เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 14:23:41
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  อยากได้เพื่อนพาไปออกกำลังกายคะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน อยากได้เพื่อนพาไปออกกำลังกายคะ  (อ่าน 1323 ครั้ง)
Filmberly
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 13:58:44 »

อยู่เชียงรายคนเดียว แต่อยากออกกำลังกายไม่มีเพื่อนงะคะ ไม่กล้าไปออกกำลังกายคนเดียว  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ยาวเยียด
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 14:44:21 »

อยู่เชียงรายคนเดียว แต่อยากออกกำลังกายไม่มีเพื่อนงะคะ ไม่กล้าไปออกกำลังกายคนเดียว  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ช หรือ ญ หล่ะครับ หายากหน่อยนะในนี้ หาคนพาไปดื่มมี  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เรา...แสวงหาฝั่ง.....คือ.....นิพพาน..
Maxver77
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 14:48:49 »

ลานเว สนามบินเก่าครับ มีคนแยะ หาเพื่อนได้ไม่ยากหรอกๆๆ
เดิน วิ่ง ปั่นจักรยาน กีฬาอื่นๆเพียบๆ
Ironmaiden

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 14:54:18 »

อ้าว...แล้วอยู่แถวไหนล่ะนิ
bug_creative
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 15:01:56 »

ปกติเล่นเวทอยู่บ้าน นานๆ ไปฟิตเนสที แต่เท่าที่ได้ยินมา สนามบินเก่าคนเยอะครับ ลองผ่านๆ ไปดูครับ
pp.2524
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 15:40:16 »

ผมก็ว่างนะครับ ตอนเย็นหลังเลิกงานก็ไปออกกำลังที่สนามบินทุกวันครับถ้าไม่รังเกียจเชิญครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 15:43:03 »

เลิกงานผมก็ว่าง ชอบออกกำลังกายประจำครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวใหน เดี๋ยวผมจะปั่นจักรยานไปรับ ยิ้มกว้างๆ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ironman
มัธยม
**

จุ๊ก กรู..!วันละนิด จิตแจ่มใส

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 16:29:27 »

มาถูกที่แล้วจ๊ะเว็ปนี้คนใจดีเยอะ เจ้าชู้ก็แยะ นักดื่มยิ่งนัก   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

การย่ำอยู่กับที่ "ก็คือการเดินถอยหลัง"
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 20:13:10 »

เลิกงานผมก็ว่าง ชอบออกกำลังกายประจำครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวใหน เดี๋ยวผมจะปั่นจักรยานไปรับ ยิ้มกว้างๆ
ไปตางเขื่อนแม่สรวยครับ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
Filmberly
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 21:16:03 »

อยู่แถวสันโค้งน้อยค่ะ ชาย หญิงก้ได้ค่ะ อยากมีเพื่อนออกกำลังกาย ชอบตีแบทงะ^^
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2014, 06:56:29 »

นั้นน่ะครับเสี่ยซักวันปั๋นไปแอ่วเขื่อนบ๋อ ผมมาอยู่นี้ได้ปอจะสองปีล่ะยังบ่าเกยไปเขื่อนกำเตื่อ ยิ้มกว้างๆ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2014, 08:06:44 »

นั้นน่ะครับเสี่ยซักวันปั๋นไปแอ่วเขื่อนบ๋อ ผมมาอยู่นี้ได้ปอจะสองปีล่ะยังบ่าเกยไปเขื่อนกำเตื่อ ยิ้มกว้างๆ
ผมกำลังขายรถไปนี่ครับ เดียวได้คันใหม่ก่อนครับ แล้วจะไปแอ่วหา  ครับ กลัวจะบ่ามีแฮงปั่นน่ะครับ ต้องไปออกกำลังฟิตร่างกายดีๆก่อนน่อ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
frog
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2014, 09:00:22 »

อยู่แถวสันโค้งน้อยค่ะ ชาย หญิงก้ได้ค่ะ อยากมีเพื่อนออกกำลังกาย ชอบตีแบทงะ^^
"
'
'
ไปที่สวนสาธารณะที่หาดเชียงรายสิ ใกล้ดีด้วย อากาศก็ดี คนก็เยอะ...
Filmberly
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2014, 12:22:06 »

ขอบคุณทุกคนคะ ไว้ จะลองไปดูทุกๆที่ ที่แนะนำ นะ คะ
may222
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 11:32:33 »

ครับๆๆผมก็ชอบตีแบตครับ ไปด้วยกันไหมครับ
natsuyazumi9
ชั้นประถม
*

--- FREEDOM WITH ME & WITH MY LIFE ---

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 12:30:07 »

เล่นแบตที่ว่านี่....ตีในคอร์ทรึเปล่าค่ะ ---- ถ้าใช่...น่าสนค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พอดีเพิ่งย้ายมาทำงานอยู่ที่เชียงรายได้ปีกว่า  ไม่ค่อยรู้ที่ทาง  ว่ากำลังจะหาเพื่อนปัดฝุ่นตีแบตเพราะห่างหายมา 5 ปีอยู่พอดีค่ะ
(เล่นพอได้...ไม่เก่งมากนะคะ)

....ยังไงก็ขอยื่นไปสมัครก๊วนตีแบตด้วยคนนะคะ.... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

--- You might meet a hundred acquaintances ---
            Just to find a few special friend.
Sanchez
มัธยม
**

True Love Never Grows Old. "รักแท้ไม่เคยแก่ชรา"

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 13:12:20 »

คนรักสุขภาพ นักขึ้นทันตา  ยิงฟันยิ้ม
@@beem@@
สักวัน ผมจะเป็นนายก !!
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 13:17:49 »

เดียวไปฝึก ก่อนเน้อ เล่นเป้นแล้วจะมาเล่นตวย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Maxver77
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 13:20:47 »

มาถูกที่แล้วจ๊ะเว็ปนี้คนใจดีเยอะ เจ้าชู้ก็แยะ นักดื่มยิ่งนัก   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ซักปาดน่อๆๆๆๆๆอ้ายๆๆๆ55555555555
Filmberly
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2014, 13:54:47 »

ตีแบตนี้ไม่ได้ตีเป็นจริงเป็นจังหรอกคะ. เพียงเล่นเพื่อความสนุกโต้ไปโต้มา ให้ได้วิ่งได้เหงื่อ สนุกดีคะ อังคารที่แล้วไปตีกับรุ่นพี่ที่มหาลัย ตอนเยนที่ สนามกีฬากลาง. สนุกดีคะแต่ลมแรงไปหน่อย
หน้า: [1] 2 พิมพ์