เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 10:41:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารร่วมกัน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารร่วมกัน  (อ่าน 13837 ครั้ง)
jodisratana
มัธยม
**

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2010, 10:07:09 »

คราวหน้าไม่พลาดแน่อยากเจอเว็บมาสเตอร์คุยเรื่องสมิงเคลิ้มยังจำได้ไหม555

ฉันมองสิ่งที่ฉันมี ไม่มองสิ่งที่ฉันขาด ^^
ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2010, 15:45:08 »

ตอนนี้เด็ก ๆ ที่นี่กำลังรวบรวมเงินสมทบทุนให้
ได้ครบเมื่อไรจะโทรเลขไปบอกนะครับ  ยิงฟันยิ้ม
เอ รู้สึกว่าครูจะโอนตังค์ก่อนใครเลยนะครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2010, 15:50:08 »

ตอนนี้เด็ก ๆ ที่นี่กำลังรวบรวมเงินสมทบทุนให้
ได้ครบเมื่อไรจะโทรเลขไปบอกนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

เผื่อผมด้วยนะคับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
♥ idogpom ♥(บุคคลไปทั่ว)
ระดับ ป.ตรี

อินเตอร์เน็ตความเร็วศูนย์ HS7UUP

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2010, 18:15:38 »

กว่าจะได้ตังค์ครบต้องขุดจี้กุ่ง หาหนอนแด้  เก็บผักสีเสียด ฯลฯ  ยิงฟันยิ้ม

เอ รู้สึกว่าครูจะโอนตังค์ก่อนใครเลยนะครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
khonwan
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2010, 18:52:49 »

อยากจะไปร่วมงานด้วย แต่ติดธุระจริงๆค่ะ เอาไว้โอกาสหน้าละกันนะคะ อยากเจอตัวเป็นๆของสมาชิกทุกท่านเลย ขอให้สนุกมากๆนะคะ
ordinaryboy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 00:59:24 »

ดีใจด้วยนะท่านสมาชิก
ได้พอกันแล้ว
แต่น่าเสียดายนัก
ที่กระผมกลับขึ้นไปไม่ได้
ต้นเดือนติดประชุมที่สำนักงานใหญ่
โอกาสหน้าไปแน่นอนนะครับ
ขอหื้อม่วนหลายๆๆ

มิตรภาพ-ไม่มีวันตาย
คนไกลบ้านเกิด
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 01:35:24 »

อยู่ไกลแก่จ้าวบ่ได้ไปกินต้วยกินเผื่อกันผ่องเด๋อจ้าว ยิ้ม
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 10:06:32 »

ทุกท่านที่ลงชื่อร่วมรับประทานอาหารในวันอาทิตย์ที่ 31 ม.ค 53
กรุณาชำระเงินตามจำนวน ด้วยนะครับ

หลังจากวันที่ 29 หากท่านใดไม่ชำระเงินจะถือว่าท่านไม่ได้ไปนะครับ เพราะเราต้องได้จำนวนคนที่แน่นอนก่อน เพื่อสั่งรายการอาหารให้ครบ

** ไม่รับจ่ายหน้างานนะครับ

ข้อมูลชำระเงิน
http://www.chiangraifocus.com/forums/meeting/

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 10:26:23 »

งานนี้ท่าน WM ตั้งอกตั้งใจเพื่อพี่น้องสมาชิกเชียงรายโฟกัสเลยเจ้า

มาปะหน้าปะต๋ากั๋นนักๆ เน้อ 

ได้รับเกียรติจากคุณครูไก่  confirm มาแล้วเจ้า  ยิ้มเท่ห์

ส่วนครู idogpom  เก็บตังค่าอาหาร 150 ได้แล้ว  เหลือเก็บค่าน้ำมัน ฮ. ตี้จะขับลงมาจากดอยเจ้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

วันนี้ย่าโอนตังหื้อเน้อเจ้าท่าน WM   พร้อมหลายๆ ท่านตี้ฝากย่ามาโตย

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ระดับ ป.ตรี

อินเตอร์เน็ตความเร็วศูนย์ HS7UUP

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 10:39:41 »

ฮ.ไม่ว่างได้รถถังมาแทนครับ  ยิงฟันยิ้ม

งานนี้ท่าน WM ตั้งอกตั้งใจเพื่อพี่น้องสมาชิกเชียงรายโฟกัสเลยเจ้า

มาปะหน้าปะต๋ากั๋นนักๆ เน้อ 

ได้รับเกียรติจากคุณครูไก่  confirm มาแล้วเจ้า  ยิ้มเท่ห์

ส่วนครู idogpom  เก็บตังค่าอาหาร 150 ได้แล้ว  เหลือเก็บค่าน้ำมัน ฮ. ตี้จะขับลงมาจากดอยเจ้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

วันนี้ย่าโอนตังหื้อเน้อเจ้าท่าน WM   พร้อมหลายๆ ท่านตี้ฝากย่ามาโตย
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 10:44:39 »

ฮ.ไม่ว่างได้รถถังมาแทนครับ  ยิงฟันยิ้ม

ฮ.มันจ้าครับ  เดียวผมเอารถหุ้มเกราะไปฮับบ่อครับ ครูป้อม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 11:12:59 »

ฮ.ไม่ว่างได้รถถังมาแทนครับ  ยิงฟันยิ้ม

ตกลงไปสอนหนังสือหรือว่า

ไปเป็นทหารตะเข็บชายแดนเนี่ย
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 15:56:31 »

กว่าจะได้ตังค์ครบต้องขุดจี้กุ่ง หาหนอนแด้  เก็บผักสีเสียด ฯลฯ  ยิงฟันยิ้ม

จะอี๊จะเอาเครื่องบินมาก่อนกา คุณครูดอย ... คอยรัก ....
แว่ฮับกำเน้อ ที่เมืองพาน ..... จะอยู่ป๋ายเสา AIS รอขึ้นเครื่อง ฯ

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 15:58:45 »

ท่าน WM ครับ
ถ้าไม่ได้ลงทะเบียน แต่ไปร่วมในงานเลยได้ไหมครับ
เพราะตอนนี้ ยังไม่แน่ใจว่า วันที่ 31 มกราคมจะว่างหรือเปล่า
ถ้าได้ จะทำให้ปลอดโปร่งโล่งใจมากที่สุดครับ

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 17:49:58 »

ถ้าไม่ได้ลงทะเบียน แต่ไปร่วมในงานเลยได้ไหมครับ
เพราะตอนนี้ ยังไม่แน่ใจว่า วันที่ 31 มกราคมจะว่างหรือเปล่า
ถ้าได้ จะทำให้ปลอดโปร่งโล่งใจมากที่สุดครับ

ถ้าไม่ได้ลงทะเบียน เราจะมีปัญหาเรื่องการสั่งอาหารครับ เพราะต้องได้จำนวนคนที่ไปจริงๆ ครบในวันที่ 29 แล้วไปยืนยันรายการอาหารและจำนวนคนกับทางร้านฯ เืพื่อจะได้จัดโต๊ะและสั่งทำอาหารให้พอกับจำนวนคนที่ไปครับ

ขอใช้กติกาเดียวกันหมดเลยนะครับ "ต้องลงทะเบียนและชำระเงินเท่านั้น"

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 21:02:55 »

เรื่องสำคัญเอาไว้ทีหลังก็ได้  เอาเรื่องจำเป็นก่อนครับ  ยิงฟันยิ้ม

NORTHSIAM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 21:12:24 »

ผมไปคนเดียวได้ไหมครับ ไม่รู้จักใครเลย ไม่ค่อยได้โพสด้วยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ อิอิ ยิ้มเท่ห์

ผมเลิกงานเย็น ไปซัก 19.00 น. จะทันไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 มกราคม 2010, 21:14:25 โดย NORTHSIAM » IP : บันทึกการเข้า
bird
มัธยม
**

30+โสดออนเซล

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 21:17:37 »

มาได้ทุกคนคับมารู้จักกันคับ

ลูกโป่งสวรรค์  ซุ้มลูกโป่ง ตกแต่งสถานที่ด้วยลูกโป่ง  เปิดแพรคลุมป้าย  081-9613310 Facebook อาทิตย์ บำรุงพงศ์
NORTHSIAM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 21:22:57 »

งานมีถึงกี่โมงครับ งานเริ่ม 16.00 น. ถ้าไปซักทุ่มกว่าจะทันไหมครับ
bird
มัธยม
**

30+โสดออนเซล

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2010, 21:29:25 »

ทันคับถ้าให้ดีมาสอบถามกันหน้าบอร์ดใหมคับhttp://www.chiangraifocus.com/forumsลายละเอียดเพียบคุยถามหน้าห้องเลย

ลูกโป่งสวรรค์  ซุ้มลูกโป่ง ตกแต่งสถานที่ด้วยลูกโป่ง  เปิดแพรคลุมป้าย  081-9613310 Facebook อาทิตย์ บำรุงพงศ์
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 พิมพ์