เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 01 พฤษภาคม 2024, 16:58:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  หล่อแต่โง่ ขี้เหล่แต่ขยันแบบใหนที่สาวชอบคับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หล่อแต่โง่ ขี้เหล่แต่ขยันแบบใหนที่สาวชอบคับ  (อ่าน 1517 ครั้ง)
6963
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2013, 19:22:47 »

คำตอบมักไม่ตรงกับใจ
G&B ฟาร์มนกกระทา เชียงราย
คนเลี้ยงนกกระทา และรับขับรถคร้าบบบบ
มัธยม
**

สวนเกษตรผสมผสาน

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2013, 23:14:31 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เท่าที่ผมรู้จักสาวๆ มา เคยเจอแต่คนที่ชอบผู้ชายหล่อครับ ถึงจะโง่ กระจอก งี่เง้า ว่างงาน เกาะหญิงกิน สาวๆ เขาก็ชอบครับ เผลอๆ สาวๆ หาเลี้ยงอีกด้วยครับ เพราะเอาไว้ควงโชว์เพื่อนครับ ว่าแฟนกรู "หล่อ"

แต่คนที่ไม่หล่อ สาวๆ เขาก็ไม่ชอบครับ เพราะเอาไปควงอวดเพื่อนไม่ได้ ไปใหนก็อายคนอื่นครับ แต่คนที่ไม่หล่อ บางทีก็มีสาวๆ ชอบนะครับ เพราะเงินในกระเป๋า กับมรดกที่พ่อ แม่ ทิ้งไว้ให้ มันเยอะ เขาเลยต้องยอมหลับหูหลับตาเอา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

G&B ฟาร์ม เชียงราย สวนผสม ทำเกษตรไปเรื่อยครับ
6963
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2013, 23:19:00 »

จริงคับ
นางมารขี้สวก^^
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2013, 23:37:35 »

สำหรับคนอื่นไม่รู้นะค่ะ แต่ที่ผ่านมาไม่เคยคบคนที่หน้าตาและฐานะ แต่ถามว่ามีบางมั๊ยที่จะมองคนหล่อ กรี๊ดหนุ่มๆบ้างรึป่าว บอกไปเลย มองค่ะ  กรี๊ดค่ะ แต่ถ้าเรื่องแฟนไม่เคยคบที่หน้าตา แต่จะคบคนที่ชราไปด้วยกันค่ะ^^

6963
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2013, 23:52:40 »

คับ
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 00:09:55 »

สำหรับคนอื่นไม่รู้นะค่ะ แต่ที่ผ่านมาไม่เคยคบคนที่หน้าตาและฐานะ แต่ถามว่ามีบางมั๊ยที่จะมองคนหล่อ กรี๊ดหนุ่มๆบ้างรึป่าว บอกไปเลย มองค่ะ  กรี๊ดค่ะ แต่ถ้าเรื่องแฟนไม่เคยคบที่หน้าตา แต่จะคบคนที่ชราไปด้วยกันค่ะ^^

เหมือนกันเลยน้องหมี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชอบคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ คุยกันรู้เรื่อง
^^ และเป็นคนดีคะ หน้าตา ฐานะ ไม่เกี่ยวนะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
เพราะถ้าเป็นคนที่เรารัก เค้าก็จะดูดีในสายตาเราเสมอ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
นางมารขี้สวก^^
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 08:14:32 »

สำหรับคนอื่นไม่รู้นะค่ะ แต่ที่ผ่านมาไม่เคยคบคนที่หน้าตาและฐานะ แต่ถามว่ามีบางมั๊ยที่จะมองคนหล่อ กรี๊ดหนุ่มๆบ้างรึป่าว บอกไปเลย มองค่ะ  กรี๊ดค่ะ แต่ถ้าเรื่องแฟนไม่เคยคบที่หน้าตา แต่จะคบคนที่ชราไปด้วยกันค่ะ^^
เหมือนกันเลยน้องหมี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชอบคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ คุยกันรู้เรื่อง
^^ และเป็นคนดีคะ หน้าตา ฐานะ ไม่เกี่ยวนะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
เพราะถ้าเป็นคนที่เรารัก เค้าก็จะดูดีในสายตาเราเสมอ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใช่เลยค่ะพี่เกด^^ เพราะยังไงความหล่อมันกินไม่ได้ อีกอย่างเป็นเกย์กันไปหมดละม๊างงง55555 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

piyanan
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 09:02:50 »

ใช่แล้วจร้า ผู้หญิงชอบมองคนหล่อก็เหมือนผู้ชายชอบมองคนสวย ยิงฟันยิ้ม ;Dแต่ถ้าจะร่วมหอลงโลงต้องมองลึกมากกว่านั้น หล่อแต่เลวก็ไม่เอามาเป็นพ่อของลูกหรอก สำหรับส่วนตัวรูปร่างหน้าตาไม่เกี่ยวขอนิสัยดีอย่างเดียวก็เพียงพอแล้วจร้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 09:15:58 »

เพราะถ้าเป็นคนที่เรารัก เค้าก็จะดูดีในสายตาเราเสมอ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อืมๆๆ มีลุ้นล่ะเฮา ยิ้มกว้างๆ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
may111
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 14:07:20 »

ขี้เหล้าน้อยได้ก่อครับ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Miss Espresso.
ข้าพเจ้าจะยอมศิโรราบให้มารดาข้าแต่เพียงผู้เดียว
ระดับ ป.ตรี

ฉันก็รักของฉันแค่นั้นเอง

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 19:43:11 »

ขอขยันไว้ก่อนไม่หล่อช่างมันหล่อกินไม่อิ่ม

แต่ถ้าโง่ไม่ต้องหล่อขอโง่แล้วรวยแทนอิอิ

\\\\\\ เมื่อเธอพอฉันจะรออยุ่ตรงนี้ /////
@_ริวซึเกะคุง_@
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2013, 20:24:55 »

เข้มแข็งแล้วเดินต่อไป   สู้ๆๆๆๆ

ถ้าอยากได้แต่เงินไม่พอ=คุยกันได้ครับ
มีความคิดว่าราคาสูงไป=อ่าน+ดูเฉยๆ
ต่อเอามัน,อวดเลี่ยม,ไม่เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา=ไปข้างหน้าก่อนครับ(ไล่แบบสุภาพสุดแล้ว)
yammy999
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2013, 00:07:23 »

ไม่หล่อแต่รวยเอาค่ะอิอิ
เสือท่าสุด
มัธยม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2013, 15:32:07 »

ไม่หล่อ  ไม่รวย  เลยได้แต่เข้ามาดูครับ   เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
นอ.น้ำตาล
โปรดส่งใครมารักฉันที
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 18:51:29 »

หน้าตาปอไปวัดไปวา   บ่อขอหื้อรวย  แต่ ปลอดหนี้  ดีกว่าเนอะ   อิอิ  ♥

พักใจชั่วคราว
>_อนัตตา_<

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2013, 18:54:38 »

ชอบคนดีมากกว่าค่ะ ยิ้มกว้างๆ
อยู่แล้วมีความสุข สบายใจ สนุก ได้หัวเราะ
หน้าตาเป็นแค่องค์ประกอบ จิตใจคือสิ่งสำคัญค่ะ อิอิ^^
(ส่วนคนไหนอยู่ด้วยแล้วเครียด ขอบายค่ะ)  แลบลิ้น
maepang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2013, 20:57:44 »

เอามายะหยังคนหล่อ..บ่มีประโยชน์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
Maxver77
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2013, 22:12:24 »

ชอบคนดีมากกว่าค่ะ ยิ้มกว้างๆ
อยู่แล้วมีความสุข สบายใจ สนุก ได้หัวเราะ
หน้าตาเป็นแค่องค์ประกอบ จิตใจคือสิ่งสำคัญค่ะ อิอิ^^
(ส่วนคนไหนอยู่ด้วยแล้วเครียด ขอบายค่ะ)  แลบลิ้น

เห็นด้วยๆๆครับ
flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2013, 13:18:36 »

มองคนหล่อก่อนเลยค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
คือคนเราอ่ะนะ เวลาคบกันใหม่ๆ ก็ย่อมหันส่วนดีๆเข้าหากันทั้งนั้น เราไม่รู้ได้หรอกว่าคนไหนดีจริง คนไหนเก่งจริง จะดูแค่เผินๆก็ไม่ได้ ส่วนตัวเลยขอคัดหน้าตาก่อน ถ้ามันเลวทีหลังจะได้ไม่ชีช้ำ

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Namzx10
midafXD
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

095-5494590

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2013, 17:09:44 »

โอว...ถือโอกาสเลย ผมบะหล่อ ป้อบะรวย แต่บ้านมีงัวครับ สนใจก่อหา

หน้า: [1] 2 พิมพ์