เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 15:02:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ธุรกิจแรง ๆ จ่ายเงินทุก 3 วันกับ Global One ไม่ต้องหาดาวไลน์ รับขั้นต่ำ 26 ครั้ง/เดือน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ธุรกิจแรง ๆ จ่ายเงินทุก 3 วันกับ Global One ไม่ต้องหาดาวไลน์ รับขั้นต่ำ 26 ครั้ง/เดือน  (อ่าน 116 ครั้ง)
dinsor999
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2012, 10:50:19 »

นี่ครับ มีคนรับรายได้ที่เค้าจ่ายครั้งแรกเเล้วครับ คนอื่นกำลังตามมา บอกไว้ก่อนว่านี่จ่ายทุก 3 วัน  เเละยังมีตามมาเพิ่มอีก รวมถึงนี่เป็นรายได้เเค่ไม่ถึง 20% ของแผนรายได้ทั้งหมดนะครับ ถ้าเปิดครบจะได้ขนาดไหน[/color]
  สมัครได้เลย    http://www.ultimatepowerprofits.com/dinsor999
          เมล์ติดต่อครับ i.bababa@gmail.com
ไม่ต้องหาดาวไลน์ ไม่ต้องออกเดินทาง ไม่ต้องสต๊อกของ ไม่ต้องขายสินค้า แค่สมัครทิ้งไว้เฉยๆ โดยไม่ทำอะไรเลยก็มีรายได้

(ย้ำกันตรงนี้เลย)
งานนี้ไม่ง้อคนนะครับ เพราะไม่จำเปนต้องหาคนครับ แต่ถ้ามีสายงาน ได้เงินแบบคุณตะลึงเลยครับ100-1000เท่าเลยนะ

มีที่ไหนบ้างที่ไม่ต้องหาลูกทีม ไม่ต้องขายของ แต่ได้เงินถึง 26 ครั้งต่อเดือน
แต่ถ้ามี 1 คนได้เพิ่มอีก 26 ครั้ง แต่ถ้ามี 10 คนล่ะ ก็ 260 ครั้ง

เท่านี้ยังไม่พอ แผนรายได้ฟรีแบบรายเดือน จากในประเทศไทยเรียงแบบแมททริก ใต้ตัวเราลงล่างแบบ 3x10 เช่น 3 9 27 81 243 ...จนถึง 10 ชั้นลึกรวมที่ 88,752 คน เดือนไหนมีคนกี่คนจากไทยและทั่วโลกที่สมัครทีหลังเรา ใช้ระบบ auto run คนที่มาทีหลังเรา ไม่ว่าจะเป็นใครแนะนำก็ตาม เราก็ได้อีก 2$/คน ถ้าทั่วโลกมี 1000 คน เราก็รับรายได้ 1000x2$x31บาท=62,000บาทต่อเดือน เดือนไหนคนเพิ่มมาเป็น 2000 คนก็รับไป 122,000 บาท จะขึ้นไปทุกๆเดือนไม่มีหยุด

ยังมีอีก จากที่เราแนะนำ 10 คน และสายงานทุกคนแนะนำไปเรื่อยๆ หรือแตกออกไปเอง เพราะมันง่ายมากๆ เราจะได้ 26 ครั้งต่อเดือน 20% จากเขาทุกๆคน เช่นแตกไปคนล่ะ 10=100คน เราได้รายได้=26x100=2600 ครั้งต่อเดือนไม่รวมเราอีก 26 ครั้งต่อเดือน และไม่รวมรายได้แมททริกอีกน่ะ

ชื่อ GO หรือ GLOBAL ONE ที่เปิดตัวไหม่ ทำได้ทั่วโลก เหมาะกับคนที่ไม่เป็น และสปอนเซอร์ใครไม่ได้ สายงานไม่มีก็ได้เงิน จ่าย26 ครั้งต่อเดือนแม้ไม่ทำเลยก็ได้ เป็นของ Scotty Evans เศรษฐีใจบุญ ของโลกที่มีธุรกิจค่อนโลก และรับรายได้แบบไม่อั้น และบางส่วนเขานำไปบริจากให้ประเทศยากจนครับ และทุกธุรกิจที่มีรายได้จะนำกำไรมาแชร์ให้เราครับ เลือกลงทุนได้ 10$ 25$ 50$ 75$ 100$ ต่อเดือน แต่รายได้มากกว่าที่ลงเยอะมาก ผมทำบนเฟสบุ๊คกันนะครับ มันง่ายและเร็ว ตอนนี้เปิดรับไปแล้ว1ครั้งคนสมัคร ประมาณ2ล้านคนทั่วโลกแต่เราจะได้รายได้ส่วนนั้นด้วยครับ และรอเปิดรับสมัครโดยไม่เสียเงินแล้ววันนี้ แต่ถ้าเปิดเปนทางการปั๊บ ต้องรีบเลือกลงทุนครับ ไม่งั้นไม่ทันพวกฝรั่งครับ
หน้า: [1] พิมพ์