เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 21:13:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน
| | |-+  สเวนเซ่นส์ ไนท์บาร์ซาร์ เชียงราย รับพนักงานชาย 2 คน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน สเวนเซ่นส์ ไนท์บาร์ซาร์ เชียงราย รับพนักงานชาย 2 คน  (อ่าน 1411 ครั้ง)
mannysnow
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 00:31:48 »

- อายุ 18-23
- เพศ ชาย
- บุคลิก สะอาด คล่องแคล่ว
- ประสบการณ์ทำงาน ร้านอาหาร หรือ โรงแรม อย่างน้อย 2 ปี
- ทำงานเป็นกะได้
- รับเฉพาะคนที่สามารถเลิกดึกได้เท่านั้น (เที่ยงคืน -ตี 3)

สมัครด้วยตนเองที่ร้านทุกวัน
เตรียม - สำเนาบัตรประชาชน
         - สำเนาทะเบียนบ้าน
         - รูปถ่าย 2 นิ้ว 1 รูป

โทร.พี่เอ๋ 089-7550489
ภายใน 15 มีนาคม 2556 นี้เท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 มีนาคม 2013, 11:43:32 โดย mannysnow » IP : บันทึกการเข้า

นึกถึงไอศกรีม ... นึกถึงสเวนเซ่นส์
ไอศกรีมมะม่วง อก ร่อง ทอง ชั้นดี ... ต้องที่ " สเวนเซ่นส์ " เท่าน้านนนนน
biwok
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 18:08:35 »

ผู้หญิงไม่รับหรอค่ะ
Oxtimus
ระเหย.และกลายเป็นไอ
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2013, 18:11:22 »

ขอรายละเอียด เรื่อง ค่าตอบแทนด้วยครับ  ไม่เหงบอกเลย

หนทางอาจไกล..........ขอเพียงไปถึง
mannysnow
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2013, 16:12:25 »

ผู้หญิงมีใบสมัครรอคิว 50 คนแล้วค่ะ แต่ถ้ามั่นใจ มีประสบการณ์ทำงาน ก็ไปสมัครไว้ได้ค่ะ

นึกถึงไอศกรีม ... นึกถึงสเวนเซ่นส์
ไอศกรีมมะม่วง อก ร่อง ทอง ชั้นดี ... ต้องที่ " สเวนเซ่นส์ " เท่าน้านนนนน
mannysnow
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2013, 16:17:09 »

ขอรายละเอียด เรื่อง ค่าตอบแทนด้วยครับ  ไม่เหงบอกเลย

ค่าตอบแทนขึ้นอยู่กับหลายปัจจัยค่ะขึ้นอยู่กับตัวผู้สมัครเองด้วย ถ้าไม่มั่นใจ ตอนนี้เปิดรับทุกร้านค้า กล้าๆเข้าไปสมัครพูดคุยสอบถามดูหลายๆแห่งเลยค่ะ โอกาสอยู่ที่ตัวเราเอง

Ninomae
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2013, 22:20:38 »

ผู้หญิงมีใบสมัครรอคิว 50 คนแล้วค่ะ แต่ถ้ามั่นใจ มีประสบการณ์ทำงาน ก็ไปสมัครไว้ได้ค่ะ

T^T หนูไปยื่นใบสมัครที่สาขาไนท์บาร์ซาร์ไว้ค่ะ อยากทำ part time จะได้มีประสบการณ์
เพิ่งรู้ว่าคิวเยอะขนาดนี้ ขอบคุณนะคะ 
mannysnow
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2013, 23:52:41 »

สเวนเซ่นส์ สาขาเซ็นทรัล เชียงราย ปิดรับสมัครแล้วค่ะ

สเวนเซ่นส์ สาขาไนท์บาร์ซาร์ ยังเปิดรับอีกหลายคน
รีบไปสมัครด้วยตนเองภายใน 15 มี.ค. 56 นะคะ

mannysnow
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2013, 11:31:46 »

สาขาไนท์ยังรับสมัครผู้ชายเพิ่มอีก 2 คนค่ะ
งานหนัก และเลิกดึก จึงรับเฉพาะผู้ชายน่ะค่ะ

ขอบคุณน้องๆที่ให้ความสนใจสอบถามกันมามากมาย
คนที่ไม่ได้ ก็ไม่ต้องเสียใจ หรือ เสียความมั่นใจในตนเองนะคะ

บางครั้งเพียงแค่จังหวะเวลาไม่เหมาะสมกันเท่านั้นเอง
น้องอาจมาสมัคร เร็วไป ช้าไป
หรือมาช่วงที่เรากำลังมีงานเต็มมือ เราจึงไม่เห็นน้องๆ

หรือบางคนต้องการทำระยะสั้น แค่ปิดเทอม เรายิ่งไม่อยากรับเลยค่ะ
เพราะการ train พนักงานแต่ละคน กว่าจะได้ความรู้และทักษะที่ใช้งานได้จริงๆ
ก็ใช้เวลาไม่น้อยกว่า 3 เดือน

สูญเสียเวลา ทั้งเรา ทั้งตัวน้องเอง
ความรู้ ทักษะ ขาดๆ เกินๆ ทำงานไม่ได้ดี
บริการลูกค้าไม่ 100 % ค่ะ

เนื่องจากเราเป็นองค์กรแห่งการเรียนรู้
การมาทำงานกับเรานั้น ไม่ใช่เราต้องการใช้งานน้องๆเพียงอย่างเดียว
แต่เราต้องการให้น้องๆเติบโต และเรียนรู้งานอย่างเป็นระบบ

ดังนั้น เราจึงอยากได้น้องๆ ที่มีความตั้งใจที่จะอยู่กับเราในระยะยาวน่ะค่ะ
เหนือสิ่งอื่นใด ความขยัน อดทนงานหนัก

และมีเวลาทุ่มเทกับงาน กับการเรียนรู้ คือสิ่งที่ต้องมี
ยิ้มแย้ม คล่องแคล่ว เรียนรู้เร็ว อีกด้วย

บางคน มาทำได้ 1 หรือ 2 วัน ก็ไม่รอดแล้วค่ะ
ดังนั้น โอกาสที่จะรับพนักงานใหม่ก็มีเรื่อยๆตลอดปีค่ะ
ถ้าตั้งใจจริงๆ ก็เข้าไปแวะเวียนถามบ่อยๆ ได้ค่ะ

tunmtomorrow
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 05:39:23 »

ถ้าไม่มีประสบการ ทำได้ป่าวครับ

เเล้วทำตั้งเเต่กี่โมงอะ
สมชาย สุขเพิ่ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2013, 16:29:30 »

อายุ 17 พอได้มั้ยครับบ T^T
pokpongtoyou
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 14:00:08 »

ผมอายุเกินได้ไหมครับ
หน้า: [1] พิมพ์