เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 15:34:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน
| | |-+  รับสมัครพนักงานสโตร์ , โฟร์แมน , วิศวกร , ธุรการด่วนจร้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน รับสมัครพนักงานสโตร์ , โฟร์แมน , วิศวกร , ธุรการด่วนจร้า  (อ่าน 1549 ครั้ง)
kodshain
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2013, 13:41:14 »

วิศวกรมีประสบการ Posttention
ตำแหน่งอื่นๆก็ขอคนที่มีประสบการณ์ไ่ม่จำกัดอายุจร้า
สนใจสอบถามได้ที่หมายเลข 08-0501-0359 เวลา 8.00 - 17.00 น.ได้ทุกวันจร้า

ปัญญามีอยู่กับตัวถ้าใช้อารมณ์จะมีปัญญาไปทำไม
junnapaK
ไปให้สู่จุดมุ่งหมาย
ระดับ ป.ตรี

จุ๋ม

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2013, 22:38:43 »

ขอรายละเอียดมากกว่านี้ค่ะ เช่น ชื่อบริษัท สถานที่ตั้ง  และ คุณสมบัติผู้สมัครงาน  เงินเดือน ประมาณนี้ค่ะ

จันทร์นภา
tumlamutjeet
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2013, 08:49:35 »

ขอรายระเอียดด้วยนะครับ
kodshain
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2013, 11:13:48 »

ดันเบาๆ

ปัญญามีอยู่กับตัวถ้าใช้อารมณ์จะมีปัญญาไปทำไม
kodshain
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2013, 12:32:58 »

ขอรายละเอียดมากกว่านี้ค่ะ เช่น ชื่อบริษัท สถานที่ตั้ง  และ คุณสมบัติผู้สมัครงาน  เงินเดือน ประมาณนี้ค่ะ

เราเป็นบริษัทรับออกแบบอาคาร,บริหารโครงการ,รับเหมาก่อสร้างอาคาร,โรงงาน,อาคารชุด ซึ่งกำลังขยายงานอย่างต่อเนื่องโดยสำนักงานตั้งอยู่
243/18 หมู่ 3 บ้านสันหนอง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงรายค่ะ

คุณสมบัติผู้สมัครงานในตำแหน่งวิศวกร เรารับวิศวกรโยธามีประสปการณ์ Posttension
โดยโฟร์แมน,สโตร์และธุรการขอให้ผู้สมัครมีประสปการณ์ในตำแหน่งดังกล่าวมาบ้าง
ส่วนอัตราเงินเดือนคงยังอาศัยตอบแค่หน้าเวปไม่ได้ค่ะ เนื่องจากไม่ใช่ค่าแรงขั้นต่ำ
ที่ไม่ว่าใครสมัครก็ 300 บาท/วัน ตำแหน่งที่เรารับเป็นตำแหน่งเฉพาะดังนั้นรบกวน
ผู้ที่สนใจร่วมงานกับเรามาสมัครหรืออย่างน้อยถ้าคุณเป็นคนสนใจสมัครงานอยากมีงานทำ
ก็โทรเข้ามาสอบถามรายละเอียดได้ค่ะ ทางบริษัทเรายินดีต้อนรับผู้ที่จะเข้ามาร่วมงานกับเราทุกท่านค่ะ

kodshain
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2013, 12:34:07 »

ขอรายระเอียดด้วยนะครับ

ตอบหน้าเวปแล้วนร้า  ยิงฟันยิ้ม

kodshain
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2013, 16:36:18 »

ยินดีต้อนรับน้องคนเล็ก พนักงานสโตร์น้องใหม่ของเรา  ยิ้มกว้างๆ บริษัทยังรับวิศวกรและโฟร์แมนด่วนสุดๆเลยนะจร๊าาา น้องๆหรือพี่คนไหนสนใจโทรสอบถามได้เลยจร้า

champ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2013, 20:48:21 »

รับโฟร์แมนอยู่เปล่าคับ
อยากเปลี่ยนบริษัท
kodshain
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2013, 14:22:51 »

รับโฟร์แมนอยู่เปล่าคับ
อยากเปลี่ยนบริษัท

ยังรับอยู่ตำแหน่งละ 2-3 คนจร้า ถ้าสนใจร่วมงานกับบริษัทยังไงก็ติดต่อ
เข้าได้ตามเบอร์ข้างบนนะจ๊ะ  ยิ้มกว้างๆ

wattipong
ค่าของคนอยู่ที่ใจ
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2013, 14:26:20 »

อยากทำอยู่ครับแต่ไม่ตรงสาขาอดเลย

รับทำ พรบ ต่อภาษี ประกันภัย ประกันรถ ประกันบ้าน ประกันชีวิตรับจัดไฟแน้นรถรถ ครบวงจรมีไห้เลือกมากกว่า32บริษัท บริการถึงบ้านท่านสนใจติดต่อ0947627107
kodshain
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2013, 14:30:57 »

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม น้องสนใจตำแหน่งไหนคะPMมาก็ได้ค่ะ เดี๋ยวพี่จะเสนอผู้จัดการให้ค่ะ ช่วงนี้บริษัทเราเซ็นต์สัญญามา 2 โครงการพี่ต้องการบุคลากรด่วนค่ะ ถ้าสนใจอย่างไรPMหรือโทรมาได้นะคะ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

champ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2013, 19:06:23 »

โฟร์แมนคับ
จิ้มลิ้ม~วิทยาลัยเทคโนยีซีเทคแปซิฟิค~พะเยา
มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2013, 21:45:43 »

ผมจบ ปวส เต่ไม่ใด้วุฒิ เป็นช่างปีกว่าละคับมีตำแหน่งมั้ยคับ

>>ค้าขายมาไม่เคยโกง<<เช็คก่อนใช้บริการได้ครับ
นิวัตน์ เผ่าดี (อั้ม) 083-153-1323 บ้านใหม่ ต.หนองหล่ม
อ.ดอกคำใต้ จ.พะเยา  56120
https://www.facebook.com/lanna.indy.5?ref=tn_
kodshain
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2013, 11:19:00 »

ผมจบ ปวส เต่ไม่ใด้วุฒิ เป็นช่างปีกว่าละคับมีตำแหน่งมั้ยคับ
มีตำแหน่งช่างซ่อมบำรุงว่างอยู่ค่ะ ถ้าสนใจยังไงลองติดต่อเข้ามานะคะ  ยิ้มกว้างๆ

kodshain
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2013, 11:23:00 »

โฟร์แมนคับ
ยิ้ม ขอบคุณที่สนใจจะเข้ามาร่วมงานกับบริษัทเราค่ะ
และเนื่องจากตำแหน่งโฟร์แมนเป็นตำแหน่งที่ทางเราให้ความสำคัญเป็นอย่างมาก
บุคลากรที่จะเข้ามาเป็นโฟร์แมนเพื่อร่วมกันเป็นครอบครัวเดียวกับเราจึงควรมี
ประสปการ์ณการทำงานมาบ้างค่ะ ถ้าสนใจอย่างไรน้องรบกวนลองโทรติดต่อเข้ามา
สอบถามได้นะคะ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

kodshain
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2013, 11:24:19 »

ยิ้มกว้างๆ บริษัทยังรับวิศวกรและโฟร์แมนด่วนสุดๆเลยนะจร๊าาา น้องๆหรือพี่คนไหนสนใจโทรสอบถามได้เลยจร้า

kodshain
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2013, 15:02:44 »

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม ยิืนดีต้อนรับพนักงานซ่อมบำรุงคนใหม่ของบริษัทนะคะ
น้องๆคนไหนว่างงานและสนใจร่วมงานกับเรา ติดต่อเข้ามาได้เรื่อยๆนะคะ

ด.โมริ
ขั้นเทพ
มัธยม
**

ยิ้มไม่ออกก็จะยิ้ม

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2013, 18:54:38 »

ตำแหน่งช่างซ่อมบำรุง ว่างเยอะไหมคัฟ

มดแดงไฟ ทองประกายแสด
kodshain
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2013, 09:36:47 »

ตำแหน่งช่างซ่อมบำรุง ว่างเยอะไหมคัฟ
ยังว่างอยู่ค่ะ ถ้าสนใจยังไงลองติดต่อเข้ามานะคะ

kodshain
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2013, 09:37:52 »

ยิ้มกว้างๆ ยินดีต้อนรับสาวน้อยธุรการตั้ง 3 ท่านที่จะเข้ามาร่วมงานกับเราวันจันทร์ที่ 19/8/56 นี้ค่ะ
ขออนุญาติปิดรับสมัครพนักงานธุรการแล้วนะคะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์