เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 16:00:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่ ของแต่ง มอเตอร์ไซด์ (ผู้ดูแล: กบฏ, Krit_66)
| | | |-+  หมวกกันน๊อคแบบเต็มใบ มีขายที่ไหนในชร.
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หมวกกันน๊อคแบบเต็มใบ มีขายที่ไหนในชร.  (อ่าน 1507 ครั้ง)
pppkonsila
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2013, 16:34:16 »

วันนี้ไปตะเวนดูหลายร้านละ  ร้านข้างหอนาฬิกาหลังกาด  ร้านข้างโลตัสท่ารถ
ร้านปากทางเข้าเรดโรส  ร้านปากทางเข้าตลาดสิริกรณ์ ไม่มีขายเลย ใครพอจะรู้บ้าง
นอกจากร้านที่ว่ามา มีขายที่ร้านไหนอีกบ้าง..
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2013, 16:36:02 »

ขอดูรูปตัวอย่างด้วยครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
HELLO MY NAM'S MODDAM
ระดับ :ป.โท

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2013, 17:23:58 »

ตรงสันคอกช้างอีกร้านหนึ่งครับ ติดกับร้านขายปลาสวยงามนะครับ
วันนี้ก็มีที่ถนนคนเดินนะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
chamrus
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2013, 17:27:36 »

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=268974.0
ตามนี้ครับ
namsom
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2013, 17:54:01 »

ร้านตรงห้าแยกพ่อขุนค่ะ ติดกับตึกขาวด้านหลัง
JooK Freeway
ระดับ ป.ตรี

Freeway.ChiangRai Thailand.

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2013, 08:34:24 »

ร้านแม็คสปีด สันโค้งน้อย ปากซอยราชโยธา 2 ฝั่งสันโค้งน้อย

ร้านหมวกกันน็อค สามแยกตลาดศิริกรณ์(ด้านขนส่งเก่า) ติดเชียงรายมิวสิค

ร้านย่งเฮงอะไหล่ยนต์ ติดโลตัส เอกซ์เพลส สาขาขนส่งเก่า

ร้านTN Rider สี่แยกตลาดบ้านใหม่ มาจากสะพานใหม่ เลยไฟแดงแรกมา 10 เมตร ขวามือ

ร้าน 104 PD Bike ตึกแถวใหม่เยื้องร้านแหนมนันทวัน มาจากสะพานเก่า เลี้ยวซ้ายไฟแดงแรก ขวามือ 50 เมตร

ร้านศุภผล การเกษตร ก่อนถึงสหไพบูลย์ ถนนประสพสุข(ขนส่งเก่า)

ร้าน ตรงถนนสันคอกช้าง เยื้องๆ Virgin net ติดร้านต้นกล้าขายปลาสวยงาม (ร้านจะมืดๆหน่อยครับ)

ร้านพิสิษฐ์กลการ สามแยกหอนาฬิกาเก่า (ตลาดเทศบาล)

คงมีซักร้านที่มีหมวกที่ท่าน จขกท. ถูกใจ ต้องลองใส่ ไม่คับจนอึดอัด ไม่หลวมเกินไป ส่ายหน้าแล้วหมวกไม่คลอน อย่าลืม รัดสายรัดคางด้วยนะครับ

ขอให้ขับขี่ปลอดภัย เมาไม่ขับ ครับ

D'tracker X 250.:2012. My Baby Blue.
Two wheel one heart world wide adventure.
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2013, 08:47:17 »

ร้านแม็คสปีด สันโค้งน้อย ปากซอยราชโยธา 2 ฝั่งสันโค้งน้อย

ร้านหมวกกันน็อค สามแยกตลาดศิริกรณ์(ด้านขนส่งเก่า) ติดเชียงรายมิวสิค

ร้านย่งเฮงอะไหล่ยนต์ ติดโลตัส เอกซ์เพลส สาขาขนส่งเก่า

ร้านTN Rider สี่แยกตลาดบ้านใหม่ มาจากสะพานใหม่ เลยไฟแดงแรกมา 10 เมตร ขวามือ

ร้าน 104 PD Bike ตึกแถวใหม่เยื้องร้านแหนมนันทวัน มาจากสะพานเก่า เลี้ยวซ้ายไฟแดงแรก ขวามือ 50 เมตร

ร้านศุภผล การเกษตร ก่อนถึงสหไพบูลย์ ถนนประสพสุข(ขนส่งเก่า)

ร้าน ตรงถนนสันคอกช้าง เยื้องๆ Virgin net ติดร้านต้นกล้าขายปลาสวยงาม (ร้านจะมืดๆหน่อยครับ)

ร้านพิสิษฐ์กลการ สามแยกหอนาฬิกาเก่า (ตลาดเทศบาล)

คงมีซักร้านที่มีหมวกที่ท่าน จขกท. ถูกใจ ต้องลองใส่ ไม่คับจนอึดอัด ไม่หลวมเกินไป ส่ายหน้าแล้วหมวกไม่คลอน อย่าลืม รัดสายรัดคางด้วยนะครับ

ขอให้ขับขี่ปลอดภัย เมาไม่ขับ ครับ

จัดซะเยอะแย่ะเลยว่าแต่ลอยกระทง ไปสวีตที่ไหนจ่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
pppkonsila
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2013, 09:48:21 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาให้ข้อมูลค่ะ..เมื่อวานไปร้านแถวๆหอนาฬิกา
สอบถามพนักงาน"มีหมวกกันน๊อคแบบเต็มใบขายมั้ยคะ..
ร้าน -มี แต่ของหมดเจ้า
เรา-ของมาเมื่อไหร่คะ-อีกนานมั้ย?
ร้าน-คงอีกนานเพราะต้องสั่งที100-200ใบ  "มันยังไม่หนาว"..!!!!! เลยยังไม่สั่ง..
หมวกกันน๊อค  กับอากาศยังไม่หนาว มันเกี่ยวกันตรงไหนเนี่ย!!
ขอบคุณอีกครั้งที่ให้ข้อมูลร้านขายค่ะ....
MATA
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2013, 19:52:09 »

สนใจของยี่ห้อ Real ไหม มี 2 ใบ ของใหม่ ชาย1 หญิง 1 จร้าา
zerosix007
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

+= วิศวกร จนๆ =+

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2013, 21:26:35 »

big c    index   

เริ่มต้นที่ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง.........
pppkonsila
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2013, 01:16:58 »

สนใจของยี่ห้อ Real ไหม มี 2 ใบ ของใหม่ ชาย1 หญิง 1 จร้าา
ขอดูรูปได้มั้ยคะ จะให้ลูกชายดูเผื่อเค้าชอบ(แบบเต็มใบนะคะ)
ขอบคุณมากค่ะ..
MATA
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2013, 12:30:44 »

ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด ดูของจริงได้ วันที่ 27 นะคะ. ถ้าสนใจกลับไปจะโทรหาคะ สีดำประมาณนี้คะ

http://www.weloveshopping.com/shop/showproduct.php?pid=16853538&shopid=228554

เรื่องราคาคุยได้คะ
หน้า: [1] พิมพ์