เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 17:34:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  สถานีวิทยุไหน รับนักจัดอยู่บ้างครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน สถานีวิทยุไหน รับนักจัดอยู่บ้างครับ  (อ่าน 1090 ครั้ง)
แปดมอมอ ภาพยนตร์
มัธยม
**

ภาพยนตร์อิสระ

« เมื่อ: วันที่ 28 สิงหาคม 2010, 21:28:54 »

รบกวนถามหน่อยครับ มีสถานีวิทยุไหนในเชียงราย
ที่รับนักจัดรายการวิทยุบ้างครับ จัดแนวไทยสากลครับ
ประสบการณ์พอมีบ้าง ขอเป็นสถานีที่ไม่ต้องซื้อเวลาครับ
เป็นสถานีที่จ้างเป็นจริงเป็นจังนะครับและประจำ (หมายถึงให้เงินจริง)
ไม่มีใบประกาศนะครับ เพราะสอบรอบล่าสุดไม่ทัน
รบกวนด้วยครับ ยิ้มเท่ห์

namta
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 28 สิงหาคม 2010, 21:34:30 »

ยิ้ม
คนหลังเขา
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2010, 09:26:26 »

ยิ้ม

*ความรัก*ไม่ลึกซึ่งเหมือนกาลเวลา
** ว่างๆเข้ามาพูดมาคุยและฟังเพลงเพราะๆได้จากห้องไหลๆของเราชาวเชียงรายโฟกัสนะคะ
** http://www.chiangraifocus.com/forums/chatroom/index.php **
peekeng
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2010, 09:32:09 »

สถานีวิทยุปล้อง อำเภอเทิง น้อง เพราะเห็นแกประกาศรับอยู่ทุกวัน
โทร 053-954391 ได้แน่นอนน้อง
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2010, 14:17:54 »

สถานีวิทยุปล้อง อำเภอเทิง น้อง เพราะเห็นแกประกาศรับอยู่ทุกวัน
โทร 053-954391 ได้แน่นอนน้อง

ไกลหน่อย แต่ก็ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2010, 15:18:23 »

ลองไปสอบถาม ปันเกยเรดิโอดุเน้อครับ  ตี่ฮั้นเปิ้นมีหลายคลื่นครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 09:17:02 »

ลองไปสอบถาม ปันเกยเรดิโอดุเน้อครับ  ตี่ฮั้นเปิ้นมีหลายคลื่นครับ

ปันเกยเรดิโออยู่ตรงไหนครับ
ไม่รู่จริงๆ
รบกวนทิ้งรายละเอียดให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ ยิงฟันยิ้ม

dj_john
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 09:19:17 »

ไม่รู่จริงๆ
รบกวนทิ้งรายละเอียดให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ ยิงฟันยิ้ม

สามแยกสุสานเด่นหน้า ติดกับฟ้าใสหมูกะทะ

Facebook : John Crutd
Line ID : John Crutd
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 09:30:51 »

ไม่รู่จริงๆ

สามแยกสุสานเด่นหน้า ติดกับฟ้าใสหมูกะทะ

ตามนั้นครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
gigza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 13:18:47 »

จะคอยติดตามฟังนะครับ
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 15:09:53 »

ผมดูรายละเอียดมาบ้างนิดหน่อยเกี่ยวกับหนวยงานนี้แล้วครับ
ส่วนมากเป็นเพลงลูกทุ่ง เพื่อชีวิตครับ
ทางนี้ไม่ค่อยถนัด แต่ยังไงก็ขอบคุณมากมายครับผม

มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2010, 15:11:39 »

ลองถามคลื่น 102.75 เมกฯ 053 918211 หรือ มือถือ ผอ.สถานี 089 8516729 ผอ.พรชัย ลองคุยดู

ขอบคุณมากมายครับ เดี๋ยวลองถามสถานีดู ไม่ทราบว่าที่ตั้งสถานีอยู่ที่ไหนครับผม

มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2010, 16:52:29 »

จิตใจเรดิโออยู่ที่ บ้านทุ่งพญาหมี ทางเข้าหน้า รร.เมืองเชียงราย

ขอบคุณครับ
--------------------------
มีที่อื่นอีกหรือปล่าวครับ

หน้า: [1] พิมพ์