เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 21:16:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  อยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ในนี้ไปเสริมจมูก กับทำตาสองชั้นที่ไหนกัน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน อยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ในนี้ไปเสริมจมูก กับทำตาสองชั้นที่ไหนกัน  (อ่าน 6151 ครั้ง)
PPkiss
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2012, 14:45:11 »

อยากเสริมจมูก กับทำตาสองชั้น เคยฉีดจมูกมาด้วย อยากทำในเชียงราย เลือกไม่ถูกระหว่าง หมอพิษณุ  หมอวิธาน หรือโรงพยาบาลศรีบุรินทร์ ก็เลยอยากทราบจากเพื่อน ๆ ในนี้ว่าไปทำจมูกที่ไหน หรือเคยทำกับหมอที่เชียงรายหรือเปล่า ผลเป็นอย่างไรบ้าง
HARLEY DAVIDSON
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2012, 23:08:18 »

น่าจะโรงพยาบาลยันฮี ถนนจรัลสนิทวงศ์ กรุงเทพนะ  ยิ้มกว้างๆ

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
PPkiss
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 12:26:23 »

ไม่มีใครเคยทำที่เชียงรายบ้างเหรอคะ
ladypinkiiz
ชั้นประถม
*

Facebook : เรย์ คนดี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2012, 22:31:30 »

อยากได้แบบไหนคะ ถ้าอยากได้ธรรมชาติ แนะนำศรีบุรินทร์เลยคะ สวย ยิ้ม 9,900 บาท
แต่ถ้าอยากได้ โด่งเป็นมิติไปเลยก้อห้าแยก หมอธันยพงค์คะ ^^ มีสองราคา ซิลิโคลนแบบแข็ง 10,000 แบบนิ่ม 13,000

ขนาด " ลม " ยังเปลี่ยนทิศ !
ไม่มีหรอก " ชีวิต " ที่ไม่เปลี่ยนแปลง !
ยิ้ม
PPkiss
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2012, 07:30:32 »

ladypinkiiz ขอบคุณคะ
Chaingraisurgery
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 05 มกราคม 2013, 09:08:12 »

หมอชาตรีค่ะ. ทำจมูกสวยมาก. ทำตาก็สวย มีนางงามหลายคนในเชียงรายไปทำกับคุณหมอค่ะ. แต่ถ้าฉีดจมูกมาก่อนต้องขูดออกก่อนนะค่ะ. ไม่งั้นเสริมไปก็ไม่สวยค่ะและอีกอย่างมันจะมีปัญหาทีหลังค่ะ. คุณหมอมีคลีนิกหลายที่ค่ะในภาคเหนือสนใจเข้าไปดูผลงานได้ที่http://www.facebook.com/Chaingraisurgery?ref=hl จะจองคิวผ่านเน็ตหรอว่าที่คลีนิกโดยตรงก็ราคาเดียวกันค่ะ แล้วแต่สะดวกค่ะ. หรือติดต่อได้เบอร์084-372-2437 พี่แอมมี่ค่ะ. เค้าเป็นผู้ช่วยหมอค่ะ เค้าช่วยได้ค่ะ^^
yui5939
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 กุมภาพันธ์ 2013, 15:06:04 »

เชียงรายเราไม่มั่นใจน่ะเห็นคนรู้จักไปทำมาไม่ค่อนสวยกันเท่าไหร่ แนะนำ  กทม ดีกว่าคะ เราก็ไปทำที่  กทม  ทำเสร็จก็ขึ้นรถกลับ ชร เลย แต่ต้องมีคนไปด้วยนะ มีสองที่ที่แนะนำแล้วแต่กำลังทรัพย์ ถ้าถูกหน่อยก็ คลีนิค สวยงามแถวถนนรัตนธิเบตราคาถูกมาก  7500 บาท เป็ที่นิยมมากใน  กทม อีกที่ถ้างบเยอะ ก็ต้อง คลีนิคหมอสมชายห้วยขวาง ราคา  12000 บาท
หน้า: [1] พิมพ์