เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 01:56:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  คุณคิดว่าผู้หญิงเลิกกับแฟนตอนอายุ 33 ปีจะหาแฟนใหม่ได้ไหม
หน้า: 1 2 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน คุณคิดว่าผู้หญิงเลิกกับแฟนตอนอายุ 33 ปีจะหาแฟนใหม่ได้ไหม  (อ่าน 4378 ครั้ง)
may222
ชั้นประถม
*

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2014, 19:20:01 »

มาเป็นแฟนกันไหมครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Tossapol
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2014, 20:35:10 »

มาเป็นแฟนกันไหมครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สุดยอด  บอกตรงๆไม่ต้องอ้อมค้อมให้เสียเวลา
peton
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2014, 22:05:31 »

...อายุนัก ตั๋วเลือกยิ่งน้อยลงๆๆๆๆ...ยกเว้น...

...ดารา .นางงาม .นางแบบ .ตุ๊กกี้  อิ อิ.

บ่าแน่หนาต๋อนเลิกกะแฟนอายุ 36 คนเข้าแถวจีบตรึมเน้อออ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
บางคน43แล้วยังแย่งกันจีบเลย..ผมเป็น1ในนั้น..อิอิ
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 08:55:09 »

สุดยอด  บอกตรงๆไม่ต้องอ้อมค้อมให้เสียเวลา

555+  ก่อนที่จะรู้จักแฟนคนนี้บอกประวัติก่อนนะค่ะให้โอกาศตัดสินใจเพราะเป็นแล้วเลิกไม่ได้นะค่ะ  อายุ33 ทำงานออกแบบเลี้ยงตัวเองได้สบายๆๆ หนี้สินไม่มี มีลูกติดหนึ่งคนค่ะอยู่ที่บ้านแฟนเก่า และก็ต้องกลับบ้านพร้อมแฟนเก่าปีละครั้งให้ลูกเห็นหน้าพร้้อมกัน นิสัยส่วนตัวเปิดเผยค่ะ ชอบไปวัดนะค่ะ  โอเคไหมค่ะรับได้ไหม..... ถ้ารับได้ก็ลองดูค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 08:56:31 »

...อายุนัก ตั๋วเลือกยิ่งน้อยลงๆๆๆๆ...ยกเว้น...

...ดารา .นางงาม .นางแบบ .ตุ๊กกี้  อิ อิ.

บ่าแน่หนาต๋อนเลิกกะแฟนอายุ 36 คนเข้าแถวจีบตรึมเน้อออ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
บางคน43แล้วยังแย่งกันจีบเลย..ผมเป็น1ในนั้น..อิอิ

จริงเหรอค่ะ อิจฉาจัง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แสดงว่ามีดีจริง
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 09:32:43 »

อ้อลืมบอก คุณmy22 หน้าตาไม่ใช้หน้าเวปนะ แต่ว่าเหมือนนางพันธุรัตน์นะค่ะรับได้ไหม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม คือเลือกเกิดไม่ได้นะเคยได้แค่นั้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อิงอิง
มัธยม
**

กว่าจะถึงวันนั้น....ยิ่งไกลห่าง

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 12:39:57 »

หาได้แน่นอนค่ะ แฟนใหม่ หาได้ง่าย แต่คนรักที่ดีๆๆๆ หาได้ยากค่ะ ยิงฟันยิ้ม

มีความสุขบนทางที่เลือกเอง..แม้จะเดินโดยไม่เห็นปลายทาง
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 16:50:32 »

อืมม์ แล้วอย่างนี้แจงพอจะหาแฟนใหม่ได้บ้างไหมเนี่ย อ่ะล้อเล่งน๊า ผู้หญิงอย่างเราเก่งอยู่แล้ว ใจเย็นๆค่ะ จขกท. ถึงเวลาเค๊าก็มาเอง สำหรับแจงแล้วอายุ 33 เป็นเพียงตัวเลข ใจเราเป็นสาวน้อยซะอย่าง อายุทำอะไรเราไม่ได้หรอกค่ะ นี่พูดเลยเพราะอา่ยุเท่ากัน 55 สู้ๆๆๆนะคร๊า เพื่อนคนนี้เป็นกำลังใจให้จ้าว

ขอบคุณค่ะแจงดีใจจังที่มีเพื่อนเพิ่มขึ้น
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 16:51:28 »

หาได้แน่นอนค่ะ แฟนใหม่ หาได้ง่าย แต่คนรักที่ดีๆๆๆ หาได้ยากค่ะ ยิงฟันยิ้ม

พี่ก็คิดอย่างนั้นละค่ะ ขอบคุณนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
9phon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 18:02:53 »

เจอดีๆ เจอไวๆนะครับ

ถึงไม่ใช่คนดี แต่ขอทำความดี ให้ได้มากที่สุด เท่าที่เราทำได้
แมวใจดี
มัธยม
**

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2014, 18:33:22 »

ไม่ต้องเจอ แต่ให้ถูกหวยแบบงวดนี้ทุกงวด สาธุ
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2014, 09:39:04 »

เจอดีๆ เจอไวๆนะครับ
ไม่ต้องเจอ แต่ให้ถูกหวยแบบงวดนี้ทุกงวด สาธุ

**ขอบคุณค่ะพี่พลขอให้พี่พลผ่านปัญหาไปได้และได้สมหวังกับคนที่รักอยู่เหมือนกันนะค่ะ

**เพื่อนแคทเราว่าซื้อหวยมาหลายครั้งยังไม่ถูกเลยครั้งนี้ซื้อถูกเราว่าเหมือนความรักแหละเราต้องรักถูกคนสักวัน (แต่ตอนนี้ก็อกหักเหมือนเดิมเย็นนี้เชิญที่ห้องนะเพื่อน 285 สองกลม กินแบบตามเงินค่าหวยที่ได้ ได้ค่าหวยสองพันเลี้ยงเพื่อนหนึ่งพัน 5555+++

เพลงปลอบใจตัวเองค่ะ****

ชายในฝัน เงาในน้ำ เหมือนเมฆลอยอยู่ในอากาศ
ดุจความรักที่ไม่เอื้อมอาจ แหวกสายธารไปใกล้ชิดเงา
เมฆบนฟ้าคอยตั้งเค้า เปลี่ยนรูปเงาไม่ยอมหยุดนิ่ง
ใจของคนไหวกว่าทุกสิ่ง เปรียบปอยเมฆผกผันเพียงชั่วยาม

ค่ำบางคืนไม่กล้าเมา แต่คืนนี้เราไม่เมาไม่ได้
เพราะความรักที่พลัดพรากไป ยากเกินใจจะตัดได้ลง
คงเป็นเพราะสวรรค์ไม่ส่ง นรกไม่สร้างรักจึงจางร้างใจ
เหลือแต่ตัวบาดรักท่วมกาย หล่นจมลงในสายธารที่สิ้นหวัง

กิ่งไผ่ไหวเอน พัดเบนตามกระแสลม
ในราตรีที่ขื่นขม โต้สายลมเพียงลำพัง
น้ำค้างพร่างพรู คล้ายหยั่งรู้ความอ้างว้าง
ของราตรีที่เปราะบาง หยาดน้ำค้างต่างน้ำตา

ดอกไผ่บานพยานแห่งรัก บานเพื่อลาจาก เจ้าจงปล่อยวาง
ความเข้มแข็งจะคอยเข้าข้าง ความอ่อนแอจะต้องแพ้พ่าย
ดอกไผ่งามเบิกบานในใจ ยังเฝ้าเก็บไว้เพื่อใครคนนั้น
นานเท่าใดก็ไม่สำคัญ จะคอยเติมฝันถึงวันที่ดอกไผ่บาน

Ironmaiden
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2014, 13:44:15 »

หามาหลายหน้าละ ตกลงว่าหาแฟนใหม่มาได้กี่คนแล้วนิ
หน้า: 1 2 3 4 [5] พิมพ์