เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 10:19:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารร่วมกัน
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 พิมพ์
ผู้เขียน ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารร่วมกัน  (อ่าน 13836 ครั้ง)
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #120 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2010, 23:12:07 »

โอนตังแล้วเจ้า

อ้ายแก้วซอมพอ  อ้ายแสนแมน  อ้ายบ้านงานไม้  ละก่อกอย่าเจ้า ยิงฟันยิ้ม

แล้วอ้ายหยอยคุงจะไปไหนอะเจ้า  ไปเจอกันซักกำเดียวก่อยังดีนาเจ้า

...แล้วปะกั๋นเน้อ...

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #121 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2010, 23:18:04 »

555  ไม่รู้จักใครเลย

เด๋วได้นั่งสึงแน่ๆ

ฮือๆๆๆๆ

วัยรุ่นต่ำกว่าซาวมีนักก่อคับ

ผม 15 อยู่เลย
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #122 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2010, 23:23:21 »

น่าดีขอยคนได้ไปเนาะ  ร้องไห้

อิอิ เดี๋ยวเราขอรอรอบต่อๆๆไป ใกล้บ้านเมื่อไรจะไปทันทีเลย  ยิงฟันยิ้ม

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
MetalArt
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #123 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2010, 23:29:38 »

555  ไม่รู้จักใครเลย

เด๋วได้นั่งสึงแน่ๆ

ฮือๆๆๆๆ

วัยรุ่นต่ำกว่าซาวมีนักก่อคับ

ผม 15 อยู่เลย
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มีครับ ผมก้อพึ่ง 18 อยู่เลย.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #124 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2010, 23:32:01 »

ถ้าวันจริงเห็นไอ้ตัวเล็กเข้าไป

ก็ไปทักทายกันเด้อคับ

ผมมันขี้อายน่ะ

อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
MetalArt
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #125 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 08:18:57 »

วันนี้..เค้ารับจ่ายตังค์..วันสุดท้ายแล้ว..ใครยังไม่จ่าย..รีบๆหน่อยนะ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Z@kuy@ & A!nE
ชั้นประถม
*

« ตอบ #126 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 10:18:09 »

ถ้าลงชื่อแล้วไม่แล้วไม่ได้ไป ก็เลยม่ายได้โอนเงินจาเป็นไรมะครับ

เพื่อน" เหมือนน้ำ ไม่มีรสชาดแต่ขาดไม่ได้

"แฟน" เหมือนข้าว บางครั้งไม่หิวแต่ก็ต้องกิน

"ชู้" เหมือนเหล้า รู้ว่าไม่ดี แต่ก็ช๊อบชอบ

"กิ๊ก" เหมือนน้ำหวาน นานๆทีก็โอ บ่อยไปก็เลี้ยน

"แฟนเพื่อน" เหมือนเหล้าเถื่อน ร้อนแรง แต่อันตราย
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #127 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 10:26:39 »

ถ้าลงชื่อแล้วไม่แล้วไม่ได้ไป ก็เลยม่ายได้โอนเงินจาเป็นไรมะครับ
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อันที่จริงอยากใ้ห้คนที่ลงทะเบียนทั้งหมดไปกันใ้ห้ครบทุกคนนะครับ แต่หากท่านลงทะเบียนไปแล้วติดภาระกิจหน้าที่การงาน หากยังไม่ได้โอนเงินก็สามารถแจ้งยกเลิกได้ครับ

ทางเว็บฯ ก็จะนับจำนวนเฉพาะผู้ที่โอนเงินให้เท่านั้นครับ
ที่้ต้องให้โอนเงินก่อน เพื่อให้ทราบจำนวนคนที่จะไปจริงๆ เพราะจะได้สั่งรายการอาหาร และแจ้งให้กับทางร้านทราบว่าจะไปกี่คน เพื่อจะจัดสถานที่ให้เพียงพอ

++ ไม่รับจ่ายตังค์หน้างานนะครับ  ++
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 มกราคม 2010, 11:18:48 โดย เว็บมาสเตอร์ » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #128 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 10:30:59 »

วันนี้..เค้ารับจ่ายตังค์..วันสุดท้ายแล้ว..ใครยังไม่จ่าย..รีบๆหน่อยนะ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สมาชิกท่านนี้ตื่นเต้นน่าดู... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สมาชิกท่านใดตี้จะมางานแล้วบ่มีพลขับ  เรียกใช้บริการอ้ายบ้านงานไม้ได้ก่อเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #129 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 11:22:24 »

ไม่ไปละคนหลาย

อายๆๆๆๆ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #130 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 11:46:00 »

อายๆๆๆๆ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

ไม่รู้หรอจ๊ะ  ท่าน WM บัญญัติโทษสำหรับผู้ที่เกี่ยวข้องแล้วไม่มาร่วมงานไว้ยังไง

ไว้ถามท่าน WM หรือ ท่านพี่ pok havana ดูเองเน้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สมาชิกท่านใดเปลี่ยนใจ๋ หรือพอจะเคลียร์เวลาได้ อยากไปร่วมมีตติ้งพบปะสังสรรค์ตวยกั๋น  ต๋อนนี้ยังทันเน้อเจ้า  เฮาเปิดโอกาสลงทะเบียนได้ถึง พรุ่งนี้เช้า

โอนตังแล้วโทรมาแจ้งท่าน WM และชาวคณะได้เลยเจ้า....   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 มกราคม 2010, 11:58:31 โดย !!~กอย่า~!! » IP : บันทึกการเข้า

MetalArt
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #131 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 11:53:48 »

ไม่รู้หรอจ๊ะ  ท่าน WM บัญญัติโทษสำหรับผู้ที่เกี่ยวข้องแล้วไม่มาร่วมงานไว้ยังไง

ไว้ถามท่าน WM หรือ ท่านพี่ pok havana ดูเองเน้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตามนั้นเลยครับ..พี่น้อง..ลูกหลาน..ต๋านเต้า..คนเฒ่าหัวหงอก.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
MetalArt
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #132 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 22:49:36 »

สมาชิกท่านนี้ตื่นเต้นน่าดู... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สมาชิกท่านใดตี้จะมางานแล้วบ่มีพลขับ  เรียกใช้บริการอ้ายบ้านงานไม้ได้ก่อเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ได้ๆ..คิดหัวละ 200 บาทขาดตัว.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
poseidon
มัธยม
**

« ตอบ #133 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 02:12:21 »

เสียดายจังครับ
เดินทางกลับ กทม วันอาทิตย์พอดีเลย

อยากรู้จักเพื่อนๆสมาชิกทุกคนนะครับ
NORTHSIAM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #134 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 09:18:39 »

ขอโอนตอนเช้านี้ได้เลยไหมครับ  เมื่อคืนเลิกงานไปเที่ยวงานพ่อขุน ยิ้มเท่ห์ ไม่ได้โอนเลยครับ ถ้าตอนนี้ทันจะไปโอนให้ไม่เกินเที่ยงนี้ครับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #135 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 10:30:33 »

ขอโอนตอนเช้านี้ได้เลยไหมครับ  เมื่อคืนเลิกงานไปเที่ยวงานพ่อขุน ยิ้มเท่ห์ ไม่ได้โอนเลยครับ ถ้าตอนนี้ทันจะไปโอนให้ไม่เกินเที่ยงนี้ครับ

ไม่มีปัญหาค่ะ  รบกวนโทรแจ้งด่วนๆ หลังจากโอนด้วยนะคะ

boondham
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #136 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 13:14:32 »

ฝากพี่ผมด้วย นะครับ   NORTHSIAM

ผมไม่ได้ไปอยู่ไกลไปนิด นะครับ คุณ  กย่า

กลุ่มคุยแลกเปลี่ยน เรื่องการพัฒนา สิ่งปลูกสร้าง เรื่องราวต่างๆของเชียงราย https://www.facebook.com/groups/273622956012759/
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #137 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 13:38:59 »

WM ครับ ตอนซัก 3-4โมง ผมจะเอาตังของเพื่อนผมไปจ่ายตี่สำนักงานเน้อครับ  ตี่จื่อ ออสติน ครับ

ขออภัยตี่ไปจ่ายช้าครับ  บ้านเขาอยู่ไกลครับ  ตู้โอนมันบะมีวะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #138 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 13:51:46 »

WM ครับ ตอนซัก 3-4โมง ผมจะเอาตังของเพื่อนผมไปจ่ายตี่สำนักงานเน้อครับ  ตี่จื่อ ออสติน ครับ

ขออภัยตี่ไปจ่ายช้าครับ  บ้านเขาอยู่ไกลครับ  ตู้โอนมันบะมีวะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตอนนี้WM ไม่ได้อยู่หน้าคอม กำลังเอารายชื่อส่งให้ทางร้าน  ยังไงลองโทรหา WM ตอนนี้เลยนะคะ เผื่อว่ายังทัน ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #139 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 13:58:12 »

ตอนนี้WM ไม่ได้อยู่หน้าคอม กำลังเอารายชื่อส่งให้ทางร้าน  ยังไงลองโทรหา WM ตอนนี้เลยนะคะ เผื่อว่ายังทัน ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ;Dเืกือบไม่ทัน  ขอบคุณนะครับ  สัก3-4 โมงจะเอาตังไปจ่ายเย้อครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 พิมพ์