เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 22:42:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ~ น้ำเต้าหู้ร้อนร๊อนนนนน... จาก หมวยลูกสาม
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 28 พิมพ์
ผู้เขียน ~ น้ำเต้าหู้ร้อนร๊อนนนนน... จาก หมวยลูกสาม  (อ่าน 45887 ครั้ง)
Jajae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2010, 14:53:42 »

ถ้าไปปิ๊กเจียงฮายจะไปอุดหนุนเน้อเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
หมวยลูกสาม
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2010, 15:00:05 »

ถ้าไปปิ๊กเจียงฮายจะไปอุดหนุนเน้อเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
จร้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2010, 20:45:08 »

หนังสือนรกคือไรคะพี่หมวย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ว่าที่คุณครู
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2010, 20:51:48 »

เห็นร้านแล้ว เฮ้ยเลยล่่ะค่ะ

เคยไปซื้ออยู่บ่อยๆไม่รู้ว่าเป็นร้านของสมาชิกเว็บ

จำได้ว่าครั้งนึงเคยไปซื้อตอนนั้นลูกคนเล็กของพี่ยังเล็กมากๆๆ

ตอนนั้นทั้งร้านก็มีพี่อุ้มน้องอยู่

ไปแวะซื้อพี่เลยวานอุ้มน้องแทน น้องคนเล็กตัวข๊าวขาวแล้วก็หนักมากๆด้วย ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2010, 02:12:21 »

เคยไปซื้ออยู่บ่อยๆไม่รู้ว่าเป็นร้านของสมาชิกเว็บ

จำได้ว่าครั้งนึงเคยไปซื้อตอนนั้นลูกคนเล็กของพี่ยังเล็กมากๆๆ

ตอนนั้นทั้งร้านก็มีพี่อุ้มน้องอยู่

ไปแวะซื้อพี่เลยวานอุ้มน้องแทน น้องคนเล็กตัวข๊าวขาวแล้วก็หนักมากๆด้วย ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

โหย...  น่ารักจริงๆ   ตอนนี้น้องเค้าก็ยังน่ารักเหมือนเดิมค่ะ  เพีย
แต่ซนกว่าเดิม
^^!

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2010, 09:22:43 »

หนังสือนรกคือไรคะพี่หมวย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
หนังสือธรรมนะคะ คุณรุ้งเอามั๊ย มาที่ร้านพี่ได้คะ พี่ป๊อกเค้าให้เพื่อมาแล้วอะ เอามาแจกนะคะ ยังเหลืออีกสองเล่ม จะเก็บไว้ให้นะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2010, 09:30:09 »

โหย...  น่ารักจริงๆ   ตอนนี้น้องเค้าก็ยังน่ารักเหมือนเดิมค่ะ  เพีย
^^!

ตอนนี้โตขึ้นแล้ว 11 เดือนแล้วค๊า ซน แล้วก็ขี้เล่นอะคะ

พี่จะเอาลูกมาช่วยกันทำมาหากินนะคะ อิอิ  ที่บ้านไม่มีใครอยู่ก็ต้องหอบกันมามาหมด เอามาเล่นที่ขายของด้วย  ให้สองคนโตช่วยส่งน้ำเต้าหู้แถวนั้นด้วยอะ สอนให้หาเงินนะคะ ไม่งันไม่ได้กินขนมแน่ (เปล่าใช้แรงงานเด็กนะ) แค่สอนให้รู้จักช่วยเหลือตัวเองให้ได้มากที่สุดอะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2010, 11:05:12 »

^^!

ตอนนี้โตขึ้นแล้ว 11 เดือนแล้วค๊า ซน แล้วก็ขี้เล่นอะคะ

พี่จะเอาลูกมาช่วยกันทำมาหากินนะคะ อิอิ  ที่บ้านไม่มีใครอยู่ก็ต้องหอบกันมามาหมด เอามาเล่นที่ขายของด้วย  ให้สองคนโตช่วยส่งน้ำเต้าหู้แถวนั้นด้วยอะ สอนให้หาเงินนะคะ ไม่งันไม่ได้กินขนมแน่ (เปล่าใช้แรงงานเด็กนะ) แค่สอนให้รู้จักช่วยเหลือตัวเองให้ได้มากที่สุดอะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

^^!
คุณกอย่า ตื่นเช้าจังเลยนะคะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 11:43:46 »

หนังสือธรรมนะคะ คุณรุ้งเอามั๊ย มาที่ร้านพี่ได้คะ พี่ป๊อกเค้าให้เพื่อมาแล้วอะ เอามาแจกนะคะ ยังเหลืออีกสองเล่ม จะเก็บไว้ให้นะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แนวไหนคะพี่หมวย ไม่รู้ว่าจะเข้าสมองรุ่งป่าวเนอะ เพราะปกติเอาแต่นิยายอย่างเดียวเลย  ยิงฟันยิ้ม
ช่วงนี้ไม่มีเวลาอ่านค่ะ เลี้ยงลูกๆๆๆๆ  แต่น้องสาวรุ่งขอค่ะ แกธัมมะมากๆค่ะ อายุสิบแปด นั่งสมาธิถึงยานสอง แกกลัวค่ะ แกว่ายานสองนี่เห็นวิญญาณ ยานแรกเห็นแต่แสง  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เก็บใว้ให้ด้วยนะคะ ว่างๆจะเข้าไปค่ะ คืนนี้ตาจอห์นสอนถึงสองทุ่มอีกแล้ว  โกรธ  โกรธ
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 11:46:49 »

เก็บไว้ให้แล้ว งัยให้สะมีเข้ามาเอาได้เลยจร้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
tukta906
ชั้นประถม
*

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 11:51:28 »

ชื่นชมการเลี้ยงลูกของคุณหมวยนะคะถูกทางแล้วค่ะ  ของพี่เลี้ยงไว้บนหิ้งเป็นกุมารทองรัก ยม ตอนนี้เริ่มสอยลงมาแล้วค่ะ   ยิ้มกว้างๆ
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:34:47 »

ชื่นชมการเลี้ยงลูกของคุณหมวยนะคะถูกทางแล้วค่ะ  ของพี่เลี้ยงไว้บนหิ้งเป็นกุมารทองรัก ยม ตอนนี้เริ่มสอยลงมาแล้วค่ะ   ยิ้มกว้างๆ
เลี้ยงตามมีตามเกิดนะคะ มีลูกเยอะเกิน ต้องให้เค้าช่วยตัวเองให้ได้นะคะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
painfull
มัธยม
**

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 13:58:05 »

น่ารักค่ะละอ่อนทั้งสาม---ไปคุยด้วยมาละ--น่ารักดี-
แต่ยังไม่ได้ชิมน้ำเต้าหู้เลย---
ว่าแต่ขอบคุณนะค๊ะที่อุดหนุนมะตูมแห้ง
ไว้ผ่านไปราชภัฎจะแวะแอ่วหาเน่อจ้าวว
--ไปอุดหนุนตวย
tukta906
ชั้นประถม
*

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 14:09:27 »

คุณ painfull ต้องไปชิมให้ได้นะคะ น้ำเต้าหู้เข้มข้น  นมร้อนก็หอมอร่อย ปาท่องโก๋ก็ขั้นเทพค่ะ   ยิ้มกว้างๆ
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 14:27:40 »

คุณ painfull ต้องไปชิมให้ได้นะคะ น้ำเต้าหู้เข้มข้น  นมร้อนก็หอมอร่อย ปาท่องโก๋ก็ขั้นเทพค่ะ   ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณค๊า จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 17:37:53 »

เดี๋ยวมีเวลาจะไปเองนิ สามีให้ขับรถให้ พอ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม 
แต่ให้สามีกินด้วยนะ เต้าหู้หน่ะ เพราะทุกวันนี้ กินนมสด ก้ากกกกกกกก  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
tukta906
ชั้นประถม
*

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 18:11:39 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Aimam
ชั้นประถม
*

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2010, 19:26:04 »

ถ้าผ่านไปแถวนั้นจะแวะไปอุดหนุนครับ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2010, 03:10:26 »

เดี๋ยวมีเวลาจะไปเองนิ สามีให้ขับรถให้ พอ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม 
แต่ให้สามีกินด้วยนะ เต้าหู้หน่ะ เพราะทุกวันนี้ กินนมสด ก้ากกกกกกกก  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

คุณรุ่งไปบ่อยๆ  จะได้เทคนิคการสอนลูกจากคุณหมวยเยอะทีเดียวค่ะ

ลูกชาย 3 คน วัยไล่เลี่ยกัน  คุณหมวยมีเทคนิคที่กอย่าต้องอึ้ง!!    ...ลองไปจีบๆ ถามดูนะคะ...  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2010, 09:52:11 »

กินนมสด สงสัยจากเต้าเลยเน๊อะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 28 พิมพ์