เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 23:42:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  >>>>> เร่เข้ามาจ้า โล๊ะถูกๆกันไปเลย เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ครบ!!! <<<<<
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน >>>>> เร่เข้ามาจ้า โล๊ะถูกๆกันไปเลย เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ครบ!!! <<<<<  (อ่าน 880 ครั้ง)
mnmn
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2013, 22:44:47 »

สนใจสินค้า ติดต่อแม่ค้าได้ที่หน้าทู้และ mnmona2009@hotmail.com จ้า

แม่ค้าเช็คเมลตลอด อิอิ  

CF แล้วอย่าหายนะจ๊ะ แม่ค้าเสียใจ ถ้าเปลี่ยนใจยังไงบอกกันได้เลยจ้า

ขอให้สิทธิ์คุณลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะจ๊ะ

แม่ค้าอยู่ กทม นะคะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทจ้า

ขอบคุณมากจ้า   ยิงฟันยิ้ม

กระเป๋าสีน้ำตาล จุของได้เยอะ สะพายได้ 2 แบบ เลยจ้า มีทั้งสายยาวสายสั้นให้คะ
ใช้แค่ครั้งเดียว สภาพ 100 % ค่ะ ด้านในมีซิปรูดไม่ต้องกลัวของหล่น ใส่หนังสือไปเรียนได้
ในรูปเทียบกับ A4 ให้ดูจ้า
ซื้อมา 390 ส่งต่อที่ 220 เลยจ้า

กางเกงขาสั้นลายจุด Size L จ้า เอว 30 สะโพก 36 ยาว 13 จ้า ใหม่แบบเพิ่งซื้อเลยคะ ไม่เคยซัก+ใส่จ้า 80 บาทจ้า

กางเกงยีนส์ขาสั้น มาแบบเซอๆ Size L จ้า เอว 30 สะโพก 38 ยาว 13 ส่งต่อ 60 จ้า

รองเท้าสวยๆ ของใหม่จ้า ใส่แล้วไม่เมื่อยนะคะ เพราะเป็นพื้นรองเท้าเพื่อสุขภาพ รองรับส้นเท้าจ้า เบอร์ 38 ส่งต่อ 80 เลยจ้า

รองเท้าคัทชูมีโบว์น่ารักๆ นุ่มมากจ้า คู่นี้ใส่ไม่กี่ครั้งดูจากพื้นรองเท้าได้ค่ะ ซื้อมา 290 ส่งต่อที่ 100 จ้า

รองเท้าส้นสูง ของใหม่จ้า ไม่เคยใส่เลย งานเลี้ยงโดนยกเลิกก่อน TT Size 37 จ้า สูง 2.3 นิ้วค่ะ
เป็นหนังกลับนะค่ะ นุ่มสบายเท้ามาก ซื้อจากสยามมา 390 รีบใช้ตังค่ะปล่อยถูกๆเลย 100 บาทจ้า

รองเท้าส้นสูงจ้า คล้ายๆบูท เปรี้ยวเท่มากคู่นี้ แทบไม่ได้ใส่เลยจ้า พื้นรองเท้ายังใหม่มากค่ะ
Size 38 สูง 2.5 นิ้วจ้า ราคาไม่ต้องพูดถึง ซื้อมาแพงค่ะ ขาย 100 เท่านั้นจ้า

ต่อด้วยเครื่องสำอางนิดๆ จากญี่ปุ่นจ้า เหลือชิ้นเดียวแล้วค่าา

5. อุปกรณ์แต่งหน้า ทั้งเซต 80 จ้า ราคานี้หาไม่ได้แล้วน้าา ^^

เสื้อยืดสีดำจ้า ใส่กับเอวสูงสวยจ้ะ ใส่ไปไม่เกิน 3 ครังจ้า ไม่มีตำหนิเลยจ้า
ข้างบนเป็นระบายๆเย็บติดจ้า 70 บาทจ้า

เสื้อยืดลายสวยติดโบว์ ชายจะปล่อยๆจ้า น่าารัก ใส่กับเลคกิ้งก็สวยจ้า ผ้าดีมากจ้าตัวนี้
ยังใหม่อยู่เลย 70 บาทจ้า

เสื้อแนวๆสีเจ็บๆจาก Kitsch จ้า ตอนใส่มีแต่เพื่อนทักว่าเสื้อแนวจัง 555555 ซื้อจากสวนค่ะ
สามร้อยกว่าๆ ส่งต่อ 80 เช่นกันจ้า

เสื้อยืดชิคๆ ลาย Single จ้า ตัวนี้ยาว 28" เลย ใส่กับเลคกิ้งก็สวยจ้า ซื้อมาแพงเลย
ใส่ไปครั้งเดียว ตรงคำว่า Single เป็นหนังสีดำนูนๆออกมานะจ้ะ ไม่ใช่การ Screen เฉยๆจ้า
ตังหมดต้องปล่อยก่อน YY ส่งต่อ 100 เดียวจ้า  

เดรสสีชมพูโอรส ปักลายนกน่ารักๆจ้า กระดุมแกะได้จริงทุกเม็ดนะค่ะ ยาว 33" จ้า
ตรงผ้าจะมีลายเป็นเม็ดสีเล็กๆ แนวมากค่ะ ซื้อมาจากฮ่องกงแพงอยู่ค่ะ ส่งต่อที่ 120 จ้า  

เสื้อยืด Crop ตัวสั้น ลายน่ารักๆ จาก8E88สยามจ้า ที่ร้าน320น้า เช็คราคาได้เลยจ้า
ชนหน้าร้านเลยตัวนี้ฮิตมักมาัก ส่งต่อแบบตัดราคา 100 เดียวไปเลยจ้า
รับรองใส่สบายมากๆค่ะ ผ้าดีสุดๆจ้า

รองเท้าเตะ มีที่รองเท้านุ่มๆตรงฝ่าเท้าจ้า เดินแล้วไม่เมื่อยเลย คู่นี้ใส่บ่อยหน่อย ตีไป 70 % จ้า
Size 38 จ้า เป็นสีดำนะค่ะ ซื้อมา 240 ส่งต่อที่ 60 ขอย้ำว่านุ่มมากใส่สบายมากจ้า

กระโปรงยีนส์จ้า เอว 28 สะโพก 34 ยาว 15 เป็นยีนส์ยืดนะจ๊ะ ยืดได้อีกค่ะ ผ้าใส่สบายมาก
เสียดายอะแต่เค้าใส่ไม่ได้แล้ว TT ส่งต่อ 50 บาทจ้า

กางเกงขาสั้นเอวสูงนิดๆ ลายเสือ ใส่ครั้งเดียวจ้า ลายสวย เอว 26 ยาว 16 สะโพก 34 คุ้มมากๆ
สภาพ 90%เลยจ้า ส่งต่อ 50 บาทจ้า

สูทสีแดงเลือดหมูจ้า เนื้อผ้าดีมากๆค่ะตัวนี้ มีเชือกสีดำไว้ผูกเอวจ้า ใส่ไปทำงานได้ค่ะ ใส่น้อยมาก 60 บาทค่ะ

เชิ้ตสีส้ม สายทางค่ะ ของจริงสีเดียวกับรูปบนซ้ายค่ะ Size L จ้า ใส่ไป2-3ครั้งค่ะ สภาพดีมากค่ะ 60 บาทค่ะ

mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2013, 23:28:23 »

ยิ้มกว้างๆ
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2013, 22:14:33 »

จุมพิต
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2013, 22:37:17 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2013, 14:01:30 »

จุมพิต
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2013, 21:27:43 »

แลบลิ้น
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 18:45:25 »

ยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์