เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 15:20:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  นักลงทุน การเงิน การธนาคาร
| | |-+  สมควรจะขายหรือเก็บตัวใหนบ้างครับมีรูปประกอบ ทดลองเล่นจากclick2winครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน สมควรจะขายหรือเก็บตัวใหนบ้างครับมีรูปประกอบ ทดลองเล่นจากclick2winครับ  (อ่าน 1722 ครั้ง)
tonlhiw
ชั้นประถม
*

SERVICEs by TDcam.

« เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 02:59:24 »

ทำไงต่อดีครับ ขอคำแนะนำครับ

เห็น TRUE เค้าบอกจะแต่งงานกับต่างชาติ ไม่รู้จริงมั้ยครับ
ตาม THCOM ปีที่แล้ว สิบต้น ๆ มาปีนี้เกือบจะ ยี่สิบมะรำมะร่อ เพราะจานทีวีเยอะมั้งหรืออย่างอื่นครับ
ข่าว The daily dose เค้าบอกว่า งบน้ำท่วมน่าจะใช้ให้หมดก่อนกลางปีหน้า (ไม่งั้นอด)  เหอะๆ สงสัยต้องตามดู บ.ที่เกี่ยวกับก่อสร้างคงบูม เห็นนสพ.สื่อหลักขายดี เค้าบอกมี บ.ก่อสร้างน้องใหม่ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ คันทรีกลุ๊ป หรือไรเนี่ยแหละ เค้ากำลังประมูล โครงการสองหมื่นล้าน ถ้าเค้าได้คงจะสวยงามมมมาก จากตอนนี้ บาทกว่า ๆ พอจะเชื่อได้มั้ยครับ

จากรูปนี้ข้อมูลที่ศึกษามาผมไม่ได้ใช้เงินจริง ลองเล่นใน Click2win จากเว็ป settrade.com ทดลองเล่นมา ปีนี้เป็นปีที่ 2 สถิติสูงสุด ลำดับ79 (หุ้นทั่วไป) สถิติต่ำสุด ลำดับไม่มีในระบบ (หุ้นทั่วไป) ....ตอนนี้อยู่ 800 กว่า ๆ อยากทราบว่าสมควรจะลองของจริงหรือยังครับ trade ทุก15วัน

* How2donext.jpg (346.4 KB, 1024x656 - ดู 279 ครั้ง.)

Tel: 0640422110 (เบิร์ด)
Line: tiger1bk
Email: tigerthanadol@gmail
ซาลาเปา(เฉพาะกิจ)
...เฉพาะกิจเท่านั้น...
ชั้นประถม
*

IN GOD I TRUST

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 10:34:52 »

hold ทั้ง2ตัวครับ มาถึงขั้นนี้ต้องลุ้นกันหน่อยล่ะ  ยิงฟันยิ้ม
ถามหน่อยครับ....trade ทุก15วัน.....หมายความว่าไง ช่วยขยายความด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:08:09 โดย ซาลาเปา(เฉพาะกิจ) » IP : บันทึกการเข้า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:11:51 »

hold ครับ มาถึงขั้นนี้ต้องลุ้นกันหน่อยล่ะ  ยิงฟันยิ้ม
แต่ตัวที่ต้องระวังคือ gsteel kgi tmb
ถามหน่อยครับ....trade ทุก15วัน.....หมายความว่าไง ช่วยขยายความด้วย
tonlhiw
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:42:15 »

hold ทั้ง2ตัวครับ มาถึงขั้นนี้ต้องลุ้นกันหน่อยล่ะ  ยิงฟันยิ้ม
คือผมจะซื้อวันที่ 1 ขายวันที่15 และซื้อวันที่15 ขายวันที่30 ประมาณนี้อะครับ ที่ผมทำจะดีมั้ยครับ แต่เดือนนี้ยังไม่ได้ขายเลยครับลองเสี่ยงดู  ขอบคุณครับ งั้น Hold ไว้ก่อนครับผม เดี๋ยวสิ้นเดือนจะลงให้ดูอีกทีครับ

Mong6
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 11:49:59 »

cut  cpall กับ gsteel

เข้า   บ.ที่เกี่ยวกับก่อสร้าง
tonlhiw
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 12:08:54 »

cut  cpall กับ gsteel

เข้า   บ.ที่เกี่ยวกับก่อสร้าง

ขอบคุณครับ
ขอรอดูวันจันทร์อีกทีถ้าไม่กะเตื้อง   cut ครับ ...cpall เห็นเป็นแบบนี้ตั้งแต่ต้นเดือน ใกล้สิ้นเดือนน่าจะดี  หรืออย่างไรครับ ตอนนี้ ติดลบไป 30,000 กว่า ๆเฉพาะ cpall หวังว่าจะดีดกลับ สาธุ นี่ขนาดเงินปลอมนะเนี่ย ถ้าเงินจริงคงสลบ อิอิ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2012, 10:08:05 »

ทุกอย่างมักคู่กันเสมอ ไม่ว่า set
คือมีขึ้นและมีลง เวลาหนึ่งเคยลงต่ำสุดในรอบหลายปี ผ่านไปกลับขึ้นสูงสุดในรอบหลายปี ใครตอบได้ขึ้นครั้งนี้จะสิ้นสุดตรงไหน และต่อจากนั้นจะเป็นไง  ยิงฟันยิ้ม

Cupid
ระดับ :ป.โท

Experience is the best teacher.

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2012, 13:03:53 »

ทุกอย่างมักคู่กันเสมอ ไม่ว่า set
คือมีขึ้นและมีลง เวลาหนึ่งเคยลงต่ำสุดในรอบหลายปี ผ่านไปกลับขึ้นสูงสุดในรอบหลายปี ใครตอบได้ขึ้นครั้งนี้จะสิ้นสุดตรงไหน และต่อจากนั้นจะเป็นไง  ยิงฟันยิ้ม

คงไม่มีใครฟันธงแบบหมอดู (หมอลักษณ์) ได้ดอกครับ คงได้แค่คาดการณ์ โดยดูเอาจากอดีตบ้าง
ประสบการณ์บ้าง

อาจมีประวัติศาสตร์ซ้ำรอยก็ได้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 

หน้า: [1] พิมพ์