เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 23:12:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  -->> นาทีนี้ ใครอยากขาวขั้นเทพ ตามมาเลยค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน -->> นาทีนี้ ใครอยากขาวขั้นเทพ ตามมาเลยค่ะ  (อ่าน 250 ครั้ง)
mio
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2013, 01:50:56 »

คำเตือน!!! อย่าเสียดายกับเงินเพียงเล็กน้อย หากต้องแลกกับผิวที่สวยใสของคุณ

ปล. เราเตือนคุณแล้วน๊าาา คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้ม

เราขอท้าให้คุณลอง !! ใหม่ล่าสุด "โดสช๊อกโก้ส้ม" มีสูตร อโรฮ่าดีท๊อค
(สีเขียวครามอมฟ้า) เน้นดีท๊อคผิว ขับสารตกค้าง หรือ ขับปรอทและสารเคมีต้องห้ามที่ตกค้างอยู่บนผิวหนังเรา ซึ่งเป็นสาเหตุสำคัญที่ใช้อะไรก็ไม่ขาว หรือ ขาวยากนั่นเอง แต่เวลาโดนแดดแล้วดำง่ายสุดๆ ต้องลองจ้า ตัวนี้สุดยอดมากๆๆๆๆ
กลิ่นหอมฝุดๆๆๆๆๆ
สนใจสอบถามเลยค่ะ มาเพียงแค่ 100 ขวดเท่านั้น ตอนนี้เหลืออยู่เพียงแค่ 50 ขวด แล้วจ้า ของดีมาไวไปไวนะค่ะ สาวๆๆ จ๋า อย่ามั่วลังเล จัดกันไปขาวให้สะใจเลยจ้า
ขนาด 12 ml. ราคา 35 บาท 3 ขวด 100 กันไปเบย

สินค้าพร้อมส่งจ้า
โดสเจลเร่งขาวออร่า x2 สามารถทาเพียวหรือผสมครีมได้ค่ะ
ขนาด 10 มิล ราคา 20 ขั้นต่ำ 5
สูตรขาวไว x2 มีคอลลาเจน พร้อมกลิ่นหอมของ โรส ค่ะ ทำให้ผิวนุ่ม ชุ่มชื่น เด้งดึ๋ง ขาวแบบมีออร่า
เคล็ดลับขาวไวเว่อร์ : ใช้คู่กับโดสน้ำ จะเห็นผลได้ไวมากๆ จ้าาา
ปล.สินค้าทุกชิ้นในร้าน แม่ค้าใช้หมดทุกตัวค่ะ
** เห็นผลจริง การันตีได้ค่ะ **

ใหม่!! หัวเชื้อแครอทฟิลิปปินส์สูตรเข้มข้น ขาวไวกว่าสบู่แน่นอนค่ะ ใช้ดีมากๆๆๆๆๆ ใช้ฟอกตัว ไม่เหนียวเหนอะหนะค่ะ ^^ สนใจทักแชทได้ตลอดนะคร้าาา

สบู่สูตรกลูต้าน้ำนมข้าว กลิ่นหอมมากค่ะ ช่วยลดริ้วรอย กระชับรูขุมขน รีบสั่งจองกันเลยนะคะ ^^

มาแรง!! กับสบู่ฟิลิปปินส์แท้ 100% ลดสิว ผิวกระจ่างใส อย่ารอช้านะคะ ลูกค้าทั้งหลาย ^^

สบู่มะนาว ตัวนี้ช่วยควบคุมความมันด้วยนะคะ จึงเหมาะกับผู้ที่มีผิวผสม-ผิวมันค่ะ ช่วยลดเลือนจุดด่างดำบนใบหน้า ลดการเกิดสิว แค่ได้ลองรับรองว่า หน้าใส ไร้สิว แน่นอนค่ะ ^^

ใหม่!! บอดี้โกล ฮันนี่แว็กซ์ ขี้ผึ้ง เย็น แว็กซ์กำจัดขน ขนาด 40ml และ 70ml

แว็กซ์เย็นกำจัดขน Honey Cold Wax จากประเทศ Australia ขายดีเป็นอันดับ 1 ในขณะนี้ที่มีส่วนผสมของธรรมชาติ 100%ไม่มีส่วนผสมของ สารเคมี จึงไม่ทำให้เกิดการระคายเคืองผิว สามารถทำได้เองทำเองได้ที่บ้าน ง่าย และสะดวก กำจัดขนได้อย่างเรียบเนียนถึงรากและโคนขนขนขึ้นใหม่อ่อนนุ่ม เรียวบาง กำจัดขนได้ทุกส่วนของร่างกาย

ขนาด 40ml ราคากล่องละ 150 บาท
ขนาด 70ml ราคากล่องละ 290 บาท

โปรโมชั่น!! 3 กล่อง ราคาพิเศษกล่องละ 250 บาท
ราคาส่ง 6 กล่องขึ้นไป ราคาพิเศษกล่องละ 230 บาท

มาเอาใจสาวๆที่ชอบมาร์กหน้า ((ราคาประหยัดคร้า))

เพียงหยดโทนเนอร์หรือเซรั่มบำรุงผิวหน้าลงไปที่ตัวเม็ดมาร์กหน้าในปริมาณที่พอเหมาะ เม็ดมาร์กจะดูดซับโทนเนอร์หรือเซรั่มบำรุงผิวหน้านั้น แล้วพองตัวขยายกลายเป็นที่มาร์กหน้าแผ่นใหญ่ เหมือนกับมาร์กสำเร็จรูปเลยค่ะ เพียงเท่านี้คุณก็สามารถมาร์กหน้าได้ทุกที่ทุกเวลา ที่สำคัญประหยัดกว่ามาร์กแบบสำเร็จรูปมากที่เดียวค่ะ ^^ รีบสั่งจองกันนะคะ สินค้าพร้อมส่งค่ะ

ขนาดบรรจุ 1 ซอง = 60เม็ด
หน้า: [1] พิมพ์