เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 พฤษภาคม 2024, 07:16:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ถ้าแฟนคุณเป็นแบบนี้คุณจะ ...
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน ถ้าแฟนคุณเป็นแบบนี้คุณจะ ...  (อ่าน 6309 ครั้ง)
noomdoy.wang
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 01:21:24 »

น้องคบกับเขามาสี่ปีพี่คิดว่ามันนานมากนะ คนเป็นยังไงก็เป็นอย่างนั้น  น้องมีคนใหม่หรือเปล่าถึงได้เบื่อเขา ใจเย็นๆเสียดายเวลาที่ผ่านมา
ขอบคุณมากครับปี้ที่เข้ามาแนะนำผม ผมอู้ได้เต๋มปากเลยครับผมว่าผมบ่มีคนใหม่แน่นอนครับผม ขอบคุณมากครับ ผมก็เสียดายนะครับเวลาที่ผ่านมาผมกะเสียใจนะครับ น้ำต๋าลูกป้อจายท่าจะได้ไหลสักวันละครับ ไปกิ๋นเหล้าที่ไหนพ่องค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ
บอกตามตรงนี่แหละเด็กวัยรุ่น ยังไม่มีความคิดความอ่าน ยังรักที่จะสนุก ไม่พร้อมที่จะมีครอบครัว น้องโตพอหรือยังทุกวันนี้หาเงินใช้เองหรือเปล่า เหล้าน่ะกินไปก็แค่นั้นแหละ ถ้ากินแล้วลืมก็คงต้องกินไปจนวันตาย 
ผมพอฮุ้ตัวครับว่าที่เขาเปนแบบนี้เพราะผมทำตัวแบบนี้ละครับ ขอสูมาปี้ CR.COM โตยครับผมถ้าการกระทำของผมบ่ถูกต๋าปี้ แล้วจะฮื้อผมยะไดครับผม นอนกะนอนบ่หลับ ผมกิ๋นบ่ได้กิ๋นฮื้อลืมครับ ผมกิ๋นฮื้อผมหลับครับผมจะได้บ่ต้งคิดหยังนักครับผม
CR.COM
อุ้ม เสื้อยืด 999
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 01:29:09 »

น้องพี่ไม่ได้มีเจตนาจะตอกย้ำน้องเลยนะ ถ้าน้องทนเขาไม่ได้ น้องต้องคุยต้องบอกเหตุผลกับเขาดีดี  แต่ถ้ายังเป๋นอย่างนั้นอยู่ น้องก็ต้องทำใจที่เขาเป็นแบบนั้น  หรือไม่ก็ตัดใจ ทรมานนิดนึง แต่ก็ดีกว่าคบกันไปด้วยความกดดัน เสียดายเวลาเหมือนกันนะ ขนาดหมาของพี่นะเลี้ยงเค้ามาได้แค่ห้าเดือนเอง เค้าตายพี่ยังเสียใจจนน้ำตาไหลแล้วนี่คนคบกันมาตั้งสี่ปีพี่เข้าใจ  เอาเป็นว่าพี่ขอโทษละกัน ถ้าน้องอ่านกระทู้ไหนของพี่แล้วรู้สึกเสียใจละก็พี่ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ  ขอโทษด้วยนะคับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขายปลีก/ส่ง เสื้อยืดเด็ก-ชุดเด็ก ราคาถูก แวะชมและสั่งซื้อสินค้าตามลิงค์นี้ค่ะ https://www.facebook.com/12345Thailand
pomm
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 06:09:34 »

8)ห่างๆกันสักพักใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ดีกว่าครับ
สาวเหลือน้อย
มัธยม
**

การเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่บางครั้งก็ดีบางทีก็ไม่ใช่

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 07:05:42 »

[youtube=425,350][/youtu<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/RfjeA7p6s0k?fs=1&amp;hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/RfjeA7p6s0k?fs=1&amp;hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>be]
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 14:31:08 »

[youtube=425,350][/youtu<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/RfjeA7p6s0k?fs=1&amp;hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/RfjeA7p6s0k?fs=1&amp;hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>be]
ผมขอขอบคุณสำหรับเพลงครับผม
Go Mi Nyu
มัธยม
**

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 15:37:16 »

ผู้ชายเมื่อตัดใจได้เขาจะเป็นคนใจแข็งไปเลย ฝ่ายหญิงพยามง้อ เท่าไหร่ก็ไม่สำเร็จ
ดังนั้น ผู้หญิง ควร เป็นฝ่ายยอม (ในบางเรื่อง)ให้สามีหรือ แฟน เป็นช้างเท้าหน้า ถ้าไม่อยากเสียใจ
เคยมาแล้ว หลาบจ้าว....ว
อยู่คนเดียวก็มีความสุขไปอีกแบบนะ (แต่มันก็เหงาอยู่)ใช้ชีวิตให้คุ้มค่านะ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 18:06:54 »

ผู้ชายเมื่อตัดใจได้เขาจะเป็นคนใจแข็งไปเลย ฝ่ายหญิงพยามง้อ เท่าไหร่ก็ไม่สำเร็จ
ดังนั้น ผู้หญิง ควร เป็นฝ่ายยอม (ในบางเรื่อง)ให้สามีหรือ แฟน เป็นช้างเท้าหน้า ถ้าไม่อยากเสียใจ
เคยมาแล้ว หลาบจ้าว....ว
อยู่คนเดียวก็มีความสุขไปอีกแบบนะ (แต่มันก็เหงาอยู่)ใช้ชีวิตให้คุ้มค่านะ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต้ก่อเจ้าป้อจายทั้งหลาย

ขายปลีก/ส่ง เสื้อยืดเด็ก-ชุดเด็ก ราคาถูก แวะชมและสั่งซื้อสินค้าตามลิงค์นี้ค่ะ https://www.facebook.com/12345Thailand
bird
มัธยม
**

30+โสดออนเซล

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 18:42:08 »

คุณเจออาทตัวแม่เข้าให้แล้วล่ะคับเป็นช่วงเวลานึงของผู้หญิงเค้าที่จะคิดอยากเป็นเจ้าของเราเป็นคนสำคัญให้เป็นผู้จัดการส่วนตัวไปซักพักก็เบื่อไปเองแล้วเค้าจะบอกคุณว่าไม่สนใจคุรแล้วก็จะกลับมาใหม่เรื่องนี้จะวนไปวนมางี้คับเชื่อได้เลยคับ
 จขกท.ทำใจซักพักคับ

ลูกโป่งสวรรค์  ซุ้มลูกโป่ง ตกแต่งสถานที่ด้วยลูกโป่ง  เปิดแพรคลุมป้าย  081-9613310 Facebook อาทิตย์ บำรุงพงศ์
ROSSARIN_KK
ชั้นประถม
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 18:44:02 »

คงเพราะ รักมาก เลยหึงมาก แต่ก็มีอีกอัน คงเพราะอยากมีคนใหม่ เลยทำให้รำคาญเพราะจะไม่มีความผิดตัดตัว ตอนเลิกกัน เหมือนเหตุผลที่ว่า เราไปกันไม่ได้
O-L-Y-G-O-N
มัธยม
**

นานาจิตตัง

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 18:51:56 »

นิสัยผู้หญิงคงคล้ายๆ กัน แฟนผมก็แบบนี้แหละ ลูกก็มีแล้ว ยั้งจะ...
สำหรับผม หาหมาหาปลามาเลี้ยง สนใจมากเดียวประสาทแดกกก ยิงฟันยิ้ม

จงเรียนรู้
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 19:25:43 »

ทุกความคิดเห็นผมเก็บมาคิดตามหมดล่ะครับผม เพื่อที่ผมจะได้บ่ต้องมานั่งเสียใจภายหลัง วันนี้เขาโทรมาขอโทษผมแล้วครับ แต่ก็คุยกันไม่บ่อยเหมือนเมื่อก่อนครับ จากปกติเขาจะโทรหาผมทุกชั่วโมง (เวลากลางวันและไม่ดึก) ไม่เคยขาดครับผม ถามผมตลอดว่าอยู่ไหนกับใคร จนเป็นเรื่องมาแล้วหลายครั้ง แต่ก็จบไปด้วยดี แต่ครั้งนี้มันเหลืออดแล้วครับ เขาคงฮุ้สึกผิดน่ะครับ ผมกะฮุ้ว่าผมก็ผิดนะที่ปรับตัวเข้าหาเขาได้บ่ดีปอ วันนี้เขาโทรมาละครับขอโทษผม แต่ผมบ่เข้าใจความฮุ้สึกผมนะ มันยังเฉยๆ เป็นเพราะอะหยังครับ ไผฮุ้พ่อง
Jazky
ระดับ ป.ตรี

โลก ส่วน ตัว สูง

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 19:34:52 »

รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 21:00:04 »

ทุกความคิดเห็นผมเก็บมาคิดตามหมดล่ะครับผม เพื่อที่ผมจะได้บ่ต้องมานั่งเสียใจภายหลัง วันนี้เขาโทรมาขอโทษผมแล้วครับ แต่ก็คุยกันไม่บ่อยเหมือนเมื่อก่อนครับ จากปกติเขาจะโทรหาผมทุกชั่วโมง (เวลากลางวันและไม่ดึก) ไม่เคยขาดครับผม ถามผมตลอดว่าอยู่ไหนกับใคร จนเป็นเรื่องมาแล้วหลายครั้ง แต่ก็จบไปด้วยดี แต่ครั้งนี้มันเหลืออดแล้วครับ เขาคงฮุ้สึกผิดน่ะครับ ผมกะฮุ้ว่าผมก็ผิดนะที่ปรับตัวเข้าหาเขาได้บ่ดีปอ วันนี้เขาโทรมาละครับขอโทษผม แต่ผมบ่เข้าใจความฮุ้สึกผมนะ มันยังเฉยๆ เป็นเพราะอะหยังครับ ไผฮุ้พ่อง
  สงสัยน้องคงเบื่อแล้วล่ะ  พี่เป็นคนไม่ขี้หึงนะ  อิ อิ อิ

*

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2010, 21:35:23 »

สงสัยน้องคงเบื่อแล้วล่ะ  พี่เป็นคนไม่ขี้หึงนะ  อิ อิ อิ
555 คราบปี้สาว บ่ได้เบื่อก้าครับ คงเหมือนแฟนผมล่ะครับเขาเคยมีแผลที่ผมทำไว้ ผมก็อาจมีแผลที่กำลังเกิดขึ้นกะได้ครับผม ของปี้สาวครับผม กิ๋นเข้าแลงยังครับผม
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:22:34 »

ข้าวแลงวันนี้ยังบ่ได้กิ๋นเน้อเมื่อคืนนี้ต่อเน็ตยากขนาด เลยบ่ได้เข้ามาคุยโตย กึดเติงหาปี้แม่นก่อเจ้า

Go Mi Nyu
มัธยม
**

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:30:29 »

noomdoy.wang  จะไปเป็นตะหาร แล้วบ่ใจ๊ก๊ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dโจ๊คดีนะ
*

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:53:17 »

noomdoy.wang  จะไปเป็นตะหาร แล้วบ่ใจ๊ก๊ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dโจ๊คดีนะ
ครับผม แต่ผลที่อน่นอนยังบ่ออกเตื่อครับ ขั้นตอนสุดท้ายยังบ่ถึงผมยังบ่มั่นใจ๋ครับผม ขอบคุณมากครับปี้ ไปรายงานตัวครั้งนี้กลับมาต้องรออีกประมาณ 2 เดือนครับผม ถึงจะรู้ว่าได้จริงไม่จริงครับ
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:53:51 »

ข้าวแลงวันนี้ยังบ่ได้กิ๋นเน้อเมื่อคืนนี้ต่อเน็ตยากขนาด เลยบ่ได้เข้ามาคุยโตย กึดเติงหาปี้แม่นก่อเจ้า
ครับผมกึ๊ดเติงขนาดครับผม คิคิ อย่าลืมมาอู้กับผมนะครับวันนี้ ปี้สาว
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 18:57:24 »

เฮ้อ....นี่ละน้า...เปิ้นฮ้้องว่าละอ่อนจุ๊คนเฒ่าฮู้จักกั๋นบ่ทันไรก็จะไปเป๋นทหารเสียแล้ว ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

*

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 19:42:20 »

เฮ้อ....นี่ละน้า...เปิ้นฮ้้องว่าละอ่อนจุ๊คนเฒ่าฮู้จักกั๋นบ่ทันไรก็จะไปเป๋นทหารเสียแล้ว ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ง่ะ ผมยังบ่ได้เตื่อครับผม ท่าจะแก๋นละครับผม แต่บ่เป๋นหยังครับผมจะได้อยู่เจียงฮายเมินๆครับผม 555 กิ๋นเข้าแลงยังครับผม
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์