น่าจะเป็นแบบ ไล่เลียงตามลำดับ จุดเริ่ม จุดผ่าน จุดพัก จุดแวะน่าสนใจ จุดสุดท้าย
ยกตัวอย่าง
.เริ่มต้นกันที่.สนามบินเก่า - ชุมชนดอยพระบาท -วัดสวนโมกข์ - หนองปึ๋ง - หัวฝาย
คลองชลประทานผันน้ำกรณ์ลงน้ำกก- บ้านหนองด่าน - บ้านดอยฮาง - เรือนจำกลาง
สะพานเม็งรายมหาราช - บ้านป่าอ้อ - โบราณสถานถ้ำพระ - ถ้ำดอยตุ๊ปู่ - บ้านน้ำลัด
จบปลายทางที่ ศาลากลาง จว ช.ร..
..แล้วถ่ายภาพสวยๆ บอกระยะทางที่ใช้ รวมเวลาที่ขี่แต่ล่ะจุดมาลงเชิญชวนสมาชิก
อาจได้สมาชิกที่สนใจ ขับขี่ไปกันเอง และค่อยๆเข้าร่วมกลุ่มท่านได้อีกนะครับ
คลิกไปชมภาพ ก็ได้แต่เห็นภาพแค่นั้น ไม่เห็นภาพรวมๆนะครับ เลยต้องตอบแบบนี้
ขอบคุณมากเลยครับสำหรับคำแนะนำที่ดี พอดีพึ่งเริ่มทำครับ แล้วจะเอาคำแนะนำไปปรับปรุงนะครับ