เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 05:10:47
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  >>>>>เสื้อผ้า รองเท้า มือ1 มือ2 สภาพดี ราคาถูก คุ้มสุดๆค่ะ<<<<<<
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน >>>>>เสื้อผ้า รองเท้า มือ1 มือ2 สภาพดี ราคาถูก คุ้มสุดๆค่ะ<<<<<<  (อ่าน 3232 ครั้ง)
ModPoohpink
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2014, 00:47:13 »

แม่ค้าอยู่เชียงใหม่นะค่ะ
- สนใจ PM
- Tel 080-6768948
- Line modpoohpink สะดวกรวดเร็วที่สุดค่ะ
สินค้าคุณภาพดีทุกชิ้นค่ะ สนใจชิ้นไหนสอบถามรายละเอียดได้นะค่ะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไปมีของแถมให้ค่ะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

1. เสื้อครอป+กระโปรงเอวสุง size m มือ 1 ค่ะ ซื้อทางอินเตอร์เน็ตไม่เคยใส่นะค่ะ
ที่ขาย เพราะ เห็นในรุปเป็นสีชมพู แต่เป็นสีโอรส ไม่ชอบค่ะเลยขาย ราคา 500 ลดเหลือ 400 ค่ะ

2. ชุดเดรชสีขาวมีซับในทั้งชุด เย็บผ้าเป็นลายดอกไม้ติด แขนเตุ๊กตา มือ1 ค่ะ
ที่ขาย เพราะ จะใส่ไปงานแต่งพี่สาว แต่มีชุดอื่นแล้ว เลยขายค่ะ

3. กระโปรงยีน Topshop size s ทรงเหมือนในรูป แนวหวานๆน่ารัก มือ1 ค่ะ
ที่ขาย เพราะ ใส่ไม่ได้ค่ะ  ร้องไห้

4. กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง ไม่ยืด แนวขาด size L มือ2 ตัวนี้ใส่ไม่กี่ครั้ง
ที่ขาย เพราะ รู้สึกว่ากางเกงมันหลวมๆเกินค่ะ ไม่ค่อยมั่นใจ

5. กางเกงยีนส์เอวสูงไม่ยืด สะโพกไม่รัดมาก แนวหวานๆ size m มือ 2 สีตามรูป ใส่ไม่ถึง 5 ครั้ง
ที่ขาย เพราะ ซื้อตัวใหม่มาแล้วถูกใจกว่า ตัวนี้ไม่ค่อยได้ใส่

6. กางเกงผ้ายีนส์+cotton ยืด เอวปกติ size l สีฟ้า-ขาว ใส่ไม่ถึง 10 ครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ หลวมค่ะ

7. กางเกงลูกไม้สีครีม+น้ำตาล เอวปกติ size m ตัวนี้ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ หาเสื้อที่เข้ากับกางเกงแนวนี้ไม่ได้ค่ะ (แต่งไม่เป็น)

8.กระโปรงกางเกงสีชมพูหวาน ซิปหลังซ่อน เอวปกติ size m ใส่ไม่ถึง 5 ครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ ซื้อตัวใหม่มาคล้ายๆกัน แล้วชอบมากกว่า ตัวนี้เลยไม่ได้ใส่แล้ว ยิงฟันยิ้ม

9. กระโปรงผ้าแก้ว สีขาว+ครีม free size ใส่ครั้งเดียวค่ะ
ที่ชาย เพราะ ซื้อมาใส่ไปงานแต่งของพี่ค่ะ

10. เสื้อครอป สียีนส์เข้ม แต่เป็นผ้าcottonหนา ยืดได้ เสริมฟองน้ำค่ะ ใส่ 2 ครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ ซื้อมาใส่ไปเที่ยวค่ะ ตอนนี้เบื่อแล้วเลยขาย

11. เสื้อคลุมแขนยาว สีชมพู ลายดอกไม้ แนวหวาน+สดใส แขนกับคอเสื้อตุ๊กตา ใส่ไม่ถึง 10 ครั้ง
ที่ขาย เพราะ หาชุดที่เข้ากับเสื้อไม่ได้ (แต่งไม่เป็น)

12.เดรสสีดำ ผ้าcotton หนา ข้างหน้าแต่งลายตาข่ายเหมือนในรูป ไม่เคยใส่ค่ะ
ที่ขาย เพราะ หาโอกาศใส่ไม่ได้

13. เดรสสีกลม กระโปรงจับจีบ มีผ้าผูก เหมือนรูป ใส่ไม่ถึงครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ ซื้อไปใส่สมัครงานค่ะ แต่ตอนนี้เรียนต่อเลยไม่ได้ใช้

14. เดรสสีเทา แต่งแขน ปลายกระโปรงแต่งลายดอกไม้ เหมือนในรูป ใส่ไม่ถึง 10 ครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ ใส่แล้วรู้สึกไม่มั่นใจค่ะ ไม่ใช่แนวที่ตัวเองแต่ง

15. เกาะอกสีขาว ยืดได้เยอะค่ะ ผ้าหนา ใส่ไม่ถึง 5 ครั้งค่ะ
ที่ขาย ได้ตัวใหม่แล้วค่ะ ชอบของใหม่มากกว่า

16. เสื้อกล้ามสีขาว ผ้าไม่หนามาก ยืดได้ค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ
ที่ขาย เพราะ ได้ตัวใหม่แล้วค่ะ ชอบของใหม่มากกว่า

17. เสื้อกล้ามลายขวางขาวสลับดำ ยืดได้ค่ะ
ที่ขาย เพราะ ซื้อมานานแล้ว ไม่ได้ใส่ เลยขาย

18. เสื้อกล้ามสีน้ำตาล จั๊บข้างต้ว ผ้า cotton ไม่หนามาก ใส่ 2 ครั้ง
ที่ขาย เพราะ ซื้อมาแล้วไม่มีดอกาศใส่ เลยขาย

19. ร้องเท้าเตะ Sanrio size l ของแท้ มีสีหลุดตรงส้นนิดหน่อย (ซักบ่อย) ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ
ที่ขาย เพราะ ซื้อรองเท้าแนวนี้มาแล้วชอบมากว่า ได้ใหม่ลือมเก่า ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

20. รองเท้าส้นเตารีด สายคล้าย YSL สีดำ size39 (แม่ค้าใส่ 38 size ใหญ่กว่าปกติ +1) ใส่ครั้งเดียวค่ะ
ที่ขาย เพราะ ใส่ไปเที่ยวโดยเฉพาะ เพื่อนที่ไปด้วยกันตัวเล็กใส่แล้วสูงกว่าเพื่อนมาก ไม่มั่นใจเลยขาย

21. อายชาโดว์ ของ IN2IT ของแท้ โทนออกชมพูหวาน ใช้ครั้งเดียวค่ะ
ที่ขาย เพราะ แม่ค้าผิดโทนผิวแดง-ดำ เหมาะกับคนผิวโทนขาว-เหลืองมากกว่าค่ะ เสียดายเหมือนค่ะ

22. กิ๊บติดผม
      1. กิ๊บติดผมดอกดอกกุหลาบสีชมพู
      2. กิ๊บติดผมทรงโบว์ ปักลูกปัดสีชมพู ตรงกลางแต่งเพรช
      3. กิ๊บติดผมทรงโบว์ สีน้ำตาล+เขียวขี้ม้า ยาว 15 ซม.

>>>>>>>>>>>สนใจสินค้าตัวไหนสอบถามได้ค่ะ<<<<<<<<<<<<<
คิดถึง...คนไกล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2014, 14:17:44 »

แม่ค้าคนนี้ของสภาพดีจริง เชื่อถือได้ เดี๋ยวจะอุดหนุนใหม่น่ะจ๊ เฮงๆๆน๊า ยิงฟันยิ้ม

''การรอคอยมันยากแต่มันอย­ู่ที่จะรอกันได้ไหม''รอคอยใครบางคนตัดสินใจ
ModPoohpink
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2014, 19:44:45 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
หน้า: [1] พิมพ์