เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 12:53:33
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่ ของแต่ง มอเตอร์ไซด์ (ผู้ดูแล: กบฏ, Krit_66)
| | | |-+  ขายล้อ คาบูร์ ของ 4 จังหวะ 2 จังหวะครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายล้อ คาบูร์ ของ 4 จังหวะ 2 จังหวะครับ  (อ่าน 1204 ครั้ง)
hbd-lampang
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2012, 09:32:47 »

ขออนุญาติขายของหน่อยนะครับ  เป็นของเก่าเก็บอยากได้ชิ้นใหนรบกวนโทรติดต่อผมสะดวกกว่านะครับ

ผมมีอะไหล่ KR SERPICO  ทั้งคันซื้อยกคัน หรือระเบิดอะไหล่ สนใจอยากได้ชิ้นใหนสอบถามได้ครับ ราคาเป็นกันเองครับ  

KR  SERPICO มีจอดเต็มบ้านรอขาย รอระเบิดครับ  

KRR ปี 39  ระเบิด อยากได้ชิ้นใหนสอบถามได้ครับ  

ไฟท้าย SERPICO ของแท้ ของใหม่ มี 3 อันครับ ราคา 600 บาทรวมส่งครับครับ  

แม็กหลัง N PRO แท้ของใหม่มือ 1 ครับ ราคา 4000 ไม่รวมส่งเหลือ 2 วงครับ

อะไหล่ KR  SERPICO มีที่ระเบิดแล้ว
 ท่อเทียม  PDK   1000 บาทไม่รวมส่ง
และยังมี ไมล์ ล้อลวด ดุม แม๊กเดิม 3 ก้าน  ถัง  เปลือกสีแท้ สอบถามได้ครับ  ครับ  

ล้อเดิมไม่คด ไม่ดุ้ง เวฟ 100 หน้าหลัง คู่ละ 500บาท ตามรูปครับ

ล้อเดิม MIO / FINO ไม่คดไม่ดุ้ง หน้าหลัง คู่นี้ 700  ตามรูปครับ

ล้อเดิม  NEW CLICK I 110  หน้ากว้าง ใหม่มาก หน้าหลังคู่นี้ 800 ตามรูปครับ

ล้อ ดุมกลึงเงา ล้อเนียม MIO / FINO ลวดสนิมหน่อยต้องเอาไปขึ้นใหม่ครับ คู่นี้ 500 บาท ตามรูปครับ

ล้อเดิม click คาบูร์  ไม่คดไม่ดุ้ง หน้าหลังคู่นี้ 500 บาทครับ ตามรูปเลยครับ

ล้อหน้า MIO /FINO ใช้งานปกติ 250 บาทครับ

จานเบรกหน้า มีทั้งเดิมทั้งแต่ง  ไม่สึก ใบ ละ 250  ตามรูป มีหลายใบครับ

กระบอกโช้คหน้าเดิม เวฟ 100 พร้อมเพลาขาจับปั๊ม 300 บาท  พักเท้าหน้า เวฟ 100 ของใหม่ 250 บาทครับ ตามรูปเลยครับ   

ท่อเดิม เวฟ 100 เวฟ 110  ใบละ 500 ครับ

โช้คเดิม  CLICK /MIO/FINO  ไม่รั่วไม่ซึม มีหลายตัว ราคา ตัวละ 350 ทุกตัวครับ

คาบูร์เดิม FINO แท้ใช้ปกติ  ไปล้างใส่ได้เลยครับ 400 บาท

คาบูร์ เวฟ 100 ตัวท้ายแหลมครับ แท้ครับ   500 บาท ครับ

รูป แผงคอ        โช้คหน้า แต่โช้คตัวนี้มีคนจองแล้วเป็นโช้คแปลงทำดิสคู่นะครับ  ถ้าจะเอาสั่งมาผมจะเอามาลงให้ดูอีกทีครับ   แล้วก็ปั๊มเบรค ลงรูปให้แล้วครับ

พูดคุยสอบถามต่อรองได้นะครับ ของทุกชิ้นราคาไม่รวมส่ง แล้วแต่เราตกลงกันครับ ของทุกอย่างมีของพร้อมส่งอยากได้อะไรนอกเหนือจากนี้สามารถสอบถามได้นะครับ ยังมีอีกเยอะมาก ผมยังลงไม่หมด  มีอะไหล่มือสอง ทุกรุ่น ทั้ง 2 จังหวะ และ 4 จังหวะ  ของทุกชิ้นอยู่ลำปาง - กรุงเทพพระประแดงครับ ขอบคุณที่มาแวะเวียนอุดหนุนครับ
อะไหล่ 4 จังหวะ โทร 0899992994 อูมครับ
ซื้อยกคันหรืออะไหล่ 2 จังหวะ โทร 0844268228 อูครับ
อยากได้รูปเพิ่มเติม แอดlineได้ครับ ที่  hbd23oum  เฟสบุ๊ค jung pipoo แอดสอบถามได้ครับ
 เลขบัญชีครับ    1942 895 093    
ชื่อบัญชี นาย วรพล  เสือสกุล  
ธนาคารกสิกรไทย   สาขาถนนฉัตรไชย – ลำปาง  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2012, 09:35:53 โดย hbd-lampang » IP : บันทึกการเข้า

kanchidpol
แฟนพันธ์แท้
*

ระยะทางพิสูตรม้า กาลเวลาพิสูตรคน

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2012, 09:55:01 »

ฝาบังไมค์ TZM ตรงเฟรมหน้ามีก่อครับ ถ้ามีรบกวนโทรบอกด้วยครับผม 0834700033 แลบลิ้น
hbd-lampang
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2012, 23:14:11 »

ฝาบังไมค์ TZM ตรงเฟรมหน้ามีก่อครับ ถ้ามีรบกวนโทรบอกด้วยครับผม 0834700033 แลบลิ้น
ของ TZM ตอนนี้ผมไม่มีของนะครับ บังไมล์นี่ใช่ชิวหน้าหรือเปล่าครับ เดี๋ยวเข้าโกดังจะได้ไปหาให้ครับ

hbd-lampang
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2012, 17:41:19 »

ฝากด้วยครับ สนใจสอบถามได้นะครับ

THE_CHAI_CR
ชั้นประถม
*

ไปทุกที่ ที่มีทาง

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2012, 23:04:29 »

พี่ครับ พอจะมี เรือนไมค์ วิกเตอร์ M  / SE ไหมครับถ้ามีจัดราคามาทาง PM มาทาง PM เลยครับผม

ความดังไม่คงที่ แต่ความดีสิคงทน
BENZZAA
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2012, 09:33:34 »

เครื่องราคาเท่าไหร่คับ  pm  บอกทีคับ

ชอบรถแรง  แต่ราคาเบาๆๆ
hbd-lampang
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2012, 20:03:00 »

เครื่องราคาเท่าไหร่คับ  pm  บอกทีคับ

ไม่ทราบว่าเครื่องอะไรครับ

BENZZAA
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2012, 20:17:16 »

kr  คับ

ชอบรถแรง  แต่ราคาเบาๆๆ
hbd-lampang
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2012, 23:29:03 »

kr  คับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเช็คของแล้วจะมาแจ้งนะครับ ขอบคุณครับ

hbd-lampang
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 07:53:09 »

kr  คับ

ส่งรายละเอียดพร้อมราคาให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

nutamot1898
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 18:30:36 »

อยากได้ปั๊มเบรกหลังโซอ่ะครับ อิอิ
hbd-lampang
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2012, 18:06:54 »

อยากได้ปั๊มเบรกหลังโซอ่ะครับ อิอิ

เดี๋ยวเช็คของให้นะครับ ปั้มเบรค สาย ปั้มกระทุ้ง ทั้งชุดนะครับ

หน้า: [1] พิมพ์