เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 11:29:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  คอมพิวเตอร์-สินค้าไอที (ผู้ดูแล: [ตา-รา-บาว], K€nGja1, Art_it, chiohoh, nuifish, >> A.P.COMPUTER <<, Active Oper)
| | |-+  ขายโน้ตบุ๊ค ราคาถูก หลายตัวครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายโน้ตบุ๊ค ราคาถูก หลายตัวครับ  (อ่าน 553 ครั้ง)
jimmy_t99
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2014, 08:53:17 »

จิมมี่ครับ 096-0248113

NB HP 6530B Core2Duo 2.0GHz RAM DDR2 1GB HD SATA 160GB DVD RW WIFI แบต OK สภาพสวย
NB HP 6530B
CPU Core2Duo 2.0GHz
RAM DDR2 1GB
HD SATA 160GB
DVD RW
WIFI
แบต OK แบตเก็บได้แต่ละเครื่องประมาณ 1 - 2 ชม. สภายสวยครับ
ขาย 4200 บาท

DELL GX520
P4 3.0GHz 775
DDR2 1G
CD ROM
HDD NB sata 40G ผมเอาฮาร์ดดิสก์โน้ตบุคมาใส่ครับ

โน้ตบุ๊ค NEC VF-6 Core2Duo 2.53GHz

NB NEC VF-7
Core2Duo 2.53GHz
HD SATA 160GB
DVD ROM
แบตเตอร์รี่เก็บไฟได้ประมาณ1-3 ชั่วโมงครับ
สภาพใหม่มากครับ 95% ขึ้นไปทุกเครื่องครับสภาพเหมือนของใหม่ครับ
เป็นสินค้านำเข้าจากญี่ปุ่นครับ ทุกตัวยังไม่เคยผ่านการซ่อมมาครับ
เป็นเครื่องหมดสัญญาเช่าอายุการใช้งานไม่เกิน 2 ปี
ผลิตจากญี่ปุ่นทนทานครับ การใช้งานปกติเหมือนเครื่องไทยทุกอย่างครับ
แถมWiFi แบบ USB ครับ รวมราคา 4300 บาท ถ้าไม่เอา WiFi  ขาย4100

โน้ตบุ๊ค NEC VF-6 celeron 2.0 GHz

NB NEC VF-6
celeron 2.0 GHz
HD SATA 80GB
DVD COMBO
ตัวนี้แบ็ตเก็บไปประมาณ 30 นาทีครับ
ขาย 3300 บาท ไม่เอาwifi ลดได้ 3100 บาทครับ
เป็นสินค้านำเข้าจากญี่ปุ่นครับ ทุกตัวยังไม่เคยผ่านการซ่อมมาครับ

สภาพ 95% ขึ้นทุกตัวครับสภาพเหมือนของใหม่ครับ

jaruwat thawong
เตรียมอนุบาล
*

หางานประจำทำคัฟ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2014, 22:03:35 »

ตัวแรกลดได้เท่าไหร่คัฟ
หน้า: [1] พิมพ์