เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 14:34:37
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การศึกษา (ผู้ดูแล: >:l!ne-po!nt:<)
| | |-+  รับทำผลงานคศ.3
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน รับทำผลงานคศ.3  (อ่าน 5784 ครั้ง)
education_work
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 14:18:47 »

ฮืม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 มิถุนายน 2015, 10:06:24 โดย education_work » IP : บันทึกการเข้า
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2012, 14:12:17 »

ยิ้ม ยิ้ม  UP หน่อยจ๊ะ  ยิ้ม  ยิ้ม
maepang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2012, 21:24:39 »

อ่านหัวข้อกระทู้แล้วตกใจ..โอ้วว รับทำผลงาน คศ.3   ตกใจ
Moo Mengkato
มัธยม
**

กระเบื้องจะเฟื่องฟูลอย...น้ำเต้าอันลอยนั้นจะถอยจม

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2012, 21:53:39 »

ถูกจัง ยิงฟันยิ้ม รับรองผลไหมจ๊ะ ยิ้มเท่ห์
HomeCopy
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 15:05:45 »

ถูกจัง ยิงฟันยิ้ม รับรองผลไหมจ๊ะ ยิ้มเท่ห์
นั้นซิ รับประกันด้วยหรือเปล่าครับว่าได้แน่นอน
pandas555
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 12:50:05 »

ถูกจัง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
tk888
ออกแบบเว็บไซต์ - จัดทำเว็บไซต์
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 12:54:25 »

น่าสนในครับ  ขยิบตา

Lovesong
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

"ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก"

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 12:57:05 »

ถูกดีครับ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 13:34:48 »

ราคานี้เฉพาะเดือน พ.ย. ค่ะ รับดูแลผลงานค่ะ แก้ไขตามที่ลูกค้าคอมเม้นท์ ไม่ทิ้งงาน เฉพาะบางกลุ่มสาระ และสำหรับชั้นประถมศึกษาเท่านั้นค่ะ มัธยมศึกษาจะอีกราคาหนึ่งค่ะ สนใจสอบถามได้ค่ะ ดูแลงานตลอดค่ะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 13:38:13 »

นั้นซิ รับประกันด้วยหรือเปล่าครับว่าได้แน่นอน
อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับทางผู้ที่จ้างทำผลงาน ว่ามีการส่งให้ผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบเพื่อแก้ไขหรือไม่ เพราะงานที่มาจากเรา มันไม่มีทาง 100% ตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้รับหรอกค่ะ ทางลูกค้าก็ต้องนำไปให้ผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบ เพื่อนำกลับมาให้ทางเราแก้ไขให้ตามคอมเม้นท์ของผู้เชี่ยวชาญค่ะ

ไ่ม่มีทีมงานไหนทำออกมาแล้วสมบูรณ์ 100% ตั้งแต่ครั้งแรกหรอกค่ะ ทางเราไม่ได้โฆษณาเกินความเป็นจริง ทำตามความเป็นจริง มีการคอมเม้นท์กลับมา ทางเราก็จัดการแก้ไขให้ตามคอมเม้นท์ ผลงานถึงจะเป็นผลงานที่สมบูรณ์ได้ค่ะ

ยังไงก็ลองติดต่อสอบถามได้ค่ะ แค่สอบถามก็ดีใจแล้วค่ะ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 13:38:36 »

น่าสนในครับ  ขยิบตา

สนใจก็สอบถามได้นะค่ะ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 13:39:54 »

ยิ้มกว้างๆ UP นิดหน่อย แค่สอบถามทางเราก็ดีใจแล้วค่ะ  ยิ้มกว้างๆ
poypang
มัธยม
**

โอ้ววว !!! พระเจ้า เชียงรายโฟกัส มันดีมากเลย

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 15:21:05 »

เห็นหัวข้อกระทู้แล้วตกใจ
เดี๋ยวนี้ผลงานคศ.3 ของครูเค้าต้องจ้างทำแล้วเหรอค่ะ
ก็ดีเหมือนกัน ครูจะได้เอาเวลาไปสอนหนังสือนักเรียน

อยู่อย่างคนธรรมดา แต่จงใช้ปัญญาเยี่ยงนักปราชญ์ : ท่าน ว.วริชเมธี
maepang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 17:40:18 »

เดี๋ยวนี้ผลงานคศ.3 ของครูเค้าต้องจ้างทำแล้วเหรอค่ะ
ก็ดีเหมือนกัน ครูจะได้เอาเวลาไปสอนหนังสือนักเรียน
จะได้เอาเวลาไปสอนหนังสือเด็กเหรอ ถ้าเป็นงั้นจริง ก็...สาธุ!!! เหอๆๆ
poypang
มัธยม
**

โอ้ววว !!! พระเจ้า เชียงรายโฟกัส มันดีมากเลย

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2012, 13:27:40 »

จะได้เอาเวลาไปสอนหนังสือเด็กเหรอ ถ้าเป็นงั้นจริง ก็...สาธุ!!! เหอๆๆ

ก็ใช่ไงค่ะ ถ้าเป็นจริง จะได้ สาธุ
เห็นว่า วงในกำลังคลุกเรื่องเอาคะแนนโอเน็ตมาเลื่อนวิทยฐานะ
เหนเดือดร้อนกันใหญ่ ถ้ากฏหมายผ่านจริง
คงต้องมีร.ร.กวดวิชาเพิ่ม เพื่อเพิ่มพื้นฐานให้กับนักเรียน
555+++ ครูจะได้มีเวลาสอนหนังสือมากขึ้น

อยู่อย่างคนธรรมดา แต่จงใช้ปัญญาเยี่ยงนักปราชญ์ : ท่าน ว.วริชเมธี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2012, 16:20:03 »

UP ยามเย็น อากาศเริ่มเย็น
maepang
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2012, 21:20:01 »

อยากได้เงิน อยากได้ตำแหน่ง แต่ไม่มีความสามารถ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 15:41:45 »

อยากได้เงิน อยากได้ตำแหน่ง แต่ไม่มีความสามารถ

นานาจิตตังค่ะ แต่ละคนไม่เหมือนกัน
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2012, 11:40:38 »

ยิ้ม  ดันกระทู้นิดหน่อยค่ะ  ยิ้ม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2012, 14:01:58 »

ดันกระทู้ตอนบ่ายๆ  ยิ้มเท่ห์
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์