เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 08:42:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  สอบถาม ยาลดความอ้วน
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน สอบถาม ยาลดความอ้วน  (อ่าน 11387 ครั้ง)
GTO
มัธยม
**

ติดต่อ 0864412428

« เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2013, 23:13:45 »

http://www.fuco-pure.in.th/

ตามลิ้งนี้  ยาลดความอ้วนของ fuco-pure มีท่านใดเคยลองบ้างครับ

มันจะดีจริงตามกล่าวอ้างมาหรือเปล่า เดือนลดเป็น 10  กิโลเลย
บ้านฮอมฮัก
ID-line cat-cream
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2013, 12:35:56 »

"""ผลลัพธ์ที่เกิดขึ้นอาจเป็นตามแต่บุคคลไม่ได้เกิดกับบุคคลทั้ง 100%""'

อ่านข้อความแค่นี้ก็น่าจะรู้แล้วนะค่ะ เค้าออกตัวซะขนาดนี้ ส่วนตัวก็อยากลดน้ำหนักเหมือนกันแต่หยุดแล้วละ่ค่ะ เพราะกินมาหลายตัวแล้วไม่เห็นลดเลย
number 9
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2013, 13:41:38 »

ลองทานตัวนี้ดูซิคะ หาซื้อได้ ที่วัตสันค่ะ.......ได้ผลดีจึงบอกต่อคะ ยิ้มกว้างๆ

* nite time max 30เม็ด.jpg (114.59 KB, 340x293 - ดู 5525 ครั้ง.)
Be fish aqua shop
ระดับ ป.ตรี

คิดถึง มฟล จัง

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2013, 13:54:56 »

ตัวนี้ไม่เคยทาน  เคยกินของเจ้านึง ค่ะ พี่เป็นเภสัชทำเอง เค้าว่างั้นน่ะ
กินสามวัน ลดไป 5 โล สำหรับเราน่ะ    นี่ไม่ได้กินมาปีกว่าล่ะ 
คงที่ ที่ 55 หมูกะทะทุกสัปดาห์

Golffeejang
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2013, 14:07:47 »

เคยทานตัวอื่นค่ะ ทานไป 3 เดือนลดไป10กว่ากิโล
กินข้าว กินขนมเต็มที่ กินแล้วนอน ไม่ออกกำลังกาย
แต่น้ำหนักก็ลดค่ะ แขนขาเฟิร์มขึ้นไม่ย้วยด้วย
ตอนนี้หยุดทานมาเกือบปีแล้วยังไม่โยโย่เลยนะคะ
ตัวที่ทานดีจริงๆนะคะ แนะนำให้เพื่อนทานดูได้ผลไปหลายคนแล้วค่ะ

ปล.ตามหลักทางการแพทย์ระบุไว้ว่า ภายใน1เดือน ไม่ควรลดน้ำหนักเกิน7กิโลนะคะ
     เพราะถือว่าเป็นการลดน้ำหนักที่ไวเกินไป ร่างกายอาจช็อคได้ค่ะ เหมือนในข่าวคนที่กินแล้ว         
     ช็อคตายอ่ะค่ะ ทางที่ดีใจเย็นๆค่อยลดแบบค่อยเป็นค่อยไปดีกว่านะคะ

เห็นในรูปอ้วนอย่างนี้ แต่อดีตช้างน้ำนะคะ ลดไปเป็นสิบโลเหลือ50นิสๆแค่นี้ภูมิใจแระคร่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 มกราคม 2013, 14:10:55 โดย Golffeejang » IP : บันทึกการเข้า

เบอร์ติดต่อ 082-7800535
Love Never Dies.
ระดับ ป.ตรี

ตีกันกูป่วย แต่ถ้ากินเหล้า บอกกูด้วย ถึงป่วยกูก็จะไป

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2013, 02:33:46 »

ลองทานตัวนี้ดูซิคะ หาซื้อได้ ที่วัตสันค่ะ.......ได้ผลดีจึงบอกต่อคะ ยิ้มกว้างๆ
กี่ตังค์ครับ

ดื่มเหล้ากับสหายรู้ใจ พันไห่ก็ไม่เมา เช้าวันรุ่งขึ้น "เสี่ยวเอ้อ ข้ามาอยู่ที่นี้ได้ยังไง"
เจ้ดัน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2013, 14:34:05 »

ลองอ่านดูก่อนนะค่ะ

* แชร์ประสบการณ์ลดน้ำหนักคุณนิด.doc (280 KB - ดาวน์โหลด 162 ครั้ง.)
Mamae
We can't dip into the future.
มัธยม
**

อยากยิ้ม แต่ยิ้มไม่ออก

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2013, 16:32:34 »

http://www.fuco-pure.in.th/

ตามลิ้งนี้  ยาลดความอ้วนของ fuco-pure มีท่านใดเคยลองบ้างครับ

มันจะดีจริงตามกล่าวอ้างมาหรือเปล่า เดือนลดเป็น 10  กิโลเลย
แล้วแต่สภาพร่างกายของแต่ละคนค่ะ เมื่อวานพี่สาวก็โทรถามข้อมูลของตัวนี้เหมือนกัน ราคาเอาเรื่องพอดู กล่องละตั้ง 3,000 แน่ะ แต่ถ้าซื้อ 2 กล่อง 5,500 สรุปแล้ว ไม่ซื้อดีกว่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เพื่ออะไร กับการ "รอคอย" ที่ไม่มี "ความหมาย"
monthana_clinic
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2013, 11:34:07 »

ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 มีนาคม 2013, 20:21:57 โดย monthana_clinic » IP : บันทึกการเข้า
monthana_clinic
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2013, 12:59:11 »

ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 มีนาคม 2013, 20:22:03 โดย monthana_clinic » IP : บันทึกการเข้า
ying067
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2013, 21:17:41 »

สมุนไพรลดน้ำหนัก ก็มีค่ะ ลดหรือไม่ลด ต้องดูสภาพร่างกายแต่ละคนว่าเป็นแบบไหนค่ะ  เน้นเผาผลาญ เน้นอิ่ม เน้นควบคุมอาหาร เน้นดักจับแป้ง เน้นดีท็อค ขับถ่ายยากค่ะ ดูร่างกายของแต่ละคนด้วยนะคะ  สอบถามได้ค่ะ
มันเป็นยังไงอะค่ะ
janny26
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2013, 14:41:26 »

เคยทานตัวอื่นค่ะ ทานไป 3 เดือนลดไป10กว่ากิโล
กินข้าว กินขนมเต็มที่ กินแล้วนอน ไม่ออกกำลังกาย
แต่น้ำหนักก็ลดค่ะ แขนขาเฟิร์มขึ้นไม่ย้วยด้วย
ตอนนี้หยุดทานมาเกือบปีแล้วยังไม่โยโย่เลยนะคะ
ตัวที่ทานดีจริงๆนะคะ แนะนำให้เพื่อนทานดูได้ผลไปหลายคนแล้วค่ะ

ปล.ตามหลักทางการแพทย์ระบุไว้ว่า ภายใน1เดือน ไม่ควรลดน้ำหนักเกิน7กิโลนะคะ
     เพราะถือว่าเป็นการลดน้ำหนักที่ไวเกินไป ร่างกายอาจช็อคได้ค่ะ เหมือนในข่าวคนที่กินแล้ว         
     ช็อคตายอ่ะค่ะ ทางที่ดีใจเย็นๆค่อยลดแบบค่อยเป็นค่อยไปดีกว่านะคะ

เห็นในรูปอ้วนอย่างนี้ แต่อดีตช้างน้ำนะคะ ลดไปเป็นสิบโลเหลือ50นิสๆแค่นี้ภูมิใจแระคร่า
แล้วจะหาซื้อได้จากที่ไหนคะ อยากได้เบอร์โทรด้วยคะ
อ๊องขะล๊อง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2013, 10:40:34 »

แนะนำไปที่คลินิกหมอณัฐพลนะค่ะ

คลนิกอยู่ที่ ถนนธนาลัย ตรงข้ามกับยูเมะพลัส

เส้นถนนคนเดินอ่ะค่ะ แต่จะเลยถนนคนเดินมาประมาณ 100 เมตร

ลองเข้าไปปรึกษาดูนะค่ะ พอดีเคยเข้าไปซื้อยาลดน้ำหนักมาทานอ่ะค่ะ

ลดจริงๆค่ะ แต่ตอนนี้หยุดแล้ว เพราะได้น้ำหนักตามที่ต้องการแล้วค่ะ

จ-ศ เปิด 16.00-20.00 ,ส-อ เปิด 09.00-20.00

เพราะเป็นลูกค้าประจำอยู่ที่นั่นค่ะ..... และมีรักษาสิวด้วย

แต่เบอร์โทรจำไม่ได้แล้วนามบัตรหายค่ะ จำได้แค่ว่า อาทิดย์ละ 300 บาท

ลองเข้าไปปรึกษาดูเน้อเจ้าาาา เห็นดีเลยฝากมาบอก

ยามเฮาตุ๊กตึงบ่ามีไผโตย ยามเฮารวยคนโตยเป๋นปุ๊ก
hjphqp
hjphqp
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2013, 16:24:29 »

สนใจคับ
kittypinkcake
มัธยม
**

^^

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2013, 18:28:35 »

ยายังแนะนำหน่อยสิค่ะ  อยากผอมจัง เหลือแค่้ไม่กี่กิโลเอง

shiipfoncake
hjphqp
hjphqp
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 13 เมษายน 2013, 02:06:58 »

อยากผอมคับ
9270
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2013, 12:48:13 »

ยาลดความอ้วนที่ดีที่สุดคือ   การควบคุมปริมาณอาหารและประเภทของอาหารที่เรารับประทานเข้าไปในแต่ละมื้อ   ทำได้ง่าย  ไม่ต้องเสียเงิน  และฝึกใจให้เข็มแข็งและมั่นคง   สามารถลดได้แน่นอน   
อาหารที่แนะนำคือ   ผัก   ผลไม้   ลดอาหารที่ทำจากแป้งสาลี เช่น  ขนมปังต่างๆ   เนื้อสัตว์    นม   เนย   กะทิ  ฯลฯ
ของผมหมอยังให้ผมลดน้ำหนักลง 4 กิโลกรัมภายใน 1 เดือน     ตอนนี้กำลังทำการลดอยู่ 
maririn
ชั้นประถม
*

กระเทยลืมแปลงเพศ

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2013, 19:07:19 »

ตอนนี้เพิ่งคลอดลูกกลับมาอ้วนอีกแล้วค่ะ
น้ำหนักก่อนท้อง50กก. ก่อนคลอด67กก.
ตอนนี้คลอดได้สองอาทิตย์แล้วค่ะ น้ำหนักเหลือ 59 กก.อยู่เลย
ไว้หุ่นเฟิร์มจะมาแนะนำใหม่นะคะ
goi
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 13:12:38 »

ล้างพิษตับดีกว่าค่ะ ยาลดความอ้วน มีผลต่อระบบประสาทต้องระวังนะคะ อาจจะเห็นผลช่วงแรก แต่อันตรายต่อตับคุณแน่นอนค่ะ
ติดต่อไปที่นี่เลยค่ะ ศูนย์ล้างพิษตับ ค่ะ ง่ายปลอดภัย ราคาถูก ทุกอย่างเป็นสมุนไพรทั้งหมดค่ะ
089-2639496
ร้านนายหญิง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 17:07:08 »

จิงๆๆเราอยากแนะนำสองตัวนี้ดีกว่าค่ะเพราะลองมาแล้ว Detoxi Slim และSlim Perfect  ภายใน7วัน สามารถลดได้ถึง 4-6 กก. แต่ต้องระวังของปลอมด้วยนะค่ะ แถมราคาไม่แพง ถ้าจำไม่ผิดกล่องละ150 บาท มี10เม็ด
ตัว Detoxi Slim ลดหน้าท้อง สะโพก ต้นขา ต้นแขน เชลลูไลท์  ที่สำคัญไม่มีผลข้างเคียงและไม่โย่โย
ตัวSlim Perfect  เน้นลดเฉพาะส่วน เน้นลดต้นขาต้นแขน ลดน่อง ลดสะโพก ช่วยให้ขาเรียว แถมยังช่วยขับถ่ายสารพิษออกจากร่างกายได้ด้วยไม่มีผลข้างเคียง 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 17:13:42 โดย ร้านนายหญิง » IP : บันทึกการเข้า

อย่าลืมกดถูกใจให้ด้วยนะค่ะ http://www.facebook.com/naiyingshop
แม่ค้่าเป็นคนเชียงรายจ้า กันเอง
หน้า: [1] 2 พิมพ์