เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 09:00:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  เคยเบื่อไหม
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เคยเบื่อไหม  (อ่าน 550 ครั้ง)
@@beem@@
สักวัน ผมจะเป็นนายก !!
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 10:22:12 »

เบื่อกับความรู้สึกเดิมๆๆๆๆ

ที่ทำอะไรไปไม่ได้

แค่จะพูด ก็ไม่รู้จะทะเลาะกันไหม

เรื่องเดิมๆๆๆ  แต่มันติดที่ไม่ชอบจริงๆๆ ไม่รู้ ชาตินี้ทั้งชาติ เขาจะเข้าใจเราไหม

ไม่อยากเปิดเฟส เปิดไลน์เลย เห็นเมื่อไร ความรู้แย่ขึ้นมาทันที  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
inwprint
ระดับ ป.ตรี

ทุกสิ่งได้ถูกเตรียมไว้หมดแล้ว

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 12:33:47 »

เอาตรงๆนะครับ ปัญหาของคุณคืออะไร คือมีคนมาเม้นเหมือนจีบแฟนคุณ หรือว่ายังไง มีคนมาโพสทามไลน์ แฟนคุณแบบเป็นห่วงเป็นใยหรือว่ายังไงครับ ถ้าแบบนั้นบางครั้งมันเป็นความรู้สึกดีๆที่มีให้จากอีกฝ่ายแค่นั้น ไม่จำเป็นต้องเอามาทะเลาะกัน เพราะ คนเราควรจะยินดีที่มีคนรักนะครับ ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับเรื่องนี้หรือเปล่า นะ ผิดพลาดต้องขออภัย

@@beem@@
สักวัน ผมจะเป็นนายก !!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015, 14:07:10 »

เอาตรงๆนะครับ ปัญหาของคุณคืออะไร คือมีคนมาเม้นเหมือนจีบแฟนคุณ หรือว่ายังไง มีคนมาโพสทามไลน์ แฟนคุณแบบเป็นห่วงเป็นใยหรือว่ายังไงครับ ถ้าแบบนั้นบางครั้งมันเป็นความรู้สึกดีๆที่มีให้จากอีกฝ่ายแค่นั้น ไม่จำเป็นต้องเอามาทะเลาะกัน เพราะ คนเราควรจะยินดีที่มีคนรักนะครับ ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับเรื่องนี้หรือเปล่า นะ ผิดพลาดต้องขออภัย

ผมคงไม่โลกสวยขนาดนั้นมั่งคับ
inwprint
ระดับ ป.ตรี

ทุกสิ่งได้ถูกเตรียมไว้หมดแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2015, 11:53:11 »

ผมคงไม่โลกสวยขนาดนั้นมั่งคับ
ผมไม่ได้โลกสวยนะ มันคือการให้เกียรติซึ่งกันและกัน ไม่ก้าวก่ายจนล้ำเส้น ที่ผมพูดได้ เพราะผมเคยผ่านมาผมเคยเป็นแบบที่คุณเคยเป็น สุดท้ายตอนนี้ ผมกับคนๆนั้นก็ต่างคนต่างอยู่ 

สุดท้าย ทุกอย่างนั้นแล้วแต่คุณ

CK SPEED PART
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2015, 12:30:17 »

คบกันแล้วมีความรู้สึกกดดันตัวเอง ทำให้บั่นทอนสุขภาพจิตเรานะครับ
ถ้าเป็นผมคงจะมองคนที่คบแล้วสบายใจ ไม่มีพิษภัย และผมต้องเป็นตัวของตัวเองได้มากที่สุดครับ
แมวใจดี
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2015, 17:17:55 »

สำหรับพี่. พี่ชอบที่แฟนมีเสน่ห์ คือเป็นคนใส่ใจคนอื่นๆๆ มองโลกแง่ดี
แต่แฟนชอบหว่านเสน่ห์. คงต้องถามกลับกันว่าถอยหลังดีมั้ย
อะไรๆๆๆที่ทำจะได้ง่ายด้วยไม่ต้องใส่พาสเวิร์ดมากมายจนตัวเองก็ลืม
  คนไม่ใช่ทำแทบตายก็. ไม่ใช่
  แต่คนที่ใช่ไม่ต้องทำอะไรเลยมันก็ใช่จ้ะ
automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2015, 17:38:30 »

ตกใจ  เคยเบื่อ แต่เบื่อหนู ไม่เบื่อแมว อิอิ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

การเมืองไม่ยุ่ง การมุ้งไม่เกี่ยว เฮฮาลูกเดียวสบายใจ
นายตะเข้
ระดับ :ป.โท

...แพ้ไม่เป็น...

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2015, 16:08:07 »

ผมไม่เคยเบื่อความรัก..แม้นไม่สมหวังก็ตาม"รักเธอเสมอ" ยิงฟันยิ้ม

... กลัวอะไรกับโลกใบนี้ ...
Chilla_King
midafXD
ชั้นประถม
*

อย่าดีแต่เป็นคน...แต่จงเป็นคนที่ดี.

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2015, 18:13:53 »

ชีวิตคู่

* ชีวิตคู่.jpg (54.21 KB, 346x336 - ดู 69 ครั้ง.)

หน้า: [1] พิมพ์