เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 09 มิถุนายน 2024, 22:11:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  พระเครื่อง-วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง ความเชื่อ ลี้ลับ (ผู้ดูแล: NOtis, micky13)
| | |-+  ลบๆๆๆ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ลบๆๆๆ  (อ่าน 3704 ครั้ง)
saknarin soonyo
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2012, 15:32:53 »

ลบๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 สิงหาคม 2016, 10:10:41 โดย saknarin soonyo » IP : บันทึกการเข้า
faris
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2012, 15:38:26 »

รู้สึกว่าเชียงแสนแถว ออกไปทางบ้านแซว แถว บ้านสันทราย มีอยู่คนหนึ่งคะ รับ ทำ และรับแก้คุณไสย อยู่แถว ๆ ตรงข้ามโรงบ่มเก่าคะ
thungpanya
ไม่มีอะไรหรือสิ่งไหนคงอยู่โดยไม่สูญสิ้น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2012, 16:22:42 »

เห็นออกวิทยุ อาจารย์ประวิทย์ ปัญญาดี อำเภอเชียงคำ กุมารเพชร.คอม นะครับhttp://www.gumarnpetch.com/main.php
peterpae
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2012, 16:53:00 »

เคยเห็นคนโดนของ พวกสิ่งไม่ดีหรือผีเข้า เขาใช้มีดหมอของหลวงพ่อฤาษีลิงดำอาราธนาการใช้ตามที่หลวงพ่อแนะนำ แล้วจี้ที่หน้าผาก หายทันทีเลย โดยที่คนโดนของไม่รู้ตัวเลยว่าที่ผ่านมาได้ทำอะไรไปบ้างครับ
aomaom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2012, 11:55:54 »

ถ้ารอไปฮื้อคนทำแก้ท่าจะเจอ ยากหนา เอาไว้เมินไปจะแก้บ่าได้
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 11:02:15 »

รู้สึกว่าเชียงแสนแถว ออกไปทางบ้านแซว แถว บ้านสันทราย มีอยู่คนหนึ่งคะ รับ ทำ และรับแก้คุณไสย อยู่แถว ๆ ตรงข้ามโรงบ่มเก่าคะ
มีเบอติดต่อไหมคับ
VeilSidez
ระดับ ป.ตรี

P19 Racing Home

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 14:13:38 »

อยากรู้วิธีแก้PMมาครับผมบอกให้

faris
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 14:20:06 »

ไม่มีคะ ตอนนั้นไปส่งพี่รู้จักกันคะ สามีเขาโดนทำเสน่ห์ แล้วเขาไปช่วยแก้คะ ลุงหมอเขาอยู่บ้านสันทรายคะ อำเภอบ้านแซวคะ ถ้าเรออกจากเชียงแสนไปประมาณ 12 กิโลเมตร บ้านลุงเขาจะ อยู่ทางขวามือ เกือบถึง ท่าเรือที่เขากำลังสร้าง  มีอยู่หลังเดียว ห่างบ้านคนนิดหน่อย แต่ติดถนนเลย เป็นบ้านชั้นเดียว ไม่รู้ว่าลุงเขาช่ออะไรคะ จำไม่ได้แล้ว ตรงข้ามบ้านแก จะเป็น ที่ร้าง มีโรงบ่มก่า ๆ คะ
faris
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 14:23:28 »

ขอโทษคะ บอกอำเภอผิด อยู่ตำบลบ้านแซว อำเภอเชียงแสน คะ ไม่รู้ว่าจะเป็นจริงหรือเปล่านะคะเพราะว่าอีกไม่นานสามีของพี่เขาก็กลับมาคะไม่ไปไหนอีกเลย ย้ายมาทำงานที่ใกล้เมียอีกต่างหาก หลังจากที่เมื่อก่อนไม่ยอมย้ายมาท่าเดียว
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 15:30:39 »

ขอโทษคะ บอกอำเภอผิด อยู่ตำบลบ้านแซว อำเภอเชียงแสน คะ ไม่รู้ว่าจะเป็นจริงหรือเปล่านะคะเพราะว่าอีกไม่นานสามีของพี่เขาก็กลับมาคะไม่ไปไหนอีกเลย ย้ายมาทำงานที่ใกล้เมียอีกต่างหาก หลังจากที่เมื่อก่อนไม่ยอมย้ายมาท่าเดียว
ขอบคุณมากคับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 15:34:48 »

ถ้าเกิดเราไปถึงจะถามเค้าว่าไงละคับ ค่าทำแพงไหมคับ
faris
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 19 ตุลาคม 2012, 16:10:18 »

ถ้าเกิดเราไปถึงจะถามเค้าว่าไงละคับ ค่าทำแพงไหมคับ
 เดี๋ยวจะลองถามพี่เขาให้นะคะ ตอนนี้ยังติดต่อพี่เขาไม่ได้คะ
pcrozero
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2012, 14:03:50 »

เดี๋ยวจะลองถามพี่เขาให้นะคะ ตอนนี้ยังติดต่อพี่เขาไม่ได้คะ
วันนี้ผมไปดูแล้วหาไม่เจออ่ะคับ ขอเบอติดต่อคุณไ้ด้ไหมคับ ผมจะโทถามเส้นทาง รบกวนด้วยนะคับ
Khansaphat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2012, 16:39:38 »

ใน หาดเชียงรายจะมีสำนักสงฆ์อยู่   หลวงพ่อท่านเก่งน่าจะแก้ให้ได้
เบอร์โทรทำหายไปแล้วอ่ะ  แต่ลองถามคนในหาดเชียงรายจะรู้จัก
nubunggee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2012, 01:20:47 »

ยิ้ม

...ความลับของความสำเร็จคือ เตรียมตัวให้พร้อมอยู่เสมอสำหรับโอกาสที่จะมาถึง...
WANKUB
โอ๊ะ..โอ..น้ำมันก้อเเพง
มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2012, 08:22:30 »

เเถวเเม่จันมีคับผม สนใจโทตามนี้เลย ชื่ออาจารย์โอครับ ไม่เเพงหรอกคับ เท่าเเต่ใส่ขันครูเท่านั้นเอง ไงก้อลองโทติดต่อไปดูนะคับ0851077899

ติดต่อได้ที่  เฟสบุ๊ค heartless_nw@hotmail.com   
โทรศัพท์  0828237006   333 ม.1 ต.ท่าสุด อ.เมือง จ.เชียงราย รหัสไปรษณี 57000 (อยู่ หน้า มฟล.นะคับ)
https://www.facebook.com/unidog?fref=ts เพจคับ
faris
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2012, 12:56:32 »

คุณหมอที่ว่าบ้านอยู่สันทราย ชื่อคุณลุงวิเชียรคะ สำหรับเบอร์โทรคุณหมอ กำลังให้พี่สาว ไปขอให้นะคะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 03 พฤศจิกายน 2012, 16:57:29 »

คุณหมอที่ว่าบ้านอยู่สันทราย ชื่อคุณลุงวิเชียรคะ สำหรับเบอร์โทรคุณหมอ กำลังให้พี่สาว ไปขอให้นะคะ
ขอบคุณมากคับ
nubunggee
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2012, 11:43:31 »

ขอถามต่อด้วยคนค่ะมีที่ไหนรัทำเสหน่ให้ตัวเองไหมค่ะ
พูดให้คนรักคนหลงอะค่ะ ยิ้ม

...ความลับของความสำเร็จคือ เตรียมตัวให้พร้อมอยู่เสมอสำหรับโอกาสที่จะมาถึง...
หน้า: [1] พิมพ์