เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 17:22:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  คลิป(วิก)ต่อ ผม เกรด A จาก ประเทศ เกาหลี ((ราคา เบาๆ ค่ะ)) แวะชมได้จ้า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน คลิป(วิก)ต่อ ผม เกรด A จาก ประเทศ เกาหลี ((ราคา เบาๆ ค่ะ)) แวะชมได้จ้า  (อ่าน 10351 ครั้ง)
petertant
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 19:20:52 »

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ

แม่ค้า ชื่อ ใหม่ อยู่พะเยาจ้า

ติดต่อ 086-1607690, 085-6526617

ของทุกชิ้นส่งฟรี EMS ให้เลยจ้า

คลิปต่อผมเกรด เอ ส่งตรงจากประเทศเกาหลี ราคาเบาๆมาแล้วจ้า สนใจอินบ๊อกได้เลยค่า

วิธีการซักวิก (แบบทั่วไป)
1.ใช้ได้ทั้งน้ำเย็นและน้ำ อุ่น
2. ผสมแชมพู หรือน้ำยาซักแห้งลงไปในน้ำ ตีให้เข้ากันจนเกิดฟอง
3. นำวิกลงไปแช่ประมาณ 30 นาที แล้วขยำๆ ซักจนรู้สึกสะอาด
4. ล้างน้ำเปล่า ด้วยน้ำเย็น จนหายฟอง
5. ตากวิกให้แห้ง การดูแลวิกผมทนความร้อน วิกผมทนความร้อนของทางร้านทุกรุ่น สามารถใช้ความร้อนได้ถึง 200 องศา นะคะ แต่จริงๆแล้ว ความร้อนที่พอเหมาะ คือ 160 องศาค่ะ จะไม่ทำให้เส้นไหมย้วยจนเกินไป ทำให้เซ็นทรงแล้ว ทำให้มีโวลุ่มมากกว่า หลังการซักวิกทุกครั้ง ลูกค้าสามารถเซ็ททรงได้ โดยการรีดด้วยเครื่องรีดผม แล้วม้วนด้วยโรลทิ้งไว้ ขณะที่ผมร้อนนะคะ รอจนเย็นแล้วแกะโรลม้วนออก แค่นี้ ก็ทำทรงใหม่ได้ ไม่มีเบื่อแล้วค่ะ การทำทรงใหม่ด้วยความร้อน ทำได้บ่อยๆ ตามต้องการค่ะ

690 บาท
วิกผมดัดลอนคลื่นหน้าม้าปัดยาว สีน้ำตาลโค๊ก รุ่นยอดนิยม ความยาวกลางหลัง น้ำหนักเบามากๆ

590 บาท + ส่งฟรี EMS จ้า
น้ำตาลธรรมชาติ+โค๊ก+ประกายทอง - วิกผมเกาหลี แบบยาว หน้าปัด ดัดลอนคลายๆ น่ารัก น่าหยิกค่ะ

550 บาท + ส่งฟรี EMS จ้า
วิกหางม้าแบบผูก ลอนปลาย คลายๆ สวยหวานที่สุดนะคะ
มี 4 สีให้เลือกค่ะ
สีดำธรรมชาติ
สีน้ำตาลธรรมชาติ
สีน้ำตาลโค๊ก
สีน้ำตาลประกายทอง
ยาว 40 ซม.

590 บาท ส่งฟรี EMS จ้า
สีน้ำตาลโค๊ก - วิกผมเกาหลี หน้าปัด ดัดลอนใหญ่ ลอนคลายมากๆ ความยาวเกือบเอวค่ะ ดูหวาน

590 บาท
coke + chocolate - วิกผมตรงสไลด์เลยบ่า ม้าปัดบาง มีแสกตรงกลาง สวยเนียนค่ะ

690 บาท + ส่งฟรีค่ะ
สีน้ำตาลโค๊ก เหมือนแบบ 100% ความยาวกลางหลังเท่านั้นค่ะ รุ่นนี้พองได้ใจจริงๆ
วิกผมเกาหลี แบบตรง หัวพอง หรือ อั้ม โกจิเบอรี่ รุ่นนี้ไม่ยาวมากค่ะ น่ารักสไตล์สาวซ่าส์จริงๆ

สาวๆ ที่ชอบวิกหัวพอง รับรองรุ่นนี้ ถูกใจแน่นอนค่ะ
petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 19:22:18 »

590 บาท หางม้ายาว แบบหนีบ ใช้งานง่าย ดูเป็นธรรมชาติ แค่มัดผม แล้วก็หนีบไปที่หางม้า แค่นี้ก็เนียนแล้วค่ะ

690 บาทค่ะ สีน้ำตาลโค๊ก - วิกผมยาวดัดลอนเกลียวคลื่น ยาวระดับอก หน้าปัด สวยมากๆค่ะ

550 บาท
ประกายทอง - วิกผมสั้น บ๊อบดัดปลาย เซ็ทสวยแบบเกาหลี สีน้ำตาลประกายทองตามแบบ

petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 19:23:28 »

690 บาทค่ะ
วิกผมยาวดัดลอนคลื่น สไตลด์เกาหลี หน้าม้าปัดยาวประมาณจมูก สีน้ำตาลเข้มช็อคโกแลต

690 บาทค่ะ
วิกผมยาวดัดลอนคลื่น สไตลด์เกาหลี หน้าม้าปัดยาวประมาณจมูก สีน้ำตาลเข้มช็อคโกแลต

690 บาทค่ะ น้ำตาลประกายทอง - วิกผมยาว หน้าปัด แบบซอยปลายดัดลอนอ่อน สไลด์มีโวลุ่ม สวย

petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 19:26:33 »

690 บาทค่ะ
น้ำตาลทอง - วิกผมยาวเกือบตรง สไลด์เลเยอร์ หัวพอง สีน้ำตาลประกายทอง สีสวยมากๆค่

590 บาทค่ะ
solf brown-chocolate-coke - วิกผมยาวดัดลอนอ่อน หน้าม้ายาว สวยหวานมากๆค่ะ

590 บาทค่า
สีน้ำตาลธรรมชาติ+น้ำตาลโค๊ก : วิกผมยาวดัดลอนอ่อน หน้าม้า ยาวพิเศษถึงเอว

590 บาท ส่งฟรีค่า
วิกผมยาวดัดลอน หน้าม้าตัดตรง งุ้มนิดๆค่ะ ลอนช่วงกลางๆตามรูป สีสวย น้ำตาลโค๊กอม

550 บาท
วิกผมรุ่นยอดนิยมตลอดกาล น่ารัก น่าหยิกสุดๆค่ะ วิกผมทนความร้อน สามารถรีดและดัดได้ ด้วยความร้อนไม่เกิน 180 องศา

590 บาท วิกผมยาวดัดลอนปลาย เลยบ่าเล็กน้อย สวยเนิร์ด น่ารักมากๆค่ะ
petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 19:36:37 »

250 บาท วิกผมเกาหลี โดนัทแบบรัด สุดน่ารัก ใช้งานง่าย medium เปา ราคาก็ไม่แพงเลยจ้า

550 บาท
วิกผมหางม้าแบบผูก ลอนปลายดัดเยอะๆค่ะ ความยาวแค่ 40 เซ็น เลยท้ายทอยนิดๆ หวานๆ

690 บาท วิกผมแบบครึ่งหัว ฮาร์ฟวิก ยาวเลยไหล่ ปลายฟาร่าห์ ใส่ง่ายด้วยหวีเสียบและกิ๊ปข้าง แน่น

590 บาท วิกผมฮาร์ฟวิก รุ่นผมตรง ความยาว 55 เซ็น

690 บาท วิกผมฮาร์ฟวิก ครึ่งหัว รุ่นผมลอนใหญ่ คลายๆ ความยาว 55 ซม.

450 ดำ น้ำตาลเข้ม ทองเขียว คลิปต่อผมแพเดียว ดัดลอน กว้าง 27 cm. ยาว 50 cm
petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 19:38:07 »

590 บาท วิกผมแบบครึ่งหัว ฮาร์ฟวิก มีคาดผม พร้อมแผ่นรองกันเจ็บ ใส่นิ่มสบายศรีษะ สวยเนียนมากๆค่ะ เส้น

590 วิกผมแบบครึ่งหัว ฮาร์ฟวิกผมยาว แบบลอนคลื่นปาล์มมี่ สวยเนียนมากค่ะ ใส่ง่าย สบายมากๆค่ะ

690 บาท วิกหางม้าแบบหนีบ ลอนคลื่นสุดเซอร์ และหวานสุดๆ ความยาว 50 ซม.ค่ะ

450 บาท คลิปต่อผมยาวดัดลอน แบบแผงเดียว กว้าง 26 เซ็น ยาว 50 เซ็น สวยหวาน กำลังดีค่ะ มีหลายสี

petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2013, 12:23:01 »

ยิ้ม
petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2013, 18:11:05 »

ยิ้ม
petertant
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2013, 21:08:19 »

ยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์