เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 23:38:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  ขายเสื้อมือสองค่ะ หลากหลายแนวค่ะ ของแม่ค้าเอง จัดตู้ใหม่ไม่มีเก็บแล้วค่ะ อิอิ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายเสื้อมือสองค่ะ หลากหลายแนวค่ะ ของแม่ค้าเอง จัดตู้ใหม่ไม่มีเก็บแล้วค่ะ อิอิ  (อ่าน 740 ครั้ง)
Monalisa249
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2014, 23:31:20 »

มีเสื้อที่เก็บไว้จนรูปร่างเปลี่ยนใส่ไม่ได้แล้วหลายตัวค่ะ เพราะชอบซื้อมาเก็บไว้เผื่อไปงานนู่นนี่  แต่แล้วก็ไม่ได้ใส่ค่ะ  บางตัวหาซื้อไม่ได้แล้ว น้องๆ ที่ชอบแต่งตัวแนวแปลก ไม่เหมือนใคร แวะมาดูได้ตลอดนะคะ จัดตู้ใหม่ เลยแบ่งมาขายบ้าง ถูกๆค่ะ บางตัวใส่ครั้งเดียว ลองดูก่อนนะคะ สนใจ ติดต่อ Inbox ได้ค่ะ แม่ค้าเป็นคุณครู ไม่โกงค่ะ ช่วงนี้ลงไปบางส่วนก่อนพอดีปิดเทอมมีเวลาจัดห้องน่ะคะ่ สอบถามได้นะคะ
พร้อมส่งในตัวเมืองเชียงราย และไปรษณีย์ค่ะ
หรือจะแวะเข้ามาดูก่อนได้นะคะ อยู่หลังแมคโครค่ะ โทรนัดได้ มีเยอะsize S และM ค่ะ
เบอร์โทร 083-9443738
url=http://upic.me/show/53013958][/url]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 ตุลาคม 2014, 21:20:00 โดย Monalisa249 » IP : บันทึกการเข้า
Monalisa249
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2014, 21:34:08 »

เพิ่งเสร็จจากภารกิจดูแลครอบครัวค่ะ  แวะมาทักทาย สาวๆ ท่านใดสนใจสอบถามได้นะคะ ทั้งLine : Nittaya tuwakam  และทางโทรศัพท์ค่ะ ใจดีไม่เรื่องมากค่ะ ราคาถูกสมน้ำสมเนื้อค่ะ

Monalisa249
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2014, 21:37:32 »

สนใจสอบถามได้นะคะ ยินดีๆๆค่ะ :D
Monalisa249
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2014, 22:29:16 »

ยิ้มกว้างๆ สอบถามได้นะคะ ทุกตัวยังอยู่ครบเลย แวะมาทักทายก่อนเข้านอนค่ะ สาวๆ ที่ชอบสไตล์ Mix and Match  พลาดไม่ได้นะคะ รีบๆ จองเลย
 เสื้อถักแบบอาร์ตๆ ใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้น สวยนะคะ  เดี๋ยวนี้หาซื้อไม่ค่อยมีแล้ว ตัวนี้ถนอมมากค่ะ คิดแค่ 120-

เสื้อตัวนี้สีแดงเลือดหมูค่ะ สาวๆ ผิวสองสีใส่แล้วขับผิวด้วยล่ะ แม่ค้ารับรอง ใส่กับกางเกงยีนส์ จะสั้นหรือยากก็สวยเท่ห์ไม่เบานะคะ หรือจะใส่กับกระโปรงก็ดูน่ารัก ดึงแขนลงมาเห็นไหล่สักข้างก็เซ็กซี่เบาๆคะ  คิดไป 100 -

Monalisa249
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2014, 22:32:55 »

มาสนุกกับการแต่งตัว แบบประหยัดๆกันค่ะ สาวๆ สนใจตัวไหนฝากข้อความได้นะคะ แม่ค้าแวะหาทุกวันค่ะ
Monalisa249
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2014, 10:32:48 »

:Dสวัสดีค่ะ...สาวๆ...แวะชมได้นะคะ.ชอบตัวไหนสอบถามได้0839443738
สะดวกตลอดค่ะ...ยินดีใหคำแนะนำค่ะ...ไลน์ได้นะคะรอๆค่ะ
Monalisa249
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2014, 19:24:30 »

วันนี้ มีเสื้อสวยอีกสองแบบมานำเสนออีกแล้วค่ะ
เสื้อกล้ามผสมผูกคอ เท่ห์ และแอบเซ็กซี่เล็กๆ เพราะเว้าด้านหลังค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์ตัวสั้นๆ จะดูน่ารัก เท่ห์ๆ ค่ะ ตัวนี้ 100 บาทค่ะ

เสื้อยืดสีเหลืองนวล ลายดอกไม้ ตรงคำว่า Flower มีประดับเพชรเล็กๆ น่ารักมากค่ะ ใส่แล้วขับผิว ดู ใสๆ อ่อนกว่าวัยเยอะเลยค่ะ ตัวนี้ 80 บาทค่ะ

สนใจสอบถามได้นะคะ ในเชียงรายพร้อมส่งด้วยตัวเองค่ะ ติดต่อมาเลย ซื้อหลายตัวลดได้ค่ะ

Monalisa249
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2014, 15:51:17 »

:oว้าวๆสอบถามได้นะคะ...สนใจจับจองได้ค่ะ...แต่ละตัวมีแนวของตัวเองค่ะ
สาวๆสนุกกับการมิกซ์แอนด์แมท...แวะทางนี้เลยค่ะ
Monalisa249
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2014, 19:43:44 »

ทุกตัวยังอยู่ครบค่ะ สอบถามได้ ในเชียงรายส่งได้ถึงที่เลยนะคะ
Monalisa249
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2014, 21:42:39 »

::)เสื้อผ้าสวยๆ แวะมาดันก่อนเข้านอนค่ะ ฝากข้อความได้นะคะ ของดีๆทุกตัว
Monalisa249
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2014, 08:10:10 »

ยิ้มสวัสดีเช้าวันพักผ่อนค่ะ
สาวๆ คนไหนอยากช๊อบปิ้งกับเรา เชิญได้เลยนะคะ แม่ค้าใจดี ไม่เรื่องมาก วัันนี้จะลงรูปเสื้อผ้าอีกล๊อตนึงล่ะ ช่วงบ่ายๆค่ะ เพราะเดี๋ยวจะไปรื้อตู้อีกละ ตัวไหนสวยแล้วไม่ค่อยมีโอกาสได้ใส่
จะขออนญาตส่งต่อเลยนะคะ  อย่าลืมแวะเวียนมาดูและสอบถามได้ค่ะ ราคาคุยกันได้
naipak007
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2014, 20:56:10 »

;)สวยๆค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์