เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 02 พฤษภาคม 2024, 05:32:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน
| | |-+  ( ด่วน ) รับสมัครพนักงานธุรการ ( ประจำ office )1 ตำแหน่ง
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ( ด่วน ) รับสมัครพนักงานธุรการ ( ประจำ office )1 ตำแหน่ง  (อ่าน 1232 ครั้ง)
dragon dee dee
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2013, 15:22:16 »

บริษัท แบมบูไรซ์ไทย จำกัด

ต้องการรับสมัครงานประจำออฟฟิศ

ตำแหน่ง    ธุรการ  1 ตำแหน่ง

คุณสมบัติ   1. เพศหญิง / ชาย

2. อายุ 22 - 35 ปี

3. วุฒิการศึกษา ป ว ช ขึ้นไป

4. มีประสบการณ์ เกี่ยวกับงานธุรการทั่วไป

5. สามารถใช้โปรแกรมทั่วไป word excell ฯลฯ ได้ดี

6. สามารถพิมพ์งานทั่วไปได้

7 มีมนุษย์สัมพันธ์ที่ดี

8 รับผิดชอบงานที่ได้รับมอบหมาย

9 ทำงานเวลา 9.00 - 18.00 น.

10 ทำงานวันจันทร์ - วันเสาร์ ( หยุดวันอาทิตย์)

11  หยุดวันนัตขฤกษ์ประจำปี

สนใจสมัครงาน   โทร 086 -8587147 085 -8697288

เดินทางมาจากห้าแยกพ่อขุน ตรงมาถึงสนามกีฬากลาง เลยหมู่บ้านโดรงการกรีนวิลล์ กุลพัลวิลล์

เลยโรงปูนซิเมนต์ช้าง ตรงมา 200 เมตร อยู่ขวามือ

Beauty Shop
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2013, 15:28:28 »

ไม่มีประสบการณ์รับไหมเเต่เคยฝึกงานที่อบต. มา
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2013, 16:44:15 »

อายุเท่าไรค่ะ

รบกวนมาเขียนใบสมัคร สัมภาษณ์คุยรายเอียดเพิ่มเติม แล้วทำคอมพิวเตอร์ได้คล่องไม่ค่ะ
Estrawberry
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2013, 19:54:20 »

สนใจนะคะ แต่ไม่ม่ประสบการณ์ในด้านงานธุรการ แต่สามารถใช้โปรแกรมดังกล่าวได้ 

และพร้อมที่จะเรียนรู้งานต่อไปค่ะ   
Beauty Shop
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 02 เมษายน 2013, 09:05:07 »

อายุเท่าไรค่ะ

รบกวนมาเขียนใบสมัคร สัมภาษณ์คุยรายเอียดเพิ่มเติม แล้วทำคอมพิวเตอร์ได้คล่องไม่ค่ะ

23 สามารถใช้โปรเเกรมสำนักงานได้คล่องทุกประเภทค่ะ  ยังไงจะเข้าไปสมัครวันนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Aon0602
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 03 เมษายน 2013, 12:50:29 »

สนใจสมัครงานค่ะ หางานทำอยู่ค่ะ เคยทำประสานงานขายมาค่ะ ติดต่อประสานงานลูกค้า ทำใบเสนอราคา ทำหนังสือเรียนพิารณาต่างๆเสนอผู้บริหาร เปรียบเทียบยอดขาย คิดโปรโมชั่น ประสานงานโปรโมชั่นร่วมกับบริษัทต่างๆ มีพื้นฐานบัญชีเล็กน้อยค่ะ พอดีพึ่งลาออกจากงานที่กรุงเทพค่ะ หางานทำที่เชียงรายอยู่ไม่แน่ใจว่าได้คนรึยังค่ะ สนใจมากๆค่ะ(รบกวนขอรายละเอียดเงินเดือนใน PM ด้วยนะค่ะ ยิ้ม) ขอบคุณมากๆค่ะ
COM.1456
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2013, 15:24:10 »

สนใจค่ะยังรับอยู่ป่าวค่ะ
tongng
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2013, 23:20:43 »

สนใจขอรายละเอียดหน้อยคับ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2013, 15:06:36 »

ได้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์