราะเป็นแถบ ตีนตุ๊กแก และผ้ายืดครับ ปรับได้ตามใจ
ระบุสีที่ต้องการ: หน้ากากกันฝุ่น มีสีดำสีเดียว นะครับ

หน้ากากกันฝุ่น รุ่นนี้หุ้มทั้งคอครับ ใช้แล้วคอ ไม่ดำด้วยครับ
หน้ากากกันฝุ่น รุ่นนี้ใช้สะดวกกว่าผ้าบลัฟเยอะครับ ลองดูจะ ติดใจครับ ราคาก็ถูกมาก

ทุกกิจกรรมที่เราทำ ไม่ว่าจะเป็น ขี่จักรยาน ขี่มอเตอร์ไซด์ วิ่งกลางสวน ตีกอล์ฟ ปีนเขา เราต้องเอาหน้าเราสัมผัส กับฝุ่นละออง แสงแดด แมลง ความร้อน/เย็น ต่างๆ แต่ปัญหาเหล่านี้จะหมดไป เพราะอุปกรณ์ ผลิตภัณฑ์สวมใส่เพื่อป้ องกันความเย็น ฝุ่นละออง แมลง และรังสี UV
เหมาะสำหรับการขับขี่รถจักรยาน รถจักรยานยนต์ ปีนเขา วิ่งออกกำลังกาย หรือทำกิจก รรมกลางแจ้งต่างๆ แม้กระทั่งจะเป็นการใส่กับหน้ากากดำน้ำเพื่อป้ องกันไม่ให้ยา งรัดหน้ากา กกินผมยังได้
หน้ากากกันฝุ่น ควันแ ละมลพิษ บนท้ องถนน ยี่ห้อ X-SPORT ปกป้องมั่นใจกว่าด้วย มาตรฐานสากล จากต่างประเทศ ที่สามารถกรองฝุ่น ควัน มลพิษในอากาศ และสารเคมี ได้ดีเยี่ยม ช่วยป้องกันร่างกายคุณให้ปลอดภัย จากสารก่อมะเร็ง และ โรคภัย อื่นๆ ที่มีสาเหตุจากการ สูดดมมลพิษ สารเคมี ภูมิแพ้

วัสดุด้านนอกของ หน้ากากกันฝุ่น เป็นยาง ยืดพิเศษ เป็นยา งสังเคราะห์ ที่มีความยืดหยุ่นตัวสูง เป็นยางที่มีคุณส มบัติตามต้องการในการใช้งานได้หลายอย่าง หรือสามารถผลิตเพื่อใช้งานได้ในสภาวะต่างๆ อาทิ สภาวะทนต่อน้ำมัน ทนความร้อน ทนความเย็น ฯลฯ

หน้ากากกันฝุ่น เหมาะสำหรับผู้ขั บขี่รถจักรยานยนต์ นักปั่นจักรยาน บุคคลทั่วไปที่ต้อง อยู่ในสภาวะแวดล้อม ที่มีมลพิษในอากาศสูง โรงงาน บริเวณที่มีควันพิษ ละอองฝุ่น สารเคมี บนท้องถนน

สนใจสินค้า

หน้า: [1] พิมพ์