เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 13:20:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  ขอเสียง big bike เชียงแสน หน่อยครับพี่น้อง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 27 พิมพ์
ผู้เขียน ขอเสียง big bike เชียงแสน หน่อยครับพี่น้อง  (อ่าน 24202 ครั้ง)
hanabi
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 02 พฤศจิกายน 2012, 11:10:02 »

หวัดดีครับ พี่น้องชาว bigbike ในเชียงแสน
แนะนำตัวกันหน่อยครับ
hanabi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 02 พฤศจิกายน 2012, 11:18:16 »

หวัดดีคัพ ผม  bob ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
เห็นชาวเชียงแสนเล่น bigbike กันเยอะครับ
อยากรู้จักกัน แนะนำตัวกันหน่อย คัพ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์ จุมพิต
กบฏ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 พฤศจิกายน 2012, 08:32:04 »

เชียงแสนมีกี่คันครับ...ขอเสียงหน่อยครับ...

จากสูงสุด สู่สามัญ
hanabi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 พฤศจิกายน 2012, 09:34:04 »

สวัสดี ครับ คุณ boy ยิงฟันยิ้ม จุมพิต
ที่ผมเห็น มีประมาณ7-8 ลำ ครับ ตกใจ
hanabi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 05 พฤศจิกายน 2012, 11:00:18 »

ยิงฟันยิ้ม มีข่าว ดีมาบอก พี่น้องชาว2ล้อครับ จุมพิต
ตอนนี้ผม ต่อรองราคาน้ำมัน 10w40 sn สังเคราะ 100%
ของ sunsoil ในราคาต้องการเพื่อนและมิตรภาพ
ประมาณลิตร ละไม่เกิน 150 บาทครับ ตกใจ ตกใจ
kalato4wd
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2012, 15:38:24 »

ยิงฟันยิ้ม มีข่าว ดีมาบอก พี่น้องชาว2ล้อครับ จุมพิต
ตอนนี้ผม ต่อรองราคาน้ำมัน 10w40 sn สังเคราะ 100%
ของ sunsoil ในราคาต้องการเพื่อนและมิตรภาพ
ประมาณลิตร ละไม่เกิน 150 บาทครับ ตกใจ ตกใจ
ข่าวดีจริงๆ นะเนี่ย คุณbob  สุดยอด
ผมอยู่เชียงแสนไม่มีบิ๊กไบค์ มีแค่ mtx จะเข้ามาพูดคุยเป็นเพื่อนรอตัวจริงก่อนก็แล้วกันครับ
hanabi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2012, 08:19:16 »

ยินดีมากคัพ ยิงฟันยิ้ม ตกใจ  ยินดีตอนรับทุกท่าน ทุกคัน ทุกซีซี ครับผม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
kalato4wd
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2012, 16:47:19 »

วางโปรแกรมเที่ยวที่ใหนบ้างครับ ชวนกันมั่งนะจะกระดึ๊บๆ ตามไป
happyeasysex
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2012, 23:45:58 »

ถูกจังเลยครับ   ยิ้มเท่ห์

เหนือสุดในสยาม ชายแดนสามแผ่นดิน ถิ่นวัฒนธรรมล้านนา ล้ำค่าพระธาตุดอยตุง
che_guevara
ชั้นประถม
*

... ช้างป่าก็ต้องอยู่ป่า เเฟนท่อม นั้นอยู่ถนน..

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 11:57:09 »

ผมทำงานอยุ่เชียงเเสนครับ (ใช้เจ้าดำ) เเฟนท่อม TA200 พะเยาครับ ยินดีที่ได้รุ้จัก

จะมีจะจนก็แค่คน.. ขับสองล้อ
....  ค้นหาใจตัวเองให้เจอ..ก็เป็นสุข....
kalato4wd
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 17:29:31 »

ผมทำงานอยุ่เชียงเเสนครับ (ใช้เจ้าดำ) เเฟนท่อม TA200 พะเยาครับ ยินดีที่ได้รุ้จัก
ยินดีเช่นกันครับ..วันหลังมานั่งคุยกันครับ
hanabi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2012, 18:10:18 »

ยิ้มกว้างๆ :Dยินดีมากกก ครับ ยิงฟันยิ้ม
ผมอยู่หน้า  ธ ก ส  ครับร้าน ไฮดรอลิค ครับ
ผ่านมาแวะเยือน กันบางนะ ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
che_guevara
ชั้นประถม
*

... ช้างป่าก็ต้องอยู่ป่า เเฟนท่อม นั้นอยู่ถนน..

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2012, 01:48:00 »

ยินดีเช่นกันครับ..วันหลังมานั่งคุยกันครับ

ด้วยความยินดีครับ แล้วอยู่สามเหลี่ยมน่ะครับตรงข้ามหอฝิ่นน่ะคัรบ ไว้ค่อยเจอกันครับผม
แล้วมีโปรเเกรมไปไหนบอกด้วยน่ะครับผม ตั้งแต่ซื้อเจ้าดำมา(เเฟนท่อม200cc.)มาไม่เคยได้พาออกทริปไหนเลยครับอยากไปมั่งครับกำลังหาเพื่อนเพื่อจะเข้าร่วมกลุ่มครับผม

....  ค้นหาใจตัวเองให้เจอ..ก็เป็นสุข....
kalato4wd
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2012, 19:28:36 »

สามเหลี่ยม ผมผ่านไปบ่อยครับ แต่ไม่เคยบิดมอไซค์ไปสักที นานๆขี่ทีแต่รัศมีการเที่ยวไกล
เพิ่งได้ mtxมา ไม่เคยไปเกิน 2ก.ม.เลย...ว่าจะจัดทริปลองรถไปฝางสักสองวัน.รอวันว่างอยู่ครับ
hanabi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2012, 19:36:55 »

หวัดดีคัพ ยิงฟันยิ้ม
ตอนนี้กำลังโม กระเป๋าข้างอยู่คัพ ;)เสร็จแล้ว ไปเทียวกัน ตกใจ
che_guevara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2012, 00:40:47 »

หวัดดีคัพ ยิงฟันยิ้ม
ตอนนี้กำลังโม กระเป๋าข้างอยู่คัพ ;)เสร็จแล้ว ไปเทียวกัน ตกใจ

โมกระเป๋าข้างของไรครับ กระเป๋าหนังเปล่าคัรบผม ตอนนี้กำลังหากระเป๋าหนังอยู่มีคำเเนะนำไหมครับผมเเบบราคาไม่เเรงเกินไปน่ะครับผม แล้วก็ที่กันล้มของเเฟนท่อมครับ รบกวนเเนะนำหน่อยครับผม
เชียงเเสนผมขับผ่านบ่อยทะเบียนตองเก้าพะเยาถ้าเจอมาทักได้ครับผม

che_guevara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2012, 00:52:43 »

สามเหลี่ยม ผมผ่านไปบ่อยครับ แต่ไม่เคยบิดมอไซค์ไปสักที นานๆขี่ทีแต่รัศมีการเที่ยวไกล
เพิ่งได้ mtxมา ไม่เคยไปเกิน 2ก.ม.เลย...ว่าจะจัดทริปลองรถไปฝางสักสองวัน.รอวันว่างอยู่ครับ

ผมก็ชอบน่ะMTX สอยมาเท่าไรครับ ผมก็อยากได้เก็บไว้เป็นคู่บุญอีกคันครับผม แต่เกรงใจภรรยาสุดที่รักครับผม ก็เลยเหลือคันนี้คันเดียวครับผม ถ้าไม่เเพงมากก็อยากได้เหมือนกันครับผม(เเอบภรรยาซื้ออ่ะครับ) อิอิ

kalato4wd
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2012, 10:25:52 »

Mtx จากมูลนิธิแม่ฟ้าหลวงพร้อมทะเบียน ฟิตเครื่อง ทำสี การ์ดแฮนด์ เปลี่ยนพลาสติกทั้งหมด กระจกใหม่ อุปกรณ์เดิมครบ จบที่สามหมื่นสองร้อยห้าสิบบาทครับ...คันนี้

* 20121107_080449.jpg (324.27 KB, 625x469 - ดู 2614 ครั้ง.)
che_guevara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2012, 10:54:45 »

Mtx จากมูลนิธิแม่ฟ้าหลวงพร้อมทะเบียน ฟิตเครื่อง ทำสี การ์ดแฮนด์ เปลี่ยนพลาสติกทั้งหมด กระจกใหม่ อุปกรณ์เดิมครบ จบที่สามหมื่นสองร้อยห้าสิบบาทครับ...คันนี้

รถสวยคัรบผม ชอบสีเเดงเป็นทุนอยุ่แล้วอ่ะ อิอิ เสื้อเเดงสู้ๆๆ เฮ้ไม่ใช่.สีเเดงสู้ๆๆ อิอิ

che_guevara
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2012, 10:59:17 »

ถ้าสีเเดงขาวจะสวยมากๆๆเลยครับผม

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 27 พิมพ์