เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 15:09:30
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  สอบถามที่ซื้อหมวกไอ้โม่งหน่อยครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน สอบถามที่ซื้อหมวกไอ้โม่งหน่อยครับ  (อ่าน 1515 ครั้ง)
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2011, 22:54:56 »

หน้านี้ฝุ่นเยอะ อยากใส่หมวกป้องกันฝุ่นบ้าง มีใครพอจะแนะนำร้านได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

* spd_2010100322223_b.jpg (32.45 KB, 269x373 - ดู 935 ครั้ง.)

กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 08:35:51 »

ร้าน ฟาส เชียงใหม่ครับพี่...หรือว่าสั่งตามหนังสือ นักเลงมอไซค์ ก็ได้ครับ

มีแบบคูล....อะไรซักอย่างด้วยครับ ใส่แล้วเย็นครับ ไม่ร้อนครับ...ไม่เหม็น

ครับ...

จากสูงสุด สู่สามัญ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 09:05:31 »

ร้าน ฟาส เชียงใหม่ครับพี่...หรือว่าสั่งตามหนังสือ นักเลงมอไซค์ ก็ได้ครับ

มีแบบคูล....อะไรซักอย่างด้วยครับ ใส่แล้วเย็นครับ ไม่ร้อนครับ...ไม่เหม็น

ครับ...

ขอบคุณครับ ไม่ค่อยได้ไปเชียงใหม่อะ หาเอาแถวนี้ก่อนนะครับ หรือมีใครไปบ้างน้อ จะไ้ด้ฝากซื้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 12:00:24 »

ขอบคุณครับ ไม่ค่อยได้ไปเชียงใหม่อะ หาเอาแถวนี้ก่อนนะครับ หรือมีใครไปบ้างน้อ จะไ้ด้ฝากซื้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สั่งที่นี่เลยครับพี่...

http://www.dirtshopthailand.com

มีของเยอะ...ดีครับ..

เด็กชายมังคุด ฆ่าตุ๊ดด้วยมือเปล่า
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 15:44:10 »

ถนนคนเดินครับ มีขายครับ แบบในรูป 3 m ครับ 

หรือ ไอโม่งของ อัลพายก็มีนะครับ แต่ต้องรอไปแม่สายก่อน

ฮิฮิ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 16:22:51 »

สั่งที่นี่เลยครับพี่...

http://www.dirtshopthailand.com

มีของเยอะ...ดีครับ..

ขอบคุณครับ เคยสั่งรองเท้าจากที่นี่เหมือนกัน แต่หมวกไอ้โม่งหาไม่เจออะ  แหะ ๆ

ถนนคนเดินครับ มีขายครับ แบบในรูป 3 m ครับ 

หรือ ไอโม่งของ อัลพายก็มีนะครับ แต่ต้องรอไปแม่สายก่อน

ฮิฮิ

ถนนคนเดินมีด้วยเหรอ สงสัยต้องไปเดินบ้างล่ะ ส่วนแม่สายนี่ไม่ได้ข้ามไปฝั่งโน้นนานแล้ว

dekdoi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 16:26:24 »

ร้านพี่พูนครับ อยู่ใน CR night เก่า สี่แยกหมอพีระ หลังร้านของถูกอ่ะครับ  อ่ะครับ เพิ่งไปซื้อมาเหมือนกัน พี่เขาจะขายที่ถนนคนเดินหน้าอำเภอครับ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 16:35:03 »

ร้านพี่พูนครับ อยู่ใน CR night เก่า สี่แยกหมอพีระ หลังร้านของถูกอ่ะครับ  อ่ะครับ เพิ่งไปซื้อมาเหมือนกัน พี่เขาจะขายที่ถนนคนเดินหน้าอำเภอครับ

ขอบคุณครับ ไว้จะลองไปหาดูพรุ่งนี้ครับ

anu8888
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2011, 12:48:06 »

โลตัส มีแน่นอน ผมเกยเห็นอยู่

"Imagination is more important than knowledge."
      - - Albert Einstein - -
      จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ที่มี
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2011, 14:38:16 »

โอ้ว...เชียงรายมีขายด้วยอ่ะ...

เอาไว้ไปอุดหนุน นะครับ...

หน้า: [1] พิมพ์