เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 19:19:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  ไอ่ออติสสีดำคาดTRD
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ไอ่ออติสสีดำคาดTRD  (อ่าน 2508 ครั้ง)
~ นู๋ผึ้Jจ้า ~
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 17:50:44 »

ผมไปทำไรให้มรึงครับผมขับรถอยู่ดีๆแม่งมรึงขับมาตีคู่เบิ้นใส่ผม4-5ครั้งแล้วมรึงก่อปาดหน้าไอ้เฮี้ยมรึงใหญ่นักหรอวะไอ้นี่ ผมไปทำไรให้คุณไม่พอใจครับ (ขอโทษที่ไม่สุภาพ)
doldee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 22:07:59 »

คันนี้เป็นกระทู้ดังมาตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วครับ
ไม่ทราบว่าคนขับหน้าตายังไงครับ แล้วโดนแถวใหนครับ... ยิงฟันยิ้ม

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=257023.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 22:11:40 โดย doldee » IP : บันทึกการเข้า

#เก่งครับผม#
Line ld:doldee.sp
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 22:28:19 »

ก่อนเคยเห็นผู้ชายมีอายุสักหน่อยผมหงอกชอบมีผู้หญิงผอมผิวออกสีแทนนั่งด้วยแต่เมื่อเช้านี้เจอผู้ชายวัยรุ่นครับหุ่นน่าจะท้วมๆนิดหน่อยไม่ค่อยเห็นเพราะอยู่ในรถ ผมออกจากราชภัฏมาครับจะไปทางแม่จันมันก่อออกตามตูดผมมาแล้วมันก่อมาตีคู่แล้วเปิ้นใส่ผมแล้วปาดหน้าผมขับเลนซ้ายขับแค่40เองไม่รู้ว่าผมไปทำไรให้มันผมเลยขับตามแซงตีคู่กับมันแล้วเปิดกระจกมองหน้ามันมันทำเป็นไม่สนใจแล้วมันก่อเร่งไปแล้วไปปาดหน้าซ้ายขาวหลายคันอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 06:34:42 โดย ~ นู๋ผึ้Jจ้า ~ » IP : บันทึกการเข้า
gluesguitar
มองมุมกลับ ปรับมุมมอง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 22:36:52 »

สงสัยพี่จะ จขกท จะขับช้าไม่ทันใจเขารึปล่าวครับ

ทำไมผมไม่เคยเจอนะ หุๆๆๆๆ

รวยไม่ทน จนไม่นาน
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 06:23:31 »

สงสัยพี่จะ จขกท จะขับช้าไม่ทันใจเขารึปล่าวครับ

ไม่ทันใจอะไรครับถนนโล่งมากเพราะขามาจากในเมืองเป็นไฟแดง ลองเป็นคุณโดนเหมือนผมดูนะครับว่าคุณจะคิดยังไงที่มันทำแบบนี้
~TOP-VC~
มัธยม
**

เสือซุ่ม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 08:23:41 »

ไม่ทันใจอะไรครับถนนโล่งมากเพราะขามาจากในเมืองเป็นไฟแดง ลองเป็นคุณโดนเหมือนผมดูนะครับว่าคุณจะคิดยังไงที่มันทำแบบนี้

ก็คงอารมณ์ประมาณว่า ตัวเองขับซิ่ง เจอท่านกำลังชับรถช้า ไม่ได้ดั่งใจเค้า

ต่อมเกรียนเลยแตก ปล่อยความเกรียนออกมาใส่ท่านเลยมั้งครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Taq Phung-Vios
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 09:57:45 »

ก็คงอารมณ์ประมาณว่า ตัวเองขับซิ่ง เจอท่านกำลังชับรถช้า ไม่ได้ดั่งใจเค้า

ต่อมเกรียนเลยแตก ปล่อยความเกรียนออกมาใส่ท่านเลยมั้งครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แหม่ขับซิ่งก่อทำไมไม่ขับแซงไปละครับมาตีคู่แล้วเบิ้นใส่เค้าทำไมมาทำแบบนี้มันหมายความว่ายังไง ท้าแข่งหรอ ลองท่านเจอเหมือนเขาบ้างท่านจะปร๊๊ดๆๆๆๆๆๆๆขึ้นมาทันทีแล้วแหละ
ic2200
ระดับ ป.ตรี

HS5YJH

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 10:15:57 »

แหม่ขับซิ่งก่อทำไมไม่ขับแซงไปละครับมาตีคู่แล้วเบิ้นใส่เค้าทำไมมาทำแบบนี้มันหมายความว่ายังไง ท้าแข่งหรอ ลองท่านเจอเหมือนเขาบ้างท่านจะปร๊๊ดๆๆๆๆๆๆๆขึ้นมาทันทีแล้วแหละ

คันนี้ไม่รู้ยังไง ผมเจอแต่ละครั้ง คนขับไม่เหมือนกันทุกครั้ง บางครั้งขับสุภาพมาก บางครั้งขับได้..เหี้_ มาก
~TOP-VC~
มัธยม
**

เสือซุ่ม

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 13:31:25 »

ความหมายของผมก็ประมาณนี้แหละครับ  ยิ้มกว้างๆ
tai xr
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2013, 06:35:40 »

คันนี้โจย์เยอะจริงครับ เจ้าพระคุณขออย่างได้เจอมันเลย กลัวติดคุกติดตะราง

089-8512077 Line ID 0898512077
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
รับจำนำรถ Big Bike ดอกเบี้ยถูกครับ
siriwan99999
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2013, 22:13:04 »

อยากเจอจังคันเนี๊ยะ

ดีครับ ดีครับ ดีครับ
Bunjerd777
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2013, 22:26:04 »

รถในตำนาน ยิงฟันยิ้ม
Bunjerd777
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2013, 22:31:12 »

เจอมาละปาดหน้าฮอนด้าบริโอ บริโอเบรคกระทันหันเราก้อชัดตูดบริโอเปรี้ยงเข้าให้ หน้าราชภัฏเชียงราย ....ดีนะน้องเขาไม่เปนไรต่างคนต่างช่อม อิอิ เจ้าของบริโอน่ารัก ก้อเลยยอมความแต่โดยดี..5555
❆ べò⊹⊱⋛⋋ล้Olล็กๆ ⋌⋚⊰⊹ ⓛ
มัธยม
**

หอยแครงจัมโบ้&หอยนางรม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2013, 22:12:51 »

เขากลับมาอีกแล้วววว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
กลัวที่ไหน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2013, 02:26:59 »

รถไม่ผิด แต่มันผิดที่คน รถไม่พังก็คงไม่เข็ด!

0z romeo
ชั้นประถม
*

Let it Be

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2013, 19:09:38 »

วันก่อนไปปาดหน้ากระบะ เเถวหน้า cru เจอคนจริงเค้าไปปาดเอาคืน 55 เค้าลงรถจะไปอัดมัน มันไม่กล้าลงรถครับ 555 นักเลงขี้ทรีน ขับรถหนีป่าราบเลยครับ 555

BORN TO BE
มัธยม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2013, 19:18:12 »

วันก่อนไปปาดหน้ากระบะ เเถวหน้า cru เจอคนจริงเค้าไปปาดเอาคืน 55 เค้าลงรถจะไปอัดมัน มันไม่กล้าลงรถครับ 555 นักเลงขี้ทรีน ขับรถหนีป่าราบเลยครับ 555
วันนั้นที่ผมโดนมันทำผมก่อขับตามมันแล้วขับตีคู่กับมันมองหน้ามันทำเป็นไม่สนใจครับเลยจัดนิ้วกลางให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 ตุลาคม 2013, 23:47:10 โดย ~ นู๋ผึ้Jจ้า ~ » IP : บันทึกการเข้า
Chuch
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2013, 22:39:05 »

มันอยู่ข้ามปีเลยเหรอครับเนี่ย..ยังไม่เปลี่ยนนิสัยการขับขี่อีกเหรอ
joamz3
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2013, 09:12:49 »

เคยเจอคล้ายๆแบบนี้เหมือนกันครับนานมากแล้ว แถวบ้านดู่เหมือนกัน (แต่ไม่ใช่ altis คันนี้)  ตอนนั้นผมงงพอสมควร เพราะมาอยู่ใหม่ๆอยู่ๆก็มาประกบคู่รถเรา แล้วเร่งเครื่องหลายๆครั้ง  เหมือนเป็นการถ้าทายว่า "เฮ้ยเอ่งนะ มาแข่งกับกรุป่าว" ผมตีไฟเลี้ยวซ้ายชลอเพื่อให้เค้าแซงไปมันก็ไม่ยอมแซง เร่งเครื่องท้าทายยอยู่อย่างนั้น จนเค้ารู้ว่าผมไม่เล่นด้วย เค้าก็แซงไป ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าจะโชว์ออฟหรือยังไง ผมขับรถ 80-100 ไม่เกินนั้น คงเป็นพฤติกรรมวัยรุ่นบางคน นั้นหละครับ  โตมาจะอายไปเองที่เคยทำไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 ตุลาคม 2013, 09:16:49 โดย joamz3 » IP : บันทึกการเข้า
bankds10
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2013, 21:44:04 »

ผมขอประนามด้วยคนครับ

เมื่อกี้ โดนมากับตัว ที่ 7-11 ส่วนหน้าม.แม่ฟ้าหลวง 
ทางกลับไปร้านมากูแลง ขับรถปาดหน้า(รถเก๋ง)ไม่พอ ยังไปปาดรถมอไซค์ ทั้งที่มีแค่ 2 เลน (ฝุ่นเยอะมาก) มึ..จะรีบไปตายที่ไหนครับ  ฮืม ฮืม
หน้า: [1] 2 พิมพ์