เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 16:19:32
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ฝากท้องกับหมอที่ไหนดีค่ะ???
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ฝากท้องกับหมอที่ไหนดีค่ะ???  (อ่าน 1929 ครั้ง)
Chaingraisurgery
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 01 มกราคม 2013, 16:02:15 »

ท้องจากการทำเด็กหลอดแก้วค่ะ และก็ท้องแฝดค่ะอยากได้หมอที่ฝีมือดีๆนิ่งๆมาทำคลอดค่ะ เพราะต้องผ่าคลอดอะค่ะเลยอยากได้คุณหมอที่เย็บแผลสวยๆค่ะ น่าท้องจะได้ดูดีค่ะ รบกวนแม่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ยิ้ม ยิ้ม
คุณหนู
คนงาม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2013, 23:38:15 »

ท้องจากการทำเด็กหลอดแก้วค่ะ และก็ท้องแฝดค่ะอยากได้หมอที่ฝีมือดีๆนิ่งๆมาทำคลอดค่ะ เพราะต้องผ่าคลอดอะค่ะเลยอยากได้คุณหมอที่เย็บแผลสวยๆค่ะ น่าท้องจะได้ดูดีค่ะ รบกวนแม่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ยิ้ม ยิ้ม

ไม่ได้ท้องแบบธรรมชาติ  แนะนำคุณหมอกุลฑลีค่ะ  เพราะชำนาญเกี่ยวกับการท้องผิดธรรมชาติฯลฯ
คุณหมอไปเรียนต่อที่ต่างประเทศด้านนี้โดยตรงค่ะ  ฝากกับคุณหมอคนนี้น่าจะปลอดภัยนะคะ

ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้  มานะคน
Tiam
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2013, 15:44:24 »

หมอจุลพงศ์ หมอกรรณิการ์ หมอแวว (รู้จักแต่ชื่อเล่น)
บ้านจันทาสมุนไพร
บ้านจันทาสมุนไพร อยู่ไฟหลังคลอด
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2013, 13:35:30 »

มีคำตอบในหลาย ๆ กระทู้ในห้องนี้ลองเข้าไปดูนะคะมีคำแนะนำดี ๆ เยอะแยะเลย แล้วค่อยตัดสินใจค่ะว่าจะเลือกคุณหมอท่านไหน เชียงรายบ้านเราก็มีหมอเก่ง ๆ ไม่แพ้ที่อื่นค่ะ

บ้านจันทาสมุนไพร บริการอยู่ไฟหลังคลอดถึงบ้าน จำหน่ายสมุนไพรอบตัว กระโจม ยาต้มอาบหลังคลอด ชุดสปาผิวหลังคลอด โทร.089 759 7290 http://www.facebook.com/?ref=logo#!/profile.php?id=100003298240469
ball2522
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2013, 17:12:31 »

กุณฑี คุณหมอใจดีมาก เก่ง และเครื่องมือทันสมัย
lovekaopun
** พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้ **
ระดับ ป.ตรี

♥ ขอบคุณที่รักกัน ♥

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2013, 14:30:13 »

ส่วนตัวแล้วก็ฝากกับหมอกุลฑลีเหมือนกันค่ะ เพราะว่าเคยเป็นช้อคโกแลคซีสจนต้องตัดรังไข่ทิ้งไป 1 ใบค่ะ เหลือใบเดียวพอดีมีน้องเลยต้องฝากพิเศษกับคุณหมอเพราะกลัวหลุด คุณหมอใจดี เก่งมากๆเลยค่ะ

เก่งแค่ไหนก็เดินได้ทีละก้าว ฉลาดแค่ไหนก็กินข้าวได้ทีละคำ ปราดเปื่องแค่ไหนก็ใช้ชีวิตได้ทีละวัน !!! เพราะฉนั้นอย่าดูถูกคนอื่น ....
SomeTime-aom
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

รับทำกรอบพระเลี่ยมเงินพลาสติกกันน้ำราคากันเอง

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2013, 10:29:05 »

เค้าฝากกับหมอจุลพงษ์ หมอเค้าเย็บแผลได้เนียบจ๊ะ ไม่มีรอยปริ

รับทำกรอบพระ  เลี่ยมงานหน้ากาก งานห้อย ฐานตั้งวางพระ  ร้านอยู่เชียงแสน หน้าวัดพระเจ้า ล้านทอง ฝั่งร.ร ราชประชานุเคราะห์15
kamonros
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2013, 15:52:21 »

หมอชัยชาญอาจารย์หมออายุ60กว่าแล้วค่ะอยู่ศรีบุรินทร์คลีนิคอยู่ตรงศรีทรายมูลลูกคนแรกคลอดยากหมอทำคลอดให้เเพิ่งไปปรึกษาแกมาเพื่อจะมีลูกคนที่สองค่ะใจดีพูดเพราะเข้าใจง่ายประสบการณ์สูงค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์